PDA

View Full Version : nguy cơ tiếp,liệu em có bi kim tiêm hiv đâm,lo quá

anh tien
27-06-2014, 18:27
em lo quá,tối qua em say rươu,em có để xe tại 1 bãi cỏ,sau em ra lấy xe,do say quá ko để ý,sáng mai dậy thấy trên giua bàn chân vcos mojt vết xuwosc như vết kim đâm,vết thương em nam trên mu bàn châ,ở giưa,gần 5 ngón chân,liệu có khi nao em dẫm lên cỏ,bị kim đâm ko,do em dẫm vào cán kim rồi kim lại đang bị bẻ cong đâu kim,em giẫm kim bay lên trời rồi rơi xuống,cắm đầu kim vào mu bàn chân e k,em có nguy cơ k ,lo quá

Charles
27-06-2014, 18:31
em lo quá,tối qua em say rươu,em có để xe tại 1 bãi cỏ,sau em ra lấy xe,do say quá ko để ý,sáng mai dậy thấy trên giua bàn chân vcos mojt vết xuwosc như vết kim đâm,vết thương em nam trên mu bàn châ,ở giưa,gần 5 ngón chân,liệu có khi nao em dẫm lên cỏ,bị kim đâm ko,do em dẫm vào cán kim rồi kim lại đang bị bẻ cong đâu kim,em giẫm kim bay lên trời rồi rơi xuống,cắm đầu kim vào mu bàn chân e k,em có nguy cơ k ,lo quá

Bạn tưởng tượng thật sinh động, nhưng hoang tưởng quá.

anh tien
27-06-2014, 18:32
do em say quá em sợ kim đâm mà k biết,sáng nay tinh lai thấy vết thương ở trên mu bàn chân,lại có máu dínnh xung quanh,máu đã đông,huhu,liêu em có nguy cơ k,em sợ giẫm kim tiêm vô các kim,làm kim chổng nguoc lên troi,gim vào thit mu bàn chân em,,em bị vết xước o giua bàn chan

songchungvoi_HIV
27-06-2014, 18:37

do em say quá em sợ kim đâm mà k biết,sáng nay tinh lai thấy vết thương ở trên mu bàn chân,lại có máu dínnh xung quanh,máu đã đông,huhu,liêu em có nguy cơ k,em sợ giẫm kim tiêm vô các kim,làm kim chổng nguoc lên troi,gim vào thit mu bàn chân em,,em bị vết xước o giua bàn chan
Say chứ k phải là xác chết k hồn mà k biết kim có đâm hay k

anh tien
27-06-2014, 20:05
em ko nhớ rõ là có bị kim đâm hay ko,về nhà thấy ở gần cổ chân.giũa mu bàn chân có 1 vết xươc,và rướm máu xung quanh,em sợ chân em giẫm phải đâu cán kim,xong kim bay lên chọc xuống mu bàn chân em,vết xước ở giưa bàn chân,mặt trên chân,gần cổ chân

Charles
27-06-2014, 20:08
em ko nhớ rõ là có bị kim đâm hay ko,về nhà thấy ở gần cổ chân.giũa mu bàn chân có 1 vết xươc,và rướm máu xung quanh,em sợ chân em giẫm phải đâu cán kim,xong kim bay lên chọc xuống mu bàn chân em,vết xước ở giưa bàn chân,mặt trên chân,gần cổ chân

Mua kim về đâm thử biết liền, sao phải ngồi đó mà suy diễn.

songchungvoi_HIV
27-06-2014, 20:12
Kim nào đâm ở cổ chân và mu bàn chân Ba??

anh tien
27-06-2014, 20:30
em thử rồi,em sợ,lúc đó em đá cái mũi kim bay lên,rồi rơi vào giua bàn chân em,nếu lúc đó mà là kim đâm thì nó phải gim luôn vào thit em phải k a,em có nguy cơ k,cần xn k a

Charles
27-06-2014, 20:41
em thử rồi,em sợ,lúc đó em đá cái mũi kim bay lên,rồi rơi vào giua bàn chân em,nếu lúc đó mà là kim đâm thì nó phải gim luôn vào thit em phải k a,em có nguy cơ k,cần xn k a

Theo như trí tưởng tượng phong phú của bạn, khi bạn dẫm kim bay lên lúc rơi xuống nếu cắm vào chân bạn chắc chắn dính nhằng nhẵng ở chân bạn. Đừng suy diễn nữa, không có kim tiêm nào đâm vào chân bạn cả.

anh tien
27-06-2014, 20:59
nhưng sao tự nhien ở giữa bàn chân em có vết xưỡc,như thể bị kim đâm,sáng nay dậy em còn thấy máu rĩ xung quanh nữa,a cho em hỏi,.nếu lúc đó kim mà bay lên chọc vào bàn chân em,thì phải gim luôn vào chân dsung ko ạ,vì nếu giẫm phải kim thì phải ở dướii bàn chân,đằng này ỏ trên bàn chân,và em nhớ lúc đó em nhìn kĩ lại bãi cỏ nhưng k thấy gì,nhưng sao em cứ lo,vậy em có nguy cơ k ạ,có cần phải xét nghiệm k,
mong a truong xuan tư vấn

Nguyen Ha
27-06-2014, 21:02
nhưng sao tự nhien ở giữa bàn chân em có vết xưỡc,như thể bị kim đâm,sáng nay dậy em còn thấy máu rĩ xung quanh nữa,a cho em hỏi,.nếu lúc đó kim mà bay lên chọc vào bàn chân em,thì phải gim luôn vào chân dsung ko ạ,vì nếu giẫm phải kim thì phải ở dướii bàn chân,đằng này ỏ trên bàn chân,và em nhớ lúc đó em nhìn kĩ lại bãi cỏ nhưng k thấy gì,nhưng sao em cứ lo,vậy em có nguy cơ k ạ,có cần phải xét nghiệm k,
Đã nhìn kỹ ở bãi cỏ không thấy kim rồi mà còn ko tin vào mắt mình ư? Nếu đạp phải kim kim sẽ cắm luôn vào chân và bạn phải dùng tay rút kim ra.

Charles
27-06-2014, 21:05

Đó, chỉ do bạn lo lắng rồi suy diễn thôi chứ khi bạn nhìn quanh đó cũng có thấy kim tiêm đâu, nếu đúng có kim tiêm thì khi đâm vào chân nó đã dính vào chân bạn rồi, hoặc rơi vào chân cũng phải thấy kim quanh đó. Đừng tự hù dọa mình nữa.

Tuanmecsedec
27-06-2014, 22:28

Đúng là bạn giàu sức tưởng tượng mà phải nói là triệu phú tưởng tượng chứ không giàu.Bị vết thương ở mu bạn chân là lại nghĩ bị dẫm phải kim tiêm,chẳng lẽ bạn khác người đi bằng mu bàn chân đạp đất.

Bạn còn triệu phú tưởng tượng nào nữa không nói ra luôn.

anh tien
28-06-2014, 16:39
cho em hỏi lần cuối,nếu bị kim đâm nó sẽ gim vào chân em dung ko ạ,với lại nếu kim đâm.phải đâm dươis bàn chân,còn vết thương e ở trên bàn chân thì kim ko thể đâm mà k biết đúng k ak,anh cho hỏi lần cuối,trường hop em có nguy cơ k ạ,cần xét nghiệm k ạ

songchungvoi_HIV
28-06-2014, 16:41
cho em hỏi lần cuối,nếu bị kim đâm nó sẽ gim vào chân em dung ko ạ,với lại nếu kim đâm.phải đâm dươis bàn chân,còn vết thương e ở trên bàn chân thì kim ko thể đâm mà k biết đúng k ak,anh cho hỏi lần cuối,trường hop em có nguy cơ k ạ,cần xét nghiệm k ạ
Bạn tự đọc lại đi và tự phân tích xem kim đâm thì đâm vào đâu, khi đâm kim nó có gâm vào chân k?? Vậy nhé. Còn nếu thấy tư vấn k hài lòng thì mua kim tiêm về rùi tìm chỗ cố định dặm bàn chân lên cây kim sẽ biết thế nào

Nguyen Ha
28-06-2014, 17:08

Bạn hỏi lại chi bằng đọc lại cho yên tâm hơn.

anh tien
28-06-2014, 17:38
Bạn hỏi lại chi bằng đọc lại cho yên tâm hơn.
chị cho em hỏi 1 lần cuối cùng rồi em thôi,em lo quá, hành vi của em có nguy cơp hiv ko,câgn xét nghiệm ko a

Nguyen Ha
28-06-2014, 17:40
chị cho em hỏi 1 lần cuối cùng rồi em thôi,em lo quá, hành vi của em có nguy cơp hiv ko,câgn xét nghiệm ko a

Không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
28-06-2014, 17:42
Đây k phải là hành vi nguy cơ, đây là hoang tưởng phi logic, thiếu kiến thức về bình luận

anh tien
28-06-2014, 17:52
vâng,em yên tâm rồi,ko có nguy cơ,e xin nghe các a