PDA

View Full Version : Anh chị ơi giúp em với híc: QHTD với GMD có BCS sợ Ết

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 10:06
Em năm nay 19 tuổi, trong một lần say rượu bị mấy thằng bạn rủ dê đi chơi gmd và có sử dung bcs , từ hôm 1/6 cho đến vài ngày gần đây thì em có thấy ngứa và nổi từng mảng đỏ ửng trên người, em lo quá liên đi khám bac sĩ thì người ta nói là bị mề đay và hôm nay em có đi xn nhưng chưa biết kết quat như nào, em lo lắng quá hic

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 10:11
Và cho em hỏi thêm là đến ngày hôm nay em đi xn tại bệnh viện máu trung ương tp hà nội thì kết quả có chính xác không vậy

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 10:11
Em năm nay 19 tuổi, trong một lần say rượu bị mấy thằng bạn rủ dê đi chơi gmd và có sử dung bcs , từ hôm 1/6 cho đến vài ngày gần đây thì em có thấy ngứa và nổi từng mảng đỏ ửng trên người, em lo quá liên đi khám bac sĩ thì người ta nói là bị mề đay và hôm nay em có đi xn nhưng chưa biết kết quat như nào, em lo lắng quá hic
Bạn QHTD có BCS nếu trong quá trình QHTD BCS k hề có bất kỳ sự cố rách BCS hay tuột BCS mà k biết là an toàn 100000%, k có chuyện QHTD có BCS k rách k tuột mà nhiễm HIV. Bạn được BS khám và chuẩn đoán mề đay thì đó là đúng, BS mà bạn k tin thì chỉ có lên trời gặp Ngọc Hoàng may ra bạn mới tin

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 10:58
@songchungvoi_hiv vâng, tại em lo lắng quá, mà phát ban của hiv với mề đay khác nhau đúng k anh, và trong thời gian từ 1/6 cho đến hôm nay em đi xn thì tỉ lệ chính xác là bao nhiêu vậy?

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 11:03
@songchungvoi_hiv vâng, tại em lo lắng quá, mà phát ban của hiv với mề đay khác nhau đúng k anh, và trong thời gian từ 1/6 cho đến hôm nay em đi xn thì tỉ lệ chính xác là bao nhiêu vậy?
Mề đây là nổi thành dề xần lên như sâu lông bún. Sốt phát ban là mẫn đỏ li ti ân trên da

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 11:19
Vâng huhu vậy trg hợp của em có hi hữu k vậy :(((
Em có nguy cơ bị H k :(

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 11:22
Vâng huhu vậy trg hợp của em có hi hữu k vậy :(((
Em có nguy cơ bị H k :(
Uả bạn có biết đọc chữ Việt không vậy??

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 11:40
Có biết đọc nhưng em cẫn lo lắm, em xét nghiệm ở bệnh viện máu trung ương tỉ lệ chính xác có chuẩn k

songchungvoi_HIV
18-07-2014, 11:41
Có biết đọc nhưng em cẫn lo lắm, em xét nghiệm ở bệnh viện máu trung ương tỉ lệ chính xác có chuẩn k
BV Máu TW XN k có chính xác, Lên Sao Hỏa XN mới chính xác

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 11:47
Bệnh viện máu mà không chính xác sao :(

Hyvongcuoicung
18-07-2014, 11:49
Á đù.... Bác thích chém em hả, đang rất lo lắng đây

Tuanmecsedec
19-07-2014, 05:07

Tình dục an toàn là gì?.Là luôn luôn sử dụng bao cao su,vì vậy trường hợp của bạn không có nguy cơ.