PDA

View Full Version : Bú vú gái maxa có cảm nhận đc dịch tiết + Gái maxa nặng mụn sau lưng có nhiễm HIV ?

canduoctuvan01
06-07-2014, 12:17
Mọi người ơi cả 4 5 ngày nay em đang lo lắng về trường hợp của em.
Cách đây 4 ngày em có đi maxa kích dục, em và gái maxa có thực hiện những hành vi như sau
Thứ 1: em có bú vú gái maxa và có cảm nhận đc dịch tiết trong vú ( có vị ) và thời điểm đó răng em hay bị chảy máu thì có thể bị nhiễm HIV không
Thứ 2: gái maxa có nặng mụn sau lưng cho em, ví dụ như tay gái maxa có dính máu hoặc dịch tiết thì em có thể bị nhiễm HIV không
Thời gian virus HIV ra ngoài không khí bao lâu sẽ chết và dịch tiết trong vú có nồng độ virus HIV không ( nếu có thì nồng độ có cao không và có thể lây nhiễm không )

canduoctuvan01
06-07-2014, 12:25
mọi người tư vấn giùm em với, hiện tại em đang có cảm giác đau họng bên phải nhưng chưa có triệu chứng sốt, ói, phát ban, nhức mỏi các cơ, nỗi hạch

songchungvoi_HIV
06-07-2014, 12:29
Cách đây 4 ngày em có đi maxa kích dục, em và gái maxa có thực hiện những hành vi như sau
Thứ 1: em có bú vú gái maxa và có cảm nhận đc dịch tiết trong vú ( có vị ) và thời điểm đó răng em hay bị chảy máu thì có thể bị nhiễm HIV không
Thứ 2: gái maxa có nặng mụn sau lưng cho em, ví dụ như tay gái maxa có dính máu hoặc dịch tiết thì em có thể bị nhiễm HIV không
Thời gian virus HIV ra ngoài không khí bao lâu sẽ chết và dịch tiết trong vú có nồng độ virus HIV không ( nếu có thì nồng độ có cao không và có thể lây nhiễm không )
Thứ 1: em có bú vú gái maxa và có cảm nhận đc dịch tiết trong vú ( có vị ) và thời điểm đó răng em hay bị chảy máu thì có thể bị nhiễm HIV không => Ở người lớn k có nguy cơ từ việc bú tí cho dù bạn có bú hết bầu sữa của GMS vẫn no risk to HIV
Thứ 2: gái maxa có nặng mụn sau lưng cho em, ví dụ như tay gái maxa có dính máu hoặc dịch tiết thì em có thể bị nhiễm HIV không => nặn mụn chứ k phải dùng bông tâm thấm máu ngoái vào bên trong mụn => no risk to HIV. Nặn mụn là nặn bên ngoài da => an toàn với HIV
1 + 2 = no risk to HIV
Bấm vào đây tham khảo:
Chủ đề: GMS nặn mụn sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14040-GMS-nan-mun-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Các anh cưu em: QHTD có BCS, GMD Oral sex sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11879-Cac-anh-cuu-em-QHTD-co-BCS-GMD-Oral-sex-so-nhiem-HIV)Chủ đề: nguy cơ nhiễm hiv từ sữa? (http://diendanhiv.vn/threads/3123-nguy-co-nhiem-hiv-tu-sua)

canduoctuvan01
06-07-2014, 12:31
như vậy là em có thể an toàn rồi phải không, nhưng mà sao em vẫn cứ lo lo, hôm nay ngủ dậy tự nhiên bị đau họng bên phải, lo quá :(

songchungvoi_HIV
06-07-2014, 12:33
như vậy là em có thể an toàn rồi phải không, nhưng mà sao em vẫn cứ lo lo, hôm nay ngủ dậy tự nhiên bị đau họng bên phải, lo quá :(
K có nguy cơ, còn đau họng là do nóng nhiệt trong người, ai mà k đau họng nhiều lần trong đời??? K lẽ cứ đau họng là nhiễm HIV hả trời. Nếu vậy thì đau họng nhiễm HIV phải trên 7 tỷ người chứ k ít đâu, vì 8 tỷ người tr6en trái đất thì mỗi ngày cũng ngần ấy người đau họng đấy

canduoctuvan01
06-07-2014, 12:38
bữa giờ em cứ gọi ĐT lên khắp các tổng đài để tư vấn, lên cả trang web nữa, nghe anh nói như vậy em cũng bớt lo đc phần nào rồi, nhưng em chỉ yên tâm khi 3 tháng sau xét nghiệm đc âm tính thôi :((

canduoctuvan01
06-07-2014, 12:39
K có nguy cơ, còn đau họng là do nóng nhiệt trong người, ai mà k đau họng nhiều lần trong đời??? K lẽ cứ đau họng là nhiễm HIV hả trời. Nếu vậy thì đau họng nhiễm HIV phải trên 7 tỷ người chứ k ít đâu, vì 8 tỷ người tr6en trái đất thì mỗi ngày cũng ngần ấy người đau họng đấy
anh cho em hỏi có ai đã bị 2 trường hợp như em và sau 3 tháng đi xét nghiệm nhận đc kết quả âm tính chưa

songchungvoi_HIV
06-07-2014, 12:44
anh cho em hỏi có ai đã bị 2 trường hợp như em và sau 3 tháng đi xét nghiệm nhận đc kết quả âm tính chưa
Bấm vào đây tham khảo:
Chủ đề: GMS nặn mụn sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14040-GMS-nan-mun-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Các anh cưu em: QHTD có BCS, GMD Oral sex sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11879-Cac-anh-cuu-em-QHTD-co-BCS-GMD-Oral-sex-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: nguy cơ nhiễm hiv từ sữa? (http://diendanhiv.vn/threads/3123-nguy-co-nhiem-hiv-tu-sua)

Langthangtinhdoi
06-07-2014, 13:23
Khoái cách tv của đại ca Hiếu quá!

Nguyen Ha
06-07-2014, 14:51
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

canduoctuvan01
06-07-2014, 20:47
Có 1 trường hợp nữa là e có sờ tay vào AD nhưng chưa đút sâu vào bên trong và có sờ lại lên vú và liếm, khi đó e cũng có bị chảy máu răng vậy có bị nhiễm hiv ko, nếu ko nhiễm hiv thì có thể bị bệnh nào lây qua đường tình dục ko

Nguyen Ha
06-07-2014, 20:54
Có 1 trường hợp nữa là e có sờ tay vào AD nhưng chưa đút sâu vào bên trong và có sờ lại lên vú và liếm, khi đó e cũng có bị chảy máu răng vậy có bị nhiễm hiv ko, nếu ko nhiễm hiv thì có thể bị bệnh nào lây qua đường tình dục ko

Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ.

canduoctuvan01
06-07-2014, 20:59
Bạn yên tâm trong trường hợp này bạn ko có nguy cơ.
Sao e thấy lo lo quá, liếm dịch tiết AD có lây qua bệnh tình dục nào ko a

Charles
06-07-2014, 21:05
Sao e thấy lo lo quá, liếm dịch tiết AD có lây qua bệnh tình dục nào ko a

Khi nào bạn dùng miệng kích thích trực tiếp AD mới có nguy cơ với STDs. Còn tay bạn sờ AD rồi sờ vào ngực GMD sau đó mới hôn ngực cô ta thì không sao cả.

canduoctuvan01
06-07-2014, 21:37
Khi nào bạn dùng miệng kích thích trực tiếp AD mới có nguy cơ với STDs. Còn tay bạn sờ AD rồi sờ vào ngực GMD sau đó mới hôn ngực cô ta thì không sao cả.
Vậy 3 trường hợp của em ko bij bẹnh gì hết phải ko ạ

Tuanmecsedec
06-07-2014, 21:40

Vậy 3 trường hợp của em ko bij bẹnh gì hết phải ko ạ

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ.

canduoctuvan01
06-07-2014, 21:45
Tính đến tối nay đã đc 5 ngày từ khi có hành vi nguy cơ, giờ có triệu chứng đau họng và nóng trong người giống như sắp sốt vậy. Em lo quá

Tuanmecsedec
06-07-2014, 21:51
Tính đến tối nay đã đc 5 ngày từ khi có hành vi nguy cơ, giờ có triệu chứng đau họng và nóng trong người giống như sắp sốt vậy. Em lo quá

Đây chỉ là bệnh thời tiết thôi bạn,nhất là vào mùa mưa này hoặc do bạn stress cũng gây ra cơ thể hâm hâm như bị nóng.

canduoctuvan01
06-07-2014, 21:58
A cho e hỏi có ai bị như e rồi 3 tháng sau xét nghiệm đc AT và cảm ơn mọi người trên diễn đàn chưa. Thời gian thích hợp nhất tính từ lúc phơi nhiễm là bao lâu

Tuanmecsedec
06-07-2014, 22:05
A cho e hỏi có ai bị như e rồi 3 tháng sau xét nghiệm đc AT và cảm ơn mọi người trên diễn đàn chưa. Thời gian thích hợp nhất tính từ lúc phơi nhiễm là bao lâu

Bạn hỏi có trường hợp nào như bạn mà xét nghiệm âm tính chưa?. Thì có đầy mà phải nói là tất cả.Nên mới tư vấn không có nguy cơ.

canduoctuvan01
07-07-2014, 07:13
Sao e vẫn cứ lo lo quá, đêm qua ngủ ko đc thấy trong người như muốn sốt vậy, sáng dậy mệt mỏi kèm theo bị đau cơ ở bắp tay

songchungvoi_HIV
07-07-2014, 07:57
Sao e vẫn cứ lo lo quá, đêm qua ngủ ko đc thấy trong người như muốn sốt vậy, sáng dậy mệt mỏi kèm theo bị đau cơ ở bắp tay
Bấm vào đây xem:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

canduoctuvan01
07-07-2014, 08:34
Em vừa mua thuốc sốt, đau họng, nhức mõi uống r ko bik có đỡ hơn tí nào ko

Charles
07-07-2014, 08:39

Tâm lý bạn luôn nặng nề như này thì dù có thuốc bệnh thông thường cũng lâu khỏi hơn. Hãy yên tâm những gì đã tư vấn và thư giãn đi bạn.

songchungvoi_HIV
07-07-2014, 08:40
Tự chữa bệnh cho mình chỉ có nước tự giết chết chính mình. Nên đi khám tổng quát đi

canduoctuvan01
07-07-2014, 09:43
Uống thuốc xong mình thấy đỡ hơn đc tí, đâu họng đc giảm bớt, ko mở quạt người toát mồ hôi nhiều lắm, nếu như thuốc chữ đc như biểu hiện như trên thì em yên tâm tại vì nghe trên mạng nói khi đã nhiễm hiv có 1 số triệu chứng nếu uống thuốc ma ko khỏi mới bị, em uống thuốc đã cảm thấy dỡ hơn nhiều rồi

Tuanmecsedec
07-07-2014, 22:13
Uống thuốc xong mình thấy đỡ hơn đc tí, đâu họng đc giảm bớt, ko mở quạt người toát mồ hôi nhiều lắm, nếu như thuốc chữ đc như biểu hiện như trên thì em yên tâm tại vì nghe trên mạng nói khi đã nhiễm hiv có 1 số triệu chứng nếu uống thuốc ma ko khỏi mới bị, em uống thuốc đã cảm thấy dỡ hơn nhiều rồi

Đúng là cách suy nghĩ của bạn tào lao thật,nói như bạn những người sống chung HIV chết hết hả.

canduoctuvan01
08-07-2014, 00:56
Đúng là cách suy nghĩ của bạn tào lao thật,nói như bạn những người sống chung HIV chết hết hả.
a tuấn cho e hỏi nếu như răng mình lúc đó có chảy máu
Mà bú vú có cảm nhận đc mùi vị dịch tiết trong vú vậy có nguy cơ nhiễm hiv ko a, trả lời dùm e câu cuối đi, e cảm ơn a nhiều lắm

ngaytrovelai
08-07-2014, 02:48
ngày đi xét nghiệm là kết quả âm tính

Tuanmecsedec
08-07-2014, 06:23
a tuấn cho e hỏi nếu như răng mình lúc đó có chảy máu
Mà bú vú có cảm nhận đc mùi vị dịch tiết trong vú vậy có nguy cơ nhiễm hiv ko a, trả lời dùm e câu cuối đi, e cảm ơn a nhiều lắm

Hoàn toàn không lây nhiễm kiểu này đâu bạn.

canduoctuvan01
08-07-2014, 08:38
ngày đi xét nghiệm là kết quả âm tính
Trường hợp của bạn giống mình hả

canduoctuvan01
08-07-2014, 08:41
Hoàn toàn không lây nhiễm kiểu này đâu bạn.

Ngoài hiv ra e có nguy cơ bị lay qua bệnh tình dục nào không anh tuấn

Charles
08-07-2014, 09:49

Tư vấn rồi, vui lòng đọc lại.

Tuanmecsedec
08-07-2014, 18:14

Làm gì có nguy cơ bệnh nào khi bú ti bạn.

canduoctuvan01
08-07-2014, 18:27
Làm gì có nguy cơ bệnh nào khi bú ti bạn.
A tuấn ơi cho e hỏi những người bị nhiễm hiv khi bị phát ban thì triệu chứng phát ban đó có kéo dài trong vài ngay ko ạ, hay là vài giờ sau rồi hết bị

Tuanmecsedec
08-07-2014, 18:36
A tuấn ơi cho e hỏi những người bị nhiễm hiv khi bị phát ban thì triệu chứng phát ban đó có kéo dài trong vài ngay ko ạ, hay là vài giờ sau rồi hết bị

Người có HIV hay người không có HIV thì khi phát ban thì như nhau,tùy theo cơ địa.Không nhất thiết có bao nhiều ngày nhất định.

Việc bị phát ban thì nhiều nguyên nhân,như cảm sốt cũng bị phát ban,chứ không riêng gì bị HIV mới phát bạn.

canduoctuvan01
08-07-2014, 18:41
E đang ở tphcm thì nên xét nghiẹm hiv chổ nào là cho kết quả chính xác, có thể đầu tháng 10 e đi xét nghiệm để giải toả tâm lý thôi, chứ cứ nghĩ tới trường hợp nào hy hữu mà mình ko bik thì trong đầu cứ lẫn quẩn mấy chuyện này hoài

Tuanmecsedec
08-07-2014, 18:48
E đang ở tphcm thì nên xét nghiẹm hiv chổ nào là cho kết quả chính xác, có thể đầu tháng 10 e đi xét nghiệm để giải toả tâm lý thôi, chứ cứ nghĩ tới trường hợp nào hy hữu mà mình ko bik thì trong đầu cứ lẫn quẩn mấy chuyện này hoài

Bạn có thể đến Pastuer hoặc đến 71 Võ thị Sáu,Phường 6, Q3 trung tâm Ánh Dương được tư vấn trước và sau xét nghiệm và được miễn phí.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
08-07-2014, 19:11
nên đến pasteur hay nhiệt đới đó bạn

canduoctuvan01
11-07-2014, 10:35
A tuấn ơi sáng nay e ngủ dậy đi vệ sinh thì có phát hiện đầu rãnh DV e có 1 nốt gì đó màu xanh xẫm xẫm giống như màu xanh của gân DV, hình tròn đường kính khoảng 1mm, sờ vào ko thấy đau cũng ko chảy mủ, e đi tiểu bình thường ko có cảm giác đau buốt, nốt tròn đó có nối với đường gân mà e ko biết nó có phải gân ko hay là dấu hiệu của bệnh tình dục nào đó. A tư vấn giúp e với ạ

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 11:05
A tuấn ơi sáng nay e ngủ dậy đi vệ sinh thì có phát hiện đầu rãnh DV e có 1 nốt gì đó màu xanh xẫm xẫm giống như màu xanh của gân DV, hình tròn đường kính khoảng 1mm, sờ vào ko thấy đau cũng ko chảy mủ, e đi tiểu bình thường ko có cảm giác đau buốt, nốt tròn đó có nối với đường gân mà e ko biết nó có phải gân ko hay là dấu hiệu của bệnh tình dục nào đó. A tư vấn giúp e với ạ
Bạn có nguy cơ đâu mà bệnh tình dục???

canduoctuvan01
11-07-2014, 11:30
Tại lần đầu tiên e đi maxa nên cứ thấy gì trong cơ thể bất thường là e lo lắng lắm, chỉ có quan hệ tình dục (DV + AD, DV + HM, miệng + DV) mới bị bệnh tình dục phải ko a, e chỉ bú vú với lại GMS kích thích bằng tay thôi

Charles
11-07-2014, 11:31
Tại lần đầu tiên e đi maxa nên cứ thấy gì trong cơ thể bất thường là e lo lắng lắm, chỉ có quan hệ tình dục (DV + AD, DV + HM, miệng + DV) mới bị bệnh tình dục phải ko a, e chỉ bú vú với lại GMS kích thích bằng tay thôi

Bạn hãy đọc lại những gì đã được chia sẻ.

Tuanmecsedec
11-07-2014, 22:06

Tào lao quá bạn,cái gì cũng bình thường sao là dấu hiệu bệnh tình dục được.

canduoctuvan01
12-07-2014, 08:20
Tào lao quá bạn,cái gì cũng bình thường sao là dấu hiệu bệnh tình dục được.
A tuấn ơi sáng nay e ngủ dậy lại bị đau họng nữa rồi, lúc trước cách đây 3 4 hôm e đau bên phải giờ lại đau lại bên trái, lần này là lần thứ 2 trong vòng 10 ngày tính từ lúc có hành vi nguy cơ, e lo quá a tuấn ơi :((

songchungvoi_HIV
12-07-2014, 08:23
A tuấn ơi sáng nay e ngủ dậy lại bị đau họng nữa rồi, lúc trước cách đây 3 4 hôm e đau bên phải giờ lại đau lại bên trái, lần này là lần thứ 2 trong vòng 10 ngày tính từ lúc có hành vi nguy cơ, e lo quá a tuấn ơi :((
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Phòng ngừa viêm họng cấp lúc chuyển mùa (http://diendanhiv.vn/threads/5664-Phong-ngua-viem-hong-cap-luc-chuyen-mua)

Tuanmecsedec
12-07-2014, 22:37

Đau họng viêm họng là bình thường thôi bạn,bạn có thể hạn chế uống nước đá trong thời gian này.

canduoctuvan01
13-07-2014, 17:01
Chiều nay e có triệu chứng đau bụng, sáng giờ r đi 2 lần rồi, phân lỏng nhưng chưa đến mức tiêu chảy, mặc dù tâm lý e hiện giờ cũng đang thoải mái, ko có stress, cứ xuất hiện thêm triệu chứng nào giống hiv là e lại lo lắng lại

Charles
13-07-2014, 17:14
Chiều nay e có triệu chứng đau bụng, sáng giờ r đi 2 lần rồi, phân lỏng nhưng chưa đến mức tiêu chảy, mặc dù tâm lý e hiện giờ cũng đang thoải mái, ko có stress, cứ xuất hiện thêm triệu chứng nào giống hiv là e lại lo lắng lại

Stress làm rối loạn tiêu hóa thôi, bạn hãy yên tâm với những gì đã tư vấn.

canduoctuvan01
13-07-2014, 18:12
Stress làm rối loạn tiêu hóa thôi, bạn hãy yên tâm với những gì đã tư vấn.
Bữa giờ e cũng đc tư vấn nhiều r nên e cũng thoải mái lắm, nhưng đang làm việc mà có xuất hiện thêm triệu chứng gì mới là e bùn lắm. E cũng suy nghĩ là mình ko qhtd, ko bị tiêm chích, mà sữa thì đc mấy a tư vấn là rất thấp, nhưng lỡ khi có hành vi nào hi hữu mà ko nhớ, đến lúc xét nghiệm mà DT thì e có Lỗi với gđ e lắm

Charles
13-07-2014, 18:25
Bữa giờ e cũng đc tư vấn nhiều r nên e cũng thoải mái lắm, nhưng đang làm việc mà có xuất hiện thêm triệu chứng gì mới là e bùn lắm. E cũng suy nghĩ là mình ko qhtd, ko bị tiêm chích, mà sữa thì đc mấy a tư vấn là rất thấp, nhưng lỡ khi có hành vi nào hi hữu mà ko nhớ, đến lúc xét nghiệm mà DT thì e có Lỗi với gđ e lắm

Bạn nói tư tưởng thoải mái nhiều rồi, nhưng bạn soi gương nhìn lại mình đi, đọc bài của bạn cho thấy bạn luôn lo nghĩ đến HIV. Cứ như vậy bảo sao không lắm biểu hiện lạ.

Tuanmecsedec
13-07-2014, 22:12

Có thể do tâm lý bạn bị stress cũng gây ra những hiện tượng này.

canduoctuvan01
14-07-2014, 06:47
Có thể do tâm lý bạn bị stress cũng gây ra những hiện tượng này.
Giờ thì e chỉ trông chờ vào KQ XN thôi, XN ra mà DT chắc e ko bik thế nào lun quá

Charles
14-07-2014, 07:10
Giờ thì e chỉ trông chờ vào KQ XN thôi, XN ra mà DT chắc e ko bik thế nào lun quá

Bạn nói câu này chứng tỏ bạn không hề đọc những gì đã được tư vấn, hoặc bạn để ngoài tai những chia sẻ của mọi người.

canduoctuvan01
14-07-2014, 07:40
Ko phải như vậy đâu, e rất tôn trọng sự tư vấn của mọi người nhưng lâu lâu có triệu chứng là e lại lo lắng, chứ bình thường e thoải mái lắm

Charles
14-07-2014, 08:08
Ko phải như vậy đâu, e rất tôn trọng sự tư vấn của mọi người nhưng lâu lâu có triệu chứng là e lại lo lắng, chứ bình thường e thoải mái lắm

Triệu chứng do bạn tự nghĩ ra thôi, là do stress mà ra (HIV không có triệu chứng thời kỳ đầu, NCH sau 5 - 10 năm khi chuyển sang giai đoạn AIDS mới biểu hiện triệu chứng), bạn được chia sẻ không có nguy cơ thì hãy yên tâm gạt chữ H ra khỏi đầu, các triệu chứng sẽ tự hết.

canduoctuvan01
14-07-2014, 08:29
Giờ e có thể XN ở tuần thứ 6 đc ko a, 12 tuần e thấy lâu quá a ạ

Charles
14-07-2014, 08:39
Giờ e có thể XN ở tuần thứ 6 đc ko a, 12 tuần e thấy lâu quá a ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà XN.

canduoctuvan01
14-07-2014, 08:45
E XN để giải toả chữ H trong đầu e mới yên tâm đc a à, e cũng trong ngành CA ăn chơi quá giờ mới biết sợ là gì :(

Charles
14-07-2014, 08:46
E XN để giải toả chữ H trong đầu e mới yên tâm đc a à, e cũng trong ngành CA ăn chơi quá giờ mới biết sợ là gì :(

Muốn giải tỏa tâm lý thì 6 tuần làm cái Test nhanh thôi.

canduoctuvan01
14-07-2014, 08:50
6 tuần e đi test có độ chính xác cao ko a, khoảng bao nhiêu phần trăm là chính xác, e tính lên trung tâm hỗ trợ tham vấn cộng đồng của Quận làm XN, XN ở chỗ đó có chính xác ko a

Charles
14-07-2014, 09:12
6 tuần e đi test có độ chính xác cao ko a, khoảng bao nhiêu phần trăm là chính xác, e tính lên trung tâm hỗ trợ tham vấn cộng đồng của Quận làm XN, XN ở chỗ đó có chính xác ko a

Chỉ là XN giải tỏa tâm lý thôi, vì trường hợp bạn XN sẽ ÂT mọi thời điểm. Bạn XN chỗ nào cũng được.

canduoctuvan01
14-07-2014, 09:34
E cũng hy vọng là sẽ AT trong mọi thời điểm

songchungvoi_HIV
14-07-2014, 09:38
Ko có nguy cơ, k cần XN

canduoctuvan01
14-07-2014, 10:13
Mọi người cho e hỏi nếu như ngực của GMS có vết xước mà xuất hiện máu, răng e cũng chảy máu vậy thì khi mút vú có lây HIV đc ko

songchungvoi_HIV
14-07-2014, 10:26
Mọi người cho e hỏi nếu như ngực của GMS có vết xước mà xuất hiện máu, răng e cũng chảy máu vậy thì khi mút vú có lây HIV đc ko
K có nguy cơ

Tuanmecsedec
14-07-2014, 21:02

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,cho nên bạn xét nghiệm thời điểm nào cũng âm tính và chính xác.

canduoctuvan01
15-07-2014, 19:00
Hôm nay e lại xuất hiện thêm triệu chứng nhảy mũi rồi mọi người ơi, mà cứ nhảy mũi liên tục, e lo quá

Charles
15-07-2014, 19:02
Hôm nay e lại xuất hiện thêm triệu chứng nhảy mũi rồi mọi người ơi, mà cứ nhảy mũi liên tục, e lo quá

Trời, chỉ là sổ mũi có gì mà la toáng vậy.

canduoctuvan01
15-07-2014, 19:08
E đọc trên các trang web khác có triệu chứng trong gian đoạn cửa sổ, mà nó cứ tựa tựa như bị nhiễm HIV nên e lo quá, e cố gắng làm cho bản thân e ko stress nữa nhưng đột nhiên xuất hiện thêm triệu chứng là e lại lo, hiện tại thì lâu lâu e vẫn bị ho nữa

Charles
15-07-2014, 19:10
E đọc trên các trang web khác có triệu chứng trong gian đoạn cửa sổ, mà nó cứ tựa tựa như bị nhiễm HIV nên e lo quá, e cố gắng làm cho bản thân e ko stress nữa nhưng đột nhiên xuất hiện thêm triệu chứng là e lại lo, hiện tại thì lâu lâu e vẫn bị ho nữa

Bấm vào đây xem nè:

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

canduoctuvan01
15-07-2014, 19:18
Bấm vào đây xem nè:

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

E tính tuần thứ 4 tính từ lúc có nguy cơ làm cái test nhanh để giải toả tâm lý, 4 tuần có khả quan lắm ko a

Charles
15-07-2014, 20:06
E tính tuần thứ 4 tính từ lúc có nguy cơ làm cái test nhanh để giải toả tâm lý, 4 tuần có khả quan lắm ko a

4 tuần bạn làm XN Combo Ag/Ab là hoàn toàn giải tỏa tâm lý được rồi.

canduoctuvan01
15-07-2014, 20:10
4 tuần bạn làm XN Combo Ag/Ab là hoàn toàn giải tỏa tâm lý được rồi.
Với thời gian là 4 tuần liệu có chính xác ko a, có khi nào là XN nhầm ra AT giả ko

Charles
15-07-2014, 20:24
Với thời gian là 4 tuần liệu có chính xác ko a, có khi nào là XN nhầm ra AT giả ko

Nếu bạn thực sự có nguy cơ, sau 4 tuần XN Combo đã có phản ứng.

canduoctuvan01
15-07-2014, 20:47
Vậy cuối tháng e làm XN 1 cái để giải toả tâm lý còn đi học nữa

Nguyen Ha
15-07-2014, 21:13

Vậy thì đi xét nghiệm đi để giải tỏa tâm lý.

Tuanmecsedec
15-07-2014, 21:54

Bạn càng lo lắng tìm đọc nhiều thông tin thì chỉ làm bạn loạn thông tin,thêm lo lắng thôi.Chính vì cái này mà sẽ gây ra bạn nhiều bệnh.Bạn được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm.

canduoctuvan01
15-07-2014, 22:58
E nhớ có lúc trong thời gian 72h lên bệnh viện bệnh nhiệt đới kể đầu đuôi câu chuyện ra mà ông bác sĩ nói 1 câu làm e suy sụp tinh thần luôn: uống thuốc phơi nhiễm là thà giết lầm còn hơn bỏ sót. Câu nói của ổng cứ như mình tự phải bẳ mình làm hồ sơ mua thuốc uống vậy

Tuanmecsedec
15-07-2014, 23:04
E nhớ có lúc trong thời gian 72h lên bệnh viện bệnh nhiệt đới kể đầu đuôi câu chuyện ra mà ông bác sĩ nói 1 câu làm e suy sụp tinh thần luôn: uống thuốc phơi nhiễm là thà giết lầm còn hơn bỏ sót. Câu nói của ổng cứ như mình tự phải bẳ mình làm hồ sơ mua thuốc uống vậy

Bác Sỹ là nhìn đâu cũng thấy vi trùng,nhìn đâu cũng thấy vi rút mà.Với lại tư vấn cho bạn như vậy thì đâu mất mác gì mà ngược lại có lợi cho bệnh viện nhất là cái nhà thuốc trong bệnh viện.

canduoctuvan01
16-07-2014, 18:31
Sáng giờ e bị ho nhiều quá, có đờm, chảy nước mũi nữa mọi người ơi, hơi thở của e có vẻ hơi nóng. E lo sợ quá mọi người ơi

Nguyen Ha
16-07-2014, 18:37
Sáng giờ e bị ho nhiều quá, có đờm, chảy nước mũi nữa mọi người ơi, hơi thở của e có vẻ hơi nóng. E lo sợ quá mọi người ơi

Vui lòng đọc lại 5 trang chia sẻ đi. Đây toàn những bệnh thông thường có gì phải lo.

canduoctuvan01
16-07-2014, 18:56
Bình thường e ít có những triệu chứng này lắm, kể từ khi e có hành vi nguy cơ nên xuất hiện những triệu chứng này, mà nó lại trùng với triệu chứng của hiv trong giai đoạn cửa sổ, trùng với thời gian e có hành vi, e biết là trong thời tiết như thế này cơ thể có thể bị cảm nhưng e cứ sợ là do hiv gây ra ko à

songchungvoi_HIV
16-07-2014, 19:09
Bình thường e ít có những triệu chứng này lắm, kể từ khi e có hành vi nguy cơ nên xuất hiện những triệu chứng này, mà nó lại trùng với triệu chứng của hiv trong giai đoạn cửa sổ, trùng với thời gian e có hành vi, e biết là trong thời tiết như thế này cơ thể có thể bị cảm nhưng e cứ sợ là do hiv gây ra ko à
Bạn có nguy cơ đâu mà HIV gây ra hả Ông Lội????

canduoctuvan01
16-07-2014, 20:16
Vậy giờ e có nên ra nhà thuốc tây mua thuốc cảm cúm uống ko, những triệu chứng trên giống bị cảm

songchungvoi_HIV
16-07-2014, 20:18
Vậy giờ e có nên ra nhà thuốc tây mua thuốc cảm cúm uống ko, những triệu chứng trên giống bị cảm
Bệnh thì đi khám BS, k được tự ý mua thuốc điều trị

Tuanmecsedec
16-07-2014, 22:26

Hiên tượng này chỉ bị ho cảm sốt bình thường thôi.

canduoctuvan01
17-07-2014, 09:11
Mọi người có chủ đề nào giống như e và đã co kq xn AT thì cho e tham khảo để bớt lo đi

songchungvoi_HIV
17-07-2014, 09:23
Mọi người có chủ đề nào giống như e và đã co kq xn AT thì cho e tham khảo để bớt lo đi
Bấm vào đây xem
Chủ đề: QHTD có BCS + OS + mút ti => có nguy cơ với HIV???? (http://diendanhiv.vn/threads/14609-QHTD-co-BCS-OS-mut-ti-gt-co-nguy-co-voi-HIV)Chủ đề: mút vú gmd có nguy cơ không các bác (http://diendanhiv.vn/threads/2024-mut-vu-gmd-co-nguy-co-khong-cac-bac)Chủ đề: nguy cơ nhiễm hiv từ sữa? (http://diendanhiv.vn/threads/3123-nguy-co-nhiem-hiv-tu-sua)Chủ đề: em ngậm đầu vú cô áy và cảm thấy có sữa vây em có nguy cơ lây nhiêm hiv không (http://diendanhiv.vn/threads/7111-em-ngam-dau-vu-co-ay-va-cam-thay-co-sua-vay-em-co-nguy-co-lay-nhiem-hiv-khong)

canduoctuvan01
17-07-2014, 11:19
E đã tham khảo rồi, hy vọng là sẽ đc kết quả xn AT để làm lại cuộc đời

songchungvoi_HIV
17-07-2014, 11:28
E đã tham khảo rồi, hy vọng là sẽ đc kết quả xn AT để làm lại cuộc đời
Ở đây BQT k có tư vấn bừa

canduoctuvan01
17-07-2014, 11:58
Vâng ạ, e cũng trân trọng những lời tư vấn của mọi người lắm, nhưng do xuất hiện triệu chứng nên e mới lo lắng vậy thôi

songchungvoi_HIV
17-07-2014, 12:01
Vâng ạ, e cũng trân trọng những lời tư vấn của mọi người lắm, nhưng do xuất hiện triệu chứng nên e mới lo lắng vậy thôi
TC của bạn nằm hết tỏng đường link này:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

canduoctuvan01
17-07-2014, 17:18
Có khi nào e mút vú mà đó ko phải là mồ hôi hay sữa mà lại là máu, khi đó e có chảy máu răng vậy lỡ nuốt máu vào có nhiễm hiv ko mọi người. Mọi người có link người nào đã có hành vi giống e mà đi xn at r thì up cho e xem với, chứ link kia chủ topic ko có thông báo kq xn

Charles
17-07-2014, 17:21
Có khi nào e mút vú mà đó ko phải là mồ hôi hay sữa mà lại là máu, khi đó e có chảy máu răng vậy lỡ nuốt máu vào có nhiễm hiv ko mọi người. Mọi người có link người nào đã có hành vi giống e mà đi xn at r thì up cho e xem với, chứ link kia chủ topic ko có thông báo kq xn

Máu đâu ra?? Hoang tưởng quá chỉ hại não thôi bạn.

canduoctuvan01
17-07-2014, 17:39
Còn hành vi nănj mụn lỡ như tay có máu nặng mụn xong rồi lấy máu bôi vào thì có nhiễm ko a, tại e nằm sấp nên ko quan sát đc phía sau lưng

Charles
17-07-2014, 18:11
Còn hành vi nănj mụn lỡ như tay có máu nặng mụn xong rồi lấy máu bôi vào thì có nhiễm ko a, tại e nằm sấp nên ko quan sát đc phía sau lưng

Cô ta nặn mụn cho bạn có sao đâu, HIV đâu có trong kẽ móng tay cô ta.

canduoctuvan01
17-07-2014, 18:18
Đặt trường hợp ví dụ như cô ta có lở bị đứt tay nhưng máu chưa kịp khô mà lại vào maxa cho e rồi dùng móng tay nặng mụn, khi mụn ra thì lấy đầu ngón tay bôi máu của vết đứt tay vào thì sao hả a

Charles
17-07-2014, 18:40
Đặt trường hợp ví dụ như cô ta có lở bị đứt tay nhưng máu chưa kịp khô mà lại vào maxa cho e rồi dùng móng tay nặng mụn, khi mụn ra thì lấy đầu ngón tay bôi máu của vết đứt tay vào thì sao hả a

Bạn hỏi vậy tự hỏi lại mình đi, nếu tay bạn đang đay như vậy có massage cho người khác được không???

canduoctuvan01
17-07-2014, 19:27
Lỡ như cô gái đó muốn trả thù cho đàn ông vẫn cố gắng làm thì sao hả a. Có khi nào cơ thể e bị virus xâm nhập vào rồi gây suy giảm hệ miễn dịch nên mới có những triệu chứng e kể trên ko

Charles
17-07-2014, 19:40
Lỡ như cô gái đó muốn trả thù cho đàn ông vẫn cố gắng làm thì sao hả a. Có khi nào cơ thể e bị virus xâm nhập vào rồi gây suy giảm hệ miễn dịch nên mới có những triệu chứng e kể trên ko

Khùng!!! Người ta làm nghề kiếm tiền, chứ nếu muốn trả thù đời thì thiếu gì cách, trả thù kiểu massage thì còn lâu mới nhiễm được.

canduoctuvan01
17-07-2014, 20:11
A cho e hỏi nếu lỡ như có 1 người bị nhiễm hiv mà người đó đang trong giai đoạn cửa sổ thì triệu chứng đặc trưng khi nhiễm là gì, e thấy trên mạng có nói tiêu chảy nhưng bữa giờ e chưa bị tiêu chảy nhiều lần trong ngày

canduoctuvan01
17-07-2014, 20:19
Hiện giờ cơ thể e có nổi nốt đỏ mà đa số là vào buổi trưa hoặc trời nóng, e ko biết là do virus hay cơ thể e bị dị ứng thời tiết nữa, nhưng trước đây e cũng có hay bị như vậy, mụn herper với hạch thì e chưa thấy xuất hiện trên cơ thể e

Charles
17-07-2014, 20:31
A cho e hỏi nếu lỡ như có 1 người bị nhiễm hiv mà người đó đang trong giai đoạn cửa sổ thì triệu chứng đặc trưng khi nhiễm là gì, e thấy trên mạng có nói tiêu chảy nhưng bữa giờ e chưa bị tiêu chảy nhiều lần trong ngày

HIV không có triệu chứng đặc trưng, cũng không có biểu hiện thời kỳ đầu.

Hiện giờ cơ thể e có nổi nốt đỏ mà đa số là vào buổi trưa hoặc trời nóng, e ko biết là do virus hay cơ thể e bị dị ứng thời tiết nữa, nhưng trước đây e cũng có hay bị như vậy, mụn herper với hạch thì e chưa thấy xuất hiện trên cơ thể e

Các biểu hiện của bạn do thời tiết, do nóng trong người và stress cũng gây ra như vậy.

canduoctuvan01
17-07-2014, 21:03
A cho e hỏi tại sao nhiều trang web lại đăng trong thời gian 2 đến 12 tuần sẽ có 1 số triệu chứng như vậy mà

Charles
17-07-2014, 21:24
A cho e hỏi tại sao nhiều trang web lại đăng trong thời gian 2 đến 12 tuần sẽ có 1 số triệu chứng như vậy mà

Thông tin thì vẫn là thông tin, còn thực tế vẫn là thực tế.

canduoctuvan01
17-07-2014, 21:31
Vâng ạ, sau 3 tháng e đc AT thì e mừng chết lun quá, cầu mong sao đc thành hiện thực

Tuanmecsedec
17-07-2014, 21:48

HIV không lây nhiễm kiểu này đâu bạn,nếu lây nhiễm qua hôn và liếm ngực thì tiêu hết rồi bạn

canduoctuvan01
18-07-2014, 09:31
E hy vọng là ko bị gì bởi e đi maxa thì ko thực hiện hành vi qhtd cho DV vào AD, cũng ko kích thích AD bằng miệng, ko quan hệ qua HM, ko sử dụng tiêm chích

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 09:36
E hy vọng là ko bị gì bởi e đi maxa thì ko thực hiện hành vi qhtd cho DV vào AD, cũng ko kích thích AD bằng miệng, ko quan hệ qua HM, ko sử dụng tiêm chích
Bạn rãnh k?? Rãnh thì đọc lại toàn bộ 6 trang chia sẻ đi

canduoctuvan01
18-07-2014, 14:30
HIV không lây nhiễm kiểu này đâu bạn,nếu lây nhiễm qua hôn và liếm ngực thì tiêu hết rồi bạn
Lúc nãy e vừa gọi đt cho a tuấn đó, e lo quá a tuấn ơi, cứ buổi trưa ngủ là lại nổi lên, ko biết do thời tiết hay là e đã nhiễm bệnh hiv rồi nữa, những nốt nó nổi lên có màu hơi đỏ nhưng trong đó lại có màu đỏ tươi của máu nữa a ơi, mà e sờ vào thì ko thấy máu dính vào tay, các nốt đó xuất hiện ở dưới nách với dưới bụng

Charles
18-07-2014, 14:35
Lúc nãy e vừa gọi đt cho a tuấn đó, e lo quá a tuấn ơi, cứ buổi trưa ngủ là lại nổi lên, ko biết do thời tiết hay là e đã nhiễm bệnh hiv rồi nữa, những nốt nó nổi lên có màu hơi đỏ nhưng trong đó lại có màu đỏ tươi của máu nữa a ơi, mà e sờ vào thì ko thấy máu dính vào tay, các nốt đó xuất hiện ở dưới nách với dưới bụng

Do thời tiết, do nóng trong người, do stress thôi bạn.

canduoctuvan01
18-07-2014, 14:44
Mà e thấy lạ lắm, mọi hôm e nỗi mẫn ngứa đâu có nhiều như hôm nay đau, mà đa số nỗi nhiều nhất là phần cánh tay, cổ, ở ngực thì có nhưng ko nhiều, thật sự thì tâm trạng e bây giờ lo lắng quá mấy a ơi

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 14:47
Mà e thấy lạ lắm, mọi hôm e nỗi mẫn ngứa đâu có nhiều như hôm nay đau, mà đa số nỗi nhiều nhất là phần cánh tay, cổ, ở ngực thì có nhưng ko nhiều, thật sự thì tâm trạng e bây giờ lo lắng quá mấy a ơi
Một là bạn đọc lại 6 trang chia sẻ, 2 là Songchung đóng chủ đề này giúp bạn để bạn có thời gian đọc, bạn chọn cách nào??

Charles
18-07-2014, 14:47

Bạn nên đến viện Da liễu khám, không liên quan đến HIV vì HIV không có biểu hiện thời kỳ đầu, và bạn cũng không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-07-2014, 05:14

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.

nguyenqv
19-07-2014, 13:31
BQT xóa bài viết sai nội quy

canduoctuvan01
25-07-2014, 12:30
Bạn yên tâm những gì được tư vấn.

Mọi người ơi cho e hỏi làm sao để phát hiện hạch vậy, hiện giờ e có thấy 1 cục ko biết là mụn hay là hạch nổi ở ngay dưới mang tai gần hàm, nhỏ bằng hạt đậu phộng, hơi đỏ đỏ, ko biết là mụn hay hạch, sờ vào ko đau nhưng bóp mạnh thì hơi đau với lại cứng cứng. A tuấn tư vấn giúp e với nha

songchungvoi_HIV
25-07-2014, 12:37
Mọi người ơi cho e hỏi làm sao để phát hiện hạch vậy, hiện giờ e có thấy 1 cục ko biết là mụn hay là hạch nổi ở ngay dưới mang tai gần hàm, nhỏ bằng hạt đậu phộng, hơi đỏ đỏ, ko biết là mụn hay hạch, sờ vào ko đau nhưng bóp mạnh thì hơi đau với lại cứng cứng. A tuấn tư vấn giúp e với nha
Bấm vào đây xem:
Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Tuanmecsedec
26-07-2014, 04:49

Dưới mỗi hai bên hàm ai cũng có hai cục hạch này.Bạn không nên lấy tay sờ nắn bóp,Những gì bạn nói không phải là hạch rồi,hạch làm gì nhỏ như hạt đâu mà hơi đỏ đỏ.

canduoctuvan01
26-07-2014, 08:45
Dưới mỗi hai bên hàm ai cũng có hai cục hạch này.Bạn không nên lấy tay sờ nắn bóp,Những gì bạn nói không phải là hạch rồi,hạch làm gì nhỏ như hạt đâu mà hơi đỏ đỏ.

Vâng ạ, giờ e nhớ ra thêm 1 hành vi nữa a tuấn, hôm đi maxa đó trước khi nhân viên vào maxa thì e có đi ra ngoài phòng đi vệ sinh, lúc e mở cửa bước vào thì e vô tình quẹt chân vào cánh cửa và có chảy máu, diện tích khoảng bằng hạt đậu xanh, trong lúc maxa nếu lỡ như cô gái đó có vết xước ở tay và chảy máu vô tình quẹt qua vết thương e thì có thể bị nhiễm ko ạ, lúc về nhà qua hôm sau e thấy có vết mày của máu đọng lại ở gần mắt cá chân. A tư vấn dùm e với

Charles
26-07-2014, 08:48
Vâng ạ, giờ e nhớ ra thêm 1 hành vi nữa a tuấn, hôm đi maxa đó trước khi nhân viên vào maxa thì e có đi ra ngoài phòng đi vệ sinh, lúc e mở cửa bước vào thì e vô tình quẹt chân vào cánh cửa và có chảy máu, diện tích khoảng bằng hạt đậu xanh, trong lúc maxa nếu lỡ như cô gái đó có vết xước ở tay và chảy máu vô tình quẹt qua vết thương e thì có thể bị nhiễm ko ạ, lúc về nhà qua hôm sau e thấy có vết mày của máu đọng lại ở gần mắt cá chân. A tư vấn dùm e với

Do bạn lo lắng suy diễn thôi. Bạn hỏi vậy hãy tự hỏi lại chính bản thân: nếu tay mình đang chảy máu thì có massage cho người khác được không???

songchungvoi_HIV
26-07-2014, 08:49
Ko có nguy cơ trong hành vi này

canduoctuvan01
26-07-2014, 09:19
Dạ vâng e cám ơn 2 a ạ, ngày 29 này là đc đúng 4 tuần e sẽ đi xn để giải toả tâm lý thôi

Tuanmecsedec
27-07-2014, 05:33

Dạ vâng e cám ơn 2 a ạ, ngày 29 này là đc đúng 4 tuần e sẽ đi xn để giải toả tâm lý thôi

Bạn yên tâm HIV cũng không lây nhiễm theo kiểu suy diễn như bạn đang lo.Bạn yên tâm những gì được tư vấn,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý cho bạn thôi.Tuanmecsedec đảm bảo 100% kết quả âm tính.

canduoctuvan01
27-07-2014, 08:03
Bạn yên tâm HIV cũng không lây nhiễm theo kiểu suy diễn như bạn đang lo.Bạn yên tâm những gì được tư vấn,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý cho bạn thôi.Tuanmecsedec đảm bảo 100% kết quả âm tính.

E nghe a tuấn bình luận cái này e mừng quá, e cám ơn a tuấn nhiều ạ

canduoctuvan01
28-07-2014, 10:26

A tuấn cho e hỏi xét nghiệm bằng phương pháp combo ở Hoà Hảo thì bao lâu mới có kết quả

songchungvoi_HIV
28-07-2014, 10:35
A tuấn cho e hỏi xét nghiệm bằng phương pháp combo ở Hoà Hảo thì bao lâu mới có kết quả
Sau 2 giờ có KQ

Tuanmecsedec
28-07-2014, 15:59

Bạn không nhất thiết tốn tiền xét nghiệm đâu,bạn có xét nghiệm thì chỉ giải tỏa tâm lý cho bạn thôi,xét nghiệm ở Hòa Hảo sau 2 giờ có kết quả.

canduoctuvan01
28-07-2014, 18:28
Bạn không nhất thiết tốn tiền xét nghiệm đâu,bạn có xét nghiệm thì chỉ giải tỏa tâm lý cho bạn thôi,xét nghiệm ở Hòa Hảo sau 2 giờ có kết quả.
E xn chỉ để giải toả stress thôi a tuấn, dù gì thì e cũng làm 2 cái, 1 cái ngày 29 với đầu tháng sau nguy cơ 3 tháng, có như vậy e mới yên tâm để đi làm đc, hii

canduoctuvan01
28-07-2014, 18:32
Khi vào Hoà Hảo thì các bước như thế nào để người ta xn cho mình vậy a tuấn

Tuanmecsedec
28-07-2014, 22:08
Khi vào Hoà Hảo thì các bước như thế nào để người ta xn cho mình vậy a tuấn

Quy trình xét nghiệm tại Hòa Hảo bây giờ phải có giấy chỉ định của Bác sĩ,vì vậy bạn cần lên lầu 1,đến bàn hướng dẫn,nói xét nghiệm HIV, sau đó họ đưa bạn tờ giấy đóng tiền (khám ) BS,bạn lên lầu 3 đến khoa nội nhiễm gặp BS, bạn nói xét nghiệm HIV thì BS sẽ đưa cho bạn tờ giấy,lúc này có tờ giấy chỉ định của BS thì bạn mới được đi đóng tiền xét nghiệm HIV.

Về thông tin cá nhân,bạn có thể lấy tên họ gì hay địa chỉ nào cũng được.

canduoctuvan01
30-07-2014, 10:36
Quy trình xét nghiệm tại Hòa Hảo bây giờ phải có giấy chỉ định của Bác sĩ,vì vậy bạn cần lên lầu 1,đến bàn hướng dẫn,nói xét nghiệm HIV, sau đó họ đưa bạn tờ giấy đóng tiền (khám ) BS,bạn lên lầu 3 đến khoa nội nhiễm gặp BS, bạn nói xét nghiệm HIV thì BS sẽ đưa cho bạn tờ giấy,lúc này có tờ giấy chỉ định của BS thì bạn mới được đi đóng tiền xét nghiệm HIV.

Về thông tin cá nhân,bạn có thể lấy tên họ gì hay địa chỉ nào cũng được.
A Tuấn ơi hôm qua e có lên Hòa Hảo XN thì đc KQ như sau Neg (S/Co) = 0,18 S/Co < 1 ông bác sĩ nói là AT, nhưng tối đó e có đi maxa nữa nhưng lần này là maxa lành mạnh. Chuyện là thế này lúc đó e nằm sấp thì cô đó có nặng mụn sau lưng cho e, mà e thấy cảm giác lạ lạ lắm giống như có cái gì đó chích vào người vậy thế nên e ko cho nặn nữa. Có khi nào cô đó dùng kim tiêm chích vào lưng e ko

songchungvoi_HIV
30-07-2014, 10:39
A Tuấn ơi hôm qua e có lên Hòa Hảo XN thì đc KQ như sau Neg (S/Co) = 0,18 S/Co < 1 ông bác sĩ nói là AT, nhưng tối đó e có đi maxa nữa nhưng lần này là maxa lành mạnh. Chuyện là thế này lúc đó e nằm sấp thì cô đó có nặng mụn sau lưng cho e, mà e thấy cảm giác lạ lạ lắm giống như có cái gì đó chích vào người vậy thế nên e ko cho nặn nữa. Có khi nào cô đó dùng kim tiêm chích vào lưng e ko
Bạn bị khùng

canduoctuvan01
30-07-2014, 10:42
Vậy là do e sợ quá nên suy nghĩ hoang tưởng hả anh Hiếu, hii. Hôm qua đi XN đc AT mừng quá trời quá đất luôn a ơi

songchungvoi_HIV
30-07-2014, 10:43
Vậy là do e sợ quá nên suy nghĩ hoang tưởng hả anh Hiếu, hii. Hôm qua đi XN đc AT mừng quá trời quá đất luôn a ơi
Ủa AT có gì lạ đâu, vì đâu có nguy cơ đâu trùi, bình thường thui mà