PDA

View Full Version : đi xem uống cafe sợ bị kim tim đâm

tuoitre
08-07-2014, 05:55
Hôm wa em đi uống cafe vs mấy đứa bạn.sau đó đi về tự nhiên thấy trên ngón trỏ có 1 vết đứt,e nghỉ do 1 dụng cụ sắc nhọn gây nên.trước đó e có va chạm vs 1 số nguoi trong wán.có khi nào e bị kim đâm ko các anh chi?

Tuanmecsedec
08-07-2014, 06:25
Hôm wa em đi uống cafe vs mấy đứa bạn.sau đó đi về tự nhiên thấy trên ngón trỏ có 1 vết đứt,e nghỉ do 1 dụng cụ sắc nhọn gây nên.trước đó e có va chạm vs 1 số nguoi trong wán.có khi nào e bị kim đâm ko các anh chi?

Hoang tưởng tào lao mía lao quá bạn.

tuoitre
08-07-2014, 06:28
Ngón trỏ của e có 1 vết giống như dao lam căt z anh.cho e hỏi kim tiêm có khả năng gây ra vêt căt như z ko?

Tuanmecsedec
08-07-2014, 06:39
Ngón trỏ của e có 1 vết giống như dao lam căt z anh.cho e hỏi kim tiêm có khả năng gây ra vêt căt như z ko?

Bạn lo lắng quá rồi,trường hợp bạn chỉ tự suy diễn hoang đường thôi.

tôi ơi đừng tuyệt vọng
08-07-2014, 07:15
bạn nên yên tâm đi
không nên tự suy diễn nhiều quá rồi làm cho bản thân mình sợ chứ bạn
bạn chưa xác định được tại sao bạn lại bị như vậy thì làm sao bạn có thể nghĩ đó là kim tiêm?

Charles
08-07-2014, 07:37

Tại sao cứ va phải cái gì là lại nghĩ đến kim tiêm, kim đâm làm gì có vết như dao cắt?? Xem ra trang web hoangtuong.com.vn đang trên đà phát triển mạnh.

tuoitre
08-07-2014, 09:34
Anh Trường xuân ơi,như z là em khỏi dùng pep lun hã

Charles
08-07-2014, 09:55
Anh Trường xuân ơi,như z là em khỏi dùng pep lun hã

Có, bạn nên uống PEPSI cho tỉnh cái đầu bạn.