PDA

View Full Version : Hoang mang xét nghiệm 6 tháng

Uyen Hoang
30-06-2014, 18:35
Em xin lổi
Hôm nay e cùng chồng e đi làm xn H lại.. kể từ lúc đầu QH k an toàn là 5 tháng.. bửa 3 tháng e đi xét nghiệm âm tính rồi. em củng tìm hiểu trong diển đàn là 3thang là an toàn 100%.. Hôm nay e đi làm xét nghiệm lại cho iên tâm.. tới hơi muộn nên Bác sỉ bảo ngày mai tới lấy kết quả. Cớ sao em hỏi Bác sỉ nói 5 tháng vẩn chưa an toàn , phải đủ 6 tháng .. làm em thêm lo .. Em xét nghiệm ở bệnh viện Da liễu Đà NẲng

Tuanmecsedec
30-06-2014, 18:39
Em xin lổi
Hôm nay e cùng chồng e đi làm xn H lại.. kể từ lúc đầu QH k an toàn là 5 tháng.. bửa 3 tháng e đi xét nghiệm âm tính rồi. em củng tìm hiểu trong diển đàn là 3thang là an toàn 100%.. Hôm nay e đi làm xét nghiệm lại cho iên tâm.. tới hơi muộn nên Bác sỉ bảo ngày mai tới lấy kết quả. Cớ sao em hỏi Bác sỉ nói 5 tháng vẩn chưa an toàn , phải đủ 6 tháng .. làm em thêm lo .. Em xét nghiệm ở bệnh viện Da liễu Đà NẲng

1. Là Bác Sỹ này chả có kiến thức HIV
2. Là Bác Sỹ này còn xài thông tin cũ rít
3.Là Bác Sỹ này muốn moi tiền xét nghiệm tiếp.Vì thấy trong ví(bóp) bạn đầy tiền.

Còn bạn có tin mọi người tư vấn hay không thì cứ việc đi xét nghiệm không ai cấm bạn.

Uyen Hoang
30-06-2014, 18:51
Dạ ! Em cám ơn anh Tuấn
Chắc do em lo lắng nên thế.. Em có nói với Bác Sỹ. Nhưng Ông ấy cứ nói phải đủ 6 tháng.. Nói mãi Ông ấy Tôi là BS hay e là BS.. Chán