PDA

View Full Version : Lo lắng: QHTD có BCS tháo k đúng cách sợ nhiễm HIV

nGy
30-06-2014, 15:57
Em có quan hệ với một người ở bên ngoài không có oral gì cả bao cao su em mua ở khách sạn, em đeo bao vào lần đầu đeo không được cô gái ấy bảo đeo ngược em lật lại thì tròng vào được, em quan hệ xong thì dùng tay kéo đầu bao để tháo bao ra, loay hoay mãi mới tháo bao được, liệu em có an toàn hok ạ, cô ấy cũng nói vừa hết kinh nguyệt. Cảm ơn anh!

songchungvoi_HIV
30-06-2014, 16:01
Em có quan hệ với một người ở bên ngoài không có oral gì cả bao cao su em mua ở khách sạn, em đeo bao vào lần đầu đeo không được cô gái ấy bảo đeo ngược em lật lại thì tròng vào được, em quan hệ xong thì dùng tay kéo đầu bao để tháo bao ra, loay hoay mãi mới tháo bao được, liệu em có an toàn hok ạ, cô ấy cũng nói vừa hết kinh nguyệt. Cảm ơn anh!
Quan trọng là trong lúc tác chiến, cầu thủ có mang áo giáp chống đạn là an toàn nếu áo giáp k rách k thủng, còn chuyện tháo BCS có đúng chách hay k vẫn k phải là hành vi tạo ra nguy cơ. Túm lại bạn no risk to HIV

nGy
30-06-2014, 16:03
Khi tháo bao em chỉ kiểm tra bằng mắt thường vậy thì có ok không ạh?

songchungvoi_HIV
30-06-2014, 16:05
Dĩ nhiên là bằng mắt chứ chả lẽ bằng kính hiển vi hay kính lúp???

nGy
30-06-2014, 16:10
Dạ thì em chỉ sợ là bao rách hay thủng không biết thôi ạ?

songchungvoi_HIV
30-06-2014, 16:12
BCS rách hay thủng khi dùng tay tháo ra khỏi DV là mắt nhìn thấy rùi

nGy
30-06-2014, 16:13
rồi cảm ơn anh nhiều

Charles
30-06-2014, 16:22

BCS nếu rách thì sẽ rách toạc, ló hẳn đầu DV ra và khi tháo bao sẽ nhìn thấy ngay. Việc bạn lo sợ BCS thủng nhỏ là không có thật, nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

Tuanmecsedec
30-06-2014, 18:15

Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,vì vậy bạn không có nguy cơ.