PDA

View Full Version : Combo sau ít nhất bao nhiêu ngày thì cho kết quả chính xác

Changing
07-07-2014, 08:29
Cách đây hơn 3 tuần, cụ thể là 24 ngày. E có quan hệ với GMD có dùng BCS (của gái mang cho e) , k có BJ, HJ j hết. Vì là lần đầu của e ( e uống hơi nhiều nên nge lời tụi bạn 1 lần cho biết) nên gần như cho vào là e ra luôn ( chắc đc tầm 5,6s gì đó) và sau đó cũng k làm gì thêm. Thực sự e đọc nhiều bài viết của các anh chị trên diễn đàn và biết mình k có nguy cơ cao nhưng thực sự sau lần đó e rất hối hận và lo lắng, cũng bởi nhiều lí do mà tự e hoang tưởng ra ( như bao của gái bị thủng hay là gái nhiễm H rồi trả thù đời bằng cách cho bao đểu @@) .. Những ngày qua thực sự e rất stress. Vậy mong a chị tư vấn cho e là với 24 ngày e làm xét nghiệm combo thì có thể cho kết quả chính xác bao nhiêu phần trăm ạ, thực sự e cũng chỉ muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. Mong a chị tư vấn cho e

Charles
07-07-2014, 08:35
Cách đây hơn 3 tuần, cụ thể là 24 ngày. E có quan hệ với GMD có dùng BCS (của gái mang cho e) , k có BJ, HJ j hết. Vì là lần đầu của e ( e uống hơi nhiều nên nge lời tụi bạn 1 lần cho biết) nên gần như cho vào là e ra luôn ( chắc đc tầm 5,6s gì đó) và sau đó cũng k làm gì thêm. Thực sự e đọc nhiều bài viết của các anh chị trên diễn đàn và biết mình k có nguy cơ cao nhưng thực sự sau lần đó e rất hối hận và lo lắng, cũng bởi nhiều lí do mà tự e hoang tưởng ra ( như bao của gái bị thủng hay là gái nhiễm H rồi trả thù đời bằng cách cho bao đểu @@) .. Những ngày qua thực sự e rất stress. Vậy mong a chị tư vấn cho e là với 24 ngày e làm xét nghiệm combo thì có thể cho kết quả chính xác bao nhiêu phần trăm ạ, thực sự e cũng chỉ muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. Mong a chị tư vấn cho e

Bạn QHTD có BCS là quan hệ an toàn, không có nguy cơ nên không cần thiết XN.

songchungvoi_HIV
07-07-2014, 08:35
Họ đưa BCS cho bạn mang là họ muốn bảo vệ chính họ, chứ k phải là trả thù đời, k có chuyện trả thù đòi từ BCS. Trả thù theo kiểu dùng kim chục thủng bao giờ mới nhiễm HIV, Muốn trả thù là phải dùng bơm kim chứa máu bơm máu có HIV vào người mới nhiễm.
Bạn xem biểu đồ nhé:

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

Kháng nguyên xuất hiện sau 2 tuần có nguy cơ đến 5 tuần (Đường màu trắng p24), Kháng thể xuất hiện sau 3 tuần có nguy cơ và tồn tại viễn vĩnh trong cơ thể. (Đườngmàu cam kháng thể IgG HIV và đường màu hồng kháng thể IgM HIV), 4 tuần đến 5 tuần Combo Ag/Ab tìm kháng nguyên và kháng thể, sau 6 tuần đến 12 tuần XN HIV 1/2 Ab tìm kháng thể. (Combo Ag/Ab có giá trị từ 4 tuần trở đi vì có Ab tìm kháng thể)

Changing
07-07-2014, 08:42
Vâng , cám ơn các a đã tư vấn. Kiểu như đầu óc căng thẳng nên ngĩ nhiều nguyên nhân vớ vẩn lắm ạ. Bao đểu ý e ở đây là bao thủng hoặc là bao đã sử dụng rồi :(( . Haiz, giá e lúc đó cẩn thận hơn dùng bao của mình thì k đến nỗi này , cũng tại lần đầu nên sơ ý quá

Charles
07-07-2014, 08:48
Vâng , cám ơn các a đã tư vấn. Kiểu như đầu óc căng thẳng nên ngĩ nhiều nguyên nhân vớ vẩn lắm ạ. Bao đểu ý e ở đây là bao thủng hoặc là bao đã sử dụng rồi :(( . Haiz, giá e lúc đó cẩn thận hơn dùng bao của mình thì k đến nỗi này , cũng tại lần đầu nên sơ ý quá

Đâu chỉ mỗi bạn sợ lây bệnh từ GMD, họ cũng sợ lây bệnh từ khách làng chơi chứ, vì thế họ đã chủ động sử dụng BCS. Do bạn lo lắng rồi suy diễn ra mọi tình huống thôi, yên tâm đi, thời gian bạn quan hệ có 5,6 giây (quá ngắn như vậy) thì trường hợp bao gặp sự cố là quá hiếm.

songchungvoi_HIV
07-07-2014, 08:48
Hoàn toàn k có chuyện dùng BCS GMD mà nhiễm. Đừng có suy diễn Hâm, Họ tự bảo vệ họ nên họ mới đưa BCS cho bạn dùng, cũng k có GMD nào điên khùm mà châm BCS thủng để nhận cái bầu ngoài ý muốn và con HIV từ khách làng chơi. Muốn trả thù k trả thù kiểu đ1o, trả thù = cách châm BCS thủng thì k bao giờ nhiễm HIV, mà nguy cơ ngược lại cho GMD chứ k phải bạn nếu bạn là người nhiễm thì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra GMD ăn cho hết nhưng dịch AD k thể theo ngược dòng

Changing
07-07-2014, 08:58
Bản thân e cũng biết mình suy diễn quá nhiều. Cũng tại lo lắng nhiều quá. Cám ơn các a đã tư vấn, e thấy đỡ lo phần nào rồi ạ

Tuanmecsedec
07-07-2014, 09:30
Cách đây hơn 3 tuần, cụ thể là 24 ngày. E có quan hệ với GMD có dùng BCS (của gái mang cho e) , k có BJ, HJ j hết. Vì là lần đầu của e ( e uống hơi nhiều nên nge lời tụi bạn 1 lần cho biết) nên gần như cho vào là e ra luôn ( chắc đc tầm 5,6s gì đó) và sau đó cũng k làm gì thêm. Thực sự e đọc nhiều bài viết của các
anh chị trên diễn đàn và biết mình k có nguy cơ cao nhưng thực sự sau lần đó e rất hối hận và lo lắng, cũng bởi nhiều lí do mà tự e hoang tưởng ra ( như bao của gái bị thủng hay là gái nhiễm H rồi trả thù đời bằng cách cho bao đểu @@) .. Những ngày qua thực sự e rất stress. Vậy mong a chị tư vấn cho e là với 24 ngày e làm xét nghiệm combo thì có thể cho kết quả chính xác bao nhiêu phần trăm ạ, thực sự e cũng chỉ muốn xét nghiệm để giải toả tâm lý. Mong a chị tư vấn cho e

Bạn có nguy cơ đâu mà phải mất tiền xét nghiệm.