PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới ( MSM ).Em xin được tư vấn.

boydonggioi
25-08-2013, 17:53
Em có quan hê đồng giới cách đây không lâu em cũng không nhớ rõ thời gian.Em là người nhận đươc bạn khác cho dương vật vào hậu môn của mình.Lúc quan hệ xong em có giữ bao cao su đó lại và đem về thử .Em có giữ bao lại để trong cái hộp trong nhà vệ sinh.Lâu lâu cũng hay đem thử.Nhưng không biit do de lâu quá bao cao su bị hư hay sao thì chiều nay em có thử thì thấy lủng như lỗ kim cái bao đó em để cũng gần 2 tháng .Cho em hỏi nếu em như vậy có sao không,

SONGLAI
25-08-2013, 18:39
Chào bạn

Nếu lo lắng thì đi XN Hiv.

lamlo933
25-08-2013, 18:41
bao mà bác để 2 tháng thì nó bục thôi
BCS khó rách lắm an tâm đi
nếu dễ rách người ta đã không khuyến cáo sử dụng

Nguyen Ha
25-08-2013, 19:55
Em có quan hê đồng giới cách đây không lâu em cũng không nhớ rõ thời gian.Em là người nhận đươc bạn khác cho dương vật vào hậu môn của mình.Lúc quan hệ xong em có giữ bao cao su đó lại và đem về thử .Em có giữ bao lại để trong cái hộp trong nhà vệ sinh.Lâu lâu cũng hay đem thử.Nhưng không biit do de lâu quá bao cao su bị hư hay sao thì chiều nay em có thử thì thấy lủng như lỗ kim cái bao đó em để cũng gần 2 tháng .Cho em hỏi nếu em như vậy có sao không,

Bạn có sử dụng BCS là bạn an toàn, do BCS để lâu nên cũng dẫn đến tình trạng châm kim. Bạn yên tâm là bạn không sao.

NTP123
25-08-2013, 19:57
Quan trọng vẫn là có "người hùng" bcs,ko sao nhé bạn

Tuanmecsedec
25-08-2013, 20:24

Để tới hai tháng trời mới kiểm tra bao cao su hả bạn ? Lỡ như có chuyện gì sao xử lý kịp.

CrisM
25-08-2013, 21:19
Bạn nói lâu lâu cũng hay đem ra thử, nghĩa là bạn có thử nhiều lần, và những lần trước bcs không có vấn đề gì đúng không? Nếu như vậy bạn hoàn toàn yên tâm, bạn không có nguy cơ nhiễm hiv

hoanggiangst88
25-08-2013, 22:37
Thử nhiều lần với thời gian lâu cao su bị bục rách thủng thôi, không sao đâu bạn !

boydonggioi
26-08-2013, 10:50
Để tới hai tháng trời mới kiểm tra bao cao su hả bạn ? Lỡ như có chuyện gì sao xử lý kịp.

Không có anh bình thường cũng hay thử thì không sao.Nhưng mà hôm qua em thử lại thi thay bi lủng 3 chỗ như lỗ kim nên em sợ

CrisM
26-08-2013, 10:58
Bạn yên tâm, bạn không có nguy cơ nhiễm hiv

boydonggioi
26-08-2013, 11:25
Bạn yên tâm, bạn không có nguy cơ nhiễm hiv
cám ơn bạn