PDA

View Full Version : nguy hiểm,khẩn cấp,nguy cơ mới với gái mại dâm mát xa

tuyen
20-06-2014, 21:10
chiều qua sau trận nhậu linh đình,bon em có đi tìm gmd để mát xa,em đi i 4 nguoi,vốn sợ gái mạ dâm nên em ngồi ghế đợi mấy nguoi kia vào phòng mát xa,\hic
hic
trong lúc ngồi đợi,em ngồi một mình,tự nhiên 1 gmd ra mơn trớn em,ôm đăng sau lưng,tay xoa lưng em,cào nhẹ vào cổ em,(BQT xóa các từ phản cảm).,
em ko chịu đươc liền theo cô ấy vào phòng,vống sơ hiv nên em chỉ cởi hết quần áo cô ấy và cởi quần áo mình,nhưng để lại quần sịp,
em có xoa khắp người ,bóp vú,mút đầu vú,hôn sâu,hôn đít cô gái dó,
sau đó em nằm sấp xuóng cho cô gái ấy nằm đè lên nguoi,liếm và xoa khắp nguoi,em vốn thích như thê nên để gmd làm thế,nhưng em ko quan hệ tình dục

=> sau đó về,em thấy mệt mỏi,trên cổ và lưng em có 1 chấm nhỏ như thể vết kim tiêm đâm chảy máu,em ân hận quá,tự nhiên nứng quá nên với gái mại dâm,
sau kiểm tra thấy vết thương nhỏ như vết kim đâm
cho em hỏi :
1 .liệu có phải do em uống sau quá,lúc ngồi ngoài ghế gái mại dâm ôm em,cô ấy có dùng kim tiêm đâm e k,hay lúc hành sự cô ấy có dùng kim đâm vào lưng em ko,vì lưng em có chấm vết thuong như vết kim đâm,em có nguy cơ k
2
hành vi ôm ,hôn,và để cô ấy dùng tay giật mạnh dương vật,sờ 2 bìu đái,hôn,liếm,và dùng tay sờ khắp nguoi,co nguy cơ k

Charles
20-06-2014, 21:19
chiều qua sau trận nhậu linh đình,bon em có đi tìm gmd để mát xa,em đi i 4 nguoi,vốn sợ gái mạ dâm nên em ngồi ghế đợi mấy nguoi kia vào phòng mát xa,\hic
hic
trong lúc ngồi đợi,em ngồi một mình,tự nhiên 1 gmd ra mơn trớn em,ôm đăng sau lưng,tay xoa lưng em,cào nhẹ vào cổ em,l(BQT xóa các từ phản cảm).,
em ko chịu đươc liền theo cô ấy vào phòng,vống sơ hiv nên em chỉ cởi hết quần áo cô ấy và cởi quần áo mình,nhưng để lại quần sịp,
sau đó em nằm sấp xuóng cho cô gái ấy nằm đè lên nguoi,liếm và xoa khắp nguoi,em vốn thích như thê nên để gmd làm thế,nhưng em ko quan hệ tình dục

=> sau đó về,em thấy mệt mỏi,trên cổ và lưng em có 1 chấm nhỏ như thể vết kim tiêm đâm chảy máu,em ân hận quá,tự nhiên nứng quá nên với gái mại dâm,
cho em hỏi :
1 .liệu có phải do em uống sau quá,lúc ngồi ngoài ghế gái mại dâm ôm em,cô ấy có dùng kim tiêm đâm e k,hay lúc hành sự cô ấy có dùng kim đâm vào lưng em ko,vì lưng em có chấm vết thuong như vết kim đâm,em có nguy cơ k
2
hành vi ôm ,hôn,và để cô ấy dùng tay giật mạnh dương vật,sờ 2 bìu đái,hôn,liếm,và dùng tay sờ khắp nguoi,co nguy cơ k

1 .liệu có phải do em uống sau quá,lúc ngồi ngoài ghế gái mại dâm ôm em,cô ấy có dùng kim tiêm đâm e k,hay lúc hành sự cô ấy có dùng kim đâm vào lưng em ko,vì lưng em có chấm vết thuong như vết kim đâm,em có nguy cơ k => Nếu bị kim tiêm đâm vào người thì bạn phải biết, trừ khi người bạn bằng gỗ.

2
hành vi ôm ,hôn,và để cô ấy dùng tay giật mạnh dương vật,sờ 2 bìu đái,hôn,liếm,và dùng tay sờ khắp nguoi,co nguy cơ k => Tất cả những hành vi bạn kể không có nguy cơ với HIV.

tuyen
20-06-2014, 21:21
nhưng em về thấy vết kim đâm ở lưng,mà em nhớ cô gái ấy cứ cào vào lưng em,huhu,em ân hận quá

Tuanmecsedec
20-06-2014, 21:25
hic
trong lúc ngồi đợi,em ngồi một mình,tự nhiên 1 gmd ra mơn trớn em,ôm đăng sau lưng,tay xoa lưng em,cào nhẹ vào cổ em,(BQT xóa các từ phản cảm).,

cho em hỏi :
2

Những gì bạn đang lo chỉ là suy đoán,không có nguy cơ.

tuyen
20-06-2014, 21:28
vậy trường hợp của em có khi cơ ko ạ,em sợ vết đó là vết kim đâm,xong cô gái ấy còn cạ âm đạo lên lưng em nữa

Charles
20-06-2014, 21:28
nhưng em về thấy vết kim đâm ở lưng,mà em nhớ cô gái ấy cứ cào vào lưng em,huhu,em ân hận quá

Cô ta có cào vào lưng bạn cũng không có nguy cơ, vì HIV không sống trông kẽ móng tay. Còn việc bạn sợ cô ta dùng kim tiêm đâm mà không biết thì tốt nhất mua kim tiêm mới về nhờ người đâm thử bạn sẽ biết rõ cảm giác bị kim đâm và không suy diễn nữa.

Tuanmecsedec
20-06-2014, 21:31
vậy trường hợp của em có khi cơ ko ạ,em sợ vết đó là vết kim đâm,xong cô gái ấy còn cạ âm đạo lên lưng em nữa

Bạn yên tâm đi,những gì bạn kể chỉ do suy đoán thôi.

tuyen
20-06-2014, 21:43
vâng,còn chuyệun này nữa,em có cho tay vào móc âm đạo,em chọc ngón tay rất sâu,mà tay em có 1 chấm li ti do cách do 24 giờ em bị kẹt tay,sau đó em rút ngón tay ra thấy máu dính đầy ngón tay,vì hôm ấy là ngày đèn đỏ gmds,xong em vô tình bôi lên ngực em,sau với để ý,thấy máu dinh ơ nguc,liệu em có nguy cơ k ạ

Tuanmecsedec
20-06-2014, 21:46
vâng,còn chuyệun này nữa,em có cho tay vào móc âm đạo,em chọc ngón tay rất sâu,mà tay em có 1 chấm li ti do cách do 24 giờ em bị kẹt tay,sau đó em rút ngón tay ra thấy máu dính đầy ngón tay,vì hôm ấy là ngày đèn đỏ gmds,xong em vô tình bôi lên ngực em,sau với để ý,thấy máu dinh ơ nguc,liệu em có nguy cơ k ạ

Những vậy cũng không sao bạn,vì ngón tay bạn có trầy xướt cũng 1 ngày rồi,không phải là vết thương hở nữa.

tuyen
20-06-2014, 21:55
vậy máu dính lên người em có nguy cơ k ạ,em sợ bi vet thuong hở má k bjt ấy. haiz

Tuanmecsedec
20-06-2014, 21:59
vậy máu dính lên người em có nguy cơ k ạ,em sợ bi vet thuong hở má k bjt ấy. haiz

Bạn yên tâm đi không sao đâu.

songchungvoi_HIV
21-06-2014, 09:00
hic

cho em hỏi :
2
Bạn đọc lại toàn bộ câu hỏi của bạn xem có phi logic k?? Chứ tôi đọc xong tôi thấy nhãm bà cố luôn. Cho dù bạn có đê mê đến độ nào đi nữa thì k có chuyện GMD đâm kim tiêm mà k biết, trừ khi da bạn là Da Khủng Long