PDA

View Full Version : Thắc mắc khi bị kim tiêm đâm. Câu hỏi có phần hoang mang.

nolove_95
26-08-2013, 10:53
Truyện là em đi bệnh viện thăm người bị ốm. Em phải đi lại trong bệnh viện khá nhiều vì nhiều việc nên anh chị cho em hỏi.
Trong bệnh viện có kim tiêm rơi vãi không?
Em đi lại nhiều nên bàn chân tê em đi dép nhưạ nên em sợ mình dẵm phải kim tiêm trong bệnh viện.
Em sợ có ai đó cố tình vứt đầu kim tiêm (cái đầu kim không có ống nhưạ)
Sau đó em đi kiểm tra đế dép không có kim, chân chắc bình thường nhưng hơi tê không thấy máu.
Nếu dẵm phải thì chắc kim tiêm phải xuyên qua dép và dính vào đế dép phải không. Nếu dẵm thì chắc phải chảy nhiều máu và đau xót lắm đúng không ạ?

CrisM
26-08-2013, 10:58
Hoang tưởng!

khonggiamnua
26-08-2013, 11:54
Trí tưởng tượng phong phú :dribble:

nolove_95
27-08-2013, 05:55
Em xem đế dép có mấy lỗ nhỏ không biết có phải kim tiêm trong bệnh viện đâm vào không. Em nghĩ nếu kim tiêm đâm vào thì phải dính vào dép. Mà bệnh viện có rơi vãi hoặc ai vất đầu kim tiêm ra không ạ

Tuanmecsedec
27-08-2013, 06:58
Em xem đế dép có mấy lỗ nhỏ không biết có phải kim tiêm trong bệnh viện đâm vào không. Em nghĩ nếu kim tiêm đâm vào thì phải dính vào dép. Mà bệnh viện có rơi vãi hoặc ai vất đầu kim tiêm ra không ạ

Càng lúc càng hiểu ra vấn đề rồi đó :monkeys33::zk20138:

nolove_95
27-08-2013, 10:10
Cho em hỏi bệnh viện có hay bị rơi vãi kim tiêm không. Em sợ có kẻ nào dùng đầu kim tiêm có máu dựng đứng kim lên để hại người. Nếu dẵm phải có chảy nhjều máu khôg và kim có dính vào dép khôg. E thấy đế dép có vài lỗ nhỏ và chân buồn buồn nhoi nhói. Em lo quá

mong cống hiến
27-08-2013, 10:17
Bệnh viện "chui" hay sao mà có ống tiêm quăng tùm lum cha nội? Đúng là có một sự quởn nhẹ ở đây.