PDA

View Full Version : Các anh chị ơi giúp em với quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su

Jean61
24-08-2013, 10:51
Em xin chào các anh chị trên diễn đàn, hôm qua em có đi quan hệ với gmd em có sử dụng bao cao su và khi rút ra em vẫn thấy tinh dịch ở phần đầu bao sau đó em vào phòng tắm để lấy bao ra thì thấy tinh dịch dính vào tay em đang cầm đầu bao. Em không rõ là do bao bị thủng hay tinh dịch chảy ngược từ phần cuối bao lúc lấy ra em đã nhìn kỹ không bị rách và vệ sinh dv bằng xà phòng nhưng lúc ấy em không nghĩ ra cách kiểm tra bao có thủng không em đang lo sợ và hối hận quá. Các anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ nhiễm cao không ạ? Em đang chờ hết tháng sẽ đi xét nghiệm

Jean61
24-08-2013, 10:58
Lúc đó em đã nói cho cô gái đó và hỏi cô ấy có bị bệnh j không và trao đổi nếu đi xét nghiệm em sẽ lo toàn bộ chi phí nhưng cô ấy nói không bị j và không muốn đi xét nghiệm em không ngủ dược từ hôn qua rồi em ân hận và ghê tởm mình quá em đang rất sợ mình sẽ lâu cho gia đình

Not afraid2
24-08-2013, 11:08
Em xin chào các anh chị trên diễn đàn, hôm qua em có đi quan hệ với gmd em có sử dụng bao cao su và khi rút ra em vẫn thấy tinh dịch ở phần đầu bao sau đó em vào phòng tắm để lấy bao ra thì thấy tinh dịch dính vào tay em đang cầm đầu bao. Em không rõ là do bao bị thủng hay tinh dịch chảy ngược từ phần cuối bao lúc lấy ra em đã nhìn kỹ không bị rách và vệ sinh dv bằng xà phòng nhưng lúc ấy em không nghĩ ra cách kiểm tra bao có thủng không em đang lo sợ và hối hận quá. Các anh chị tư vấn giúp em có nguy cơ nhiễm cao không ạ? Em đang chờ hết tháng sẽ đi xét nghiệm
Bạn qhtd có bcs là qhtd an toàn, hơn nữa bạn đã cẩn thận kiểm tra bcs ko bị rách như vậy thì lại càng yên tâm hơn. Nếu bao bị thủng thì bạn cũng ko sao mà nguy cơ ở trường hợp bao thủng này là dành cho gmd nhé chứ ko phải bạn. Trường hợp của bạn thì xét nghiệm lúc nào cũng âm tính thôi, đừng để stress đánh gục và từ nay tránh xa các hành vi "ăn bánh trả tiền" để khỏi lo lắng nhé.

Tuanmecsedec
24-08-2013, 11:59

Bạn yên tâm,những gì bạn kể cho thấy bạn không có nguy cơ,bạn không cần thiết xét nghiệm trong trường hợp này.Bạn có thể tìm hiểu thêm trên diễn đàn.

CrisM
24-08-2013, 13:13
Trường hợp của bạn an toàn với hiv, yên tâm nhé

Jean61
24-08-2013, 13:16
Em cám ơn các anh đã tư vấn cho em. Giờ đây em rất hận bản thân mình vì lúc yếu lòng mà làm chuyện có lỗi với vợ con. Em thật sự cảm thấy mình đê tiện. Tối qua em thâm chí đã nghĩ đến khi mình chết không được thấy các con trưởng thành và không chăm sóc được cho vợ con em. Em thật có lỗi với gia đình. Sau này em cũng không dám như thế nữa

CrisM
24-08-2013, 13:19
Biết thế thì sống lành mạnh, yêu thương vợ con nhiều vào nhé. Đi đâu, vui vẻ với ai cũng chẳng bằng nhà mình đâu

Jean61
24-08-2013, 19:59
Vâng em cám ơn các anh chị trong diễn đàn, em sẽ không thế nữa. Hiện tại em đã bớt lo lắng và ăn uống lại bình thường rồi. Cám ơn các anh chị đã tư vấn giúp em

Jean61
26-08-2013, 02:05
Các anh ơi hiện tại em không có triệu chứng bệnh giang mai nhưng nếu muốn xét nghiệm để biêt chắc chắn thì phải chờ bao lâu sau ngày có nguy cơ ạ. Em đinh chờ đủ 28 ngày để xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn nhưng em đang lo lắng quá nếu xét nghiệm giang mai trước thì cũng được. Mong các anh chị tư vấn giúp em với

Nguyen Ha
26-08-2013, 04:35
Các anh ơi hiện tại em không có triệu chứng bệnh giang mai nhưng nếu muốn xét nghiệm để biêt chắc chắn thì phải chờ bao lâu sau ngày có nguy cơ ạ. Em đinh chờ đủ 28 ngày để xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn nhưng em đang lo lắng quá nếu xét nghiệm giang mai trước thì cũng được. Mong các anh chị tư vấn giúp em với

Bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn. Bạn ko thấy có triệu chứng bệnh giang mai thì sao phải lo lắng. Thời kỳ ủ bệnh của bệnh giang mai sớm là 10 ngày, muộn là 90 ngày.

Jean61
26-08-2013, 07:20
Em cám ơn chị mặc dù được biết như thế nhưng em vẫn muốn làm xét nghiệm để đảm bảo an toàn cho gia đình mình. dạo gần đây em đã cố gắng tách ly ra vì sợ lây bệnh cho gia đình. Em ngh nói giang mai có thể lây qua đồ dùng chung như đồ ăn uống chén bát, khăn tắm, chăn mền em rất lo sợ. Em hối hận quá hiện tịa em phải chờ ít nhất 10 ngày để đi xét nghiệm giang mai phải không ạ?

Tuanmecsedec
26-08-2013, 07:34
Em cám ơn chị mặc dù được biết như thế nhưng em vẫn muốn làm xét nghiệm để đảm bảo an toàn cho gia đình mình. dạo gần đây em đã cố gắng tách ly ra vì sợ lây bệnh cho gia đình. Em ngh nói giang mai có thể lây qua đồ dùng chung như đồ ăn uống chén bát, khăn tắm, chăn mền em rất lo sợ. Em hối hận quá hiện tịa em phải chờ ít nhất 10 ngày để đi xét nghiệm giang mai phải không ạ?

Về giang mai bạn nên để 1 tháng có thề yêu cầu làm cả 2 xét nghiệm VDRL và TPHA .

Jean61
26-08-2013, 08:25
Em cám ơn anh Tuấn. Em nhớ lại lúc đó có quan hệ bằng miệng với cô gái đó hiện giờ em phát hiện bên trong môi dưới có một vết rộp không đau rát em cũng không biết nó là gì nữa. Em mong hết 30 ngày thật nhanh để đi xét nghiệm

Jean61
28-08-2013, 04:03
Anh Tuấn ơi mặc dù đã được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ song em vẫn lo lắng quá. Dạo gần đây em thường mất ngủ. Em đang chờ đủ 28 ngày để làm xét nghiệm combi ở hoà hảo. Em thấy hối hận và buồn quá.

Nguyen Ha
28-08-2013, 05:54
Anh Tuấn ơi mặc dù đã được các anh chị tư vấn là không có nguy cơ song em vẫn lo lắng quá. Dạo gần đây em thường mất ngủ. Em đang chờ đủ 28 ngày để làm xét nghiệm combi ở hoà hảo. Em thấy hối hận và buồn quá.

Tâm lý chung ai cũng lo lắng thế. Bạn được chia sẻ là ko có nguy cơ nên bạn yên tâm đi, xn lúc nào cũng sẽ âm tính.

Jean61
28-08-2013, 06:49
Em cám ơn chị nhiều lắm. Em vẫn biết là như vậy nhưng không thể ngừng suy nghi về nó. Càng nghĩ càng thấy hận bản thân cảm thấy mình ngu ngốc nhiều lúc em muốn khóc nhưng không ra nước mắt. Sáng lên rồi mỗi kh trời sáng em thấy trong lòng bình an được hơn một ít. Cám ơn chị đã dành thời gian hia sẻ với em.

Jean61
28-08-2013, 16:22
Các anh chị ơi cho em hỏi hiện giờ em không có triệu chứng giang mai nhưng em rất sợ là mình bị và lây cho gia đình. Trong giai đoạn chưa có vết loet giang mai có thể lây không ạ

Not afraid2
28-08-2013, 21:17
Mình tham khảo ở nhiều nguồn là giang mai ủ bệnh từ 10-90 ngày. Theo anh Tuấn bảo thì 1 tháng bạn nên đi xét nghiệm giang mai luôn, nếu bạn nghi ngờ thì nên cẩn thận kẻo lây cho gia đình. Với lại bạn qhtd có bcs thì an toàn với các bệnh tình dục nhé, xét nghiệm chỉ là giải tỏa thôi.

Jean61
29-08-2013, 15:50
Cám ơn bạn nhé mình căng thẳng quá hôm nay là 6 ngày kể tư khi có nguy cơ mình còn phai chờ 22 ngày nữa mới có thể đi xét nghiệm mình phai tìm cách nào để giảm stress thôi chứ không mình gục luôn quá. Mấy hôm nay không đêm nào ngủ ngon sáng dậy làm việc hoạ may còn khôbg nghĩ tới nó

Jean61
31-08-2013, 17:15
Hôm nay là ngày thứ 8 kể từ hôm có nguy cơ. Em đã nói dối nhà đi du lịch mà r thuê phòng trọ ở riêng một mình. Cảm giác cũng khá hơn. Hôm nay em nhịn không được đã đến bv da liễu xét nghiệm giang mai kết quả là âm tính em cũng trình bày với bác sỹ là mới 8 ngày nhưng bác sũ vẫn cho xét nghiệm, bác sỹ cũng hẹn 3 tháng đến xét nghiệm cả hiv và giang mai em vẫn lo quá. Kết quả âm tính giang mai của em hôm nay chắc trong 8 ngày em còn ở nhà không lây cho người nhà đâu ác anh chị nhỉ. Em sợ nhất là liên luỵ người nhà

Jean61
31-08-2013, 17:20
20 ngày nữa em sẽ đến hoà hảo xet nghiệm hiv combo và giang mai nếu cả hai đều âm tính lúc ấy em có thể về nhà chưa ạ. Mới có mấy tiến mà em nhớ người nhà quá. Em đau lòng muốn khóc được, ba mẹ, em yêu và các con xin lỗi mọi người.

Boycodon85
31-08-2013, 17:38
Cố gắng bạn, mình cũng hiểu việc chờ đợi trong tâm trạng lo âu của bạn... Chúc bạn âm tính!

Jean61
31-08-2013, 17:46
Giờ mới đê ý kỹ người chủ cũ của căn trọ này đê lại cho em vài câu trên giấy dán tường.
Phía trước bàn mổ là cả sự sống, hãy cầm dao mổ bằng cả trái tìm.

Đừng cầu xin một cuộc sống dễ dàng, hãy cầu xin cho bản thân mình được mạnh mẽ.

Chỉ yêu thôi đừng nói yêu mãi mãi

Có lẽ người đó là một sinh viên y khoa. Vô tình em cũng cảm thấy tâm trạng nhẹ đi một chút nhờ những lời nhắn.

Jean61
01-09-2013, 06:19
Anh Tuấn ơi em được biết bác sỹ Cao Hữu Nghĩa ở pastuer từng trao đổi thông tin rằng giang mai sau 1 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì có ther xét nghiệm để có kết quả chính xác có nhiễm hay không. Em muốn hỏi anh có biết địa chỉ phòng khám ngoài giờ và số điện thoại của bác sỹ Cao Hữu Nghĩa không cho em biết với. Em thấy lo lắng quá. Hôm nay là ngày thứ 9 kể từ khi có nguy cơ cmar giác chờ đợi 19 ngày nữa để xét nghiệm cả HIV và giang mai thật kinh khủng anh ạ.

Tuanmecsedec
01-09-2013, 06:23
Anh Tuấn ơi em được biết bác sỹ Cao Hữu Nghĩa ở pastuer từng trao đổi thông tin rằng giang mai sau 1 tháng kể từ ngày có nguy cơ thì có ther xét nghiệm để có kết quả chính xác có nhiễm hay không. Em muốn hỏi anh có biết địa chỉ phòng khám ngoa

Giang mai xét nghiệm 1 tháng bằng phương pháp này TPHA theo lời tư vấn của Bác sĩ Cao Hữu Nghĩa của viện Pasteur

Jean61
01-09-2013, 07:53
Em cám ơn anh

Jean61
01-09-2013, 09:10
Anh Tuấn ơi cho em hỏi là nhất định phải chờ 28 ngày mới xét nghiệm hiv và giang mai cùng lúc ra kết quả chính xác nhất phải không anh em suy sụp quá em sơn là mình không kiên trì nổi dù biết là chỉ 19 ngày nữa

Tuanmecsedec
01-09-2013, 09:48
Anh Tuấn ơi cho em hỏi là nhất định phải chờ 28 ngày mới xét nghiệm hiv và giang mai cùng lúc ra kết quả chính xác nhất phải không anh em suy sụp quá em sơn là mình không kiên trì nổi dù biết là chỉ 19 ngày nữa

Với HIV bạn không cần thiết xét nghiệm HIV ag/ab ngày 28 nữa,bạn để 12 tuần làm phương pháp tìm kháng thể luôn (ab).Giang mai bạn có thể làm phương pháp TPHA sau 1 tháng rất chính xác.

Jean61
01-09-2013, 10:29
Em cám ơn anh. Vậy em chờ đủ 28 ngày xét nghiệm hiv combo và giang mai luôn liệu có ổn không anh vì em vẫn rất lo sợ cả hai căn bệnh này nên em đã dọn ra ở riêng hôm qua rồi và em đã đến bệnh viện da liễu xét nghiệm THPA và VDRL âm tính cũng hôm qua. Nếu như vậy có khả năng 8 ngày em ở nhà sẽ không lây bệnh cho người thân không anh. Mặc dù em vẫn chưa biết mình có mắc hay không nhưng vẫn lo sợ trường hợp xấu xảy ra em buồn quá.

Jean61
01-09-2013, 19:21
Anh Tuấn ơi trường hợp của em không bị toạc đầu dương vật ra ngoài thì thủng bị trí nào cũng ko sao phải không anh. Lúc đó em hoảng quá không nghĩ được đổ nướ vô để xác định vị trí vè kích cỡ lỗ thủng. Bây giờ đầu óc em trống rỗng rồi

Tuanmecsedec
01-09-2013, 19:26
Anh Tuấn ơi trường hợp của em không bị toạc đầu dương vật ra ngoài thì thủng bị trí nào cũng ko sao phải không anh. Lúc đó em hoảng quá không nghĩ được đổ nướ vô để xác định vị trí vè kích cỡ lỗ thủng. Bây giờ đầu óc em trống rỗng rồi

Hành vi của bạn ngay từ đầu đã được đánh giá rồi,bạn yên tâm đi.

Jean61
01-09-2013, 19:35
Cám ơn anh hiện tại em không thể ngừng suy nghĩ về nó được em cứ tự hỏi mình là đã kiểm tra kỹ chưa và nhớ lại tình hình lúc đó nhưng đầu óc thì trống rỗng và thẫn thờ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều lần. Ngày mai là ngày thứ 10 rồi ko biết tối nay em ngủ được không bình thường em cứ 30 phút tỉnh lại một lần suy nghĩ tiếp. Em hối hận và đau lòng quá. Em xin lỗi

songchungvoi_HIV
01-09-2013, 19:54
Cám ơn anh hiện tại em không thể ngừng suy nghĩ về nó được em cứ tự hỏi mình là đã kiểm tra kỹ chưa và nhớ lại tình hình lúc đó nhưng đầu óc thì trống rỗng và thẫn thờ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều lần. Ngày mai là ngày thứ 10 rồi ko biết tối nay em ngủ được không bình thường em cứ 30 phút tỉnh lại một lần suy nghĩ tiếp. Em hối hận và đau lòng quá. Em xin lỗi
Việc rối loạn tâm lý là do chính bạn tự gây ra. Bạn không tin những gì chúng tôi tư vấn. Bạn thiếu tự tin ở chính mình. Một người như bạn khó thành công trong cuộc sống. Nếu tình trạng cứ tiếp diễn, bBa5n sẽ vào viênta6m thần. Bình tĩnh và biết suy luận vấn đề cho đúng cách là iều thuốc giúp bạn vượt qua. nên nghe nhạc, chơi thể thao là liều thuốc tốt nhất cho bạn

Jean61
01-09-2013, 20:02
Em cám ơn anh đã cho em lời khuyên quả thật là càng gần tới ngày thứ 28 em càng lo lắng và mất niềm tin vào chính mình, hiện tại em sẽ cố gắng quên đi chuyện j đến sẽ đến thôi tới ngày 28 xét nghiệm rồi thế nào thì tính theo cách đó. Em nhớ người thân quá em tự tách biệt với mọi ng đã đc 2 ngày rồi. Hu hu

Jean61
01-09-2013, 20:06
Không phải em không tin vào sự tư vấn của các anh đâu ạ là em khôbg tin chính mình thôi. Bởi bì các anh tư vấn dựa vào lời kể cua em. Giờ suy nghĩ kỹ em chỉ chắc chắn là dương vật ko toạc ra ngoài từ thân bao tới đầu không rách còn đầu bao thủng thế nào và to bao nhiêu vị trí nào thì em không kiểm tra được vì lúc đó hoang hốt quá em không nghĩ được đổ nước vào

Charles
01-09-2013, 20:09
Ngay từ đầu trường hợp của bạn đã ko có nguy cơ rồi. Xét nghiệm chỉ để xả street thôi.

Jean61
01-09-2013, 20:15
Mình cám ơn bạn vì lời khuyên. Mình còn phải chịu đựng thêm 19 ngày mới tới hạn. Cảm giác khó chịu quá nên mình rất cần những lời chia sẻ và động viên. Mình rất biết ơn anh Tuấn anh songchungvoihiv và các bạn trong diễn đàn

Charles
01-09-2013, 20:26
Mọi người đã chia sẻ với bạn rất nhiều đó thôi. Bạn hãy vững tin lên. Chúc bạn may mắn và sống luôn vui vẻ!

Jean61
01-09-2013, 21:07
Cám ơn bạn nhé. Tại vì hiện tại mình đang tách khỏi mọi ng thân nói dối đi du lịch để thuê nhà trọ ở riêng nên mình có cản giác cô độc cứ muốn lên diễn đàn trao đổi. Cho hết thời gian ấy mà chứ bằng không thời gian nó trôi qua chậm quá.

kijack88
01-09-2013, 21:33
Cái chất dính dính mà bạn tưởng là tinh dịch của mình thực chất là dịch của cô gái thôi, bạn mới dùng bcs lần đầu à?

Jean61
01-09-2013, 21:43
Không phải đâu bạn mình quan hệ nhiều lần rồi mình xác nhận là cái phần tinh dịch dính vào tay mình vì nó có màu trắng đục như sữa ông thọ ấy chỉ loãng hơn thôi. Nên mình rất lo lắng, lúc mình cầm bao ra rồ nhìn lại thấy phần tinh trùng bị chảy ra đâu mất còn lại phần dịch trong veo

Jean61
01-09-2013, 21:45
Chất dính dính của phụ nữ nó trong mà