PDA

View Full Version : QH với GMD bao bị rách to, em hoang mang quá

mongsongkhoe
25-06-2014, 23:47
4 Ngày trước, em đã QHTD với 1 GMD trên mạng và có dùng bcs. Tuy nhiên trong lúc đang cao trào thì GMD bảo là bao bị rách, gmd đã dừng lại. Thực sự là em không hề biết là bao bị rách từ lúc nào và cũng không có cảm giác gì. Đọc qua nhiều bài thì các anh chị bảo nếu bao rách mà rút ra luôn thì ko có nguy cơ.

Tuy nhiên, em vô cùng hoang mang lo lắng vì e ko hề biết bao rách khi nào mà là GMD phát hiện ra. Em luôn lo là ko biết lúc GMD phát hiện ra thì còn kịp ko, liệu cô ta phát hiện ra bao rách ngay lúc mới bị rách hay cũng ko rõ như em . Hơn nữa vết rách to và lúc rút ra đã để lộ, lòi đầu khấc dương vật.

Thực sự mấy hôm nay không lúc nào e được ngủ ngon, luôn lo nghĩ mình sẽ đi về đâu, thậm chí còn có ý định tự tử.

us2
26-06-2014, 01:03
Sao bạn không để tg nguy cơ để các achi tu van?

drgenius
26-06-2014, 01:28
4 tuần đi xn combo, trễ uống pep thì đành phải chờ thôi.

Nguyen Ha
26-06-2014, 05:17
4 Ngày trước, em đã QHTD với 1 GMD trên mạng và có dùng bcs. Tuy nhiên trong lúc đang cao trào thì GMD bảo là bao bị rách, gmd đã dừng lại. Thực sự là em không hề biết là bao bị rách từ lúc nào và cũng không có cảm giác gì. Đọc qua nhiều bài thì các anh chị bảo nếu bao rách mà rút ra luôn thì ko có nguy cơ.

Tuy nhiên, em vô cùng hoang mang lo lắng vì e ko hề biết bao rách khi nào mà là GMD phát hiện ra. Em luôn lo là ko biết lúc GMD phát hiện ra thì còn kịp ko, liệu cô ta phát hiện ra bao rách ngay lúc mới bị rách hay cũng ko rõ như em . Hơn nữa vết rách to và lúc rút ra đã để lộ, lòi đầu khấc dương vật.

Thực sự mấy hôm nay không lúc nào e được ngủ ngon, luôn lo nghĩ mình sẽ đi về đâu, thậm chí còn có ý định tự tử.
GMD phát hiện rách bao rồi báo ngay cho bạn ngừng quan hệ là bạn không có nguy cơ. GMD vừa sợ lây bệnh từ khách làng chơi, vừa có sự nhạy bén về việc bcs bị rách, nên bạn yên tâm khi rách bao GMD phát hiện ra ngay và báo cho bạn.

Tuanmecsedec
26-06-2014, 05:37

Theo cách bạn nói,khi bao cao su rách bạn tình đã cảm nhận được liền và kêu bạn dừng quan hệ.Vì vậy trong trường hợp này thì bạn yên tâm.

Charles
26-06-2014, 07:56

Trong QHTD GMD rất nhạy cảm trong việc sử dụng BCS vì họ cũng rất sợ lây bệnh từ khách, khi phát hiện rách bao sẽ dừng lại ngay để trước tiên bảo vệ chính họ, sau là bảo vệ khách làng chơi. Vì vậy trong trường hợp này bạn có thể yên tâm.

mongsongkhoe
26-06-2014, 13:08
Anh chị ơi nếu mà khi bao rách to như thế, nhưng theo quán tính gmd kia chưa thể dừng lại ngay được mà phải 1 lát sau mới dừng lại(vì lúc quan hệ gmd ngồi trên em), rút ra thì có nguy cơ ko ạ ?

Tuanmecsedec
26-06-2014, 14:23
Anh chị ơi nếu mà khi bao rách to như thế, nhưng theo quán tính gmd kia chưa thể dừng lại ngay được mà phải 1 lát sau mới dừng lại(vì lúc quan hệ gmd ngồi trên em), rút ra thì có nguy cơ ko ạ ?

Không có chữ nếu trong đây bạn,rách bao cao su vẫn còn quan hệ là có nguy cơ.

mongsongkhoe
26-06-2014, 14:39
Không, ý em là theo quán tính thì bị lỡ mất vài giây lúc mới rách bao thì có sợ ko ạ ?

Tuanmecsedec
26-06-2014, 14:42
Không, ý em là theo quán tính thì bị lỡ mất vài giây lúc mới rách bao thì có sợ ko ạ ?

Mấy giây không sao.

mongsongkhoe
27-06-2014, 05:58
Em vẫn lo sợ quá anh chị ơi, ở đây là gmd phát hiện ra bao bị rách và e có hỏi cô ta là sao biết bao rách, cô ta bảo là thấy rát rát thì biết .Em chỉ sợ là gmd ko phát hiện được ngay khi nó mới rách thôi anh chị à . Lúc rút dv ra nó lại còn bị lòi đầu khấc nữa chứ, em thấy lo sợ lắm

Tuanmecsedec
27-06-2014, 06:03
Em vẫn lo sợ quá anh chị ơi, ở đây là gmd phát hiện ra bao bị rách và e có hỏi cô ta là sao biết bao rách, cô ta bảo là thấy rát rát thì biết .Em chỉ sợ là gmd ko phát hiện được ngay khi nó mới rách thôi anh chị à . Lúc rút dv ra nó lại còn bị lòi đầu khấc nữa chứ, em thấy lo sợ lắm

Nếu nói như bạn không xác định được thời gian rách thì cần đi xét nghiệm.Thông tin cần tư vấn thì các bạn phải cung cấp thật chính xác thì như thế mọi người tư vấn mới chuẩn được.

mongsongkhoe
27-06-2014, 06:45
Anh chị ơi theo anh chị em vừa kể như trên thì liệu lúc gmd phát hiện ra bao rách có còn kịp không ạ ???

mongsongkhoe
27-06-2014, 07:14
Ko phải em là ng phát hiện anh ạ, ng phát hiện là gmd và em cứ lo là gmd phát hiện muộn . E thấy gmd bảo là thấy rát rát nên phát hiện rách bao .

Charles
27-06-2014, 07:28
Anh chị ơi theo anh chị em vừa kể như trên thì liệu lúc gmd phát hiện ra bao rách có còn kịp không ạ ???

Ko phải em là ng phát hiện anh ạ, ng phát hiện là gmd và em cứ lo là gmd phát hiện muộn . E thấy gmd bảo là thấy rát rát nên phát hiện rách bao .

Thường GMD họ rất nhạy cảm, rách bao là họ phát hiện ngay. Nhưng bạn không chắc chắn thì nên đi XN.

songchungvoi_HIV
27-06-2014, 08:40

Bạn QHTD có BCS GMD phát hiện rách BCS và rút DV ra ngay là k có nguy cơ vì k đủ thời gian và diện tiếp xúc.
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
=> Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.
Bấm vào đây tham khảo thêm:
Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su, em đang rất hoang mang lo lắng:( (http://diendanhiv.vn/threads/14325-Quan-he-tinh-duc-voi-gai-mai-dam-bi-rach-bao-cao-su-em-dang-rat-hoang-mang-lo-lang)

Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)

Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)