PDA

View Full Version : Tụt BCS khi đang quan hệ với gái mại dâm.

toilatoi_1234
22-07-2014, 12:04
Hồi cuối tháng 6 em có quan hệ với 1 gái mại dâm, khi quan hệ xong thì GMD có nói bị tuột bcs. Các anh chị cho em hỏi, nếu bị tuột trong lúc quan hệ thì bên GMD có cảm nhận được không, và nguy cơ lây nhiễm HIV của em có cao không? Xin cám ơn mọi người.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 12:07
Hồi cuối tháng 6 em có quan hệ với 1 gái mại dâm, khi quan hệ xong thì GMD có nói bị tuột bcs. Các anh chị cho em hỏi, nếu bị tuột trong lúc quan hệ thì bên GMD có cảm nhận được không, và nguy cơ lây nhiễm HIV của em có cao không? Xin cám ơn mọi người.
Nếu k cảm nhận được sao GMD báo cho bạn biết là tuột?? => khi quan hệ xong thì GMD có nói bị tuột bcs. Nếu tuột khi xong trận là k có nguy cơ

toilatoi_1234
22-07-2014, 12:10
Ý em là sau khi quan hệ xong thì chắc là GMD thấy BCD ở âm hộ mới báo là tuột, vì em thấy đa phần nếu tuột trong lúc quan hệ thường GMD sẽ thay bao khác cho mình, không biết vậy có đúng không ạ.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 12:13
Ý em là sau khi quan hệ xong thì chắc là GMD thấy BCD ở âm hộ mới báo là tuột, vì em thấy đa phần nếu tuột trong lúc quan hệ thường GMD sẽ thay bao khác cho mình, không biết vậy có đúng không ạ.
Chuyện tuột lúc nào báo lúc đó bạn, Nếu GMD cảm nhận được họ báo ngay, vì họ cũng sợ chết, phàm con người ai cũng muốn sống k chỉ mình bạn biết sống thôi, Trừ khi GMD đó mới ra nghề, kinh nghiệm non kém, đa số GMD họ rất nhạy và đầy kinh nghiệm, nên có rách hay tuột là báo ngay

toilatoi_1234
22-07-2014, 12:16
Dạ vâng, vậy là em không có nguy cơ lây nhiễm HIV ạ? Tại gần đây em có một số biểu hiện như sốt, nổi mụn ở người... nên cũng có hoang mang lo lắng ạ.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 12:20
Dạ vâng, vậy là em không có nguy cơ lây nhiễm HIV ạ? Tại gần đây em có một số biểu hiện như sốt, nổi mụn ở người... nên cũng có hoang mang lo lắng ạ.
Ủa sốt ai k sốt, mụn ai k mụn

toilatoi_1234
22-07-2014, 12:22
Biết vậy ạ, nhưng bị sau khi quan hệ với gmd mà bị tụt bcs mới lo lắng chứ anh, nếu không đã không lo nghĩ gì ạ.

songchungvoi_HIV
22-07-2014, 12:25
Biết vậy ạ, nhưng bị sau khi quan hệ với gmd mà bị tụt bcs mới lo lắng chứ anh, nếu không đã không lo nghĩ gì ạ.
Tuột khi xong trận là k có nguy cơ

Tuanmecsedec
22-07-2014, 20:50

Khi bao cao su có sự cố như rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình của bạn sẽ cãm nhận được liền và sau khi quan hệ sẽ nhìn thấy.Vấn đề của bạn cho thấy bị tuột khi xong trận rút ra.

Nếu đánh giá hành vi nguy cơ trong trường hợp này thì người Nữ có nguy cơ,nếu như người Nam có HIV.Vì tinh dịch của người Nam sẽ tràn vào âm đạo.Ngược lại người Nam không có nguy cơ trong trường hợp này.

toilatoi_1234
04-08-2014, 20:56
Các anh/chị cho em hỏi, tầm 3 ngày trước chỗ khoeo chân em tự nhiên nổi 2 vết rát và có lốm đốm như mụn xung quanh như trong ảnh, các anh/chị tư vấn giúp em đây là bệnh gì với ạ, liệu có liên quan gì đến bệnh lây lan qua đường tình dục không ạ? Trong lúc quan hệ GMD có BJ cho em và em không đeo BCS lúc BJ. Xin cám ơn các anh/chị ạ.

http://i814.photobucket.com/albums/zz63/comixvn/IMG_20140804_205230.jpg

Tuanmecsedec
04-08-2014, 22:15
Các anh/chị cho em hỏi, tầm 3 ngày trước chỗ khoeo chân em tự nhiên nổi 2 vết rát và có lốm đốm như mụn xung quanh như trong ảnh, các anh/chị tư vấn giúp em đây là bệnh gì với ạ, liệu có liên quan gì đến bệnh lây lan qua đường tình dục không ạ? Trong lúc quan hệ GMD có BJ cho em và em không đeo BCS lúc BJ. Xin cám ơn các anh/chị ạ.

http://i814.photobucket.com/albums/zz63/comixvn/IMG_20140804_205230.jpg

Nhìn hình có thấy bạn chỉ bị hầm nấm lác thôi,bạn có thể mua thuốc sứt.

toilatoi_1234
27-09-2014, 22:38
Chào các anh chị. Cũng đã 3 tháng trôi qua và em vẫn còn cảm thấy hơi lo lắng từ lần tuột bcs này. Các anh chị có thể cho em biết tỉ lệ % em có thể mắc phải HIV để em yên tâm được không ạ, vì dạo gần đây cơ thể em có xuất hiện những biểu hiện như phần kheo chân và cổ xuất hiện vệt đỏ và ngứa vào buổi tối nhưng đến sáng hôm sau là hết, mọc nhiều mụn ở lưng, ngực và nách, để lại những vết thâm đen mà không mất hẳn. Em xin cám ơn các anh chị :).

Tuanmecsedec
27-09-2014, 22:44
Chào các anh chị. Cũng đã 3 tháng trôi qua và em vẫn còn cảm thấy hơi lo lắng từ lần tuột bcs này. Các anh chị có thể cho em biết tỉ lệ % em có thể mắc phải HIV để em yên tâm được không ạ, vì dạo gần đây cơ thể em có xuất hiện những biểu hiện như phần kheo chân và cổ xuất hiện vệt đỏ và ngứa vào buổi tối nhưng đến sáng hôm sau là hết, mọc nhiều mụn ở lưng, ngực và nách, để lại những vết thâm đen mà không mất hẳn. Em xin cám ơn các anh chị :).

Bạn yên tâm những gì được tư vấn.

toilatoi_1234
31-10-2014, 22:13
Chào các anh chị, em muốn hỏi thêm một câu nữa, từ khoảng 3 tháng trước trở về trước, em có qh với gmd vài lần, trong đó đều có hành vi OS của GMD (khoảng 3, 4 lần) nhưng không có chiều ngược lại, em có tìm hiểu qua thì có biết hành vi OS có nguy cơ mắc các bệnh như Giang mai, lậu, sùi mào gà... và có tìm hiểu qua các biểu hiện. Dạo gần đây, trên người em có xuất hiện những vết thâm và vào tuần trước có xuất hiện một mụn ở trên ngực, cậy ra thì có chẩy mủ, vậy các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ mắc bệnh giang mai hay lậu không ạ? Và anh chị có thể cho em xin hình minh họa của bệnh giang mai hay lậu được không? (Khi đi tiểu thì vẫn bình thường không có dấu hiệu tiểu buốt.) Cám ơn các anh chị.

Tuanmecsedec
31-10-2014, 22:19
Chào các anh chị, em muốn hỏi thêm một câu nữa, từ khoảng 3 tháng trước trở về trước, em có qh với gmd vài lần, trong đó đều có hành vi OS của GMD (khoảng 3, 4 lần) nhưng không có chiều ngược lại, em có tìm hiểu qua thì có biết hành vi OS có nguy cơ mắc các bệnh như Giang mai, lậu, sùi mào gà... và có tìm hiểu qua các biểu hiện. Dạo gần đây, trên người em có xuất hiện những vết thâm và vào tuần trước có xuất hiện một mụn ở trên ngực, cậy ra thì có chẩy mủ, vậy các anh chị cho em hỏi em có nguy cơ mắc bệnh giang mai hay lậu không ạ? Và anh chị có thể cho em xin hình minh họa của bệnh giang mai hay lậu được không? (Khi đi tiểu thì vẫn bình thường không có dấu hiệu tiểu buốt.) Cám ơn các anh chị.

http://dalieu.net.vn/wp-content/uploads/2014/04/3-giai-doan-benh-giang-mai1.jpg
http://mangsuckhoe.org/images/benhxahoi/dau-hieu-benh-lau-o-nam.jpg

toilatoi_1234
08-11-2014, 00:01
Các anh chị cho hỏi 1, 2 ngày gần đây trên bìu em xuất hiện một vết xước (có biểu hiện ngứa rát) như trong ảnh, vậy có liên quan gì đến các bệnh sùi mào gà, giang mai hoặc lậu không ạ? Em đi tiểu vẫn bình thường không bị rát.

Tuanmecsedec
08-11-2014, 07:02
Các anh chị cho hỏi 1, 2 ngày gần đây trên bìu em xuất hiện một vết xước (có biểu hiện ngứa rát) như trong ảnh, vậy có liên quan gì đến các bệnh sùi mào gà, giang mai hoặc lậu không ạ? Em đi tiểu vẫn bình thường không bị rát.

Bạn nên đi bên Bác Sỹ nam khoa da liễu khám chính xác hơn.

Charles
08-11-2014, 07:02

Ảnh bạn chụp nhìn không rõ. Tuy nhiên nếu bạn thấy có biểu hiện lạ thì nên đi khám ngay, BS trực tiếp thăm khám sẽ chính xác hơn.

toilatoi_1234
20-01-2015, 12:20
Các anh/chị cho hỏi hôn môi có nguy cơ nhiễm sùi mào gà ở miệng đối với nam giới không, vì em có 1 lần hôn môi với GMD và hiện tại thấy xuất hiện một số mụn li ti ở phần má bên trong miệng, gần mép. Cám ơn các anh chị.

songchungvoi_HIV
20-01-2015, 12:24
Các anh/chị cho hỏi hôn môi có nguy cơ nhiễm sùi mào gà ở miệng đối với nam giới không, vì em có 1 lần hôn môi với GMD và hiện tại thấy xuất hiện một số mụn li ti ở phần má bên trong miệng, gần mép. Cám ơn các anh chị.
Hôn môi hay hôn sâu?? Nếu chỉ môi chạm môi thỉ No Problem, Nếu hôn sâu thì có khả năng nếu đối tác có bệnh tình dục STDs: Giang mai, Lậu họng, Mồng gà miệng, và gan B

Tuanmecsedec
20-01-2015, 15:09

Nếu hôn sâu,trừ khi nào miệng bạn tình có bị sùi mào gà thì khả năng mới có thể bị lây nhiễm.Nhưng trường hợp này khó xảy ra,vì một người bị sùi mào gà ở miệng thì khi ấy rất đau thì không còn có cảm giác thích thú mà hôn người khác.

toilatoi_1234
23-01-2015, 23:58
Các anh chị cho hỏi xét nghiệm lậu bằng nước tiểu có được không? Em search google có nơi bảo có nơi bảo không, vậy xin các anh chị cho lời giải đáp chính xác, xin cám ơn các anh, chị.

Các anh chị cho hỏi thêm nếu xét nghiệm nước tiểu đối với bệnh lậu không được thì còn cách nào khác ngoài lấy dịch niệu đạo trong dương vật không ạ?

Nguyen Ha
24-01-2015, 08:34
Các anh chị cho hỏi xét nghiệm lậu bằng nước tiểu có được không? Em search google có nơi bảo có nơi bảo không, vậy xin các anh chị cho lời giải đáp chính xác, xin cám ơn các anh, chị.

Các anh chị cho hỏi thêm nếu xét nghiệm nước tiểu đối với bệnh lậu không được thì còn cách nào khác ngoài lấy dịch niệu đạo trong dương vật không ạ?

XN lậu có XN nước tiểu bạn ạ.

Tuanmecsedec
24-01-2015, 11:10

Thường kiểm tra Lậu lấy dịch tiết niệu đạo.Nếu dương vật bạn không tiết dịch đục hoặc mủ thì yên tâm là không bị lậu.Cũng có thể xét nghiệm bằng nước tiểu.

toilatoi_1234
24-01-2015, 15:48
Thường kiểm tra Lậu lấy dịch tiết niệu đạo.Nếu dương vật bạn không tiết dịch đục hoặc mủ thì yên tâm là không bị lậu.Cũng có thể xét nghiệm bằng nước tiểu.

Cám ơn anh, dạo gần đây em có cảm giác như thỉnh thoảng ở đầu dương vật có tiết ra ít nước, không biết có phải nước tiểu không, nhưng chỉ ướt đầu dương vật thôi chứ không nhiều.

Tuanmecsedec
24-01-2015, 15:54
Cám ơn anh, dạo gần đây em có cảm giác như thỉnh thoảng ở đầu dương vật có tiết ra ít nước, không biết có phải nước tiểu không, nhưng chỉ ướt đầu dương vật thôi chứ không nhiều.

Bình thường thôi không gì quan trọng lo lắng quá.

toilatoi_1234
22-02-2015, 00:42
99
Dạo gần đây trên phần tay và bụng em xuất hiện lác đác 1 vài nốt đỏ như trong hình, nhờ các anh / chị tư vấn giúp em đây là nốt gì, có liên quan đến săng giang mai không, xin cám ơn các anh / chị.

slh
22-02-2015, 06:57
BQT xóa bài viết hỏi trong topic TV khác.

Charles
22-02-2015, 09:03
99
Dạo gần đây trên phần tay và bụng em xuất hiện lác đác 1 vài nốt đỏ như trong hình, nhờ các anh / chị tư vấn giúp em đây là nốt gì, có liên quan đến săng giang mai không, xin cám ơn các anh / chị.

Không có biểu hiện đặc thù nào để nhận biết giang mai, muốn biết phải XN. Bạn nên đến BV Da liễu để BS thăm khám trực tiếp chính xác hơn.

Tuanmecsedec
22-02-2015, 10:34
99

Bạn đi khám Bác Sỹ chẩn đoán chính xác hơn.

toilatoi_1234
15-03-2015, 01:32
Trên phần bìu của em xuất hiện một nốt nhú lên như ảnh đã mấy tháng và không phát triển thêm, hình như có 1, 2 nốt như vậy, các anh chị tư vấn giúp em đây là nốt gì, cám ơn các anh chị.
104

Charles
15-03-2015, 08:56
Trên phần bìu của em xuất hiện một nốt nhú lên như ảnh đã mấy tháng và không phát triển thêm, hình như có 1, 2 nốt như vậy, các anh chị tư vấn giúp em đây là nốt gì, cám ơn các anh chị.
104

Ảnh bạn chụp nhìn không rõ. Bạn nên đến viện Da liễu BS khám trực tiếp chuẩn đoán chính xác hơn.

Tuanmecsedec
15-03-2015, 10:39
104

Nhìn thì như thịt dư.Bạn đến bệnh viện chuyên khoa khám chẩn hơn.

camthaylanh
15-03-2015, 12:13
sao bạn không đi xét nghiệm và khám da liễu. có ai chuẩn đoán đc bệnh qua lời nói đâu

toilatoi_1234
18-06-2015, 23:23
Các anh chị cho hỏi, cách đây 1, 2 hôm phần gốc dương vật của em bị nổi 1 mụn có đầu trắng, sờ vào thì có biểu hiện rát, đến hôm nay thì bị chảy mủ. Vào hôm bị nổi mụn em có đi xét nghiệm giang mai và cho kết quả âm tính, vậy anh chị cho hỏi đây chỉ là mụn bình thường hay là dấu hiệu của bệnh lây qua đường qhtd ạ?

Nguyen Ha
19-06-2015, 06:25
Các anh chị cho hỏi, cách đây 1, 2 hôm phần gốc dương vật của em bị nổi 1 mụn có đầu trắng, sờ vào thì có biểu hiện rát, đến hôm nay thì bị chảy mủ. Vào hôm bị nổi mụn em có đi xét nghiệm giang mai và cho kết quả âm tính, vậy anh chị cho hỏi đây chỉ là mụn bình thường hay là dấu hiệu của bệnh lây qua đường qhtd ạ?

Chỉ có 1 mụn thôi thì yên tâm đó là nhọt bình thường.

Tuanmecsedec
19-06-2015, 08:37

Có thể đó mà mụn thôi.

toilatoi_1234
25-06-2015, 23:17
Các anh chị cho hỏi, mấy hôm nay trên bắp chân em xuất hiện 2 vết lõm, biểu hiện lúc đầu bị ngứa, sau đó em có gãi và vết loét này bị đóng vảy, hôm nay em có gãi và bị chảy máu khá nhiều, các anh chị cho hỏi đây có phải dấu hiệu của bệnh lý gì liên quan đến bệnh lây nhiễm qua đường tình dục không ạ? Em có xét nghiệm giang mai rồi mà vẫn hơi lo.

https://imageshack.com/i/exrIKpi8j

Tùng đẹp trai
26-06-2015, 00:48
Các anh chị cho hỏi, mấy hôm nay trên bắp chân em xuất hiện 2 vết lõm, biểu hiện lúc đầu bị ngứa, sau đó em có gãi và vết loét này bị đóng vảy, hôm nay em có gãi và bị chảy máu khá nhiều, các anh chị cho hỏi đây có phải dấu hiệu của bệnh lý gì liên quan đến bệnh lây nhiễm qua đường tình dục không ạ? Em có xét nghiệm giang mai rồi mà vẫn hơi lo.

https://imageshack.com/i/exrIKpi8j

Bạn bị ngứa gãi nó loét ra thôi chứ chẳng bệnh lý gì hết ! An tâm đi!!

Nguyen Ha
26-06-2015, 03:29

Ngứa rồi gãi, gãi rồi toét ra, chỉ đơn giản vậy thôi.

Charles
26-06-2015, 06:07

Ngứa => gãi => bị toét => đóng vẩy lên da non => ngứa => gãi => chảy máu... Đơn giản vậy thôi làm gì có bệnh lý gì.

Tuanmecsedec
26-06-2015, 10:26

Bị ghẻ thôi.

toilatoi_1234
04-04-2016, 22:53
Các anh chị cho em hỏi em bị một vết đỏ trên ngực như hình là bị gì ạ?

http://i936.photobucket.com/albums/ad203/thomas_logan1/IMG_4605_zpsvuhwpzmc.jpg

Charles
05-04-2016, 06:41
Các anh chị cho em hỏi em bị một vết đỏ trên ngực như hình là bị gì ạ?

http://i936.photobucket.com/albums/ad203/thomas_logan1/IMG_4605_zpsvuhwpzmc.jpg

Bạn bị mẩn ngứa thôi không có gì phải lo lắng đâu.

toilatoi_1234
06-05-2017, 11:24
Các anh chị cho em hỏi em bị ở kheo chân như vậy là bị gì ạ, khi co chân lên thấy bị rát chỗ đấy.

Nguyen Ha
06-05-2017, 12:08
Các anh chị cho em hỏi em bị ở kheo chân như vậy là bị gì ạ, khi co chân lên thấy bị rát chỗ đấy.

Ngứa do nóng thôi, mua tuýp thuốc fucina về bôi sẽ khỏi.

Tuanmecsedec
06-05-2017, 14:14

Tuanmecsedec thấy chân bạn bình thường,có thể do Muỗi chích hoặc kiến cắn thành ghẻ thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

toilatoi_1234
31-08-2018, 01:19
Rãnh dương vật em mấy tháng nay xuất hiện một nốt màu trắng đục như hình các anh/chị cho hỏi như vậy là bị gì? Có phải sùi mào gà không ạ?

354

Tuanmecsedec
31-08-2018, 06:57
Rãnh dương vật em mấy tháng nay xuất hiện một nốt màu trắng đục như hình các anh/chị cho hỏi như vậy là bị gì? Có phải sùi mào gà không ạ?

354

Không phải sùi mào gà bạn.

toilatoi_1234
10-02-2019, 21:21
Các anh chị cho hỏi em bị nốt ở chân như ảnh là bị gì ạ, em bị cả hai chân:

https://i123.photobucket.com/albums/o309/cu_long_than/IMG_20190210_211635.jpg

https://i123.photobucket.com/albums/o309/cu_long_than/IMG_20190210_211653.jpg

Tuanmecsedec
10-02-2019, 21:43
Các anh chị cho hỏi em bị nốt ở chân như ảnh là bị gì ạ, em bị cả hai chân:

Đôi khi Muỗi Cắn hay kiến cắn gì thôi.