PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm bao cao su thủng, các bác tư vấn giúp với ạ.

chandoi248
25-08-2013, 19:18
Gửi các anh chị,

Chiều qua do hơi bức xúc em đã đi quan hệ với GMD, Do lâu ngày không khởi động nên em làm cũng nhanh, chắc tầm 1 phút đổ lại. Nhưng khi rút BCS ra thì phát hiện bao cao su bị thủng 1 lỗ đường kính tầm 2cm ở phía đầu, cạnh núm BCS. Em kiểm tra DV thì thấy chất nhầy bôi trơn cũng bám nhiều và khi rửa sạch thấy ko đau rát và không có vết xước. Mà em làm cũng nhanh và nhẹ. Em giờ lo lắng quá. Nếu uống chống phơi nhiễm thì tác dụng phụ ghê quá. Em xin hỏi trong trường hợp của em đã bác nào bị chưa? Liệu virus có xâm nhập được qua lỗ niệu đạo ko? Xác xuất bị nhiễm có cao ko? Nhờ các bác giúp. Em chỉ còn hơn 24h nữa thôi. Hic..

xin1dieuuoc2
25-08-2013, 19:25
vết thủng của bạn nếu ở lỗ liệu đạo thì có nguy cơ cao nên dùng pép

Boycodon85
25-08-2013, 19:30
vết thủng của bạn nếu ở lỗ liệu đạo thì có nguy cơ cao nên dùng pép
@@ dùng pep trong trường hợp ni hả

namhaysongtot
25-08-2013, 19:44
Gửi các anh chị,

Chiều qua do hơi bức xúc em đã đi quan hệ với GMD, Do lâu ngày không khởi động nên em làm cũng nhanh, chắc tầm 1 phút đổ lại. Nhưng khi rút BCS ra thì phát hiện bao cao su bị thủng 1 lỗ đường kính tầm 2cm ở phía đầu, cạnh núm BCS. Em kiểm tra DV thì thấy chất nhầy bôi trơn cũng bám nhiều và khi rửa sạch thấy ko đau rát và không có vết xước. Mà em làm cũng nhanh và nhẹ. Em giờ lo lắng quá. Nếu uống chống phơi nhiễm thì tác dụng phụ ghê quá. Em xin hỏi trong trường hợp của em đã bác nào bị chưa? Liệu virus có xâm nhập được qua lỗ niệu đạo ko? Xác xuất bị nhiễm có cao ko? Nhờ các bác giúp. Em chỉ còn hơn 24h nữa thôi. Hic..
Ra sở ý tế tư vấn để dùng pep đi bạn.

Nguyen Ha
25-08-2013, 19:46
Gửi các anh chị,

Quan trọng là QHTD có dùng BCS, sự cố BCS bị thủng lỗ 2cm NẾU THỦNG trúng ngay đầu lỗ sáo DV thì bạn có nguy cơ lây nhiễm HIV và phải dùng pep trong vòng 72h tính từ khi có hành vi nguy cơ.

Boycodon85
25-08-2013, 19:47
Ra sở ý tế tư vấn để dùng pep đi bạn.
Sao em đọc vài tư vấn bảo lủng lỗ nhỏ thì không có nguy cơ hả chị?

Boycodon85
25-08-2013, 19:49
Quan trọng là QHTD có dùng BCS, sự cố BCS bị thủng lỗ 2cm NẾU THỦNG trúng ngay đầu lỗ sáo DV thì bạn có nguy cơ lây nhiễm HIV và phải dùng pep trong vòng 72h tính từ khi có hành vi nguy cơ.
Lủng chỗ khác thì không có nguy cơ hả chị? 2cm là rộng quá nên có nguy cơ hay sao chị

NTP123
25-08-2013, 19:51
thủng lỗ nhỏ thì ko sao chứ 2cm đủ cho dv ra ngoài rồi đó (nếu là núm bao),TH bạn kể thì nên dùng pep trong 72h

chandoi248
25-08-2013, 19:54
Hix. Em cũng vô ý quá ko cầm về. Vết thủng nằm không ngay đầu lỗ sáo đâu ạ. Nhưng có khi nào là do xuất nên bị thủng không ạ? Dùng Pep thì trong bao lâu ạ? Tác dụng phụ có thể có là gì ạ?

Boycodon85
25-08-2013, 19:55
thủng lỗ nhỏ thì ko sao chứ 2cm đủ cho dv ra ngoài rồi đó (nếu là núm bao),TH bạn kể thì nên dùng pep trong 72h
như vậy 2cm ri là phải thấy lủng chứ @@

chandoi248
25-08-2013, 19:56
À em nhầm mọi người ơi. Nó chỉ to hơn giắc cắm phone 1 tí thôi (Giắc 3.5mm). Chắc thủng đường kính tầm 4mm. :(

chandoi248
25-08-2013, 19:57
Đường kính gần dài bằng hạt gạo ạ.

Nguyen Ha
25-08-2013, 20:00
Hix. Em cũng vô ý quá ko cầm về. Vết thủng nằm không ngay đầu lỗ sáo đâu ạ. Nhưng có khi nào là do xuất nên bị thủng không ạ? Dùng Pep thì trong bao lâu ạ? Tác dụng phụ có thể có là gì ạ?

Dùng pep trong vòng 4tuần. Tác dụng phụ thì không ai tránh khỏi. Bạn nên đến các cơ sở y tế trước 72h để được dùng pep.

thanh88
25-08-2013, 20:02
vị trí rách, cộng với diện tích rách không quan trọng vì khi rách bạn quan hệ đầu khất sẽ lòi ra phía trước, và tiếp xúc trực tiếp với dịch âm đạo và âm đạo của GMD. trường hợp của bạn nên đến các cơ sở y tế dự phòng và các bệnh viện, trung tâm phòng chống AIDS để được tư vấn và điều trị dự phòng đi. không nên chủ quan.
uống thuốc pep có đôi chút về tác dụng phụ nhưng dù thế đi nữa, mạng sóng quan trọng hơn hay tác dụng phụ hơn
chúc bạn nhanh chóng giải quyết được vấn đề, điều trị đúng liệu trình và mạnh khỏe nhé

Nguyen Ha
25-08-2013, 20:03
À em nhầm mọi người ơi. Nó chỉ to hơn giắc cắm phone 1 tí thôi (Giắc 3.5mm). Chắc thủng đường kính tầm 4mm. :(

Ôi trời! Bạn phải nói cho chính xác chứ. Thế thì ko có nguy cơ.

chandoi248
25-08-2013, 20:11
Dạ. Đường kính nó dài bằng hạt gạo thôi ạ. Ko loi được DV ra ngoài đâu ạ.

Tuanmecsedec
25-08-2013, 20:20
Dạ. Đường kính nó dài bằng hạt gạo thôi ạ. Ko loi được DV ra ngoài đâu ạ.

Đọc hết loạt bài của bạn, từ lúc đầu bạn không nói rõ ra làm cho mọi người không rõ,sau chi tiết này.Như Smod Nguyen Ha (http://diendanhiv.vn/members/21-Nguyen-Ha) đã chia sẽ bạn không sao.

chandoi248
25-08-2013, 20:23
Dạ em cảm ơn các anh chị. Em trừa hẳn rồi. Từ giờ sẽ ko dám nữa. :)

mongbinhan
25-08-2013, 21:09
bạn thử lòng các mod à........lúc như này, lúc như nọ

chandoi24
25-11-2013, 11:04
Các bác ạ. Mặc dù được tư vấn là hành vi không có nguy cơ nhưng em cũng vẫn thấy lo quá. Nhiều khi lại hay nghĩ quẩn nên hôm nay em quyết định đi xn để giải tỏa stress. Kể từ khi có hành vi là 93 ngày rồi các bác ạ (dài lắm). Em đến TTYTDP và làm xn nhanh. Thấy 15 phút là có kq luôn. Bác sỹ bảo là ổn rồi nên em k lấy phiếu xn nữa. Em cũng yên tâm rồi nhưng cho em hỏi chút là xn nhanh thế là xn gì và chính xác không ạ?

Tuanmecsedec
25-11-2013, 11:10
Các bác ạ. Mặc dù được tư vấn là hành vi không có nguy cơ nhưng em cũng vẫn thấy lo quá. Nhiều khi lại hay nghĩ quẩn nên hôm nay em quyết định đi xn để giải tỏa stress. Kể từ khi có hành vi là 93 ngày rồi các bác ạ (dài lắm). Em đến TTYTDP và làm xn nhanh. Thấy 15 phút là có kq luôn. Bác sỹ bảo là ổn rồi nên em k lấy phiếu xn nữa. Em cũng yên tâm rồi nhưng cho em hỏi chút là xn nhanh thế là xn gì và chính xác không ạ?

Test nhanh sàn lọc tìm kháng thể,xét nghiệm 93 ngày chính xác chứ.

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 11:11
Túm lại bạn có bao nhiêu cái nick, Nếu bạn chỉ có một cái nick này thui thì bạn post nhầm chỗ của người khác.

chandoi24
25-11-2013, 11:21
Nick kia em vào mãi mà k được nên phải lập nick này để vô tâm sự với mọi người ạ. T_T. Em cũng tin tưởng là mình k sao nên đến thẳng TTYTDP tỉnh để xn (Gặp cả đống người quen - bây giờ là vấn đề khác rồi. :D). Như thế sau 6 tháng em có cần làm phát nữa k các bác nhỉ? :D

HIV/AIDS.
25-11-2013, 11:24
Nick kia em vào mãi mà k được nên phải lập nick này để vô tâm sự với mọi người ạ. T_T. Em cũng tin tưởng là mình k sao nên đến thẳng TTYTDP tỉnh để xn (Gặp cả đống người quen - bây giờ là vấn đề khác rồi. :D). Như thế sau 6 tháng em có cần làm phát nữa k các bác nhỉ? :D
Em không có nguy cơ thì Xn lúc nào cũng âm tính thôi. Do em không tin tưởng nên mới hỏi hoài vậy

HIV/AIDS
25-11-2013, 11:24
3 tháng là đủ cho 1 nguy cơ ( nếu không dùng pep, ma túy ) bạn đã an toàn không cần phải xn lại. TTYTDP chỉ tet nhanh. nếu nghi ngờ mới phải xn lại . âm tính thì ok

chandoi24
25-11-2013, 11:29
Dạ rồi! Cảm ơn các anh chị. Cứ nghe HIV đâu đâu chứ chưa bao giờ cảm thấy nó đến gần như thế. Em tự hứa từ giờ phải sống tốt! Trân trọng cảm ơn các anh chị!

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 11:34
Dạ rồi! Cảm ơn các anh chị. Cứ nghe HIV đâu đâu chứ chưa bao giờ cảm thấy nó đến gần như thế. Em tự hứa từ giờ phải sống tốt! Trân trọng cảm ơn các anh chị!
Vậy bạn lên DD bạn luôn thấy Danh Từ HIV trải rộng khắp DD, Há há sớm muộn gì não cũng nhũng