PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su, em đang rất hoang mang lo lắng:(

slimpt94
22-06-2014, 23:25
Các anh, các chị, các các bác sỹ tư vấn giúp em với :((
Hôm nay 22 tháng 6 năm 2014, lúc chiều tầm 16h em có quan hệ với 1 gái mại dâm, có dùng bao cao su nhưng ko hiểu sao lúc đang quan hệ thì gái phát hiện ra bao bị rách, sau đó cả 2 dừng lại ngay, gái thay bao khác cho em và em qh tiếp khoảng 2' sau thì em xuất tinh, sau đó nghĩ lại thấy lo lắng em liền rửa dương vật và ra luôn bệnh viện khám, bác sỹ kê cho em thuốc phơi nhiễm HIV. Em đã uống thuốc ngay trong ngày lúc 21h. Hiện giờ em đang rất lo lắng và cảm thấy tội lỗi vô cùng :((. Có ai cho em 1 lời tư vấn được không ạ, em sợ bị HIV và các bệnh xã hội lắm, đúng là quá dại dột !!!

Tuanmecsedec
23-06-2014, 05:35
Hôm nay 22 tháng 6 năm 2014, lúc chiều tầm 16h em có quan hệ với 1 gái mại dâm, có dùng bao cao su nhưng ko hiểu sao lúc đang quan hệ thì gái phát hiện ra bao bị rách, sau đó cả 2 dừng lại ngay, gái thay bao khác cho em và em qh tiếp khoảng 2' sau thì em xuất tinh, sau đó nghĩ lại thấy lo lắng em liền rửa dương vật và ra luôn bệnh viện khám, bác sỹ kê cho em thuốc phơi nhiễm HIV. Em đã uống thuốc ngay trong ngày lúc 21h. Hiện giờ em đang rất lo lắng và cảm thấy tội lỗi vô cùng :((. Có ai cho em 1 lời tư vấn được không ạ, em sợ bị HIV và các bệnh xã hội lắm, đúng là quá dại dột !!!

Nếu trường hợp bạn biết bao cao su rách rút ra ngay thì không sao,còn không biết rách lúc nào sau đó mới phát hiện thì có nguy cơ.Nếu trước 72 giờ sau nguy cơ,bạn quyết định dùng thuốc thì thành công rất cao.

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 08:07
Bạn k có nguy cơ trong trường hợp này.
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Quan hệ tình dục GMD rách bao cao su rút ra liền.anh tuấn và mọi người tư vấn giúp (http://diendanhiv.vn/threads/1734-Quan-he-tinh-duc-GMD-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien-anh-tuan-va-moi-nguoi-tu-van-giup)

slimpt94
23-06-2014, 08:52
Hic, cảm ơn các anh, em lo lắng lắm, cả tối cứ lo nghĩ không ngủ được. Các anh cho em hỏi thêm là liệu nguy cơ về những bệnh khác như viêm gan, lậu, giang mai, sùi mào gà,.
. T như nào ạ ??

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 08:55
Hic, cảm ơn các anh, em lo lắng lắm, cả tối cứ lo nghĩ không ngủ được. Các anh cho em hỏi thêm là liệu nguy cơ về những bệnh khác như viêm gan, lậu, giang mai, sùi mào gà,.
. T như nào ạ ??
No risk to HIV and STDs. Vì k có diện và thời gian tiếp xúc

slimpt94
23-06-2014, 09:03
Các anh ơi, liệu có trường hợp nào mà đã uống thuốc chống phơi nhiễm trong vòng 72h cho phép mà vẫn bị lật kèo ko ạ, em uống ngay sau qh tầm 5h :((

slimpt94
23-06-2014, 09:05
Anh songchungvoi_HIV ơi theo ý của anh là các bệnh như viêm gan, sùi mào gà, lậu, giang mai là rất khó xảy ra đúng không hả anh :(( ?? Lúc đang qh thì gái md bảo thấy rát rát sau đó dừng lại phát hiện rách bao các anh ạ, như vậy thì có nguy cơ không các anh ?????

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 09:07
Các anh ơi, liệu có trường hợp nào mà đã uống thuốc chống phơi nhiễm trong vòng 72h cho phép mà vẫn bị lật kèo ko ạ, em uống ngay sau qh tầm 5h :((
Bạn k có nguy cơ k cần dùng PEP, chuyện quyết định dùng PEP là tuỳ bạn. Cho dù bạn QHTD k BCS thì chưa ai thất bại khi dùng PEP trong 72 giờ

slimpt94
23-06-2014, 09:24
Em cảm ơn các anh rất nhiều ạ !! Thực sự giờ em đã bớt lo lắng 1 tẹo về vấn đề HIV rồi vì em vẫn quyết định dùng PEP, nhưng em vẫn rất lo lắng về nguy cơ các bệnh khác như vêm gan, lậu, sùi mào gà, giang mai,.. :(( . Em nhớ lại là lúc đang qh GMD bảo thấy rát rát, hình như bao rách, xong dừng lại thay bao mới anh ạ. Em thực sự cũng không nhớ là rách bao từ khi nào mà là GMD phát hiện ra :(((

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 09:27
Em cảm ơn các anh rất nhiều ạ !! Thực sự giờ em đã bớt lo lắng 1 tẹo về vấn đề HIV rồi vì em vẫn quyết định dùng PEP, nhưng em vẫn rất lo lắng về nguy cơ các bệnh khác như vêm gan, lậu, sùi mào gà, giang mai,.. :(( . Em nhớ lại là lúc đang qh GMD bảo thấy rát rát, hình như bao rách, xong dừng lại thay bao mới anh ạ. Em thực sự cũng không nhớ là rách bao từ khi nào mà là GMD phát hiện ra :(((
Đã k có nguy cơ với HIV thì cũng k có nguy cơ với STDs.
Nếu bạn dùng PEP trong 72 giờ vàng này bạn sẽ tránh được nguy cơ nhiễm HIV. Và để thành công cho việc điều trị PEP cần phải có các yếu tố khác cộng hưởng đó là:
1. Dùng đúng thuốc.
2. Dùng đúng liều.
3. Dùng đúng giờ (Rất quan trọng).
4. Dùng đúng cách.
5. Xn theo đúng quy trình: sau khi ngưng PEP xn HIV sau 8 tuần bằng Antive HIV tìm kháng thể và tức là sau nguy cơ 12 tuần (1 tuần = 7 ngày x 4 tuần = 28 ngày x 3 tháng {12 tuần}= 84 ngày) và chốt một cái cuối ở 24 tuần = 168 ngày
Tác dụng phụ của PEP
- Các phản ứng phụ thường gặp: buồn nôn, nôn mữa, biếng ăn, đau bụng, nhức đầu, phát ban, sốt, đau cơ, dị cảm, mất ngủ, khó chịu, suy nhược và khó tiêu.
Các phản ứng phụ khác: buồn ngủ, tiêu chảy, chóng mặt, ra mồ hôi, khó thở, đầy hơi, lạt miệng, đau ngực, mất nhạy bén, bồn chồn, tiểu lắt nhắt, suy nhược, đau mỏi toàn thân, ớn lạnh, ho, nổi mề đay, ngứa sần và triệu chứng giống cúm.

Tuanmecsedec
23-06-2014, 10:01

Như trường hợp của bạn đã nói ở trên là không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.Nếu bạn quyết định dùng thì bạn yên tâm,vì hiện tại chưa có ca nào thất bại,nếu uống trước 72 giờ tuân thủ đúng và đủ,dù thật sự có nguy cơ.

slimpt94
23-06-2014, 11:20
Dạ, cảm ơn các anh đã tư vấn cho em, theo em nhớ lại thì từ trước lúc phát hiện rách báo khoảng 3 phút, em có nhìn xuống dưới và chưa thấy bao bị rách, nhưng sau đó tầm 3' sau thì GMD bảo rách bao, em cũng ko nhớ chính xác đc nó rách lúc nào, và cũng ko hiểu sao chả có cảm giác gì ạ, vết rách to lắm ạ, lộ cả đầu DV ra cơ ạ :((, như vậy có đáng lo không hả các anh ?? Em xin lỗi các anh vì hỏi nhiều quá :(((

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 11:37
Dạ, cảm ơn các anh đã tư vấn cho em, theo em nhớ lại thì từ trước lúc phát hiện rách báo khoảng 3 phút, em có nhìn xuống dưới và chưa thấy bao bị rách, nhưng sau đó tầm 3' sau thì GMD bảo rách bao, em cũng ko nhớ chính xác đc nó rách lúc nào, và cũng ko hiểu sao chả có cảm giác gì ạ, vết rách to lắm ạ, lộ cả đầu DV ra cơ ạ :((, như vậy có đáng lo không hả các anh ?? Em xin lỗi các anh vì hỏi nhiều quá :(((
Bạn k biết nhưng GMD biết và báo cho bạn rùi đó

slimpt94
23-06-2014, 14:22
Các anh ơi nhưng em vẫn lo là ko biết GMD phát hiện ra ngay vết rách khi nó mới bị hay là 1 lúc sau mới phát hiện ra, như vậy có đáng lo không hả các anh ????

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 14:31
Các anh ơi nhưng em vẫn lo là ko biết GMD phát hiện ra ngay vết rách khi nó mới bị hay là 1 lúc sau mới phát hiện ra, như vậy có đáng lo không hả các anh ????
Họ cảm nhận được điều đó vì cơ thành AD, và đó là chuyện nghiệp, Vì họ k muốn nhiễm HIV từ bạn nếu bạn là người nhiễm HIV, và cũng chả muốn cái bầu ngoài ý muốn từ bạn

Nguyen Ha
23-06-2014, 14:44

Bạn yên tâm với những gì được chia sẻ. GMD phát hiện rách bao và báo cho bạn dừng quan hệ ngay là không có nguy cơ. Bạn không cần dùng thủ trong trường hợp này.

slimpt94
23-06-2014, 14:53
Dạ, theo những điều em đã trình bày thì các anh chị đã tư vẫn là không có nguy cơ dính hiv, em cũng bớt buồn phần nào. Giờ điều làm e bồn chồn nhất là đợi 6 tháng sau xn kq chính xác nhất , hic hic e vẫn đàn uồn thuốc cho chắc ăn !!! Sợ chưa đủ 6 tháng làm xn thì đã trầm cảm nặng mất, chỉ vì 1 phút bốc đồng .

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 14:55
Dạ, theo những điều em đã trình bày thì các anh chị đã tư vẫn là không có nguy cơ dính hiv, em cũng bớt buồn phần nào. Giờ điều làm e bồn chồn nhất là đợi 6 tháng sau xn kq chính xác nhất , hic hic e vẫn đàn uồn thuốc cho chắc ăn !!! Sợ chưa đủ 6 tháng làm xn thì đã trầm cảm nặng mất, chỉ vì 1 phút bốc đồng .
K có nguy cơ k cần XN, còn bạn quyết định dùng PEP thì XN sau 3 tháng và 6 tháng, đó là quy định

Nguyen Ha
23-06-2014, 14:56

Yên tâm với những gì được chia sẻ đi

Charles
23-06-2014, 15:24

Trong quá trình QHTD, phụ nữ nói chung (GMD nói riêng) họ rất nhạy cảm với việc dùng BCS, nếu tuột hoặc rách là họ phát hiện ra ngay. Và như bạn đã trình bày thì khi rách bao GMD đã phát hiện ngay và thông báo cho bạn biết để thay bao khác, như vậy không có nguy cơ với HIV, việc dùng PEP trong trường hợp này là không cần thiết.

slimpt94
23-06-2014, 17:04
Em vừa nhớ lại là lúc phát hiện rách bao, vết rách nó lớn lắm ạ, lộ cả đầu DV ra cơ, em chỉ sợ khoảnh khắc đầu DV nó tiếp xúc vs AĐ ý ạ . Như vậy thì có sao không ạ :(( ?

Tuanmecsedec
23-06-2014, 17:06
Em vừa nhớ lại là lúc phát hiện rách bao, vết rách nó lớn lắm ạ, lộ cả đầu DV ra cơ, em chỉ sợ khoảnh khắc đầu DV nó tiếp xúc vs AĐ ý ạ .

Nếu bạn nói bao cao su rách mà lòi cả đầu dương vật thì có nguy cơ đấy.

slimpt94
23-06-2014, 17:06
Ui dồi ôi thôi chết em rồi :(((((

Tuanmecsedec
23-06-2014, 17:10
Ui dồi ôi thôi chết em rồi :(((((

Nhưng vấn đề của bạn khi phát hiện bao cao su rách thì rút ra liền thì không sao.

slimpt94
23-06-2014, 17:14
Vâng em cũng chỉ mong là như thế thôi, vừa mới vớt vát chút tinh thần giờ lại lo lắng quá ạ :((

Tuanmecsedec
23-06-2014, 17:17
Vâng em cũng chỉ mong là như thế thôi, vừa mới vớt vát chút tinh thần giờ lại lo lắng quá ạ :((

Khi các bạn cần tư vấn thì nên cung cấp thông tin thật chính xác thì mọi người mới tư vấn chuẩn cho các bạn được.Khi tư vấn sẽ dựa vào thông tin các bạn cung cấp.

slimpt94
23-06-2014, 17:22
Vâng anh, tất cả thông tin em đã cung cấp hết rồi ak, em chỉ vừa nhớ ra là lúc rách bao nó lộ cả đầu DV ra, như vậy có nguy cơ cao và cần phải uống thuốc ko ah ?

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 17:28
Vâng anh, tất cả thông tin em đã cung cấp hết rồi ak, em chỉ vừa nhớ ra là lúc rách bao nó lộ cả đầu DV ra, như vậy có nguy cơ cao và cần phải uống thuốc ko ah ?
Khi nào bạn rách BCS mà k phát hiện, k xác định thời gian mới có nguy cơ, ở đây rách BCS do GMD phát hiện và bạn rút ra ngay là k có nguy cơ

slimpt94
23-06-2014, 17:42
Kể cả khi ấy mình không may đã nhấp vài cái lúc bao rách(lộ đầu dv) thì nó cũng có đáng lo không hả anh :(((

Nguyen Ha
23-06-2014, 17:58
Kể cả khi ấy mình không may đã nhấp vài cái lúc bao rách(lộ đầu dv) thì nó cũng có đáng lo không hả anh :(((

Bạn phải xác định được chuẩn thời gian rách bao và rút ra.

slimpt94
23-06-2014, 18:04
Em chỉ thấy lúc đang qh thì GMD bảo là hình như bao rách, thế là stop và đúng bao rách, có bị lộ đầu dv ạ T.T, sau đó thì thay bao, e qh tiếp tầm gần 2 phút nữa thì xt, ở lần này thì bao bt ạ :(

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 18:06
Em chỉ thấy lúc đang qh thì GMD bảo là hình như bao rách, thế là stop và đúng bao rách, có bị lộ đầu dv ạ T.T, sau đó thì thay bao, e qh tiếp tầm gần 2 phút nữa thì xt, ở lần này thì bao bt ạ :(
Tại sao bạn k biết tham khảo các link này:
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)

Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Nguyen Ha
23-06-2014, 18:07

GMD phát hiện bao rách và bảo với bạn dừng quan hệ thì không có nguy cơ. Thông tin bạn đưa ra phải chuẩn chứ lúc nói chuyện hế này, lúc nói thế kia thì sao tư vấn chuẩn được. Hãy đọc lại những gì được chia sẻ đi.

slimpt94
23-06-2014, 18:16
Các thông tin mà anh chị bảo là nếu bao rách, phát hiện rút ra ngay thì ko có nguy cơ, điều này em đã rõ và đã tham khảo các topic rồi ạ . Vấn đề của em là tuy bao rách gái md phát hiện ra, dừng qh nhưng em thấy lộ Đầu dv nên sợ thôi ạ. Đó là tất cả ạ. Em chỉ mong các anh chị chốt cho em 1 câu là có hay không có nguy cơ, có hay ko phải dùng thuốc thôi . Cũng vì lo lắng bất an nên e mới như thế, e rất xin lỗi đã phiền các a các chị :((

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 18:19
Các thông tin mà anh chị bảo là nếu bao rách, phát hiện rút ra ngay thì ko có nguy cơ, điều này em đã rõ và đã tham khảo các topic rồi ạ . Vấn đề của em là tuy bao rách gái md phát hiện ra, dừng qh nhưng em thấy lộ Đầu dv nên sợ thôi ạ. Đó là tất cả ạ. Em chỉ mong các anh chị chốt cho em 1 câu là có hay không có nguy cơ, có hay ko phải dùng thuốc thôi . Cũng vì lo lắng bất an nên e mới như thế, e rất xin lỗi đã phiền các a các chị :((
Một là bạn tin những gì chia sẻ, hai là bạn tự quyết định cho bạn, Rách việc

slimpt94
23-06-2014, 18:27
Em rất tin vào các lời chia sẻ mà anh, em chỉ mong được các anh chốt cho em đúng 1 câu thôi là có hay không có nguy cơ thôi ạ .

songchungvoi_HIV
23-06-2014, 18:28
Em rất tin vào các lời chia sẻ mà anh, em chỉ mong được các anh chốt cho em đúng 1 câu thôi là có hay không có nguy cơ thôi ạ .
Đã chia sẻ rùi, tin hay k tùy bạn, Quyết định dùng PEP hay k tùy bạn

Tuanmecsedec
23-06-2014, 22:18

Nếu bạn tình phát hiện bao cao su rách và kêu dừng lại rút ra thì không sao đâu bạn.