PDA

View Full Version : em phai lam sao.....cho em môt lơi khuyên

nam93
22-07-2014, 08:18
Cách đây 2 tuần em có qh với gmd và có sử dụng bcs.chi tiết thì thế này.em và gmd qh đươc tâm 2phút thi dv của em teo đi xong gmd co dung tay kích thích cho em môt lúc sau thì no lên và em lai qh tiếp.nhưng chỉ được môt lúc la e cam giác nghê và lại bé đi nhưng chua tuôt bao.và gmd lại dùng tay kích dục băng tay cho e tiệp Nhưng không lên đươc môt lúc thi thôi em không lam nưa.em đi tăm và không may sử dung chung khăn tăm vơi gmd.khoảng năm hôm trước ngươi em co suât hiên nhưng nốt mẩn ngứa gãi thì no nổi cục bé tầm môt hai mm lúc đầu chỉ bị ở.hai khửu tay.ngưa Đươc Hai hôm thì nó lan lên cổ va hôm nay no ngưa ở hâu hết vi trí chên người.ngoài da em còn bi đi ngoai nhưng không co sôt không đau đâu.em mỏi người va đau vai nưa.mong mọi người giúp em với có phải em hêt hi vong rôi không em hoang mang quá.bây giờ em phai làm gì người ta bảo phai chờ 3 thang.chăc em chêt trươc ngày đó mât.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 08:21
Cách đây 2 tuần em có qh với gmd và có sử dụng bcs.chi tiết thì thế này.em và gmd qh đươc tâm 2phút thi dv của em teo đi xong gmd co dung tay kích thích cho em môt lúc sau thì no lên và em lai qh tiếp.nhưng chỉ được môt lúc la e cam giác nghê và lại bé đi nhưng chua tuôt bao.và gmd lại dùng tay kích dục băng tay cho e tiệp Nhưng không lên đươc môt lúc thi thôi em không lam nưa.em đi tăm và không may sử dung chung khăn tăm vơi gmd.khoảng năm hôm trước ngươi em co suât hiên nhưng nốt mẩn ngứa gãi thì no nổi cục bé tầm môt hai mm lúc đầu chỉ bị ở.hai khửu tay.ngưa Đươc Hai hôm thì nó lan lên cổ va hôm nay no ngưa ở hâu hết vi trí chên người.ngoài da em còn bi đi ngoai nhưng không co sôt không đau đâu.em mỏi người va đau vai nưa.mong mọi người giúp em với có phải em hêt hi vong rôi không em hoang mang quá.bây giờ em phai làm gì người ta bảo phai chờ 3 thang.chăc em chêt trươc ngày đó mât.
Những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ với HIV, cái chính lúc QHTD trực tiếp có BCS, HIV k lây qua vật trung gian như khăng tắm, Grap giường, chăn, nệm, quần áo, bể bơi, nhà vệ sinh chung, bàn chải, cả dao cạo râu

Charles
22-07-2014, 08:25

Quan trọng khi quan hệ bạn dùng BCS, còn HIV không lây qua vật trung gian như khăn tắm, ga giường..... => Bạn hoàn toàn không có nguy cơ trong trường hợp này.

nam93
22-07-2014, 08:34
Nhưng anh ơi luc qh dv cua em no teo lai nhỡ lúc đó âm dịch nó chui vào thì sao.mấy cả lúc co đây còn dùng tay chạm vao vet sước chên da em nhưng nó đóng vẩy roi thê nó có lây không anh.va tai sao em lai nổi mân ngứa như thê.nó ngứa nong và dát Lắm.nó không giống dị ứng.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 08:37
Nhưng anh ơi luc qh dv cua em no teo lai nhỡ lúc đó âm dịch nó chui vào thì sao.mấy cả lúc co đây còn dùng tay chạm vao vet sước chên da em nhưng nó đóng vẩy roi thê nó có lây không anh.va tai sao em lai nổi mân ngứa như thê.nó ngứa nong và dát Lắm.nó không giống dị ứng.
AD chứ k phải cái hồ chứa dịch

nam93
22-07-2014, 08:44
Nếu bây giờ em đi xn gan mà men gan em tăng em co thể tin là do em bị di ứng không.em đoc thông tin trên mang thi thây bi nhiêm h cũng bi ngưa như em.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 08:49
Nếu bây giờ em đi xn gan mà men gan em tăng em co thể tin là do em bị di ứng không.em đoc thông tin trên mang thi thây bi nhiêm h cũng bi ngưa như em.
Ngứa thì ai k ngứa trời, cứ ngứa mà nhiễm HIV thì 8 tỷ người trên thế giới này toàn Si Đa, Chuyện bạn XN gì đó là chuyện của bạn, Với HIV thì no risk

nam93
22-07-2014, 08:59
Em có nguy cơ nhiêm mà.cai này làm em rât sợ 5hom rôi em không ngủ đươc chút nào.tư hôm bi nổi mẩn tới h.em muôn tham khao xem nguy cơ của em thê nào.e co lên đi làm xn không
M

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 09:24
Em có nguy cơ nhiêm mà.cai này làm em rât sợ 5hom rôi em không ngủ đươc chút nào.tư hôm bi nổi mẩn tới h.em muôn tham khao xem nguy cơ của em thê nào.e co lên đi làm xn không
M
BQT ko tư vấn bừa

Charles
22-07-2014, 09:25

Bạn yên tâm không có nguy cơ, không cần XN.

nam93
22-07-2014, 09:44
Vâng em cảm ơn các anh.e thây rươi cằm nó nổi hạch thi phai.cử đông hay bị vướng.không biêt tai em no quá lên cảm nhân thay thế hay nó nổi that.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 09:53
Vâng em cảm ơn các anh.e thây rươi cằm nó nổi hạch thi phai.cử đông hay bị vướng.không biêt tai em no quá lên cảm nhân thay thế hay nó nổi that.
Bấm vào đây xem:
Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

nam93
22-07-2014, 09:58

nam93
22-07-2014, 11:01
Mong là em không sao nhưng em vân no lắm vi em chưa bị thê này bao giờ.em co cho thêm 1thơi gian nưã đi Xn chứ nó như nay em no cho e va ngươi yêu em nua cô ây cũng bi sôt từ hôm qua.cam ơn moi người em cũng co thêm chút hi vong

nam93
22-07-2014, 11:03

Charles
Mong là em không sao nhưng em vân no lắm vi em chưa bị thê này bao giờ.em co cho thêm 1thơi gian nưã đi Xn chứ nó như nay em no cho e va ngươi yêu em nua cô ây cũng bi sôt từ hôm qua.cam ơn moi người em cũng co thêm chút hi vong

Bấm vào đây xem:

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

songchungvoi_HIV
Bấm vào đây xem:
Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

nam93
22-07-2014, 12:00
Vâng chắc em bị streess năng rôi no ngĩ giống trường hơp t2 ngày goi lên td mấy tiến. Để tư vân tâm li ma ngươi luc nào cũng no sơ.không biêt em có may mắn không nưa..

Tuanmecsedec
22-07-2014, 20:46

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

nam93
22-07-2014, 22:55
NhƯng anh ơi cho em hỏi thêm la trương hop của em ma khi qh nhơ nó có dách bck ma minh không biêt thi thê nao ạ.em ngu ưa khi tháo da không kiểm cha.bây giờ người em sôt như nay va con bi ngứa khắp người thê nay em no qúa .co phải em bị h khong

Tuanmecsedec
22-07-2014, 23:01
NhƯng anh ơi cho em hỏi thêm la trương hop của em ma khi qh nhơ nó có dách bck ma minh không biêt thi thê nao ạ.em ngu ưa khi tháo da không kiểm cha.bây giờ người em sôt như nay va con bi ngứa khắp người thê nay em no qúa .co phải em bị h khong

Bạn yên tâm,khi bao cao su có sự cố như : Rách Hay Tuột thì trong lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ xong mắt thường sẽ nhìn thấy.Theo những gì bạn kể cho thấy bạn tình dục an toàn.

nam93
23-07-2014, 20:49
Các anh ơi cho em hỏi thêm được không ạ.là thê naỳ em qh vơi gái md xong e có để mỘt lúc rối mớ đi tắm trong tg đấy mà dịch AD có chảy xuống rưới người em cụ thể là qua Chỗ bcs thi em co nguy cơ không anh.va lúc sau em đi tăm em có tháo bcs da lúc đo tay em dinh dịch AD của GMD em có chạm vào DV của minh ma không rủa tay.DV của em co vết đước! thì có bị nhiêm h không các anh.mong ac giải thích hộ em.em đang rất hoang mang chiêu em có bị sốt 38độ bây gìơ mơi nhớ da.

Nguyen Ha
23-07-2014, 20:56
Các anh ơi cho em hỏi thêm được không ạ.là thê naỳ em qh vơi gái md xong e có để phần mốt lúc rối mớ đi tắm trong tg đấy mà dịch A dua có chảy xuống rưới người em cụ thể là qua Chỗ bcs thi em co nguy cơ không anh.va lúc sau em đi tăm em có tháo bcs da lúc đo tay em dinh dịch A dua của GMD em có châm vào DV của minh ma không rủa tay.thì có bị nhiêm h không các anh.mong ac giải thích hộ em.em đang rất hoang mang chiêu em có bị sốt 38độ bây gìơ mơi nhớ da.

Như vậy không có nguy cơ với HIV.

nam93
23-07-2014, 21:03
Vâng em cảm ơn mọi người thu thật đây là lần đâu tiên em đi gmd e no quá lúc nào cũng nhĩ minh không được may mắn.chúc ac có á khanh tốt để phần giúp những ngươi như em

Nguyen Ha
23-07-2014, 21:05
Vâng em cảm ơn mọi người thu thật đây là lần đâu tiên em đi gmd e no quá lúc nào cũng nhĩ minh không được may mắn.chúc ac có á khanh tốt để phần giúp những ngươi như em

Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn.

sakaiyuisai
23-07-2014, 21:10
Không sao đâu bạn. Bạn bị ngứa là do cái Ga trải giường ở nhà nghỉ đó bẩn thôi.

songchungvoi_HIV
23-07-2014, 21:13
Các anh ơi cho em hỏi thêm được không ạ.là thê naỳ em qh vơi gái md xong e có để mỘt lúc rối mớ đi tắm trong tg đấy mà dịch AD có chảy xuống rưới người em cụ thể là qua Chỗ bcs thi em co nguy cơ không anh.va lúc sau em đi tăm em có tháo bcs da lúc đo tay em dinh dịch AD của GMD em có chạm vào DV của minh ma không rủa tay.DV của em co vết đước! thì có bị nhiêm h không các anh.mong ac giải thích hộ em.em đang rất hoang mang chiêu em có bị sốt 38độ bây gìơ mơi nhớ da.
AD chứ đâu phải cái hồ chứa dịch, dịch đâu mà lắm thế hả trời. Liên tưởng quá đâm ra hại não

Tuanmecsedec
24-07-2014, 05:25

Dịch trong âm đạo phụ Nữ khi ra ngoài tít tắc sẽ khô ngay làm gì có chuyện nhiều để chảy xuống Bồ Tèo.

nam93
04-08-2014, 10:23
Các anh ơi cho em hỏi hôm nay em được 4tuần rồi em muôn đi XN cho yên tâm.vậy trường hợp của em co thể XN theo Kiểu XN lào em thấy bảo XN cốm vòng sau 4tuần cho kết quả 99% rồi. Em ở ngần HN thì vào bv nào có com bo.

Tuanmecsedec
04-08-2014, 10:26
Các anh ơi cho em hỏi hôm nay em được 4tuần rồi em muôn đi XN cho yên tâm.vậy trường hợp của em co thể XN theo Kiểu XN lào em thấy bảo XN cốm vòng sau 4tuần cho kết quả 99% rồi. Em ở ngần HN thì vào bv nào có com bo.

Trường hợp của bạn như đã được tư vấn rồi không có nguy cơ.Nếu tâm lý bạn chưa yên tâm thì có thể xét nghiệm sau 4 tuần bằng phương pháp HIV Combo,ở Hà Nội bạn có thể đến 21 Trung Liệt.

nam93
04-08-2014, 10:47
Vâng em nhe nói 21 trung liệt chỉ làm. Thứ 3 và. Thứ 5 thôi đúng không anh vây kết quả sau 4tuân hnay e được 29ngày dồi mai em đi XN e có thể. Tin được kq. XN không anh

Tuanmecsedec
04-08-2014, 10:50
Vâng em nhe nói 21 trung liệt chỉ làm. Thứ 3 và. Thứ 5 thôi đúng không anh vây kết quả sau 4tuân hnay e được 29ngày dồi mai em đi XN e có thể. Tin được kq. XN không anh

Bạn yên tâm có nguy cơ đâu,bạn xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.Nếu ban đi xét nghiệm ở 21 trung Liệt vào ngày thứ 3 và thứ 5 thì sáng bạn xét nghiệm thì trưa sẽ có kết quả.Còn đi những ngày khác thì chỉ trả kết quả hai ngày này.

nam93
04-08-2014, 10:58
Vâng em cảm ơn anh.vây mai em đi chứ cứ sống trong tâm trạng bất an thế này khó chịu lắm kq thế nào thì trước sau cũng phải đối mặt