PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em a: Nước mũi bắn vào mắt sợ nhiễm HIV

Goodman
12-07-2014, 11:50
Hôm qua em có đi matxa. Nhưng ko làm gì cả. Điều lo lắng của e là khi cô nhân viên dùng tay xoa bóp mặt e. Khi mở mắt ra có gì
bay vào mắt em. Cô ấy bị cúm nên sụt sịt mũi. Em nghĩ là nước mũi bắn vào mắt em ạ! Các anh chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e xem TH của e có
nguy cơ HIV ko ạ?e chỉ lo trong nước
mũi có máu thôi ạ!

songchungvoi_HIV
12-07-2014, 11:53
Hôm qua em có đi matxa. Nhưng ko làm gì cả. Điều lo lắng của e là khi cô nhân viên dùng tay xoa bóp mặt e. Khi mở mắt ra có gì
bay vào mắt em. Cô ấy bị cúm nên sụt sịt mũi. Em nghĩ là nước mũi bắn vào mắt em ạ! Các anh chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e xem TH của e có
nguy cơ HIV ko ạ?e chỉ lo trong nước
mũi có máu thôi ạ!
Cho dù cô ta có hỷ một bãi nước mũi vào mắt bạn cũng k có nguy cơ, vì dịch nước mũi k có HIV, nước mắt, mồ hôi, nước bọt, dịch chất ối hoàn toàn k có HIV

Goodman
12-07-2014, 12:07
Em cam ơn a! Nhưng em ko biết nươc đó là máu hay nước bọt ạ? Anh cho e hỏi câu cuối cùng là e có phải lo lắng về TH này ko ạ?

songchungvoi_HIV
12-07-2014, 12:14
Em cam ơn a! Nhưng em ko biết nươc đó là máu hay nước bọt ạ? Anh cho e hỏi câu cuối cùng là e có phải lo lắng về TH này ko ạ?
Mắt bạn có bị mù k mà k thấy mũi có máu hay k?? nếu có bạn nhìn bằng mắt thường cũng thấy máu chảy ra như máu cam