PDA

View Full Version : Em xin lổi làm phiền Anh chi tư vấn hộ em

Be hoang
24-08-2013, 21:38
Lúc em đi chợ vì Đông người nên em không để ý có ai đó chọi gì ngang tay em . Em rát mà ko Bit gì nếu em bị kim hay vật nhọn có máu đâm vào thì sao mj Anh . Nếu có thì vết thương em có đau hay rát lâu không và có chảy máu hay gi ko tại em đi chợ về khoảng 5 tiếng nếu có vết thương thì có bị đỏ hay đau rát gi không tại em về thấy rát em kiểm tra thì thấy 1 vết thương như bị kim quẹt ak Anh mà em ko chắc tại em chưa bị lần nào . Em nhìn nó giống kim quet ak

Tuanmecsedec
24-08-2013, 21:47
Lúc em đi chợ vì Đông người nên em không để ý có ai đó chọi gì ngang tay em . Em rát mà ko Bit gì nếu em bị kim hay vật nhọn có máu đâm vào thì sao mj Anh . Nếu có thì vết thương em có đau hay rát lâu không và có chảy máu hay gi ko tại em đi chợ về khoảng 5 tiếng nếu có vết thương thì có bị đỏ hay đau rát gi không tại em về thấy rát em kiểm tra thì thấy 1 vết thương như bị kim quẹt ak Anh mà em ko chắc tại em chưa bị lần nào . Em nhìn nó giống kim quet ak

Bé Hoang hay Bé Hoàng hoặc bé Hoảng gì đó......Lo lắng hoang tưởng thôi.

songchungvoi_HIV
24-08-2013, 21:49
Chuyên em đến chổ đông người va quet như dõ sách đi chợ làm bằng chất liệu sợi nhựa cứng hoặc đại loại những vật đễ làm trầy xước là chuyện bình thường, anh khẳng định em không có nguy cơ, chẳng qua là em tưởng tượng thôi. yên tâm 100% nhé

Be hoang
24-08-2013, 22:03
Nhưng mấy Anh ơi . Về nhà em thý rát và hơi sưng nữa . Em nhớ rõ nó chọi em cái gì đó . Rồi quay lại xin lỗi em rồi chạy mất tiêu nên em sợ , nếu kim hay gì cũng ko sao hả Anh vì nó ko đâm vào em nên dù có hiv em Cug ko bị gì đúng ko anh

Be hoang
24-08-2013, 22:06
Phải là vật nhọn đâm vào xâu mới có nguy cơ phải ko Anh . Còn quẹt hay đâm không xâu thì 100 phần trăm dù có hiv Cug ko sao hả anh

CrisM
24-08-2013, 22:31
Trường hợp của bạn suy diễn quá đi, nếu kim hay vật nhọn gì đâm vào tay thì đau nhói liền. Khi đó bạn sẽ cảm nhận được chứ làm gì có chuyện còn bình thản quay lui nhìn nó

Be hoang
24-08-2013, 22:34
Da em ko bị đâm , em bị chọi ngang xước da nên rát Anh . Vậy em an toàn hả anh

CrisM
24-08-2013, 22:37
Đúng vậy, bạn yên tâm.

Be hoang
24-08-2013, 22:52
Như vậy dù cho vật gì trúng em có chứa hiv em cũng ko sao phai ko dù là em có chảy máu ? Thanks Anh trước . Anh trã loi hộ em câu này em đi ngủ cho khỏe hj

CrisM
24-08-2013, 23:05
Dù như thế nhưng chỉ quẹt ngang qua làm xước da bạn thì không sao cả. Và bây giờ, ngủ đi nhé, g9

Nguyen Ha
24-08-2013, 23:57
Như vậy dù cho vật gì trúng em có chứa hiv em cũng ko sao phai ko dù là em có chảy máu ? Thanks Anh trước . Anh trã loi hộ em câu này em đi ngủ cho khỏe hj

Đúng rồi không sao. Ngủ ngon đi bạn.

Be hoang
26-08-2013, 09:18
Anh chị cho em hỏi thằng bạn em bị kim đâm vô tay không chảy máu mà hơi xưng và đỏ có nguy cơ không

Be hoang
28-08-2013, 20:33
Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi . Hui chiều em đi chơi game có thằng nghiện ngồi kế em nó hỏi em chơi gi . Rồi nó ngồi sau lưng em , em không dám nhìn nó . Hùi về nhà em nhờ chị em lưng thấy 1 mụt đỏ và xưng hic không bjk nó có đâm em không . Anh cho em hỏi nếu bi đâm vết thương có đau hay rát hay xưng không và bao lâu hết đau rát và hết nhói Anh . Em cảm ơn Anh chị rất nhiều nhiều nhiều lắm

Be hoang
28-08-2013, 20:55
Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi . Hui chiều em đi chơi game có thằng nghiện ngồi kế em nó hỏi em chơi gi . Rồi nó ngồi sau lưng em , em không dám nhìn nó . Hùi về nhà em nhờ chị em lưng thấy 1 mụt đỏ và xưng hic không bjk nó có đâm em không . Anh cho em hỏi nếu bi đâm vết thương có đau hay rát hay xưng không và bao lâu hết đau rát và hết nhói Anh . Em cảm ơn Anh chị rất nhiều nhiều nhiều lắm ( ko ai trả lời em vậy em không phải spam đâu em sợ thật huhu

Be hoang
28-08-2013, 21:02
Anh Tuấn và mọi người cho em hỏi . Hui chiều em đi chơi game có thằng nghiện ngồi kế em nó hỏi em chơi gi . Rồi nó ngồi sau lưng em , em không dám nhìn nó . Hùi về nhà em nhờ chị em lưng thấy 1 mụt đỏ và xưng hic không bjk nó có đâm em không . Anh cho em hỏi nếu bi đâm vết thương có đau hay rát hay xưng không và bao lâu hết đau rát và hết nhói Anh . Em cảm ơn Anh chị rất nhiều nhiều nhiều lắm ( ko ai trả lời em vậy em không phải spam đâu em sợ thật huhu
Tra loi giúp em đi mấy Anh chi hjc

Be hoang
28-08-2013, 21:06
Ngươfi khác hỏi thì Anh chị tư vấn còn em hỏi thì không ai trả lời ;-(

songchungvoi_HIV
28-08-2013, 21:16
Tra loi giúp em đi mấy Anh chi hjc
Muốn biết thì tự lấy cây kim may tay tự đâm mình là biết nó như thế nào thui. đúng là nhũng não với mấy câu hỏi như vầy

Be hoang
28-08-2013, 21:29
Dạ em mới thử đau Anh . Nhưng Anh cho em hỏi nó có xưng hay đau hay rát lâu ko tại em ko bjk nên mới ? . Em nghe người ta nói bi đâm sẻ nhói . Anh cho em hỏi nhói bao lâu hết vậy nếu bị người ta đam

Nguyen Ha
29-08-2013, 10:10
Dạ em mới thử đau Anh . Nhưng Anh cho em hỏi nó có xưng hay đau hay rát lâu ko tại em ko bjk nên mới ? . Em nghe người ta nói bi đâm sẻ nhói . Anh cho em hỏi nhói bao lâu hết vậy nếu bị người ta đam

Bạn thử bạn sẽ biết.

Be hoang
29-08-2013, 20:20
Anh cho em ? Khi mang dép có khi nào đạp kim ko . Và mang dép đạp kim có dính kim trong dép ko Anh . Mong a chi trả lời giùm em bjk em hỏi câu này các Anh rất chui em ngu hay spam nhưng em mong a chi trả lời thắc mắc nhỏ giùm em thanks Anh chị

songchungvoi_HIV
29-08-2013, 20:45
Anh cho em ? Khi mang dép có khi nào đạp kim ko . Và mang dép đạp kim có dính kim trong dép ko Anh . Mong a chi trả lời giùm em bjk em hỏi câu này các Anh rất chui em ngu hay spam nhưng em mong a chi trả lời thắc mắc nhỏ giùm em thanks Anh chị
Nhũng não mỗi khi behoang đưa ra câu hỏi, mai tôi phải đi BV chơ rẩy khám não thôi. behoangh đừng hoang tưởng nữa, tập trung học hành i cho đất nước nhé, biết đâu trong ương lai behoang là nhà bác học tìm ra thuốc diệt được HIV đó. học cho giỏi để trở thành nhân tài cho nước Việt nhé behoang

Be hoang
29-08-2013, 20:58
Dạ em cám ơn Anh nhiều lam hjhj , em dang học theo ngành bs Anh . Hj mà Anh cho em hỏi thiệt ak nếu kim dính dép xuyên qua chân em đau .. Thì kim đó ko thể nào rơi ra khỏi dép đúng ko anh

can1niemtin
29-08-2013, 21:20
Dạ em cám ơn Anh nhiều lam hjhj , em dang học theo ngành bs Anh . Hj mà Anh cho em hỏi thiệt ak nếu kim dính dép xuyên qua chân em đau .. Thì kim đó ko thể nào rơi ra khỏi dép đúng ko anh

Cái này thì anh biết nề, kim nó sẽ dính vô chân của em luôn. Nếu mà em đi được anh bái làm sư phụ suốt đời, hehe

Be hoang
29-08-2013, 21:32
Da em cảm ơn Anh nhiều lắm em sẽ gắng hoc hành cho tốt có ích hj . Em cũng sang năm lấy vợ ui hj , ak các Anh cho em hỏi phải như lời Anh can1niemtin nói ko Anh chị hj em muốn chắc ăn tí hj. Nào em đi sg dt mj Anh đi uog nc với em đc ko hj . Mà Anh cần1niemtin ơi tai sao Anh chắc như vậy ?

Be hoang
30-08-2013, 04:14
Sao ko ai trả lời em vậy ;-(

Be hoang
30-08-2013, 07:29
Da em cảm ơn Anh nhiều lắm em sẽ gắng hoc hành cho tốt có ích hj . Em cũng sang năm lấy vợ ui hj , ak các Anh cho em hỏi phải như lời Anh can1niemtin nói ko Anh chị hj em muốn chắc ăn tí hj. Nào em đi sg dt mj Anh đi uog nc với em đc ko hj . Mà Anh cần1niemtin ơi tai sao Anh chắc như vậy ?
( Anh Tuấn chị Hà , anh songchung_hiv đâu rồi )

Be hoang
30-08-2013, 11:11

Be hoang
30-08-2013, 11:27
Em thật sự rất mệt mỏi và căng thẳng mj Anh trã lời giùm em đi . Kim đâm như vậy thì nó phải dính vô dép đúng ko Anh , tai chân em đi là đau à em sợ quá snghix Hoài chắc em chết mất ko làm gì được mj Anh ơi

namtaynhau
30-08-2013, 13:00
Mua kim và lấy dép thử luôn đi bạn, sao lại hỏi mấy câu ngoài lề thế, làm khó mod quá! Biết trả lời sao, hay mấy mod mang kim ra test thử rồi trả lời bạn Be hoang đi ự!

Nguyen Ha
30-08-2013, 13:47

Bạn viết bài sờ- tin quá, mình già rồi luận căng cả mắt.
Nếu kim đâm xuyên qua dép vào chân thì đau, và kim dính chặt ở dép phải dùng tay rút kim ra. Bạn thử mà xem. Đừng suy luận nữa nhé. Yên tâm đi.

Be hoang
30-08-2013, 20:00
Anh ơi vậy sao chân em có lỗ như kim đâm vào mà to nữa chứ

NTP123
30-08-2013, 20:11
câu trả lời của chị Hà rõ như thế rồi mà bạn,bạn còn muốn tụi mình nói j nữa đây

Be hoang
31-08-2013, 18:11
Hjc hùi nãy em đi chơi game mới đi tới trước hẻm thấy con chó em sợ quá lụm gạch chọi nó . Lụm sao trúng gì em ko bjk tại em đang run nên ko cảm giác qua chỗ chơi game nhìn tay đau và xưng em sợ quá ko chơi về luôn . Tay em xưng và có vết nhỏ nạn ra vài giọt máu huhu ko bjk phải kim ko em lo quá

khonggiamnua
31-08-2013, 18:25
nặng rồi em ơi :monkeys10:

Be hoang
31-08-2013, 18:33
Nặng là sao Anh hjc nguy cơ em cao hả . Tại kế nhà em có 1 ngừoi bị hiv chuyên bán matuy và hút chít , thời ky cuối ak Anh em sợ trúng kim nó Quang huhu Cứu em với

trungan1987
31-08-2013, 18:35
Hjc hùi nãy em đi chơi game mới đi tới trước hẻm thấy con chó em sợ quá lụm gạch chọi nó . Lụm sao trúng gì em ko bjk tại em đang run nên ko cảm giác qua chỗ chơi game nhìn tay đau và xưng em sợ quá ko chơi về luôn . Tay em xưng và có vết nhỏ nạn ra vài giọt máu huhu ko bjk phải kim ko em lo quá
từ đầu topic đến trang 2, mình thấy toàn là do bạn suy nghĩ rùi suy diễn....
còn bạn hỏi trường hợp này của bạn thì mình nói thiệt là các anh chị trên đây rất khó trã lời... bởi vì có rất nhìu nhìu nguyên nhân gây ra vết thương như vậy

Be hoang
31-08-2013, 18:41
Da em cũng nghĩ như Anh . Nhưng vết y kim nhỏ xíu ak với lại gần nhà em có nguoi nghiện lắm Anh ak nhjn nó gê lắm nó hút chít tới mẹ nó bán nhà mấy căn roi . Trong xóm ai cũng sợ nó , nó ko dung arv gì cả huhu . Em nhìn kỷ mới thấy vết nhỏ đó huhu

Be hoang
31-08-2013, 18:44
Em chỉ lụm cục đá . Ko có cây hay gì ở đây cả em run quá huhu . Tại em sợ run nên lúc lụm em hết cảm giác gì rồi

Be hoang
31-08-2013, 19:09
Chị Hà ơi trả lời giùm em đi Anh chị ơi . Em ko kỳ thị đâu nếu nguoi đó bjk bị vậy mà Hiền lành thì em ko sợ gì đâu . Đàng này ko trị arv ko dừng chích mà ăn chơi quậy phá nên em sợ hjc . Nguoi ta bi hiv nói thiệt em ko sợ , chơi chung cũng được đàng này nó ăn quậy quá hjc thằng em nó đâm người ta vô tù rồi . Nó thì ngày nào cũng chích tại mẹ nó làm công an chức cũng cao nên nó ăn quậy quá . Anh chị hju em ko huhu

Be hoang
31-08-2013, 19:12
Nếu tay em trúng kim thì cây kim có dính tay em ko chị Hà huhu em xin lỗi em sợ phát khùng mất huhu em con 1 trong nhà chỉ có mình em . Mẹ thì bjnh ung thư . Em phải lo gia đình nữa . Em còn nhỏ quá huhu

Be hoang
31-08-2013, 19:14
Nếu tay em trúng kim thì cây kim có dính tay em ko chị Hà huhu em xin lỗi em sợ phát khùng mất huhu em con 1 trong nhà chỉ có mình em . Mẹ thì bjnh ung thư . Em phải lo gia đình nữa . Em còn nhỏ quá huhu cha em bỏ nhà đi 17 năm nay chỉ có mỗi em với mẹ em ko muốn xui xẻo gì đâu huhu trả lời giúp em với ;-(

songchungvoi_HIV
31-08-2013, 19:42
Em nên viết kịch bản phim Kinh Dị đi, rồi gởi, a nghĩ em sẽ đoạt giải Oscar đó, vì những câu hỏi of em anh thấy em rất có triển vọng. Tại sao không lo tập trung học hành cho thành tài, mà cứ vài giờ là em lên diễn đàn đưa ra một câu hỏi hết sức vô lý, và phải nói là điên rồ

Be hoang
31-08-2013, 19:43
Ko ai trả lời em vậy huhu . Các mor ơi

Be hoang
31-08-2013, 19:47
Anh ơi tay em thật sự có 1 lỗ nhỏ như kim đâm . Anh cho em hỏi nếu bị đâm trúng kim có dính tay em ko hay rớt ra vì hình như em thấy vết đâm này nhỏ chắc nhẹ à . Hjc em xl tại em lo quá gần nhà em có chích nhiều quá 2 nguoi bi un nên em lo huhu

Be hoang
31-08-2013, 20:10
Anh ơi tay em thật sự có 1 lỗ nhỏ như kim đâm . Anh cho em hỏi nếu bị đâm trúng kim có dính tay em ko hay rớt ra vì hình như em thấy vết đâm này nhỏ chắc nhẹ à . Hjc em xl tại em lo quá gần nhà em có chích nhiều quá 2 nguoi bi un nên em lo huhu( ko ai trả lời em chắc Mai em nghĩ học quá huhu em sợ quá ko học bài gì được Mai mà trả bài em 0 điễm mất hjc em đag học sinh khá nữa thà trốn học khỏi phải 0 điem huhu

Be hoang
31-08-2013, 20:43
Các Anh chi trả lời giùm nguy cơ của em đi . Để em học bài nữa huhu . Nếu trúng kim vậy kim có dính tay em ko hay rớt ra hjc

hanh phuc gia dinh
31-08-2013, 20:46
vớ vẩn quá . học bài đi e

Be hoang
31-08-2013, 20:53
Chaj oi . Tay em có vết đâm rỏ ràng mà Anh hjc . Cho em hỏi nếu em lụm gạch có trúng kim . Kim có dính tay em ko tl em câu này em đi học thanks Anh trước huhu lo quá

hanh phuc gia dinh
31-08-2013, 20:58
thế lúc nhặt gạch e không nhìn thấy có kim tiêm không à

Be hoang
31-08-2013, 21:03
Dạ ko em sợ con chó quá nên lụm em chọi liền nên em ko nhớ . Nếu em nhớ em ko lên đây làm phiền mấy Anh đâu hjt . Em mới ? Nếu có kim nó dính tay em ko hay rớt ra huhu tại chỗ em lụm ko có cây gì . Mà tay em có 1 lỗ y kim vậy hjc

Be hoang
31-08-2013, 21:34
Anh Tuấn chị Hà . Anh songchunghiv ơi . Các Anh mor hay các Anh trường hợp giống em tư vấn em vơi hjc

Not afraid2
31-08-2013, 21:45
Thần hồn nát thần tính thôi bạn ơi, tại bạn cứ sợ người có H ở gần nhà bạn quá nên bị hoang tưởng. Minh nghĩ bạn bị rồi, nhưng mà là bị bệnh hay hoang tưởng những bệnh bạn ko mắc phải.

Nguyen Ha
31-08-2013, 21:47
Anh Tuấn chị Hà . Anh songchunghiv ơi . Các Anh mor hay các Anh trường hợp giống em tư vấn em vơi hjc

Bạn hãy cứ yên tâm rằng bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

Be hoang
31-08-2013, 22:02
Nhưng chị Hà ơi , em có vết giống kim đâm thật , tay em xưng nữa . Ngay đầu ngón tay Á chị , nếu kim đâm trúng trong lúc em lụm gạch thì kim có dính tay em hay rớt ra hã chị .

Be hoang
31-08-2013, 22:31
Chi Hà ơi trả lời giúp em với

Nguyen Ha
01-09-2013, 14:58
Nhưng chị Hà ơi , em có vết giống kim đâm thật , tay em xưng nữa . Ngay đầu ngón tay Á chị , nếu kim đâm trúng trong lúc em lụm gạch thì kim có dính tay em hay rớt ra hã chị .

Nốt muỗi đốt nhìn cũng giống kim đâm đấy em ạ. Nếu bị kim đâm kim sẽ dính ở tay và phải rất đau đấy em ạ.
Yên tâm đi em, em ko sao cả.

Be hoang
01-09-2013, 19:15
Thanks chi Hà . Chị Hà Anh Tuấn ơi Tết này em đám cưới Anh chị ỡ đâu za em mời Anh chị được ko ạ . Mj Anh diễn đàn nữa hj vô đây gặp Anh chị em cũng vui . Chắc em ỡ lại giúp Anh chị 1 tay được ko ạ

Tuanmecsedec
01-09-2013, 19:29
Thanks chi Hà . Chị Hà Anh Tuấn ơi Tết này em đám cưới Anh chị ỡ đâu za em mời Anh chị được ko ạ . Mj Anh diễn đàn nữa hj vô đây gặp Anh chị em cũng vui . Chắc em ỡ lại giúp Anh chị 1 tay được ko ạ

Diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/) rất vui khi có những thành viên tích cực, tâm huyết ở lại giúp người khác.Bạn ở tĩnh nào mà mời dự đám cưới?.

Be hoang
01-09-2013, 20:23
Dạ em ở tỉnh sóc trăng Anh tuấn