PDA

View Full Version : QHTD + OS có dùng BCS, XN 10 tuần ÂT

codon123
22-06-2014, 16:36
nguy cơ của em là quan hệ có dùng bao cao su kể cả os em cũng dùng và người đó có dùng tay kích thích dương vật của em và em với cô ấy có cháo lưởi với nhau và tuấn 10 em có đi xét nghiệm và dc kết quả am tính mấy anh trên diễn đàn tình trạng em như vậy có ổn chưa vậy

Charles
22-06-2014, 16:42
nguy cơ của em là quan hệ có dùng bao cao su kể cả os em cũng dùng và người đó có dùng tay kích thích dương vật của em và em với cô ấy có cháo lưởi với nhau và tuấn 10 em có đi xét nghiệm và dc kết quả am tính mấy anh trên diễn đàn tình trạng em như vậy có ổn chưa vậy

Những gì bạn kể cho thấy không có nguy cơ, nên việc bạn XN là không cần thiết. XN thế là đủ giải tỏa tâm lý rồi.

lucky1235
22-06-2014, 16:43
Nguy cơ của bạn là không có. k cần xn xn chỉ để giải tỏa.

songchungvoi_HIV
22-06-2014, 19:03
Những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ, No risk to HIV = k cần XN

Nguyen Ha
22-06-2014, 19:32

Bạn quan hệ an toàn, không có nguy cơ, xét nghiệm âm tính là đương nhiên.

Tuanmecsedec
22-06-2014, 20:36

Bạn yên tâm.Vì ngay từ đầu bạn hoàn toàn không có nguy cơ,bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý và phí tiền và phí sức thôi.Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn.

codon123
24-06-2014, 09:29
uk mấy anh cho ví dụ nếu có nguy cơ thì xét nghiệm tuần thứ 10 yên tâm chưa ạ

Tuanmecsedec
24-06-2014, 09:34
uk mấy anh cho ví dụ nếu có nguy cơ thì xét nghiệm tuần thứ 10 yên tâm chưa ạ

Cho dù có nguy cơ thật sự thì kết quả sau 10 tuần âm tính coi như đã an toàn tuần 12 theo khuyến cáo

codon123
04-07-2014, 00:31
Nhung ma co gai do dung tay kich thich lam duong vat cua em bi rác vay co sao khong may anh

Tuanmecsedec
04-07-2014, 05:30
Nhung ma co gai do dung tay kich thich lam duong vat cua em bi rác vay co sao khong may anh

Bạn lưu ý tham gia diễn đàn phải viết chữ có dấu vì đay là quy định.

Nếu dương vật bạn bị rát thì đã bị trầy,vì vậy bạn cẩn thận đừng để nhiễm trùng.

codon123
04-07-2014, 11:59
ý em là lúc đầu vào cô ấy kích thích dương vật của em bằng tay và em cảm thấy rác rác dương vật...và em đeo bao vào quan hệ vậy có bi s không anh

songchungvoi_HIV
04-07-2014, 12:08
ý em là lúc đầu vào cô ấy kích thích dương vật của em bằng tay và em cảm thấy rác rác dương vật...và em đeo bao vào quan hệ vậy có bi s không anh
Theo bạn thì BCS dùng để làm gì?? Bạn cứ cho một trái dưa hấu bị cào trầy da, rùi cho vào cái bao ni long cột chặt sau đ1o cho xuống nước xem trái dưa có bị ước k??

codon123
04-07-2014, 17:26
vậy là em không cần lo lắng j phải không mấy anh

Charles
04-07-2014, 17:31
vậy là em không cần lo lắng j phải không mấy anh

Hãy yên tâm với những gì đã tư vấn.

Tuanmecsedec
04-07-2014, 18:04

Cho dù có chảy máu luôn,quan trong khi quan hệ có dùng bao cao su bảo vệ thì không sao.

codon123
01-08-2014, 13:02
mấy anh ơi...em bị sốt kèo dài...uống thuốc mà nó k giảm chắc là do phát bệnh phải k mấy anh

songchungvoi_HIV
01-08-2014, 13:06
mấy anh ơi...em bị sốt kèo dài...uống thuốc mà nó k giảm chắc là do phát bệnh phải k mấy anh
Phát bệnh gì bạn???

mongbinhan
01-08-2014, 13:11
Bạn sốt thì phát bệnh là đúng rùi...nhưng là các bệnh khác ko phải hiv bạn nhé.vì bạn đâu có nguy cơ

codon123
26-08-2014, 17:49
mấy anh ơi...2 ngày nửa em đi xét nghiệm lại để đi làm...em có bị lật kèo k...em hoang mang quá....k pik mốt đi xét nghiệm em có dương tính k...mặc dù mấy anh tư vấn em vẫn lo

Tuanmecsedec
26-08-2014, 17:50
mấy anh ơi...2 ngày nửa em đi xét nghiệm lại để đi làm...em có bị lật kèo k...em hoang mang quá....k pik mốt đi xét nghiệm em có dương tính k...mặc dù mấy anh tư vấn em vẫn lo

Tuanmecsedec đảm bảo 100% vẫn âm tính.

Nguyen Ha
26-08-2014, 17:52

Hãy yên tâm với những gì được tư vấn đi. Kết quả XN sẽ không thay đổi.