PDA

View Full Version : Đi khách sạn sợ bị kim dưới nệm

lo lắng
28-06-2014, 21:19
Chào bác sĩ và các anh chị em,em là thành viên mới.Mình 23t,em đã có bạn gái nên bọn em thường xuyên QH với nhau,cuối tuần nào cũng vào nhà nghĩ.Hôm trước em đang nằm trên giường thì thấy có cái gì đó quẹt vào lưng,về nhà thấy có dấu chấm đỏ trông như bị kim chích,em sợ quá lỡ đam phải kim tiêm thì có sao k ạ

Tuanmecsedec
28-06-2014, 21:31
Chào bác sĩ và các anh chị em,em là thành viên mới.Mình 23t,em đã có bạn gái nên bọn em thường xuyên QH với nhau,cuối tuần nào cũng vào nhà nghĩ.Hôm trước em đang nằm trên giường thì thấy có cái gì đó quẹt vào lưng,về nhà thấy có dấu chấm đỏ trông như bị kim chích,em sợ quá lỡ đam phải kim tiêm thì có sao k ạ

Những gì bạn kể chắc do nằm lưng trần cát trên nệm thôi,làm gì mà kim tiêm đâm bạn chỉ chấm đỏ và bạn không biết.

Charles
28-06-2014, 21:36

Do bạn lo lắng rồi nghĩ đến chuyện kim tiêm đâm thôi, chứ không có thật đâu vì trên giường bạn nằm nếu có kim tiêm bạn sẽ nhìn thấy ngay.

songchungvoi_HIV
29-06-2014, 08:07
Theo bạn nếu kim đâm thì nó có cấm thẳng vào thịt k?? Bạn suy luận k có tí logic nào hết. Nệm trong KS là nệm dầy đặt, vậy kim làm sao chui vào trong nệm?? Khi kim tiêm có 2 phần: Đầu mũi kim và co kim?? Nếu ai đó gâm kim vào nệm thì phải gâm thế nào để kim ló phần mũi lên trên?? Nệm có độ dày hơn chiều dài của kim thì lấy đâu ra mũi kim ló lên nếu có từ bên dưới nệm?? khi mà phần đàn hồi của nệm ngồi lên chưa lún xuống nổi thì kim nào ló lên mà đâm bạn?? Kim chích khủng long chăng?? chỉ có kim chích khủng long may ra mới có chiều dài kim hơn độ dày của nệm

lo lắng
29-06-2014, 13:19
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn nhiệt tình..nhiều lúc suy nghĩ thấy mình lo rất vớ vẩn vì nếu kim đâm tại sao mình k biết,nó đã đâm thì phải đau lắm,đôi lúc nghĩ tới lại lo vì k lẽ cả đời k vào ks nữa..em thì tuần nào cũng đi^^

UTMIENTAY
29-06-2014, 13:26
Em cảm ơn mọi người đã tư vấn nhiệt tình..nhiều lúc suy nghĩ thấy mình lo rất vớ vẩn vì nếu kim đâm tại sao mình k biết,nó đã đâm thì phải đau lắm,đôi lúc nghĩ tới lại lo vì k lẽ cả đời k vào ks nữa..em thì tuần nào cũng đi^^

Do bạn lo lắng quá đó thôi.