PDA

View Full Version : qhtd với gái mai dâm có dùng bcs

minhthaitu
30-06-2014, 20:42
2 tuần trước mình có qh với gái mai dâm và có dùng bcs, của gái mai dâm lúc lâm trận gái có đeo bao cho mình lúc xong trận , cũng là gái md tháo ra.lúc đó mình cũng ko nhìn kỹ bcs có bi làm sao ko ,minh chỉ thấy bcs ccuamình bị tuôtmât 1/2 dv( ko biết bao co bị rach ko )hiện giờ mình đang rất lo lắng ,hôm nay mình có bị số mũi cảm cúm.đau hết xương và qúa mệt mỏi.

minhthaitu
30-06-2014, 20:52
Cách đó 2 ngày mình có qh với vợ mình.hiện giờ vợ mình đang bị viên hong va ho như muốn ôm .mong các bạn tư vấn dùng mình.( mình viêt = dt nên hơi kho viết ạ) có phải mình bị rồi ko hic

Tuanmecsedec
30-06-2014, 21:25
2 tuần trước mình có qh với gái mai dâm và có dùng bcs, của gái mai dâm lúc lâm trận gái có đeo bao cho mình lúc xong trận , cũng là gái md tháo ra.lúc đó mình cũng ko nhìn kỹ bcs có bi làm sao ko ,minh chỉ thấy bcs ccuamình bị tuôtmât 1/2 dv( ko biết bao co bị rach ko )hiện giờ mình đang rất lo lắng ,hôm nay mình có bị số mũi cảm cúm.đau hết xương và qúa mệt mỏi.

Cách đó 2 ngày mình có qh với vợ mình.hiện giờ vợ mình đang bị viên hong va ho như muốn ôm .mong các bạn tư vấn dùng mình.( mình viêt = dt nên hơi kho viết ạ) có phải mình bị rồi ko hic

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,bao cao su có tuột 1/2.Nhưng vẫn còn bảo vệ đầu dương vật là tình dục an toàn.

minhthaitu
30-06-2014, 21:58
Cảm ơn bạn nhiều.mình lo lắng đến nỗi còn ko nhớ nổi bcs còn tinh trùng bên trong hay ko nữa ( có khi nào rách ko)mà bcs đo ko phải của mình.giờ mình thấy ân hận qua hic

Tuanmecsedec
30-06-2014, 22:11
Cảm ơn bạn nhiều.mình lo lắng đến nỗi còn ko nhớ nổi bcs còn tinh trùng bên trong hay ko nữa ( có khi nào rách ko)mà bcs đo ko phải của mình.giờ mình thấy ân hận qua hic

Bạn yên tâm,nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột,thì trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ thấy.

P/s : Bạn năm nay nhiêu tuổi xưng Tuanmecsedec bằng bạn?.

minhthaitu
30-06-2014, 22:45
Mình sn 80. Cho mình hỏi 1 câu nữa nhé nếu bcs rách cầm lên
nhìn thì có rễ nhận ra ko tuột 1/2bao rach thi nhận thấy dk ko Sợ bao rách vẫn phủ dk dv( mình có nhăt lên xem nhưng ko đê y tt còn bên trong ko đèn tối quá thếminhrh vứt đi luôn )
Sợ nó biết mà ko nói cho mình ko.cái sai là lầm ở đây là mình ko đê y tt còn hay ko

Tuanmecsedec
30-06-2014, 22:49
Mình sn 80. Cho mình hỏi 1 câu nữa nhé nếu bcs rách cầm lên
nhìn thì có rễ nhận ra ko tuột 1/2bao rach thi nhận thấy dk ko Sợ bao rách vẫn phủ dk dv( mình có nhăt lên xem nhưng ko đê y tt còn bên trong ko đèn tối quá thếminhrh vứt đi luôn )
Sợ nó biết mà ko nói cho mình ko.cái sai là lầm ở đây là mình ko đê y tt còn hay ko

Tuanmecsedec tư vấn cho bạn ở trên rồi,bao cao su rách là nhìn thấy liền.Nếu bao cao su rách là đưa đầu dương vật ra khỏi bao,làm sao còn phủ bạn.Bạn yên tâm những gì được từ vấn.

P/s : Bạn nhỏ hơn Tuanmecsedec gần 10 tuổi.

minhthaitu
30-06-2014, 23:13
Cảm ơn anh tuấn.hôm đấy em nhớ là chỉ tuột 1/2 chứ ko lòi dv.Mà những triêu chứng cảm cúm nghẹt mũi,mệt mỏi .ng hâm hâm thấy ghê quá.

Tuanmecsedec
01-07-2014, 05:20
Cảm ơn anh tuấn.hôm đấy em nhớ là chỉ tuột 1/2 chứ ko lòi dv.Mà những triêu chứng cảm cúm nghẹt mũi,mệt mỏi .ng hâm hâm thấy ghê quá.

Vậy bạn yên tâm những gì được tư vấn.

Nguyen Ha
01-07-2014, 07:47

Quan trongh là khi quan hệ bạn cí dùng BCS, BCS rách nhận biết được ngay, còn bao tụt 1/2 không có nguy cơ. Tóm lại bạn yên tâm bạn không coa nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
01-07-2014, 15:55
QHTD có BCS là an toàn miễn BCS vẫn che được đầu khất, việc BCS có rách hay k thì GMD sẽ biết và báo cho bạn, bởi GMD vẫn sợ nhiễm HIV từ bạn nếu bạn là người nhiễm

minhthaitu
02-07-2014, 14:51
Anh tuấn trả.lời giúp em câu nay với a.
Trước lúc qh em có 1 viêt xứơc ,do móng tay gây ra ở ngay dưới gốc dv .viết thương phải nói là khá mới a.như vây thì có nguy cơ ko anh.

songchungvoi_HIV
02-07-2014, 14:55
Anh tuấn trả.lời giúp em câu nay với a.
Trước lúc qh em có 1 viêt xứơc ,do móng tay gây ra ở ngay dưới gốc dv .viết thương phải nói là khá mới a.như vây thì có nguy cơ ko anh.
Khi nào DV bạn có vết thương như vậy nà mà k có BCS bảo vệ mới có nguy cơ
http://www.medlatec.vn/Portals/0/Tin%20chuyen%20de/Cammautamthoi.jpg

minhthaitu
02-07-2014, 15:16
Eo.vêt thương như thế có mà thành thái gián rồi anh a.

songchungvoi_HIV
02-07-2014, 15:18
Eo.vêt thương như thế có mà thành thái gián rồi anh a.
BQT có sao thì nói vậy người ơi

minhthaitu
02-07-2014, 15:56
Vâng du đã được các anh tư vấn an toàn nhưng 6 tuần e xn đêxã tress .cảm ơn mây anh

minhthaitu
27-07-2014, 23:32
anh tuấn và nod cho em hỏi xn test nhanh thì bao lâu có đk kết quả chính xác với a.

minhthaitu
27-07-2014, 23:35
anh tuấn và nod cho em hỏi xn test nhanh 1/2 thì bao nhiêu phút thì có đk kết quả chính xác với a.

Tuanmecsedec
28-07-2014, 05:32
anh tuấn và nod cho em hỏi xn test nhanh 1/2 thì bao nhiêu phút thì có đk kết quả chính xác với a.

Mỗi nơi trả kết quả khác nhau bạn không nơi nào như nơi nào,có niều chổ chỉ cần 10>15 phút và có nhiều chổ vài giờ hay vài ngày và có khi cả tuần mới có kết quả.

minhthaitu
28-07-2014, 14:22
hôm qua em có làm xn pp test nhanh kết quả at. Nhưng thiếu 2 ngày thì mới đu 6 tuần .lúc vào xn y ta có bảo rằng chỉ có kết quả = miệng thôi
Như thế em đã xả tress đk chưa ạ

Charles
28-07-2014, 14:29
hôm qua em có làm xn pp test nhanh kết quả at. Nhưng thiếu 2 ngày thì mới đu 6 tuần .lúc vào xn y ta có bảo rằng chỉ có kết quả = miệng thôi

Không có nguy cơ thì Test nhanh 6 tuần ÂT là hoàn toàn giải tỏa tâm lý được rồi.

songchungvoi_HIV
28-07-2014, 14:36
Bạn đọc cho kỷ cái tiêu đề rùi xem mình có an toàn với KQ này k??
Chủ đề: qhtd với gái mai dâm có dùng bcs (http://diendanhiv.vn/threads/14691-qhtd-vo-i-ga-i-mai-dam-co-du-ng-bcs)

minhthaitu
28-07-2014, 16:03
anh ơi có khi nào yta ko xn cho mình mà ra báo kq = miệng ko nhi.tại lúc em thấy luc lấy máu xong em ngồi đợi em nhìn thây yta trả làm gi .1 lúc thì bao kq thôi

songchungvoi_HIV
28-07-2014, 16:05
anh ơi có khi nào yta ko xn cho mình mà ra báo kq = miệng ko nhi.tại lúc em thấy luc lấy máu xong em ngồi đợi em nhìn thây yta trả làm gi .1 lúc thì bao kq thôi
Anh ơi có khi nào???? Bạn biết đùa ghê nhể?? TTYTDP k muốn tủ ờ đâu bạn, Bạn đừng có Bồ Tèo nhé

Tuanmecsedec
28-07-2014, 16:18

Làm gì có chuyện tào lao mía lao này bạn.

minhthaitu
28-07-2014, 16:21
Vâng cảm ơn máy anh nhiều :yociexp76: lắm