PDA

View Full Version : Cần tư vấn gấp uống nhầm sữa chua hư

tramcam1
10-07-2014, 22:47
Em chào mọi người, e có nguy cơ xin được tư vấn:
Em đi công tác tỉnh và thuê nhà nghỉ, ở đó có tủ lạnh để nước uống, em lấy chai sữa trong đó bóc ra uống 1 ngụm lớn và phát hiện chai sữa bị chua hỏng e chỉ kịp nhổ ra 1 nửa, e nhìn kỹ lại thì thấy nó có vón cục trắng như tinh dịch, e lo sợ chai sữa này có nguy cơ có tinh dịch mầm bênh do ai đó bị: HIV, lậu, mồng gà, giang mai, vg B... xuất vào để hại người khác. Vì em nghe cánh Taxi ở đó nói nhà nghỉ này hay bị lục đồ lúc khách ra ngoài và bọn nghiện hay vào đó đập đá, hít...
Cho e hỏi, nếu chai nước e uống có nguồn bệnh như e lo sợ thì e có nguy cơ bị bệnh gì không?
E còn tắm rửa và thủ dâm vào giấy vs ở đó 2lần
Mà e còn bị tróc da lợi do trước đó 12tiếng em ăn mì tôm nóng ạ
Em chân thành cảm ơn.

Tuanmecsedec
10-07-2014, 22:50
Em đi công tác tỉnh và thuê nhà nghỉ, ở đó có tủ lạnh để nước uống, em lấy chai sữa trong đó bóc ra uống 1 ngụm lớn và phát hiện chai sữa bị chua hỏng e chỉ kịp nhổ ra 1 nửa, e nhìn kỹ lại thì thấy nó có vón cục trắng như tinh dịch, e lo sợ chai sữa này có nguy cơ có tinh dịch mầm bênh do ai đó bị: HIV, lậu, mồng gà, giang mai, vg B... xuất vào để hại người khác. Vì em nghe cánh Taxi ở đó nói nhà nghỉ này hay bị lục đồ lúc khách ra ngoài và bọn nghiện hay vào đó đập đá, hít...
Cho e hỏi, nếu chai nước e uống có nguồn bệnh như e lo sợ thì e có nguy cơ bị bệnh gì không?
Em chân thành cảm ơn.

Bạn lo lắng tào lao rồi,sữa chua bị hư thì bị vón cục lại là đúng rồi,sữa chua thì màu trắng chứ màu gì.

tramcam1
10-07-2014, 22:53
E biết là mình suy diễn nhiều, e chỉ mong các anh chị thông chị thông cảm và chia sẻ để e hiểu trường hợp có tinh dịch trong đó thì em có sao không thôi ạ?

Tuanmecsedec
10-07-2014, 22:56
E biết là mình suy diễn nhiều, e chỉ mong các anh chị thông chị thông cảm và chia sẻ để e hiểu trường hợp có tinh dịch trong đó thì em có sao không thôi ạ?

Làm có tinh dịch trong đó bạn,nếu có thì cũng không sao.

tramcam1
10-07-2014, 22:59
Cảm ơn anh Tuấn, vậy là e có thể yên tâm trong mọi trường hợp phải không anh?

Tuanmecsedec
10-07-2014, 23:02
Cảm ơn anh Tuấn, vậy là e có thể yên tâm trong mọi trường hợp phải không anh?

Có gì đâu mà không yên tâm.

tramcam1
10-07-2014, 23:17
À mà anh Tuấn ơi, e đọc lại phần a ghi hình như anh nhầm là sữa chua rồi, nó là chai sữa nước uống cơ anh ah.

Tuanmecsedec
10-07-2014, 23:20
À mà anh Tuấn ơi, e đọc lại phần a ghi hình như anh nhầm là sữa chua rồi, nó là chai sữa nước uống cơ anh ah.

Dù là chai sữa nào cũng vậy,do bạn lo lắng hoang tưởng thôi.

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 07:03
Em chân thành cảm ơn.
Chửa để lâu ngày quá hạn dùng dĩ nhiên vón cục rùi, k có chuyện cho tinh dịch vào trong chai sữa, tinh dịch khi ra khỏi cơ thể sau vài phút đã từ dạng đục chuyển sang dạng trong là thành nước ngay tức khắc, một khi đã ra môi trường sống của cơ thể thì tinh dịch k còn là tế bào sống, tinh dịch k thể sống trong chai sữa, Mà một khi tinh dịch k còn là tế bào sống HIV cũng k có môi trường sống HIV cũng chết queo

tramcam1
11-07-2014, 16:13
Cảm ơn anh Songchung. Còn nguy cơ của các bệnh STDs khác thì sao ạ? Quả thực e lo là vì: sau khi ra khỏi nhà nghỉ quay lại e thấy phòng nghỉ có vài chi tiết như màn rèm, chăn thay đổi vị trí, ở đây thi thoảng hay bị mở phòng lúc khách ra ngoài anh ạ.
HIV thì e hoàn toàn có thể yên tâm phải không ạ?

tramcam1
11-07-2014, 16:18
E cũng xem lại hạn sử dụng thì chai sữa đó vẫn còn 5 tháng sử dụng ạ.

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 16:28
Cảm ơn anh Songchung. Còn nguy cơ của các bệnh STDs khác thì sao ạ? Quả thực e lo là vì: sau khi ra khỏi nhà nghỉ quay lại e thấy phòng nghỉ có vài chi tiết như màn rèm, chăn thay đổi vị trí, ở đây thi thoảng hay bị mở phòng lúc khách ra ngoài anh ạ.
HIV thì e hoàn toàn có thể yên tâm phải không ạ?
Uống sữa quá hạn may k bị may k bị trúng thực nhập viện là may rùi, K có ai uống sữa quá hạm nà lây STDs trời ạh, bạn qua 1thiếu kiến thức và hoang tưởng trầm trọng

tramcam1
11-07-2014, 16:59
Dạ e hiểu sữa quá hạn thôi thì không sao. E lo là trường hợp nó có nguồn bệnh HIV hoặc STDs trong đó thì thế nào ạ. Với lại e thấy hạn sử dụng của chai sữa đó vẫn còn đến tháng 9/2014 cơ anh ạ.

songchungvoi_HIV
11-07-2014, 17:09
Dạ e hiểu sữa quá hạn thôi thì không sao. E lo là trường hợp nó có nguồn bệnh HIV hoặc STDs trong đó thì thế nào ạ. Với lại e thấy hạn sử dụng của chai sữa đó vẫn còn đến tháng 9/2014 cơ anh ạ.
Bạn đọc chữ Việt kém quáaaaaaaaaaaaaaaaaa

Langthangtinhdoi
11-07-2014, 20:41
Châu tinh trì VN. :monkeys14:

tôi ơi đừng tuyệt vọng
11-07-2014, 20:49
bớt hài đi bạn

kellybuiping
11-07-2014, 21:26
bạn này xem phở nhiều quá nên chắc bị ám ảnh , :) bạn bóc cái vỏ chai sữa ra lôn ngược lại có khi là chữ " trung tình "