PDA

View Full Version : xin tư vấn giúp em

huhahi1232000
06-07-2014, 20:19
tuần trước khi đang ngồi coi đá bóng thì em thấy có một vết ở gót bàn chân vết thương em thấy có hình cánh cung rộng khoảng 4mm-5mm em chạm vào không thấy đau và đến hôm nay thì vẫn chưa lành em nghi là có một lần em bị ngã xe đạp nhưng không nhớ là khi nào em có bị dính kiêm tiêm không em cần tư vấn

huhahi1232000
06-07-2014, 20:23
tuần trước khi đang ngồi coi đá bóng thì em thấy có một vết ở gót bàn chân có vết thương em thấy có hình cánh cung rộng khoảng 4mm-5mm em chạm vào không thấy đau vết thương cách tận cùng gót bàn chân khoảng 5 cm em thấy có vài miếng da bị bong ra và đến hôm nay thì vẫn chưa lành. em nghi là có một lần em bị ngã xe đạp nhưng không nhớ là khi nào em có bị dính kiêm tiêm không em cần tư vấn

Nguyen Ha
06-07-2014, 20:30
tuần trước khi đang ngồi coi đá bóng thì em thấy có một vết ở gót bàn chân vết thương em thấy có hình cánh cung rộng khoảng 4mm-5mm em chạm vào không thấy đau và đến hôm nay thì vẫn chưa lành em nghi là có một lần em bị ngã xe đạp nhưng không nhớ là khi nào em có bị dính kiêm tiêm không em cần tư vấn

Dính kim tiêm hay không bạn là người biết rõ nhất chứ bạn hỏi thế ai biết cho bạn được, bạn có phải khúc gỗ đâu mà ko biết kim có đâm vào người không.

Charles
06-07-2014, 20:31
tuần trước khi đang ngồi coi đá bóng thì em thấy có một vết ở gót bàn chân có vết thương em thấy có hình cánh cung rộng khoảng 4mm-5mm em chạm vào không thấy đau vết thương cách tận cùng gót bàn chân khoảng 5 cm em thấy có vài miếng da bị bong ra và đến hôm nay thì vẫn chưa lành. em nghi là có một lần em bị ngã xe đạp nhưng không nhớ là khi nào em có bị dính kiêm tiêm không em cần tư vấn

Câu hỏi bạn trình bày không có gì logic với chuyện dính kim tiêm.

huhahi1232000
06-07-2014, 20:53
dựa vào các triệu chứng của vết thuơng chú có thể cho con biết nguy cơ có cao không ạ

Charles
06-07-2014, 20:59
dựa vào các triệu chứng của vết thuơng chú có thể cho con biết nguy cơ có cao không ạ

Đó không phải là vết kim tiêm đâm. Nếu bạn bị kim tiêm đâm, kim sẽ còn cắm ở chân bạn và bạn sẽ cảm nhận và thấy ngay. Do bạn lo lắng rồi nghĩ đến chuyện kim tiêm thôi.

Tuanmecsedec
06-07-2014, 22:00

Chả biết do đâu có vết thương và vết thương do cái gì tạo ra,hỏi có nguy cơ không.Đúng là câu hỏi tào lao mía lao quá.

songchungvoi_HIV
07-07-2014, 07:46
Muốn biết phải kim k mua kim về dẫm thử sẽ biết nhé