PDA

View Full Version : tay vết thương dính dịch AD.

golem
19-06-2014, 09:12
cách đây 10 ngày em đi massage, chỉ kd = tay thôi, và em có dùng tay để đưa vào ad, cách đó nữa tiếng hoặc tay em có bị đứt 1 vết dài khoảng 1cm, vết thương không rộng. vậy em có nguy cơ bị không ạ.
mà nếu lúc đó tay em chảy máu thì sao ạ. Em không nhớ rõ là có chảy máu không nữa, giúp em với, em lo quá.

và liệu trong bao lâu thì em có thể đi xet nghiệm đc ạ.

bài trên diễn đàn em có đọc rồi, nhưng em cần cụ thể ạ.

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 09:18
cách đây 10 ngày em đi massage, chỉ kd = tay thôi, và em có dùng tay để đưa vào ad, cách đó nữa tiếng hoặc tay em có bị đứt 1 vết dài khoảng 1cm, vết thương không rộng. vậy em có nguy cơ bị không ạ.
mà nếu lúc đó tay em chảy máu thì sao ạ. Em không nhớ rõ là có chảy máu không nữa, giúp em với, em lo quá.

Tay bạn có vết thương mà bạn kich dục AD bạn lại hỏi nếu như lúc đó tay đang chảy máu thì sao, thì làm sao tôi biết có chảy máu hay k?? Bạn hỏi mà chả biết mình hỏi gì là sao?? Túm lại vết thương đang chảy máu kích dục AD là có nguy cơ với HIV và STDs, tay k chảy máu là no risk to HIV

golem
19-06-2014, 20:04
10 tuần là xét nghiệm được rồi hã anh, em có câu chuyện thế này, cách đây 2 tháng, em có nhậu khi nhậu thì tay em có chạm tay vào ly bị mẻ nên đứt tay, vết thuơng không rộng, chỉ ứa máu. Sau được rủ đi massa em có dùng tay đó kích vào ad của NV em không nhớ là lúc đó còn chảy máu không nữa, các anh giúp em với! và liệu 1 tiếng vết thương có liền miệng được chưa các anh.

Nguyen Ha
19-06-2014, 20:10
10 tuần là xét nghiệm được rồi hã anh, em có câu chuyện thế này, cách đây 2 tháng, em có nhậu khi nhậu thì tay em có chạm tay vào ly bị mẻ nên đứt tay, vết thuơng không rộng, chỉ ứa máu. Sau được rủ đi massa em có dùng tay đó kích vào ad của NV em không nhớ là lúc đó còn chảy máu không nữa, các anh giúp em với! và liệu 1 tiếng vết thương có liền miệng được chưa các anh.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

golem
19-06-2014, 20:24
em mơ hồ quá, em chỉ sợ tay còn chảy máu, và ko biết sau vết thương đóng miệng chưa nữa, em bấn loạn quá. tính đến bây giờ là hơn 2 tháng em định đi xét nghiệm. thì xét nghiệm kiểu gi là nhanh và chính xác, tin cậy nhất anh

Charles
19-06-2014, 20:28

em mơ hồ quá, em chỉ sợ tay còn chảy máu, và ko biết sau vết thương đóng miệng chưa nữa, em bấn loạn quá. tính đến bây giờ là hơn 2 tháng em định đi xét nghiệm. thì xét nghiệm kiểu gi là nhanh và chính xác, tin cậy nhất anh

Vết thương nhỏ trước đó 1 tiếng thì niêm mạc đã đóng cửa rồi, bạn không có nguy cơ với HIV trong tình huống này nên không cần XN.

golem
19-06-2014, 20:34
cám ơn anh, nhưng mà em vẫn sợ quá, chắc đủ 3 tháng em đi xn. chắc bình thường thôi hã anh
không hiểu sao em có gì đó tự ti và cảm thấy tội lỗi.
mặc dù từ đó đến nay em chưa có triệu chứng gì hết

Charles
19-06-2014, 20:37
cám ơn anh, nhưng mà em vẫn sợ quá, chắc đủ 3 tháng em đi xn. chắc bình thường thôi hã anh
không hiểu sao em có gì đó tự ti và cảm thấy tội lỗi.
mặc dù từ đó đến nay em chưa có triệu chứng gì hết

XN hay không là quyền bạn. Không có nguy cơ thì kết quả sẽ ÂT mọi thời điểm.

golem
19-06-2014, 20:42
cám ơn anh nhiều lắm. em sợ lắm rồi

golem
19-06-2014, 20:44
nhưng anh gút em 1 cái đi, là hiện giờ hơn 10 tuần rồi, em xét nghiệm thì kết quả chính xác chứ anh

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 21:19
nhưng anh gút em 1 cái đi, là hiện giờ hơn 10 tuần rồi, em xét nghiệm thì kết quả chính xác chứ anh
XN tìm con gì???

Tuanmecsedec
19-06-2014, 21:47

Theo những gì bạn tả cho thấy bạn hoàn toàn không có nguy cơ.