PDA

View Full Version : Nhấp dưới 5 giây rút ra đeo Bcs

canmotcohoi
28-06-2014, 19:35
Như tiêu đề các ac ạ, e quan hệ vs bạn gái, e có lỡ cho vào 5s k bao sau đó rút ra đeo bao qhe tiếp. Em muốn hỏi nguy cơ cao k ạ. Không hiểu sao từ lần qhe vs gmd và xnghiem âm tính trước đến bh e vẫn k thoát khỏi ám ảnh về H, luôn ngi ngờ những người xung quanh mình, mọi người chia sẻ giùm e vs ạ, e xin chân thành cảm ơn!

songchungvoi_HIV
28-06-2014, 19:39
Như tiêu đề các ac ạ, e quan hệ vs bạn gái, e có lỡ cho vào 5s k bao sau đó rút ra đeo bao qhe tiếp. Em muốn hỏi nguy cơ cao k ạ. Không hiểu sao từ lần qhe vs gmd và xnghiem âm tính trước đến bh e vẫn k thoát khỏi ám ảnh về H, luôn ngi ngờ những người xung quanh mình, mọi người chia sẻ giùm e vs ạ, e xin chân thành cảm ơn!
Bạn chỉ đưa DV k BCS vào AD rùi rút ra ngay là k có nguy cơ. Nếu đưa DV k BCS vào AD mà nhịp trên 5 cái là có nguy cơ

Tuanmecsedec
28-06-2014, 21:28

Theo những gì bạn kể thời gian như vậy nguy cơ rất thấp.