PDA

View Full Version : Quan hệ gmd bị rách bcs (e đã có đt cho a tuấn rồi)

Mayman91
24-08-2013, 18:47
A tuấn ơi giúp e với. E bị stress nặng quá.hôm 18/8 e có quan hệ với gmd co dùng bao cao su. Nhưng quan hệ được 1 lúc ,cô gmd sờ vào bcs và nói bị rách bao rồi. Lúc đó e hoảng hốt quá cũng không xem rõ là bcs co rách toạc hết ra không mà e rút bao ra luôn và vào phòng vệ sinh để rửa( lúc đó e chưa xuất tinh)...e lây cái bcs đó và cho nước vào thì nước chảy 1 lỗ bằng cái đũa ở chỗ đầu khấc. A cho e hỏi nếu rách 1 lỗ như vậy thì có phải bị rách toạc hết ra không hay chi rách 1 lỗ nhỏ như vậy thôi. A tuấn tư vấn giúp e với ,hiện tại e đang lo lắng quá, lúc nào cũng nghĩ mình bị nhiễm rồi hx. Nguy cơ của e có cao không?( về nhà thì e thấy o rãnh đầu khấc có 1 vết đỏ nhỏ, nhưng không đau không rát) . A tư vấn giúp e với giờ thì e stress nặng quá. Lúc nào cug nghĩ đến hành động dại dột của e chả làm được việc gì cả.....hx......cho e hỏi thêm là đã có trường hợp nào rách bao bị nhiễm chưa. Hx e lo lắng quá

Mayman91
24-08-2013, 19:15
A tuấn đâu rồi tư vấn giúp e với. Mấy hôm nay e stress nặng quá.sút 2kg rồi

khongthenao
24-08-2013, 19:44
Bạn bình tĩnh , mình cg qh với gmd bị rách bao đây , của mình bị rách toạc đầu dương vật ra cơ , n đi xn 4 tuần at rồi , cố gắng lên nhé chờ đủ 4 tuần làm combo , chúc bạn at

Jean61
24-08-2013, 20:02
Hay là bạn đưa cô gái đó đi xét nghiệm đi nếu cô gái đó không bị H thì bạn có thể thoát rồi đó. Mình cũng đã được các anh tư vấn về trường hợp mình nghi ngờ bao bị thủng. lúc bạn rút ra tinh dịch có còn trong phần đầu bao không?

Mayman91
24-08-2013, 20:15
Hay là bạn đưa cô gái đó đi xét nghiệm đi nếu cô gái đó không bị H thì bạn có thể thoát rồi đó. Mình cũng đã được các anh tư vấn về trường hợp mình nghi ngờ bao bị thủng. lúc bạn rút ra tinh dịch có còn trong phần đầu bao không?

Mình cũng không nhớ được lúc đó. Nhưng khi minh vào phòng vs mình cho nước vào thì thây thủng 1 lỗ bằng đầu đũa , không biết thủng 1 lỗ như vậy thì có bị toạc hẳn đầu ra không vì thật sự lúc đó hoang mang quá mình cug không nhớ .... Ai tư vấn giúp mình với

Jean61
24-08-2013, 20:19
Có một khả năng là nếu cô gái đó không bị H thì bạn cũng không bị. Trong trường hợp nếu toạc đầu DV ra thì mình nghĩ nên đi xét nghiệm như bạn khongthenao vì mình đã đọc topic của bạn ấy, bạn ấy xn 4 tuần đã được kết quả âm tính là một tin mừng rồi. Ban đừng lo lắng quá chờ 4 tuần xét nghiệm giống bạn ấy đi. Mình cũng thế.

CrisM
24-08-2013, 20:29
Đầu bao vừa bị rách nên nguy cơ của bạn có nhưng thấp, bạn chờ ít nhất 6 tuần xét nghiệm nhé. Chúc âm tính

Mayman91
24-08-2013, 20:32
Nhưng mình muốn hỏi là nếu rách 1 lỗ nhỏ như vậy thì bcs có bị rách toạc ra không...... Đã có trường hợp nào rách bao bị nhiễm chưa. Hxhx m rất lo lắng

CrisM
24-08-2013, 20:39
Vì bao mới rách mà bạn rút ra nên nó chưa toạc, chỉ thủng một lỗ trên đầu bao. Như vây nguy cơ của bạn thấp, bạn nên chờ thời gian xét nghiệm!

Mayman91
24-08-2013, 20:45
Nhưng mình băn khoăn 1 điều là giả dụ bị rách toạc hẳn ra thì lúc kiểm tra cho nước vào bcs thì nó phải thủng lỗ to hơn chư không phải chỉ 1 lỗ nhỏ như đầu đũa của trường hợp mình đúng không. Mình đang stress nặng nề quá huhu a giúp mình với

khongthenao
24-08-2013, 20:47
Tìm hiểu trên diễn đàn thi chua có trường hợp nào rách bao bị nhiễm bạn a , mà bạn chỉ bị rách 1 lỗ nhỏ thì nguy cơ cực thấp , rách nhỏ xg nêu k phát hiện thì nó mới rách toạc ra bạn a , do ÂĐ khô qua hoặc là bạn qh mạnh quá , cg có thể do bcs chất lượng kém , như mình là dùng bao mỏng quá ,và Ad khô , mình còn bị rách toạc ra cơ , nên trường họp cuả bạn mình nghĩ k sao đâu .

Not afraid2
24-08-2013, 20:59
A tuấn ơi giúp e với. E bị stress nặng quá.hôm 18/8 e có quan hệ với gmd co dùng bao cao su. Nhưng quan hệ được 1 lúc ,cô gmd sờ vào bcs và nói bị rách bao rồi. Lúc đó e hoảng hốt quá cũng không xem rõ là bcs co rách toạc hết ra không mà e rút bao ra luôn và vào phòng vệ sinh để rửa( lúc đó e chưa xuất tinh)...e lây cái bcs đó và cho nước vào thì nước chảy 1 lỗ bằng cái đũa ở chỗ đầu khấc. A cho e hỏi nếu rách 1 lỗ như vậy thì có phải bị rách toạc hết ra không hay chi rách 1 lỗ nhỏ như vậy thôi. A tuấn tư vấn giúp e với ,hiện tại e đang lo lắng quá, lúc nào cũng nghĩ mình bị nhiễm rồi hx. Nguy cơ của e có cao không?( về nhà thì e thấy o rãnh đầu khấc có 1 vết đỏ nhỏ, nhưng không đau không rát) . A tư vấn giúp e với giờ thì e stress nặng quá. Lúc nào cug nghĩ đến hành động dại dột của e chả làm được việc gì cả.....hx......cho e hỏi thêm là đã có trường hợp nào rách bao bị nhiễm chưa. Hx e lo lắng quá
Bạn qhtd bị rách bcs là bạn có nguy cơ, tuy nhiên theo như những gì bạn kể khi phát hiện bao bị rách bạn đã ngừng và ko qhtd nữa thì nguy cơ của bạn lại thấp. Bạn nên bình tĩnh và chờ đủ 4 tuần đi xn Combo. Chúc bạn xn luôn âm tính!

Mayman91
24-08-2013, 21:01
Tìm hiểu trên diễn đàn thi chua có trường hợp nào rách bao bị nhiễm bạn a , mà bạn chỉ bị rách 1 lỗ nhỏ thì nguy cơ cực thấp , rách nhỏ xg nêu k phát hiện thì nó mới rách toạc ra bạn a , do ÂĐ khô qua hoặc là bạn qh mạnh quá , cg có thể do bcs chất lượng kém , như mình là dùng bao mỏng quá ,và Ad khô , mình còn bị rách toạc ra cơ , nên trường họp cuả bạn mình nghĩ k sao đâu .

Sau lần này nếu thoát khỏi mình sẽ cố gắng sống thật có ích hx. Vẫn stress nặng quá

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:02
Nhưng mình muốn hỏi là nếu rách 1 lỗ nhỏ như vậy thì bcs có bị rách toạc ra không...... Đã có trường hợp nào rách bao bị nhiễm chưa. Hxhx m rất lo lắng

Nếu bao cao su bị rách.Nhưng đầu khấc dương vật chưa đưa ra khỏi bao và phát hiện rút ra liền thì bạn không sao.

Mayman91
24-08-2013, 21:08
Nếu bao cao su bị rách.Nhưng đầu khấc dương vật chưa đưa ra khỏi bao và phát hiện rút ra liền thì bạn không sao.

Nhưng a ơi. Ý e muốn hỏi là. Vì lúc đó e không nhớ được. E chỉ khẳng định chắc chắn là lúc e cho nước vào bao cao su bị thủng 1 lỗ bằng đầu đũa. E muốn hỏi theo kinh nghiệm của anh thì trường hợp của e có khi nào bị rách toạc ra rồi không ?hxhx
-mấy năm a tư vấn a đã gặp trường hợp nào như e bị nhiễm không

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:11
Nhưng a ơi. Ý e muốn hỏi là. Vì lúc đó e không nhớ được. E chỉ khẳng định chắc chắn là lúc e cho nước vào bao cao su bị thủng 1 lỗ bằng đầu đũa. E muốn hỏi theo kinh nghiệm của anh thì trường hợp của e có khi nào bị rách toạc ra rồi không ?hxhx
-mấy năm a tư vấn a đã gặp trường hợp nào như e bị nhiễm không

Khi xong trận bạn đã cho nước vào thử như vậy (thủng 1 lỗ bằng đầu đũa ) .Thì chứng tỏ đầu dương vật của bạn còn nằm bao cao su và phát hiện rút ra liền thì bạn yên tâm.

Mayman91
24-08-2013, 21:16
Anh ơi. Có khi nào dv của e bị rách toạc ra rồi mà lúc cho nuoc vào thủng 1 lỗ như vậy không.vì lúc đấy hoang mang quá e cũng không nhơ. A giúp e với
- a đã gặp ai bị rách bao mà nhiễm chưa

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:34
Anh ơi. Có khi nào dv của e bị rách toạc ra rồi mà lúc cho nuoc vào thủng 1 lỗ như vậy không.vì lúc đấy hoang mang quá e cũng không nhơ. A giúp e với

Nếu đã rách toạc ra thì làm gì có chuyện cho nước vào chỉ lủng lỗ nhỏ.Kết luận bây giờ là chính bạn ,vì chuyện THỰC HIỆN là chính bạn,vì vậy,bạn không nhớ rõ thì việc tham vấn không chính xác.

Nguyen Ha
24-08-2013, 21:38

rách toạc ra rồi sao gọi là thủng bạn ơi? Yên tâm với những lời chia sẻ của mọi người đi.

Mayman91
24-08-2013, 21:39
Vâng nếu chỉ thủng lỗ nhỏ như vậy mà không lòi đầu ra thì e không có nguy cơ phải không anh hxhx

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:40
Vâng nếu chỉ thủng lỗ nhỏ như vậy mà không lòi đầu ra thì e không có nguy cơ phải không anh hxhx

Đúng rồi bạn !

Mayman91
24-08-2013, 21:42
Nhưng có sợ thủng trong lúc qh rồi e rút ra. Có khi nào dịch âm đạo chảy vô lỗ thủng đó không a. A tư vấn giúp e với. Qua lần này e xin cạch sợ lắm rồi huhu

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:45
Nhưng có sợ thủng trong lúc qh rồi e rút ra. Có khi nào dịch âm đạo chảy vô lỗ thủng đó không a. A tư vấn giúp e với. Qua lần này e xin cạch sợ lắm rồi huhu

Nếu thủng như vậy,người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch người Nam sẽ đi vào âm đạo từ lổ thủng này,ngược lại người Nam không sao.

Mayman91
24-08-2013, 21:56
A ơi tại vì e sợ thủng trong lúc quan hệ khoảng 30 den 40s trong âm đạo thì e sợ dịch âm đạo chạy vô trong bao cao su ý . Co trường hợp vậy không hả a

laytroilayphat
24-08-2013, 22:33
Trường hợp của mình giống y hết của bạn. cũng rách bằng đầu đũa , lúc ấy mình cũng lo lắng bối rối quá nên ko biết xử lý thế nào.còn quên rửa nữa chứ, nhưng bạn yên tâm a tuấn đã tư vấn thì chắc không sao đâu.
Sao bạn không dùng pep trước 72h cho yên tâm?
A tuấn cho em hỏi thêm là hình như có mấy anh chị tư vấn bảo là chưa có ca nhiễm HIV nào do rách BCS phải không ạ?

Nguyen Ha
24-08-2013, 23:28
A ơi tại vì e sợ thủng trong lúc quan hệ khoảng 30 den 40s trong âm đạo thì e sợ dịch âm đạo chạy vô trong bao cao su ý . Co trường hợp vậy không hả a

Rách toạc ra mới sợ còn thủng như bạn thì không sao, bạn yên tâm.

Mayman91
25-08-2013, 12:55
Hiện e đã được các a chị tư vấn rồi nhưng e vẫn rất hoang mang vì e quan hệ lần đầu và không có kinh nghiệm. Trường hợp của e ,lúc quan hệ e phát hiện rách bao. Nhưng vì hoảng loạn quá e không nhớ đầu dương vật có lòi ra hết không,nhưng khi qh xog e vô phòng vệ sinh và cho nước vào thì thấy thủng 1 lỗ như đầu đũa ở bao cao su. Có khi nào lộ đầu dương vật ra rồi mà vẫn chỉ thủng 1 lỗ bằng đầu đũa như vậy không.mọi người tư vấn giúp e với. Giờ e stress nặng quá. E sợ lắm rồi

http
25-08-2013, 13:29
Chỉ có 1 khả năng là " em trai " của ông phải bé hơn đầu đũa thì mới lọt qua cái lỗ ấy được :)). Yên tâm về tư vấn của mọi người đi nhé

likedam
25-08-2013, 13:30
bạn cứ bình tĩnh trong thời gian 72h từ khi có nguy cơ bạn hãy liên lạc với anh tuấn trong diễn đàn để nghe hướng dẫn về cách sử dụng pep phơi nhiễm.

Mayman91
25-08-2013, 13:41
Từ khi có nguy cơ đã được 1 tuần rồi. Hx mọi người cho mình hỏi nếu trường hợp của mình chi thủng 1 lỗ như vậy nghĩa là Dương vật chưa lòi ra phải không. Nếu vậy thì mình có nguy cơ không. Mình mới qh lần đầu không có kn. mong các anh chị tư vấn dùm với hxhx

Mayman91
25-08-2013, 13:42
Ai đã từng bị rách bao tư vans giúp e trường hợp này với, e thật sự lo lắng quá huhu

Mayman91
25-08-2013, 14:19
Chị hà anh tuấn mọi người tư vấn giúp e
Với

NTP123
25-08-2013, 15:43
Rách bao như thế là nguy cơ rồi bạn ak,chờ 3 tháng XN để biết kết quả nha bạn,ko phải dễ mắc H đâu,chúc bạn âm tính

Tuanmecsedec
25-08-2013, 15:55
Chị hà anh tuấn mọi người tư vấn giúp e
Với

Bạn đã được trả lời rồi.

Mayman91
25-08-2013, 16:33

Anh tuấn ơi xin cho e hỏi câu cuối. Nhỡ rách trong lúc quan hệ khoảng 30s rôi rút ra thấy 1 lỗ thủng ở bao như vậy thì có nguy cơ không,tại e sợ thời gian 30s lúc bị rách bao ở trong âm đạo dịch chảy vô qua lỗ thủng đó thì sao hả a. E đang rất stress va hối hận quá

Tuanmecsedec
25-08-2013, 16:41
Anh tuấn ơi xin cho e hỏi câu cuối. Nhỡ rách trong lúc quan hệ khoảng 30s rôi rút ra thấy 1 lỗ thủng ở bao như vậy thì có nguy cơ không,tại e sợ thời gian 30s lúc bị rách bao ở trong âm đạo dịch chảy vô qua lỗ thủng đó thì sao hả a. E đang rất stress va hối hận quá

Mình đã trả lời nhiều lần,khi nào đầu dương vật của bạn đưa ra khỏi bao.

Nguyen Ha
25-08-2013, 16:44

Hình như bạn ko đọc những gì mọi người chia sẻ cho bạn hay sao mà cứ hỏi đi hỏi lại 1 câu thế?

Jean61
01-09-2013, 15:00
Bạn mayman91 ơi bạn sao rồi. Mình cungx bị nguy cơ thủng bao như bạn nhưng là ngày 23/8 sau bạn 5 ngày lận. Bây giờ mình phải chờ đến ngày 20/9 mới đủ 28 ngày để đi xét nghiệm hiv combo. Nghe nói pp combo này có thể phát hiện sớm sau 28 ngày làm là kết quả chính xác tới 99%. Nếu tính ngày của bạn thì thứ hai tuân tới nữa 15/9 là xet nghiệm được rồi. Có kết quả thì bao luôn lên diễn đàn cho mình tham khảo với nhé. Mình mới được 9 ngày căng thẳng quá