PDA

View Full Version : Tội gì không 'hư' !

songchungvoi_HIV
18-06-2014, 20:14
18/6/2014 19:40
“Gái hư chỉ để làm bồ” - Câu này xưa rồi, đàn ông thời nay muốn vợ mình biết “hư” hơn một chút. Bỏ ngoài tai những định kiến cũ mòn, bạn đã sẵn sàng để “hư”cùng chồng.

Ai chẳng thích "hư"?
Trời sinh ra đàn ông là để đam mê những điều mới lạ, dù có là điều khó chịu cho phái đẹp, nhưng đã là đàn ông, kiểu gì họ cũng luôn biết cách để con mắt đi lang thang. Dù chỉ vài giây, người đàn ông nhanh chóng đánh giá được ở một phụ nữ vừa gặp: cô nàng có gì mới và lạ hơn nàng của mình. Nếu có cơ hội được trải nghiệm cái điều mới lạ kia, chắc không mấy anh từ chối. Ai đó đã bảo, ưu điểm của đàn ông là dám sa ngã cơ mà!
Phụ nữ thỉnh thoảng cũng lén lút "hư", nhưng dù có mê mệt vòng bụng sáu múi săn chắc, phụ nữ chỉ dừng lại ở cái cười xòa, thôi hai múi mỡ cũng tạm hài lòng rồi. Nhưng trong sâu thẳm cô mèo hiền lành, lâu lâu vẫn dấy lên cái nhu cầu mãnh liệt với những giấc mơ lả lơi cùng cơ bắp cuồn cuộn hay râu rậm bảnh bao.
Thế mới biết, cái "hư" không chừa một ai, nó quyến rũ cả đàn ông lẫn phụ nữ. Có bao giờ bạn ngắm chồng cũng như ngắm cha của con mình, cảm nhận chồng ngắm bạn hẳn nhiên là ngắm mẹ của con mình. Hoặc thực tế hơn, cả hai chẳng ai nhìn ai, chỉ nhìn con. Thì ôi thôi, các bạn đã qua thời vợ chồng son! Lúc này thử "hư" một chút quả là điều nên làm.

http://image.phunuonline.com.vn/news/2014/20140618/fckimage/5--TOI-GI.jpgChuẩn bị cho cuộc "hư" hoàn hảo
Hãy nhớ mình sẽ là đầu bếp của bữa tiệc hấp dẫn và lạ miệng này. Có lẽ bạn nên chuẩn bị một chút để tự tin và táo bạo hơn. Ngoại hình cũng là bước đầu tiên để trở thành gái "hư". Bạn hãy để con cái và công việc, chợ búa nằm ngoài phòng ngủ. Chẳng có gái "hư" nào mà bên cạnh đùm đề con cái, lăn tăn tiền chợ hay hì hục rửa dọn, bản thân thì chỉ toàn mùi mồ hôi.
Người đàn bà "hư" phải để mình thơm tho, mát mẻ, gợi cảm, dù là vô tình hay cố ý. Hãy ướm lên mình những bộ cánh mỏng manh mà chức năng che chắn của nó chỉ là lý thuyết, nhưng khả năng tấn công thị giác của chồng lại là mục tiêu tối thượng.
Không gian để "hư", đương nhiên, không phải nơi có đầy tã, sữa. Bạn có thể bắt đầu cuộc vui hoàn toàn không theo mô týp truyền thống. Đôi khi có chút táo bạo, không loại trừ những góc lạ đầy hứng khởi như góc bếp hay sân thượng phơi đồ… Bạn hoàn toàn có thể quyến rũ chồng với màn dạo đầu đầy hứng khởi để kết thúc mãnh liệt tại chốn phòng the quen thuộc và an toàn.
Cuối cùng là tinh thần khi tham gia cuộc vui, đây là điều cần chuẩn bị nhất khi bạn đã chắc rằng mình muốn điều đó. Bạn sẽ phải bỏ hoàn toàn cái cảm giác chuẩn mực xưa nay để tham gia vào một cuộc vui mà bạn sẽ là người chủ động và có thể gây bất ngờ cho chồng.
Bạn có thể sẽ phải trở thành người cầm cương cho cuộc vui, đừng ngại chia sẻ với chồng bạn thích tư thế nào và khơi gợi cách thức nào khiến bạn thỏa mãn nhất. Có thể bạn sẽ phải học cách nói những câu âu yếm lạ tai và bạo dạn. Nhưng có làm sao, miễn là làm cuộc vui thêm hấp dẫn.
Nghiên cứu để thử nghiệm về các kiểu và tư thế mới lạ không bao giờ là thừa khi bạn muốn làm mới chuyện vợ chồng. Có những điều đàn ông tưởng vợ mình sẽ từ chối nên không dám đề nghị, bạn hãy thử chủ động ngay cả khi chồng không đề nghị xem sao, sẽ thấy kết quả ngay lập tức.
Thế mới biết, không "hư" thì chưa làm sao, nhưng đã "hư" mấy ai muốn ngừng!

Hải Vân

Theo phunuonline.com.vn (http://citinews.net/Redirect.aspx?url=1390050937)