PDA

View Full Version : Có phải là triệu chứng HIV hay ko?

supernovarx1000
19-07-2014, 11:24
Hôm này 5/6/2014 e có QH với Gái MD, ban đầu có sử dụng bcs. Sau đó vì lo lắng quá nên dv của e xìu xuống và e dùng tay kích thích lại nhưng vẫn ko lên đc, sau đó e tháo bcs ra và kích thích. Em sợ dịch âm đạo dính trên bcs và dính vào tay em khi em kích thích ( còn bcs trên dv) rùi dính vào dv em ( khi đã tháo bcs ra để kích thích). Đến hôm nay là 19/7/2014 e bị Viêm Họng Cấp, nóng sốt, các triệu chứng cũng mới bắt đầu sáng nay thôi, vậy đây có phải triệu chứng HIV hay ko? em xin cảm ơn

songchungvoi_HIV
19-07-2014, 11:29
Hôm này 5/6/2014 e có QH với Gái MD, ban đầu có sử dụng bcs. Sau đó vì lo lắng quá nên dv của e xìu xuống và e dùng tay kích thích lại nhưng vẫn ko lên đc, sau đó e tháo bcs ra và kích thích. Em sợ dịch âm đạo dính trên bcs và dính vào tay em khi em kích thích ( còn bcs trên dv) rùi dính vào dv em ( khi đã tháo bcs ra để kích thích). Đến hôm nay là 19/7/2014 e bị Viêm Họng Cấp, nóng sốt, các triệu chứng cũng mới bắt đầu sáng nay thôi, vậy đây có phải triệu chứng HIV hay ko? em xin cảm ơn
Bạn được chia sẻ rất rõ ở chủ đề này:
Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào tay và em dùng tay kích thích dv..Mọi người hãy tư vấn giúp em! (http://diendanhiv.vn/threads/13600-Dich-am-dao-dinh-vao-tay-va-em-dung-tay-kich-thich-dv-Moi-nguoi-hay-tu-van-giup-em)Các biểu hiện gì đó của bạn k phải là TC của HIV, 8 tỷ người trên thê giới, mỗi ngày cũng ngần ấy người viêm họng và sốt, k lẻ cứ viêm họng là HIV àh??
Kích dục tay dính dịch k có nguy cơ, nguy cơ khi và chỉ khi ngâm DV trong bồn chứa toàn dịch AD rùi thủ dâm trong dịch AD như vậy mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
19-07-2014, 13:53

Bạn đã được tư vấn ở chủ đề này là không có nguy cơ,vì vậy những gì bạn đang lo chỉ là viêm họng,cảm sốt bình thường.

Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào tay và em dùng tay kích thích dv..Mọi người hãy tư vấn giúp em! (http://www.diendanhiv.vn/threads/13600-Dich-am-dao-dinh-vao-tay-va-em-dung-tay-kich-thich-dv-Moi-nguoi-hay-tu-van-giup-em)