PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em với hôn sau miệng có vết chảy máu

hayvuilen
14-08-2013, 15:16
em có quan hệ với GMD được hơn 4 tuần rồi, em co sung 2 BCS nhưng khi rut DV ra thi thấy BCS tuột ra ngoài, xong em có xối nước rửa DV sơ sơ, về phòng trọ em thây may lông ở bìu vướng nên em nhổ ra . liệu em có nguy cơ lây nhiễm ko anh Tuấn, Chị Hà, hiệm em đang chờ xn, em thây ở cổ co 1 cai hạch ở vùng thượng đòn, phía dưới cằm em thây hơi xưng co phai xưng hạch dưới hàm ko? Em ko bị sốt cũng như phat ban, chỉ thấy người hơi mệt chắc do streess
Em lo quá chắc em bị nhiễm H rồi. Lần đầu tiên trong đời mắc sai lầm lơn như vây, lạy trời cho qua đặng này

hayvuilen
20-08-2013, 14:11
Em có nguy cơ nhiễm H được 4 ngày, khi hôn sâu bà xã, ở lưỡi em có một vết xước có hơi chảy máu, trong khi bà xã nhà em ở răng có một vệt sâu răng ở răng hàm nhưng chưa ăn sâu vào tuỷ, mới chỉ là một lỗ đen ở cấu trúc răng( ko bị đau cũng ko thấy chảy máu) em hỏi nếu em bị nhiễm H thì vợ em có nguy cơ ko anh chi?

khonggiamnua
20-08-2013, 14:22
Hôn không làm lây nhiễm HIV.Bạn đừng lo lắng quá :sexy:

Tuanmecsedec
20-08-2013, 14:28
Em có nguy cơ nhiễm H được 4 ngày, khi hôn sâu bà xã, ở lưỡi em có một vết xước có hơi chảy máu, trong khi bà xã nhà em ở răng có một vệt sâu răng ở răng hàm nhưng chưa ăn sâu vào tuỷ, mới chỉ là một lỗ đen ở cấu trúc răng( ko bị đau cũng ko thấy chảy máu) em hỏi nếu em bị nhiễm H thì vợ em có nguy cơ ko anh chi?

Dù bạn là người có HIV cũng không lây nhiễm khi hôn như vậy.

songchungvoi_HIV
20-08-2013, 17:01
Ui trời đến ngay cả Bà Xã mình mà mình không tin tưởng thủ hỏi bạn tin vào điều gì? Dù 1 trong là NCH cũng không là vấn đề, Giả sử BX bạn có H bạn đã đồn ý kết hôn dĩ nhiên bạn chấp nhận hy sinh, nếu có rủi ro, Hiv đâu lây qua giao tiếp thông thường như: Ăn chung, ngủ chung, mặc chung quần áo, tắm chung nhà vệ sinh, đi chung nhà vệ sinh, hôn sâu, bắt tay, kể cả muỗi cắn vẫn không là nguy cơ. Chung thuỷ 1 vọ 1 chồng như bạn thì lấy đâu ra nguy cơ nhiễm HIV.

hayvuilen
21-08-2013, 08:14
em hơi băn khoăn là vợ em có lỗ sâu ở răng hàm liê có lây dc từ đó ko các anh chị

xin1dieuuoc2
21-08-2013, 08:34
Cha này bị điên hay sao mà vk ck lại nghi kị nhau nhỉ vk bác la gmd a

khonggiamnua
21-08-2013, 10:19
Cha này bị điên hay sao mà vk ck lại nghi kị nhau nhỉ vk bác la gmd a

:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye::byebye::b yebye:

Nguyen Ha
21-08-2013, 10:55
em hơi băn khoăn là vợ em có lỗ sâu ở răng hàm liê có lây dc từ đó ko các anh chị

Không lây được bạn ạ.