PDA

View Full Version : Xin anh chị giải đáp giúp em về bệnh ;ây qua đường tình dục

prayforme13
09-07-2014, 10:08
hôm qua em có đi massage, em và GMD tắm chung, cô ấy sờ tay vào âm đạo sau đó sờ lên dương vật của em, em không qhtd cũng như k qh bằng miệng..
vậy em có nguy cơ lây các bệnh như lậu hay giang mai,.... k ạ?

Charles
09-07-2014, 10:15
hôm qua em có đi massage, em và GMD tắm chung, cô ấy sờ tay vào âm đạo sau đó sờ lên dương vật của em, em không qhtd cũng như k qh bằng miệng..

Bạn không QHTD, cũng không quan hệ bằng miệng mà chỉ kích dục bằng tay thì an toàn cho tất cả.

prayforme13
09-07-2014, 10:24
dạ em cảm ơn anh ạ
cho em hỏi thêm là, gần 1 năm mà không có biểu hiện của giang mai hay sùi mào gà thì chứng tỏ là k nhiễm 2 bệnh đó đúng k ạ?

Charles
09-07-2014, 10:33
dạ em cảm ơn anh ạ
cho em hỏi thêm là, gần 1 năm mà không có biểu hiện của giang mai hay sùi mào gà thì chứng tỏ là k nhiễm 2 bệnh đó đúng k ạ?

SMG sau 3 tháng không có biểu hiện u sùi là không bị. Còn giang mai muốn biết bạn phải XN.

prayforme13
09-07-2014, 11:20
dạ em quên mất là em đã xn giang mai và âm tính, như vậy em k bị giang mai đúng k ạ
Cảm ơn anh đã tư vấn giúp em ạ

Tuanmecsedec
09-07-2014, 22:31

dạ em cảm ơn anh ạ

dạ em quên mất là em đã xn giang mai và âm tính, như vậy em k bị giang mai đúng k ạ
Cảm ơn anh đã tư vấn giúp em ạ

Bạn yên tâm,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.