PDA

View Full Version : nghi đạp nhằm kim

hoa19
04-07-2014, 05:48
Các anh cho e hỏi tối qua e có đi nhậu xỉn quá đang nhậu e có đi vệ sinh quán đó có đạp vật ji đó đau nhói 1 cái e kg biết có kim kg vì e xỉn kg thấy rõ e mới kiểm tra lại chổ đó thấy 1 lổ nhỏ giống kim và có vết máu củ vậy e có sao kg mấy anh

Tuanmecsedec
04-07-2014, 05:51
Các anh cho e hỏi tối qua e có đi nhậu xỉn quá đang nhậu e có đi vệ sinh quán đó có đạp vật ji đó đau nhói 1 cái e kg biết có kim kg vì e xỉn kg thấy rõ e mới kiểm tra lại chổ đó thấy 1 lổ nhỏ giống kim và có vết máu củ vậy e có sao kg mấy anh

Bạn chỉ tưởng tượng cho đó là kim tiêm thôi.

hoa19
04-07-2014, 06:02
Tại nhậu xỉn e kg thấy rõ ống chích lúc đi ra nhà vs chân e trượt ra khỏi dép nên đạp phải vật đó bạn e phải trở e về mà e kiểm tra chân thấy lổ nhỏ như đầu kim đấy anh rùi có vết máu nữa và chổ đó h còn nhức nữa nè anh vậy e có cần uống pep kg

Tuanmecsedec
04-07-2014, 06:07
Tại nhậu xỉn e kg thấy rõ ống chích lúc đi ra nhà vs chân e trượt ra khỏi dép nên đạp phải vật đó bạn e phải trở e về mà e kiểm tra chân thấy lổ nhỏ như đầu kim đấy anh rùi có vết máu nữa và chổ đó h còn nhức nữa nè anh vậy e có cần uống pep kg

Mắc mớ gì mà uống thuốc phơi nhiễm bạn.

hoa19
04-07-2014, 06:10
Tại e thấy lổ nhỏ như đầu kim và ra máu nữa mà chân e chổ đó còn nhức nè e sợ kim còn dính máu đạp vô nguy cơ thui anh

Tuanmecsedec
04-07-2014, 06:12
Tại e thấy lổ nhỏ như đầu kim và ra máu nữa mà chân e chổ đó còn nhức nè e sợ kim còn dính máu đạp vô nguy cơ thui anh

Kim tiêm ở đâu ra bạn,rất nhiều thứ bạn đạp cũng bị vậy.

hoa19
04-07-2014, 06:23
Thì e lo sợ nhà vệ sinh quán đó dơ lắm sợ có ai dùng kim bỏ ở đó mà e đạp vô thì nguy a ơi

Charles
04-07-2014, 06:52

Thì e lo sợ nhà vệ sinh quán đó dơ lắm sợ có ai dùng kim bỏ ở đó mà e đạp vô thì nguy a ơi

Bạn đạp vật gì đó thì sao, có bao nhiêu thứ bạn có phải đạp phải sao cứ phải là kim tiêm??? Do bạn suy diễn thôi, nếu đạp phải kim tiêm nó sẽ cắm dính nhằng nhẵng vào chân bạn và nhói tận óc rồi. Bớt suy diễn cho đỡ hại não.

hoa19
04-07-2014, 07:05
Vậy e kg sao khỏi cần uống pep hả anh

songchungvoi_HIV
04-07-2014, 08:33
K có con nghiện nào vào quán nhậu chích chót. Nghiện ma túy k có hứng với rượu bia

Charles
04-07-2014, 08:49
Vậy e kg sao khỏi cần uống pep hả anh

Vâng. Nhưng bạn cần uống PEPSI cho tỉnh hồn.

hoa19
04-07-2014, 08:54
Em chỉ sợ lúc xỉn quá kg nhìn thấy kim tiêm thui

Charles
04-07-2014, 08:57
Em chỉ sợ lúc xỉn quá kg nhìn thấy kim tiêm thui

Nói thật với bạn nếu bị kim tiêm đâm vào chân dù xỉn đến mấy bạn cũng phải nhẩy cồ cồ và tỉnh rượu ngay.

hoa19
04-07-2014, 20:32
Các anh ơi h e hơi lo sợ lở đạp phải kim tiêm thì tiêu e chổ vết đâm e h đang nhức nè chắc đạp kim rùi do e xỉn quá nên kg thấy kim vậy e có cần uống pep kg

Charles
04-07-2014, 20:49
Các anh ơi h e hơi lo sợ lở đạp phải kim tiêm thì tiêu e chổ vết đâm e h đang nhức nè chắc đạp kim rùi do e xỉn quá nên kg thấy kim vậy e có cần uống pep kg

Bạn cần uống PEPSI cho tỉnh cái đầu bạn.

hoa19
04-07-2014, 20:54
Anh Thông cảm h đầu e cứ nghỉ tùm lùm là mình đạp kim hết lở e đạp kim là tiêu đời e rùi

Charles
04-07-2014, 21:06
Anh Thông cảm h đầu e cứ nghỉ tùm lùm là mình đạp kim hết lở e đạp kim là tiêu đời e rùi

Bạn nên gặp BS tâm lý.

hoa19
09-07-2014, 21:55
Các anh e hỏi về đạp kim h đầu e đi dâu cũng nghĩ đến kim tối nay e có đi vô lấy xe ở bãi xe trung tâm văn hoá lao động chổ đó tối lắm đang đi bị bà kia đung tới làm xúc dép e ra e làm chân kg e đạp vật gì đó nhức nhưng e kg thấy gì hết e kg kiểm tra chổi đó có kim kg vì đang vội và lúc về e dừng lại trứơc tiệm mua nước cũng xúc dép cũng đạp gì đó giống vậy thấy chân nhức e có nhìn xuống kt kg thấy kim nhưng nhìn sơ sơ là e đi liền nên kg rõ vậy 2. Trường hợp trên e có nguy cơ kg có cần uống pep kg a

hoa19
09-07-2014, 22:48
Sao kg ai tư vấn cho e vậy

Tuanmecsedec
09-07-2014, 22:51
[QUOTE=hoa19;136352]Sao kg ai tư vấn cho e vậy

Bạn có bị gì đâu mà tư vấn,bạn chỉ bị bệnh chứng bệnh suy diễn hoang tưởng thành ra quá sợ,bệnh này chỉ gặp Bác Sỹ khoa thần kinh tâm lý trị thôi.

hoa19
10-07-2014, 18:46
Các anh chổ vết thương hôm qua e đạp có e có kiểm tra thấy lổ nhỏ rùa thấy nhức quá giống như kim tiêm chắc do tối quá ở chổ gửi xe cung văn hoá lđ e kg nhìn rõ kim do xúc dép nên đạp vật gì đó hay chổ mưa nước cũng xúc dép có kt nhưng tối qua e kg thấy,và trưa nay e có đi xe vô bãi gửi xe ngoài trời trưa e vô tình gồ ga xe chạm vào kiếng chiếu hậu hay tay cầm xe làm chảy máu đầm đìa e sợ trước đó có ai bị giống e máu còn lưu lại tay e bị thương máu đó chạm vào tay e có nguy cơ kg anh có cần uống pep xin các anh trả lời e mấy trường hợp trên để e lo còn kịp uống pep nữa

hoa19
10-07-2014, 18:47
Tay e cha chạm xe khác gây chảy máu

Charles
10-07-2014, 19:06
Các anh chổ vết thương hôm qua e đạp có e có kiểm tra thấy lổ nhỏ rùa thấy nhức quá giống như kim tiêm chắc do tối quá ở chổ gửi xe cung văn hoá lđ e kg nhìn rõ kim do xúc dép nên đạp vật gì đó hay chổ mưa nước cũng xúc dép có kt nhưng tối qua e kg thấy,và trưa nay e có đi xe vô bãi gửi xe ngoài trời trưa e vô tình gồ ga xe chạm vào kiếng chiếu hậu hay tay cầm xe làm chảy máu đầm đìa e sợ trước đó có ai bị giống e máu còn lưu lại tay e bị thương máu đó chạm vào tay e có nguy cơ kg anh có cần uống pep xin các anh trả lời e mấy trường hợp trên để e lo còn kịp uống pep nữa

HIV đâu có sống trên xe máy bạn.

Tuanmecsedec
10-07-2014, 19:42

Cái kiếng chiếu hậu có cắt lìa bàn tay bạn thì cũng không liên quan gì đến HIV.

hoa19
10-07-2014, 22:27
Vậy cho tối qua e đi vô bãi xe cung văn hoá do vô tình nên e bị xúc dép chân kg e dap vật gì đó nhọn hơi đau mà e kg nhìn kỹ vì tối,và lúc về e cũng bị xúc dép và cũng vật gì đó nhọn khi mua nước,h chân e cũng hơi đau chổi vết thương vậy e có cần uống pep kg và e có nguy cơ kg

Tuanmecsedec
10-07-2014, 22:30
Vậy cho tối qua e đi vô bãi xe cung văn hoá do vô tình nên e bị xúc dép chân kg e dap vật gì đó nhọn hơi đau mà e kg nhìn kỹ vì tối,và lúc về e cũng bị xúc dép và cũng vật gì đó nhọn khi mua nước,h chân e cũng hơi đau chổi vết thương vậy e có cần uống pep kg và e có nguy cơ kg

Bạn chả biết mình đạp gì,mà kêu tư vấn dùng thuốc phơi nhiễm,bạn tưởng thuốc phơi nhiễm là viên sô cô la ngọt ngào à.

hoa19
10-07-2014, 22:34
E biết nhưng tối quá e kg thấy kim và lúc về e đạp cũng tối nên e hơi sợ anh Tuấn ơi lở có gì chắc e chết quá

Tuanmecsedec
10-07-2014, 22:35
E biết nhưng tối quá e kg thấy kim và lúc về e đạp cũng tối nên e hơi sợ anh Tuấn ơi lở có gì chắc e chết quá

Tuanmecsedec thấy toàn bài viết bạn lo lắng tào lao không.

hoa19
10-07-2014, 22:41
Tại e lo quá a Tuấn vì vết đâm đó h e còn nhức và có lổ nhỏ như đầu kim a Tuấn vậy e có nguy cơ kg a tuấn

Tuanmecsedec
10-07-2014, 22:43
Tại e lo quá a Tuấn vì vết đâm đó h e còn nhức và có lổ nhỏ như đầu kim a Tuấn vậy e có nguy cơ kg a tuấn

Chả biết bạn đạp cái gì hỏi có nguy cơ không,chẳng lẽ bạn đạp cây sắt,miếng cây tư vấn bạn có nguy cơ HIV.

hoa19
10-07-2014, 22:59
Vậy nghị nó là kim đấy a Tuấn tối quá e kg thấy nhưng lúc về e cũng bị giống vấy nhưng e có nhìn sơ kg thấy ruồi đi liền kg nhìn kỹ vậy e có nguy cơ kg anh

Tuanmecsedec
10-07-2014, 23:04
Vậy nghị nó là kim đấy a Tuấn tối quá e kg thấy nhưng lúc về e cũng bị giống vấy nhưng e có nhìn sơ kg thấy ruồi đi liền kg nhìn kỹ vậy e có nguy cơ kg anh

Đã trả lời bạn rồi, không biết bạn đạp cái gì mà tư vấn có nguy cơ hay không sao được bạn.Bạn lo lắng kiểu hoang tưởng thì có.

hoa19
10-07-2014, 23:14
Vậy anh Tuấn nếu e đạp kim thì cây kim phải cắm vô chân và làm mình đau buốt phải kg và mắt mình phải thấy đúng kg anh

Tuanmecsedec
10-07-2014, 23:19
Vậy anh Tuấn nếu e đạp kim thì cây kim phải cắm vô chân và làm mình đau buốt phải kg và mắt mình phải thấy đúng kg anh

Đúng vậy bạn.

hoa19
10-07-2014, 23:22
Vậy e kg có nguy cơ và e khỏi uống pep rùi

hoa19
11-07-2014, 07:54
Các ánh vậy e kg có nguy cơ phải kg anh

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 07:59
Các ánh vậy e kg có nguy cơ phải kg anh
Nếu cói nguy cơ ngay từ đầu đã nói ngay rùi, k cần bạn hỏi

hoa19
11-07-2014, 17:27
Em chỉ sợ tối quá mà e đạp thấy nhức nhưng e kg thấy kim thui

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 17:45
Em chỉ sợ tối quá mà e đạp thấy nhức nhưng e kg thấy kim thui
Tôi nói rùi, bạn muốn biết có đạp kim k thì mua kim về rùi dẫm lên là biết ngay, Ok???

hoa19
11-07-2014, 22:17
Các anh ơi e vẫn lo lắng quá kg biết có phải cây kim đâm chân e rùi rớt ra kg e đi chân không nên nó rớt ra rùi mắt e kg thấy e chỉ cảm giác như đau nhức như kim đaam thui

hoa19
12-07-2014, 06:33
Sao các anh kg tư vấn cho e vậy e lo quá ah

Charles
12-07-2014, 06:39
Các anh ơi e vẫn lo lắng quá kg biết có phải cây kim đâm chân e rùi rớt ra kg e đi chân không nên nó rớt ra rùi mắt e kg thấy e chỉ cảm giác như đau nhức như kim đaam thui

Ơ hay, bảo mua kim mới về dẫm thử để biết cảm giác vẫn chưa làm sao mà còn ngồi suy diễn ???

hoa19
12-07-2014, 06:52
Tối hôm qua Thử rùi anh cảm giác như lúc bị đấy anh vậy e dap kim rùi vậy e có nguy cơ kg và uống pep kg,e đạp lo kim rớt ra nên e kg thấy kim

hoa19
12-07-2014, 08:45
Sao các anh kg ai tư vấn e hết vậy e có nguy cơ kg mấy anh

songchungvoi_HIV
12-07-2014, 08:49

Tối hôm qua Thử rùi anh cảm giác như lúc bị đấy anh vậy e dap kim rùi vậy e có nguy cơ kg và uống pep kg,e đạp lo kim rớt ra nên e kg thấy kim
Bạn nhãm quá. Có cái kim nào đâm mà k gâm lại vào chân và dính luôn ở đó. Tư vấn rùi, còn bạn k tin tùy, bạn muốn làm gì thì làm đi, đừng lên đây hỏi nữa, vì tư vấn bạn cũng đâu tin đâu lênh đây hỏi làm gì, ráhc việc quáaaaaaaaaaaaaa

Tuanmecsedec
12-07-2014, 23:13

Bạn được tư vấn thì yên tâm đi.

hoa19
16-07-2014, 21:51
Các anh cho e hỏi nếu mình đạp kim có mang dép thì cây kim đó phải cắm trong dép và mình sẽ đau nhói đến tận ốc đúng kg mấy anh

songchungvoi_HIV
16-07-2014, 22:00
Các anh cho e hỏi nếu mình đạp kim có mang dép thì cây kim đó phải cắm trong dép và mình sẽ đau nhói đến tận ốc đúng kg mấy anh
Vui lòng đọc lại 3 trang chia sẻ đi bạn

Tuanmecsedec
16-07-2014, 22:31

Kim tiêm đạp thử hỏi có đau không.Bạn hỏi câu tưởng bạn là trẻ mới lên 3.

hoa19
16-07-2014, 22:48
Kg các anh e hỏi có phải vậy kg

Tuanmecsedec
16-07-2014, 22:52
Kg các anh e hỏi có phải vậy kg

Bạn không cần thử đạp,chỉ lấy kim đâm vào thịt bạn coi có đau nhói không thì sẽ biết như thế nào.