PDA

View Full Version : Kích dục = tay qua HM sợ nhiễm HIV

hotieuduy
19-06-2014, 13:24
A chị ơi, hôm qua em có đi bơi chung với mấy người bạn, lúc đang thay đồ đi về, 1 người đàn ông xông vào phòng em, a ta đòi quan hệ, em nhất quyết ko chịu và đuổi a ta ra ngoài nhưng a ta ko ra, a ta có lấy tay chọt chọt vào hậu môn em( chỉ chọt bên ngoài chưa vào sâu), ngoài ra ko làm gì cả, em bảo là sẽ kêu bảo vệ nên a ta rút lui, em thay đồ và về luôn vì tụi bạn đang đợi.
Về nhà em lại lo là lỡ a ta bị hiv rùi định trả thù đời nên cố tình làm tay chảy máu hay dính tinh dịch rùi chọt vào hậu môn em ko, em sợ quá nên dùng khăn trắng chùi và kiểm tra hậu môn thì ko thấy chảy máu. Liệu em có nguy cơ hay ko, hay là em đã suy nghĩ lung tung?
A chị giúp em với, em xin cảm ơn!!!!

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 13:28
A chị ơi, hôm qua em có đi bơi chung với mấy người bạn, lúc đang thay đồ đi về, 1 người đàn ông xông vào phòng em, a ta đòi quan hệ, em nhất quyết ko chịu và đuổi a ta ra ngoài nhưng a ta ko ra, a ta có lấy tay chọt chọt vào hậu môn em( chỉ chọt bên ngoài chưa vào sâu), ngoài ra ko làm gì cả, em bảo là sẽ kêu bảo vệ nên a ta rút lui, em thay đồ và về luôn vì tụi bạn đang đợi.
Về nhà em lại lo là lỡ a ta bị hiv rùi định trả thù đời nên cố tình làm tay chảy máu hay dính tinh dịch rùi chọt vào hậu môn em ko, em sợ quá nên dùng khăn trắng chùi và kiểm tra hậu môn thì ko thấy chảy máu. Liệu em có nguy cơ hay ko, hay là em đã suy nghĩ lung tung?
Bạn hoang tưởng khá nhiều rùi. Theo bạn tay bạn đang chảy máu bạn có đau ko?? Và đau bạn có thọt vào được k???
Bấm vào đây xem:
“Rình mò” ở hồ bơi (http://diendanhiv.vn/threads/11405-Rinh-mo-o-ho-boi)

Charles
19-06-2014, 14:13

Việc người ta cố tình làm chảy máu tay rồi chọt vào mậu môn do bạn quá lo lắng rồi suy diễn thôi.

hotieuduy
19-06-2014, 15:02
Việc người ta cố tình làm chảy máu tay rồi chọt vào mậu môn do bạn quá lo lắng rồi suy diễn thôi.
Nếu trường hợp này có xảy ra thật thì em có bị ko a, lúc đó em cảm thấy a ta chỉ chọt nhẹ chứ nếu bất ngờ chọt mạnh vào thì em đã la lên rồi, hic

songchungvoi_HIV
19-06-2014, 15:13
Nếu trường hợp này có xảy ra thật thì em có bị ko a, lúc đó em cảm thấy a ta chỉ chọt nhẹ chứ nếu bất ngờ chọt mạnh vào thì em đã la lên rồi, hic
Tay kích dục HM k có nguy cơ

hotieuduy
19-06-2014, 15:29
Tay kích dục HM k có nguy cơ
Nhưng nếu tay có máu hay dính dịch thì có nguy cơ ko a? Thông cảm em đã hỏi nhiều

Charles
19-06-2014, 15:34
Nhưng nếu tay có máu hay dính dịch thì có nguy cơ ko a? Thông cảm em đã hỏi nhiều

Nếu có máu khi bạn dùng khăn trắng lau đã thấy rồi.

hotieuduy
19-06-2014, 20:39
Nhưng lúc đó em ko có kiểm tra liền, về nhà mới kiểm tra, ko bit máu đã khô chưa?

Charles
19-06-2014, 20:41
Nhưng lúc đó em ko có kiểm tra liền, về nhà mới kiểm tra, ko bit máu đã khô chưa?

Vậy bạn tự nghĩ đi: Nếu tay ngón bạn có vết thương đang chảy máu bạn có thể chọt vào hậu môn người khác được không??

Tuanmecsedec
19-06-2014, 21:44

Bạn yên tâm với HIV không có nguy cơ trong trường hợp này.Nhưng bạn tránh lập hành vi như vậy nữa,vì có thể móng tay dài sẽ làm trầy xước hậu môn nhiễm trùng còn nguy hiểm hơn HIV nhiều.

hotieuduy
19-06-2014, 21:44
Vậy bạn tự nghĩ đi: Nếu tay ngón bạn có vết thương đang chảy máu bạn có thể chọt vào hậu môn người khác được không??
Em hiểu a nói nhưng em sợ là a ta cố tình làm như thế á, mà nếu hậu môn em bị xước chảy máu thì em sẽ bit liền đúng ko a? Máu ra ngoài ko khí thì hiv có bị bất hoạt ko a?

Tuanmecsedec
19-06-2014, 21:46
Em hiểu a nói nhưng em sợ là a ta cố tình làm như thế á, mà nếu hậu môn em bị xước chảy máu thì em sẽ bit liền đúng ko a? Máu ra ngoài ko khí thì hiv có bị bất hoạt ko a?

Bạn cứ thử nghĩ hậu môn là nơi nhạy cảm nhất mà bị trầy chảy máu thì thử hỏi biết không,không chừng bạn có thể chả đi tiêu tiện được.

hotieuduy
19-06-2014, 22:14
Vậy thì trường hợp của em có nguy cơ khi nào vậy a? Em sợ quá a ơi

Tuanmecsedec
19-06-2014, 22:23
Vậy thì trường hợp của em có nguy cơ khi nào vậy a? Em sợ quá a ơi

100% không có nguy cơ.

hotieuduy
20-06-2014, 22:49
Huhuhu, em vẫn còn lo quá a chị ơi, nếu tay chảy máu mà chọt vào hậu môn thì hậu môn phải bị xước chảy máu thì mới có nguy cơ đúng ko a chị? Mà có ai trả thù đời bằng cách như vậy ko a chị, a chị đừng bỏ rơi em

hotieuduy
21-06-2014, 00:39
A chị đâu hết rồi, em đang suy sụp lắm

Tuanmecsedec
21-06-2014, 05:25
Huhuhu, em vẫn còn lo quá a chị ơi, nếu tay chảy máu mà chọt vào hậu môn thì hậu môn phải bị xước chảy máu thì mới có nguy cơ đúng ko a chị? Mà có ai trả thù đời bằng cách như vậy ko a chị, a chị đừng bỏ rơi em

Bạn hình như đọc chữ Việt kém quá,nên lập đi,lập lại một câu hỏi này khi đã được trả lời,hay bạn Spam bài ?.

songchungvoi_HIV
21-06-2014, 08:54
Bạn tự hỏi lại chính mình đi, bản thân bạn cứ để cho những hành vi này tái diễn thì tức bạn tự chuốc họa vào thân, vì bạn thích được như vậy, nếu một người sống đúng đắn theo nghĩa của một người đàng hoàng thì k bao giờ để cho sự việc diễn ra. Bạn đã nhiều lần lui tới những nơi ấy thì k sớm hay muộn bạn sẽ nhận lấy hậu quả

hotieuduy
22-06-2014, 20:15
Em đã suy nghĩ những gì a chị chia sẻ, thấy a chị nói rất đúng, em thấy mọi rắc rối chỉ vì đi bơi, em sẽ ko đi bơi nữa, hy vọng là em sẽ ko bị lây nhiễm, cám ơn a chị rất nhiều

hotieuduy
22-06-2014, 21:09
A chị ơi, hồi chìu này em có tâm sự vs thằng bạn, nó bảo là nó cũng từng bị quấy rối như thế khi đi bơi, nó bảo mấy người đồng tính bị hiv nhiều lắm, nên em càng lo hơn, giờ em rối quá a chị ơi

Tuanmecsedec
22-06-2014, 21:18
A chị ơi, hồi chìu này em có tâm sự vs thằng bạn, nó bảo là nó cũng từng bị quấy rối như thế khi đi bơi, nó bảo mấy người đồng tính bị hiv nhiều lắm, nên em càng lo hơn, giờ em rối quá a chị ơi

Quan trọng là vấn đề hôm nay là bạn không có nguy cơ.

hotieuduy
25-06-2014, 21:13
1 lần nữa em thật lòng xin lỗi a chị nhiều lắm. Mấy ngày qua nằm ngủ ko yên, học hành cũng ko tập trung dc, tự nhiên suy nghĩ ra mấy nguy cơ:
1.Nguy cơ chọt tay vào HM(đã dc a chị tư vấn là ko sao) nhưng có khi nào hắn lấy kim tiêm có máu hiv đâm vào HM em ko
2.Cùng ngày với nguy cơ 1 là chiều đó em có đi cắt tóc rồi mới đi bơi, ông thợ cắt dùng tông đơ đẩy làm em xước 1 vết hơi rát đằng sau và ko có máu
3.Sau khi a chị tư vấn, em có đi tư vấn ở chân trời mới, a tư vấn bảo y như a chị tư vấn, lúc đó có 1 mình em có nhu cầu tư vấn à còn hầu hết mọi người đến đó để xét nghiệm CD4, vậy là xung quanh em là NCH, lúc đó em hơi sợ, lúc ra về có đụng phải 1 ông, ko bit trong lúc đụng phải đó ổng có lấy kim đâm vào mình mà em ko bit ko
4.Hôm nay đang ngồi ngoài tiệm net, có 1 thằng đi qua đụng vào vai em, có khi nào nó lấy kim đâm em ko, em bit là cảm giác kim đâm rất đau nhưng có thể nó đâm nhẹ mình chỉ nhói lên mà ko để ý ko?
Xin a chị tư vấn giúp, ngàn lần cảm ơn a chị

Tuanmecsedec
25-06-2014, 21:26
1 lần nữa em thật lòng xin lỗi a chị nhiều lắm. Mấy ngày qua nằm ngủ ko yên, học hành cũng ko tập trung dc, tự nhiên suy nghĩ ra mấy nguy cơ:
1.Nguy cơ chọt tay vào HM(đã dc a chị tư vấn là ko sao) nhưng có khi nào hắn lấy kim tiêm có máu hiv đâm vào HM em ko
2.Cùng ngày với nguy cơ 1 là chiều đó em có đi cắt tóc rồi mới đi bơi, ông thợ cắt dùng tông đơ đẩy làm em xước 1 vết hơi rát đằng sau và ko có máu
3.Sau khi a chị tư vấn, em có đi tư vấn ở chân trời mới, a tư vấn bảo y như a chị tư vấn, lúc đó có 1 mình em có nhu cầu tư vấn à còn hầu hết mọi người đến đó để xét nghiệm CD4, vậy là xung quanh em là NCH, lúc đó em hơi sợ, lúc ra về có đụng phải 1 ông, ko bit trong lúc đụng phải đó ổng có lấy kim đâm vào mình mà em ko bit ko
4.Hôm nay đang ngồi ngoài tiệm net, có 1 thằng đi qua đụng vào vai em, có khi nào nó lấy kim đâm em ko, em bit là cảm giác kim đâm rất đau nhưng có thể nó đâm nhẹ mình chỉ nhói lên mà ko để ý ko?

Qua bài viết này,đã cho thấy thành viên thiếu kiến thức trầm trọng,trong khi đó kiến thức thì trên diễn đàn luôn có sẵn.Chính vì những lo lắng này đã đẩy xã hội lên kỳ thị.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Charles
25-06-2014, 21:30

2.Cùng ngày với nguy cơ 1 là chiều đó em có đi cắt tóc rồi mới đi bơi, ông thợ cắt dùng tông đơ đẩy làm em xước 1 vết hơi rát đằng sau và ko có máu => Không có nguy cơ, vì HIV không sống trên tông đơ cắt tóc.

1+3+4 => Da thịt (nhất là HM là vùng da mềm, mỏng) rất nhạy cảm, nếu bị kim tiêm đâm vào người sẽ cảm nhận được ngay. Do bạn lo lắng rồi suy diễn thôi.