PDA

View Full Version : Nghi ngờ bị kim tiêm đâm vào chân

dattran
03-07-2014, 19:32
Hôm nay đi học về em thấy chân em có cảm giác hơi đau trên bàn chân gần chỗ ngón út, nhìn lại thì thấy dạng như vết tróc da nhỏ, và có vết xước ở trong phần tróc da ấy, và em có nặn máu ra một tí, vết xước khoảng 0.3cm, em lo rằng do kim tiem HIV đâm vào (em có mang giày sandal) khi đi. Em lo lắm, đã thế có nặn máu nữa, giờ em có nên dùng pep khộng

Charles
03-07-2014, 19:49
Hôm nay đi học về em thấy chân em có cảm giác hơi đau trên bàn chân gần chỗ ngón út, nhìn lại thì thấy dạng như vết tróc da nhỏ, và có vết xước ở trong phần tróc da ấy, và em có nặn máu ra một tí, vết xước khoảng 0.3cm, em lo rằng do kim tiem HIV đâm vào (em có mang giày sandal) khi đi. Em lo lắm, đã thế có nặn máu nữa, giờ em có nên dùng pep khộng

Bạn có mang giầy nên nếu bị kim tiêm đâm vào kim sẽ dính ở giầy và bạn sẽ thấy ngay. Chắc do bạn đá vào đâu không để ý nên lo nghĩ đến chuyện kim tiêm đâm thôi.

Tuanmecsedec
03-07-2014, 21:35

Đạp thì chả hiểu đạp gì,cứ đòi uống thuốc PEP.Bạn tưởng thuốc PEP là viên sô cô la ngọt ngào bổ chăng.