PDA

View Full Version : Mát xa kích dục.Nhờ anh chị giúp em xem nguy cơ như thế nào ạ?

HD_77
23-08-2013, 10:22
K/G Anh chị,

Em đã đi massage 1 lần, và sau đó hơn 1 tuần, em thấy triệu chứng cơ thể khác:
+ Mệt mỏi, k muốn ăn, nổi ngứa ở vai ( khoảng 5-6 nốt ),
+ Sáng nay thì thấy nổi hạch ở bẹn.
Em đã hoang mang 1 tuần nay rồi, đang đếm từng ngày để đi xn, em căng thẳng quá, đêm toàn nằm mơ. Thấy mình tội lỗi quá....
Em xin Ac tư vấn giúp em được không ạ, em có bị hiv k.....

CrisM
23-08-2013, 10:23
bạn massage kích dục bằng tay, bằng miệng, có quan hệ tình dục không? Bạn cung cấp thông tin thêm cho chúg tôi được biết

CrisM
23-08-2013, 10:24
Mà lần sau post bài đúng box nhé, chỗ này không phải nơi để hỏi về hiv

HD_77
23-08-2013, 10:26
Còn nữa, em còn bị đi ngoài ngày 2 lần, ôi. hjc. k tập trung làm gì được nữa ac à.....

HD_77
23-08-2013, 10:27
Bằng miệng ạ, nhưng mà các triệu chứng ấy là sao ạ...

CrisM
23-08-2013, 10:29
kíchh dục bằng miệng là hành vi an toàn với hiv, nhưng có nguy cơ nhiễm các bệnh tình dục khác. hiv khôg có dấu hiệu riêng biệt

HD_77
23-08-2013, 10:36
K/G Anh chị,

Em đã đi massage và sau đó hơn 1 tuần, em thấy triệu chứng cơ thể khác:
+ Mệt mỏi, k muốn ăn, nổi ngứa ở vai ( khoảng 5-6 nốt ), đi tiểu nhiều, đi ngoài ngay 2 lần.
Em đã hoang mang 1 tuần nay rồi, đang đếm từng ngày để đi xn, em căng thẳng quá, đêm toàn nằm mơ. Thấy mình tội lỗi quá....

besusuctl
23-08-2013, 10:37
Bạn lo lắng quá đấy, đó là stress thui. Thoải mái đi bạn, bạn có thể tới cơ sở y tế khám xem m bị gì :)

Nguyen Ha
23-08-2013, 10:43
K/G Anh chị,

Em đã đi massage và sau đó hơn 1 tuần, em thấy triệu chứng cơ thể khác:
+ Mệt mỏi, k muốn ăn, nổi ngứa ở vai ( khoảng 5-6 nốt ), đi tiểu nhiều, đi ngoài ngay 2 lần.

Bạn nói rõ hơn việc bạn đi massage xem nào.

HD_77
23-08-2013, 10:50
cách đây 4 tháng, em có qhtd vs 1 cô, có dùng bcs, nhưng mới đây em xét nghiệm ở viện huyết học và truyền máu TW thì âm tính, còn cách đây hơn 2 tuần, em đi massage, Cô gái kia BJ em, rồi em sờ vào AD của cô ta. em sợ dính dịch âm đạo của cô ta. Nhưng các triệu chứng kia là sao ac ơi. em k hiểu được, ai giải thích giúp em được không ạ.

joolee91
23-08-2013, 11:24
All No RisK !

Tuanmecsedec
23-08-2013, 11:28
cách đây 4 tháng, em có qhtd vs 1 cô, có dùng bcs, nhưng mới đây em xét nghiệm ở viện huyết học và truyền máu TW thì âm tính, còn cách đây hơn 2 tuần, em đi massage, Cô gái kia BJ em, rồi em sờ vào AD của cô ta. em sợ dính dịch âm đạo của cô ta. Nhưng các triệu chứng kia là sao ac ơi. em k hiểu được, ai giải thích giúp em được không ạ.

Trường hợp của bạn kích dục bằng miệng được mọi người trả lời không sao,bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn có rất nhiều câu hỏi tương tự.
Còn thời gian xét nghiệm 4 tháng âm tính thì bạn đã an toàn dù thực sự có nguy cơ luôn đi nữa.

HD_77
23-08-2013, 12:18
Vâng, em cám ơn ac, thực sự tối em cứ nằm mơ và giật mình, rồi làm việc thật khó, em có đi khám lậu, BS bảo âm tính.
Em đi tiểu nhiều lần trong một ngày nữa, những hiện tượng đó cứ ảm ảnh em mãi. suốt ngày em chỉ lên mạng để tra những gì liên quan đến hiv, em thực sự đã hối hận, hối hận lắm rồi, cs này em còn quá nhiều điều phải làm lắm ac à....

Nguyen Ha
23-08-2013, 12:22

Nguy cơ 1 của bạn xn 4tháng âm tính là bạn ko an toàn ở nguy cơ này.
Hành vi gây nên Nguy cơ 2 của bạn chỉ BJ thì bạn cũng không có nguy cơ.
Triệu chứng là do stress mà ra.
Hãy sống lành mạnh tránh xa GMD thì không phải sống trong sợ hãi nữa.

HD_77
23-08-2013, 13:18
Em chờ tới hơn 2 tháng nữa để ktra vậy, thực sự hoang mang quá ac à. Nếu được tiếp tục, em sẽ không bao giờ nghĩ linh tinh nữa. em dám thề!

HD_77
30-08-2013, 06:48
Anh chị xem cái link này rồi tư vấn giúp em với... http://2sao.vn/p0c1064n20130802124523044/can-than-voi-nhung-trieu-chung-bi-nhiem-hiv.vnn
Anh chị ơi, em nổi và ngứa ở cánh tay, em lo lắm, em xem hình ảnh trong cái link này, e sợ quá....

Nguyen Ha
30-08-2013, 07:00
Anh chị xem cái link này rồi tư vấn giúp em với... http://2sao.vn/p0c1064n20130802124523044/can-than-voi-nhung-trieu-chung-bi-nhiem-hiv.vnn
Anh chị ơi, em nổi và ngứa ở cánh tay, em lo lắm, em xem hình ảnh trong cái link này, e sợ quá....

Bạn ko có nguy cơ lây nhiễm HIV, các triệu chứng, hay ngứa đều có thể do stress hoặc do thời tiết.

HD_77
30-08-2013, 14:20
Em cám ơn chị Hà, qua được cơn hoạn nạn này thôi, sẽ phải lấy lại chính mình. Em học KTQD ra, đang còn nhiều khát khao cho cs này lắm chị à....

Nguyen Ha
30-08-2013, 14:43
Em cám ơn chị Hà, qua được cơn hoạn nạn này thôi, sẽ phải lấy lại chính mình. Em học KTQD ra, đang còn nhiều khát khao cho cs này lắm chị à....

Bạn ko có nguy cơ nên bạn hãy lấy lại thăng bằng cuộc sống đi, đừng để lo lắng này làm ảnh hưởng đến việc học tập của bạn.

HD_77
30-08-2013, 15:07
Thực sự giờ làm sao để em lấy lại cân bằng đây chị, e thấy sợ lắm chị à....

HD_77
03-09-2013, 08:38
Chị Hà và ac ơi, chị xem: Khi tay của e sờ vào AD của cô kia,em k nhớ là cô kia dùng cái giấy lau tay cho e xong, rồi lấy giấy đó lau DV cho em, hay lấy giấy khác,hôm qua em mới nhớ, em lo quá.......

Nguyen Ha
03-09-2013, 09:34
Chị Hà và ac ơi, chị xem: Khi tay của e sờ vào AD của cô kia,em k nhớ là cô kia dùng cái giấy lau tay cho e xong, rồi lấy giấy đó lau DV cho em, hay lấy giấy khác,hôm qua em mới nhớ, em lo quá.......

Lau giấy đó hay lấy giấy khác cũng ko có nguy cơ lây nhiễm HIV bạn nhé. Yên tâm đi.

Tuanmecsedec
03-09-2013, 09:58

HIV không dễ dàng lây nhiễm như vậy bạn.

HD_77
03-09-2013, 12:26
Hôm nay em đi test combo ở trung liệt, nhưng sáng đến muộn quá, tận thứ 5 mới biết kết quá.
A Tuấn, Chị Hà à, Vừa về lễ với bố mẹ, nhìn bố mẹ kỳ vọng vào em. Em ân hận lắm, em mà làm sao thì bố mẹ em sao sống nổi. Em đã hối hận lắm rồi.....Các hiện tượng khác thì nhiều ng cũng bị, em chỉ thấy cái trên vai của em, trong triệu chứng hiv họ nói thường xuất hiện tầm 10 ngày, mà của em cũng xuất hiện tầm 7 ngày.Sao mà e sợ thế....

Nguyen Ha
03-09-2013, 13:27
Hôm nay em đi test combo ở trung liệt, nhưng sáng đến muộn quá, tận thứ 5 mới biết kết quá.
A Tuấn, Chị Hà à, Vừa về lễ với bố mẹ, nhìn bố mẹ kỳ vọng vào em. Em ân hận lắm, em mà làm sao thì bố mẹ em sao sống nổi. Em đã hối hận lắm rồi.....Các hiện tượng khác thì nhiều ng cũng bị, em chỉ thấy cái trên vai của em, trong triệu chứng hiv họ nói thường xuất hiện tầm 10 ngày, mà của em cũng xuất hiện tầm 7 ngày.Sao mà e sợ thế....

Do bạn quá lo lắng thôi, ngay từ đầu tới giờ bạn được mọi người chia sẻ là không có nguy cơ lây nhiễm HIV nên xn lúc nào chả âm tính.
Yên tâm đi nào bạn ơi.

HD_77
03-09-2013, 13:37
Do bạn quá lo lắng thôi, ngay từ đầu tới giờ bạn được mọi người chia sẻ là không có nguy cơ lây nhiễm HIV nên xn lúc nào chả âm tính.
Yên tâm đi nào bạn ơi.
Em cám ơn chị nhiều, giờ em chỉ ước mỗi việc không bị H. Sau đó em sẽ sống nhng ngày tháng đầy nhiệt huyết. Sống theo hoài bão của mình, thật là đã dại dột quá.

HD_77
03-09-2013, 16:34
Đêm qua anh mơ thấy H ôm anh thật chặt....
Đêm nay riêng anh lẽ loi cô đơn 1 mình, hình dung H cứ mãi bên anh lạnh lùng và phải chăng H đã ngấm vào. cơ thể của a.
Một lần thôi trời , một lần thôi đừng , hãy hứa với anh rằng H sẽ không có . Đừng để anh 1 mình , đừng để những âu lo, tăng theo tiếng mưa rơi ngoài kia....
Chờ mãi xét nghiệm , đợi mãi xét nghiệm , con tim anh đang khô héo từng ngày. H có hay chăng , và H có biết chăng , nơi đây trái tim anh đang lặng câm ....Vì quá lo lắng...

HD_77
04-09-2013, 12:41
Yên tâm đi nào bạn ơi.
Chị Hà ơi. sao mà e lo thế, đi bói người ta bảo là tháng 10 này em nhảy việc, và đó là công việc cuối cùng, k nhảy nữa, mà đúng là tháng 10 âm nay em xét nghiệm ms có kq chính xác. chị ơi....em lo quá chị, sao trùng hợp thế hả chị...

2013
04-09-2013, 12:57
Bạn ơi nguy cơ của bạn không có đừng lo nhiều thế. Các anh chị đã nói os và hạnob khôbg nguy hiểm. Đọc bài của bạn mà mình thấy hoàn cnahr của mình tồi thế nào

HD_77
04-09-2013, 15:29
a Tuấn, chị Hà, mọi người...đọc bài bạn Thương mẹ, mà giờ em không thể chịu nổi. em sợ, em đang sợ lắm....Em đang cần cs này.hãy cầu nguyện cho em bình yên đi ac. Hãy để cho e được sống....em có thể stress. điều đó xứng đáng vì lỗi lầm của em, nhưng đừng để e ra đi sớm thế....

HD_77
04-09-2013, 15:32
nguy cơ thứ nhất của e loại rồi, giờ e lo lúc đi massage. sợ em sờ AD của cô ta, sau đó tay e lại sờ vào chỗ nào trên cơ thể mà có xước.....hjc. Trời, giờ làm sao đây ac ơi.

HD_77
05-09-2013, 08:17
có ac nào chia sẻ giúp em vơi....

HD_77
05-09-2013, 09:40
Chị Hà, A Tuấn và mấy ac, có khi nào em sờ vào Ad, xong tay em lại sờ vào chỗ nào bị thương của cơ thể em, dịch đó đi vào người em không....hjc, chết em. sao em lo thế..em k chịu nổi

Nguyen Ha
05-09-2013, 10:03
Chị Hà, A Tuấn và mấy ac, có khi nào em sờ vào Ad, xong tay em lại sờ vào chỗ nào bị thương của cơ thể em, dịch đó đi vào người em không....hjc, chết em. sao em lo thế..em k chịu nổi

Bạn đang lo lắng quá rồi. HIV không dễ lây như thế đâu bạn ạ. Yên tâm và tin tưởng những gì mọi người đã chia sẻ cho bạn.

VUAHOANGTUONG
05-09-2013, 10:46
KO sao đâu bạn.... bạn hứng 1 xô nước dịch âm đạo có H.... bạn đổ vào vết thương hở trên người.... bạn mới có sao :D

HD_77
05-09-2013, 11:56
Bạn đang lo lắng quá rồi. HIV không dễ lây như thế đâu bạn ạ. Yên tâm và tin tưởng những gì mọi người đã chia sẻ cho bạn.
Em cám ơn chị nhiều, chiều em đi lấy kq xem ntn, em sợ quá... còn các tc, nó ám ảnh e suốt chị à. khó thể thoải mái được

HD_77
05-09-2013, 11:57
KO sao đâu bạn.... bạn hứng 1 xô nước dịch âm đạo có H.... bạn đổ vào vết thương hở trên người.... bạn mới có sao :D
Em cám ơn bác nhé. mong mọi ng cầu nguyện cho em với ạ....

HD_77
05-09-2013, 16:16
Hôm nay e đi lấy kq combo thì AT, nhưng sao 2 vai của e giờ đau mỏi lắm ac à.....

Nguyen Ha
05-09-2013, 16:51
Hôm nay e đi lấy kq combo thì AT, nhưng sao 2 vai của e giờ đau mỏi lắm ac à.....

Không có nguy cơ cộng với kq xn combo âm tính là an tâm rồi bạn ạ. Lấy lại thăng bằng cuộc sống đi. Triệu chứng kệ nó. Đau nhức cơ khớp do thời tiết thay đổi. Yên tâm đi.

HD_77
05-09-2013, 17:44
Không có nguy cơ cộng với kq xn combo âm tính là an tâm rồi bạn ạ. Lấy lại thăng bằng cuộc sống đi. Triệu chứng kệ nó. Đau nhức cơ khớp do thời tiết thay đổi. Yên tâm đi.
Thực sự em chưa yên tâm được chị à, nghe nói combo cũng chỉ 80% thôi à. mà em xn k đúng 28 ngày chị à, lệch mấy ngày ấy.....Xong lần này thôi, em sẽ cố gắng để sống thật tốt....

Nguyen Ha
05-09-2013, 18:01
Thực sự em chưa yên tâm được chị à, nghe nói combo cũng chỉ 80% thôi à. mà em xn k đúng 28 ngày chị à, lệch mấy ngày ấy.....Xong lần này thôi, em sẽ cố gắng để sống thật tốt....

Yên tâm đi bạn ơi! Lệch mấy ngày cũng ko vấn đề gì.

HD_77
06-09-2013, 08:02
Chị Hà ơi, sao hôm nay cơ thể e đau mỏi lắm, các khớp tự nhiên đau, nhức, không như bình thường nữa chị à. Hôm trước em đi khám da liêu, họ cho e uống thuốc chàm, vì e bị nổi 1 tí và ngứa, và em uống cả thuốc tiêu chảy, thế kq xét nghiệm có ảnh hưởng không chị ... Sao mà mệt mỏi thế này. Em sợ quá...

Tuanmecsedec
06-09-2013, 09:14
Chị Hà ơi, sao hôm nay cơ thể e đau mỏi lắm, các khớp tự nhiên đau, nhức, không như bình thường nữa chị à. Hôm trước em đi khám da liêu, họ cho e uống thuốc chàm, vì e bị nổi 1 tí và ngứa, và em uống cả thuốc tiêu chảy, thế kq xét nghiệm có ảnh hưởng không chị ... Sao mà mệt mỏi thế này. Em sợ quá...

Đôi lúc do bạn lo lắng STRESS cũng gây ra những hiện tượng này,những thuốc bạn nói không làm ảnh hưởng xét nghiệm HIV.

Nguyen Ha
06-09-2013, 09:48
Chị Hà và A Tuấn ơi, nếu mà DV và Ad chỉ lướt qua nhẹ trong tầm 5s, không cho vào, chỉ cà bên ngoài. Thế thì có nguy cơ lây không ạ?

Bạn chú ý không đặt câu hỏi trong chủ đề của thành viên khác.

HD_77
06-09-2013, 12:36
Bạn chú ý không đặt câu hỏi trong chủ đề của thành viên khác.
Em xin lỗi chị, em lại vừa viết lần nữa, em quên đọc, tại em hoang mang quá.....Mong ac thông cảm. Chỉ cần qua lần này thôi, lần này thôi ông trời ajjjjjjjjjjjjjjjjjj

HD_77
11-09-2013, 18:54
Chị Hà ơi, giờ tình huống của e là đi massage, đi massage có dễ để dính H k chị ơi. hjc. còn 1 tháng 27 ngày nữa, giờ ng e gầy đi nhiều rồi chị à..

Nguyen Ha
11-09-2013, 19:39
Chị Hà ơi, giờ tình huống của e là đi massage, đi massage có dễ để dính H k chị ơi. hjc. còn 1 tháng 27 ngày nữa, giờ ng e gầy đi nhiều rồi chị à..

Bạn đang lo lắng quá rồi, 3 trang chia sẻ của bạn được trả lời là ko sao mà. Yên tâm đi.

HD_77
12-09-2013, 12:42
Bạn đang lo lắng quá rồi, 3 trang chia sẻ của bạn được trả lời là ko sao mà. Yên tâm đi.
Chị Hà ơi, em đang khóc, đang thấy hối hận, em muốn xin lỗi ba,mẹ của e quá, xem video này e đã khóc luôn chị à...
http://www.sieubadao.com/2013/09/clip-that-hay-va-y-nghia-nuoc-mat-cua-me.html

Nguyen Ha
12-09-2013, 13:33
Ôi trời ơi như thế hại thần kinh lắm đấy. Ko sao đâu, đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ để hoàn hồn đi bạn ơi.

HD_77
12-09-2013, 18:17
Ôi trời ơi như thế hại thần kinh lắm đấy. Ko sao đâu, đọc lại những gì mọi người đã chia sẻ để hoàn hồn đi bạn ơi.
Vâng, em mong mình được sống để trả nợ công ơn bme, ngày xưa em đã cố gắng, cấp 2, cấp 3 học sinh giỏi tỉnh, lên ĐH, tốt nghiệp trường hàng đầu ở Hà nội loại giỏi, chẳng nhẽ số em lại chỉ có đến đó, em đang muốn nhiều thứ quá trời....Lạy chúa, ngày nào em cũng sẽ cầu nguyện vậy.

HD_77
16-09-2013, 23:31
chị ơi, em, em khó chịu quá chị à,giờ lưỡi e lại trắng, lại nhạt nhạt, khó chịu ở lưỡi...........thế là sao chị ơi, e có được sống nữa k chị

chacemchetwa
16-09-2013, 23:59
Các triệu chứng của bạn có thể do bạn quá lo lắng nên xuất hiện. Các trường hợp Os chưa thấy ca nào nhiễm Hiv. Sau 3 tháng bạn có thể test các bệnh STDs. Tránh lo lắng quá mức dễ sinh ra bệnh tâm lý thì khổ.

HD_77
18-09-2013, 10:24
Các triệu chứng của bạn có thể do bạn quá lo lắng nên xuất hiện. Các trường hợp Os chưa thấy ca nào nhiễm Hiv. Sau 3 tháng bạn có thể test các bệnh STDs. Tránh lo lắng quá mức dễ sinh ra bệnh tâm lý thì khổ.
Cám ơn mọi người nhiều, đã quan tâm, em sẽ chờ để đi xn ....

HD_77
25-09-2013, 11:04
ac ơi, dù cv đang bận rộn, nhưng mà e k thể thoát khỏi cảnh phải nghĩ ngợi, đi trên đường nhiều lúc cũng nghĩ miên man, chẳng nhé.... Giờ em khó thở quá. em mệt quá rồi...

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 11:09
ac ơi, dù cv đang bận rộn, nhưng mà e k thể thoát khỏi cảnh phải nghĩ ngợi, đi trên đường nhiều lúc cũng nghĩ miên man, chẳng nhé.... Giờ em khó thở quá. em mệt quá rồi...
Bạn không tự thoát ra được thì không còn ai giúp bạn được cả, chính bạn là người quyết định hay là vẫn sống trong nỗi lo lắng và ám ảnh. Một là tinh thần thoải mái, ta là ta, là chính ta, là người mạnh mẽ và nghị lực, hay là sớm bị thần kinh thâm thần phân liệt, bạn nên chọn đi

HD_77
25-09-2013, 17:05
[QUOTE=songchungvoi_HIV;24469]Bạn không tự thoát ra được thì không còn ai giúp bạn được cả, chính bạn là người quyết định hay là vẫn sống trong nỗi lo lắng và ám ảnh. Một là tinh thần thoải mái, ta là ta, là chính ta, là người mạnh mẽ và nghị lực, hay là sớm bị thần kinh thâm thần phân liệt, bạn nên chọn đi[/QUOT
Em cám ơn anh nhé, em muốn thoải mái lắm a à, đi đá bóng, chơi thể thao khá nhiều, mà vẫn khó quên quá anh Hiếu ạ

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 17:24
Bạn không tự thoát ra được thì không còn ai giúp bạn được cả, chính bạn là người quyết định hay là vẫn sống trong nỗi lo lắng và ám ảnh. Một là tinh thần thoải mái, ta là ta, là chính ta, là người mạnh mẽ và nghị lực, hay là sớm bị thần kinh thâm thần phân liệt, bạn nên chọn đi
Em cám ơn anh nhé, em muốn thoải mái lắm a à, đi đá bóng, chơi thể thao khá nhiều, mà vẫn khó quên quá anh Hiếu ạ
Bó tay rùi em ợ:k5824633:

HD_77
01-10-2013, 15:50
Sao mà giờ em nổi ngứa ở đùi, nổi nốt đỏ, hồng, thâm thâm nữa, ngứa ở kẽ tay nữa ac ạ............chán quá trời

songchungvoi_HIV
01-10-2013, 16:02
Sao mà giờ em nổi ngứa ở đùi, nổi nốt đỏ, hồng, thâm thâm nữa, ngứa ở kẽ tay nữa ac ạ............chán quá trời
Đi khám bác sĩ đê. Vào hỏi lăn tăn sếp hạ quyền Thành Viên giờ

HD_77
04-10-2013, 17:56
Em đi khám rồi anh ơi, cho thuốc mà k đỡ cơ. Mà sao dạo này em hay nghe thấy HIV, đi trên xe về quê cũng nghe thấy dân họ đồn, rồi có 2 lần em nhấn phím nhầm, nó hiện đúng chữ HIV, hay đó là điềm hả các anh ơi....

Tuanmecsedec
04-10-2013, 17:58
Em đi khám rồi anh ơi, cho thuốc mà k đỡ cơ. Mà sao dạo này em hay nghe thấy HIV, đi trên xe về quê cũng nghe thấy dân họ đồn, rồi có 2 lần em nhấn phím nhầm, nó hiện đúng chữ HIV, hay đó là điềm hả các anh ơi....

Lo lắng quá rồi bạn.

HD_77
08-10-2013, 10:36
Lo lắng quá rồi bạn.

Anh Tuấn à, em chị sơ tay e sờ vào AD, mà dịch nó nhiều, rồi nhỡ may tay e lại cầm DV của mình.....Sao mà cái HIV sợ thế hả anh ơi.

Tuanmecsedec
08-10-2013, 10:38
Anh Tuấn à, em chị sơ tay e sờ vào AD, mà dịch nó nhiều, rồi nhỡ may tay e lại cầm DV của mình.....Sao mà cái HIV sợ thế hả anh ơi.

HIV cũng không dễ lây nhiễm như vậy.

songchungvoi_HIV
08-10-2013, 10:42
Đã là thành viên chính thức với thời gian tham gia như vậy mà vẫn chưa trang bị đủ cho mình kiến thức và con đường lây nhiễm của HIV, Bạn nghĩ sao?

Tuanmecsedec
08-10-2013, 10:49
Thành viên HD_77 (http://www.diendanhiv.vn/members/956-HD_77) có thời gian tham gia diễn đàn như vậy,đến nay chưa ổn định tinh thần và chưa trang bị kiến thức.Tôi set quyền là thành viên thuộc nhóm cần tư vấn theo quy định.

Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)

+ ĐỐI VỚI THÀNH VIÊN CHÍNH THỨC

1. Nếu tái phạm nguy cơ hoặc thể hiện sự thiếu trang bị kiến thức về HIV/AIDS so với quãng thời gian tham gia Diễn đàn : Lập tức hạ quyền, trở về "Thành viên mới" Hoặc'Nhóm cần được tư vấn''. Đương nhiên, sẽ bị giới hạn quyền tại một số box ngay lập tức.

2. Sau thời gian đã ổn định vấn đề của mình và đã trang bị kiến thức.Ban quản trị sẽ set quyền lại không bị giới hạn.

HD_77
10-10-2013, 16:42
Em chịu trách nhiệm về những câu hỏi của mình, vì những gì e đang phải trải qua, e sẽ cố trải qua time này. Nếu em bị dính, thì mong ac đừng quá rắn với những người có tâm lý yếu. Mong ac đặt vào TH của những người có nghi vấn như em. Trân trọng cám ơn.