PDA

View Full Version : tư vấn thêm,do say rượu,em nghi bị cưỡng hiếp quan he dong tinh

xitrum
15-07-2014, 06:37
hôm qua em uống rượu say về,chẳng biết hôm qua em về lúc nào,sáng nay dậy thấy mình đang ngủ ở nhà.hôm qua em nhậu với mấy bạn cùng chơi game cùng,em uốngn hiều quá,say ko biet em vè lúc nào,em chỉ nhớ có 1 nguoi nghiện ma tuy uống ruou cùng,liệu em say em có giâm phải kim tiêm hay có ai đó dùng kim tiêm chọc vào nguoi ko,em lo quá,say ko biết gì,sáng nay thây mình nằm tại phòng trọ,em la sinh viên,em có nguy cơ hiv k

songchungvoi_HIV
15-07-2014, 07:21
hôm qua em uống rượu say về,chẳng biết hôm qua em về lúc nào,sáng nay dậy thấy mình đang ngủ ở nhà.hôm qua em nhậu với mấy bạn cùng chơi game cùng,em uốngn hiều quá,say ko biet em vè lúc nào,em chỉ nhớ có 1 nguoi nghiện ma tuy uống ruou cùng,liệu em say em có giâm phải kim tiêm hay có ai đó dùng kim tiêm chọc vào nguoi ko,em lo quá,say ko biết gì,sáng nay thây mình nằm tại phòng trọ,em la sinh viên,em có nguy cơ hiv k
Bạn nói vậy ông nội songchung sống lại cũng k trả lời câu hỏi này cho bạn được, bạn say rượu bí tỉ chuyện có ai hại bạn hay k thì có trời biết, bạn suy diễn cũng vừa thôi, có nhiều người say bét nằm la liệt ngoài đường, k lẽ những trường hợp như vậy đều bị hại àh????? Bạn tào lao quá

tôi ơi đừng tuyệt vọng
15-07-2014, 07:40
đọc bài bạn thấy bạn mơ hồ,viển vông thấy rõ nên không biết phải trả lời bạn như thế nào nữa đây?đã vậy còn viết bài bằng chữ màu xanh dương nữa mới ghê chứ,cũng chịu khó màu mè quá ha ^^

xitrum
15-07-2014, 08:01
hic,chac do em ám ảnh hiv quá,sáng nay dậy em kiểm tra ko thấy vết trầy xước nao trên nguoi,em ở hà nội,uống say quá,vậy em có nguy cơ k ạ

songchungvoi_HIV
15-07-2014, 08:03
hic,chac do em ám ảnh hiv quá,sáng nay dậy em kiểm tra ko thấy vết trầy xước nao trên nguoi,em ở hà nội,uống say quá,vậy em có nguy cơ k ạ
Ko có nguy cơ, đó là do bạn lo lắng suy diễn ra thôi, Ma túy đắc bỏ sừ, đâu có rẻ mà tiêm cho bạn??

xitrum
15-07-2014, 08:05
Ko có nguy cơ, đó là do bạn lo lắng suy diễn ra thôi, Ma túy đắc bỏ sừ, đâu có rẻ mà tiêm cho bạn??
vâng,em sơ thằng nghiện nào đó cầm kim tiêm hiv đâm em,mà em say ko biết gì luôn,haiz,sáng nay kiểm tra toàn thân ko có vết xước anh à,vết kim đâm cug k có

songchungvoi_HIV
15-07-2014, 08:10
vâng,em sơ thằng nghiện nào đó cầm kim tiêm hiv đâm em,mà em say ko biết gì luôn,haiz,sáng nay kiểm tra toàn thân ko có vết xước anh à,vết kim đâm cug k có
Nghiện ma túy k có nghiện rượu

xitrum
15-07-2014, 08:11
Nghiện ma túy k có nghiện rượu
vâng, em kiểm tra nguoi ko có vết xước nào,vạy là k có nguy cơ phải k a

songchungvoi_HIV
15-07-2014, 08:13
vâng, em kiểm tra nguoi ko có vết xước nào,vạy là k có nguy cơ phải k a
Ko có nguy cơ bạn

xitrum
15-07-2014, 14:24
e xin ke lại , tôi qua sau khi uống rượu say,sáng nay tỉnh em ko nhớ 1 cái gì hết,thấy mình đang nằm ngủ trên phòng tro, em hỏi trủ nhà trọ,họ bảo 11h35 em về tới nhà ,sao em chẳng nho gì,như thể mát trí nhớ ấy........
em chỉ nhớ mang máng em uong ruou tâm 11gio tan tiễc,em đi bộ về khoảng 5 phút vê nhà nhà,về đến nhà là 11 h 35, em nghi là bị ai đó đưa vào phòng hoac nhà nghĩ cuong hiếp đồng tính,xong thả em về, liệu em có nguy co k
-sáng nay em kleem tra nguoi k có 1 vết thuong nào hết,nhìn hậu môn cug ko thấy đau
-anh chị cho em hỏi là nếu em bị cuong hiếp đồng tính thì có đau hạu mon sau 10 gio có dau ko,có cách phân biệt minh có qh hậu môn k,vì em chưa quan hệ hâu môn bao gio,em rất sợ gay,em k bị gay
=> hành vi nay em có nguy cơ k a,vì em quên sạch tối hom qua làm gì

xitrum
15-07-2014, 14:34
e xin ke lại , tôi qua sau khi uống rượu say,sáng nay tỉnh em ko nhớ 1 cái gì hết,thấy mình đang nằm ngủ trên phòng tro, em hỏi trủ nhà trọ,họ bảo 11h35 em về tới nhà ,sao em chẳng nho gì,như thể mát trí nhớ ấy........
em chỉ nhớ mang máng em uong ruou tâm 11gio tan tiễc,em đi bộ về khoảng 5 phút vê nhà nhà,về đến nhà là 11 h 35, em nghi là bị ai đó đưa vào phòng hoac nhà nghĩ cuong hiếp đồng tính,xong thả em về, liệu em có nguy co k
-sáng nay em kleem tra nguoi k có 1 vết thuong nào hết,nhìn hậu môn cug ko thấy đau
-anh chị cho em hỏi là nếu em bị cuong hiếp đồng tính thì có đau hạu mon sau 10 gio có dau ko,có cách phân biệt minh có qh hậu môn k,vì em chưa quan hệ hâu môn bao gio,em rất sợ gay,em k bị gay

songchungvoi_HIV
15-07-2014, 15:00

Bạn biết đùa quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Đúng là điên hết thuốc chữa

giadinhlasomot
15-07-2014, 15:07
Nói thật mình k biết bạn xĩn hay khùng mà bị cưỡng hiếp k biết mình xĩn chạy xe 20km mà k biết tsao lại hạy được đây này :) nên bạn yên tâm

Charles
15-07-2014, 16:43

Vấn đề của bạn chỉ là suy diễn và hoang tưởng thôi. Bạn nói bạn không phải là gay, chưa QHHM bao giờ, nên nếu có như bạn nghĩ bạn sẽ biết ngay (dù say cỡ nào).

mickey
15-07-2014, 17:54
khổ nỗi sáng nay dậy em quên sạch,chẳng nhớ gì hết,như mát trí ấy,em hỏi bạn tâm 11gio tan tiec,chang biét tại sao 11h30 co mặt tại nhà,thấy chủ nhà trọ bảo em 11h30 về, liệu em đi đuong về có thằng gay nào bắt cóc 30 phút x,ong em đưa vào nhà nghĩ cuong hiếp,30 phút sau thả em ra ko,em chẳng nhớ gì hết,do em, uống nhiều quá

Nguyen Ha
15-07-2014, 18:02
khổ nỗi sáng nay dậy em quên sạch,chẳng nhớ gì hết,như mát trí ấy,em hỏi bạn tâm 11gio tan tiec,chang biét tại sao 11h30 co mặt tại nhà,thấy chủ nhà trọ bảo em 11h30 về, liệu em đi đuong về có thằng gay nào bắt cóc 30 phút x,ong em đưa vào nhà nghĩ cuong hiếp,30 phút sau thả em ra ko,em chẳng nhớ gì hết,do em, uống nhiều quá

Bạn đang viết kịch bản phim ảo tưởng à? Bản thân bạn mà bạn không biết thì ai biết cho bạn. Tư vấn rõ ràng chính xác là dựa vào các tình tiết các bạn đưa ra chứ không tư vấn bừa theo kiểu mơ hồ được.

mickey
15-07-2014, 18:05
em biết thế,nhưng do say rượu em chẳng nhớ gì hết,liệu có khi nào có thằng nào đồng tính bắt cóc em đưa vào nhà nghĩ 30 phút làm tình,xong thả em ra về nhà ko ,

Nguyen Ha
15-07-2014, 18:14
em biết thế,nhưng do say rượu em chẳng nhớ gì hết,liệu có khi nào có thằng nào đồng tính bắt cóc em đưa vào nhà nghĩ 30 phút làm tình,xong thả em ra về nhà ko ,

Nói rồi, bản thân bạn không biết thì ai biết.

xitrum
15-07-2014, 18:20
huhu,thế này em chết mất,em say mà k ốnớ 1 cái gì hết,hỏi nguoi ta bao 11h30 về toi nhà,còn 25 phút e làm gì k nhớ nua,em sợ bi thang gay nào đó quan hệ lắm
=> sáng dây em kiểm tra nguoi ko có vết thương,hậu môn ko bị đau hay rả,ko có giấu hiệu bị xâm hại

Kí Ức Buồn
15-07-2014, 18:24
Bạn hoang tưởng quá. QHHM mà ko đau rát, mình bái phục

xitrum
15-07-2014, 20:38
tức là em muốn hỏi,nếu em quan he qua hậu môn lúc 11 gio,đến 6 gjo sáng lieu còn đau và rát ko ạ,
vì em kiểm tra ko thấy đau hay rát hau môn,cùng ko có vết xuoc nào,em chẳng nhớ j vì say quas

mickey
15-07-2014, 20:45
nếu em quan he qua hậu môn lúc 11 gio,đến 6 gjo sáng lieu còn đau và rát ko ạ,
vì em kiểm tra ko thấy đau hay rát hau môn,cùng ko có vết xuoc nào,em chẳng nhớ j vì say quas,em có nguy cơ k ạ

xitrum
15-07-2014, 20:46
nếu em quan he qua hậu môn lúc 11 gio,đến 6 gjo sáng lieu còn đau và rát ko ạ,
vì em kiểm tra ko thấy đau hay rát hau môn,cùng ko có vết xuoc nào,em chẳng nhớ j vì say quas,em có nguy cơ

Tuanmecsedec
15-07-2014, 21:33

Nói thật mình k biết bạn xĩn hay khùng mà bị cưỡng hiếp k biết mình xĩn chạy xe 20km mà k biết tsao lại hạy được đây này :) nên bạn yên tâm

Bạn nên nhớ quan hệ bằng đường hậu môn rất khó khăn,việc bạn nói không biết có bị cưỡng hiếp hay không mà không biết là chuyện rất vô lý.Trừ khi bạn là một cái xác không hồn.

xitrum
16-07-2014, 11:36
cho em hỏi lần cuối,nếu bị xâm hạ hậu môn lúc 11giowf,đến 7 gio sáng dậy phải thấy đau hậu môn đúng k ạ,và dau rat hậu môn 3 ngày,đằng nay ko thấy đau,

songchungvoi_HIV
16-07-2014, 11:37
cho em hỏi lần cuối,nếu bị xâm hạ hậu môn lúc 11giowf,đến 7 gio sáng dậy phải thấy đau hậu môn đúng k ạ,và dau rat hậu môn 3 ngày,đằng nay ko thấy đau,
Đọc lại đi Lão cụ TV, Là Smod mà xán như đít ốc vít vậy trời

xitrum
16-07-2014, 11:42
e bi ban nic rồi anh ơi, vậy em có nguy cơ ko ạ,nếu thực sự bị cưỡngh iếp qua hậu môn thiò sáng dây em phải thấy đau và k đi ỉa 3 ngay duoc đúng k ạ

songchungvoi_HIV
16-07-2014, 11:44
e bi ban nic rồi anh ơi, vậy em có nguy cơ ko ạ,nếu thực sự bị cưỡngh iếp qua hậu môn thiò sáng dây em phải thấy đau và k đi ỉa 3 ngay duoc đúng k ạ
Đi khám tâm thần đi Cụ TV Smod

xitrum
16-07-2014, 18:31
vậy em có nguy cơ k ạ

Nguyen Ha
16-07-2014, 18:35
vậy em có nguy cơ k ạ

Đọc lại những gì được chia sẻ đi sẽ có câu trả lời.