PDA

View Full Version : Cho em hỏi nguy cơ của em có cao không

soscare
22-07-2014, 20:26
Anh chị tư vấn giúp em với :( hiện tại e rất lo lắng. Nguy cơ của e như sau:
Hôm đó say rượu e có qua đêm với 1 cô GMD, vì say quá nên lúc đó e đưa phần đầu DV vào AD, nhưng vừa đưa vào e chợt nhớ ra nên rút ra luôn rồi đi ngủ. Như vậy nguy cơ của e có cao không ạ :(

Charles
22-07-2014, 20:31
Hôm đó say rượu e có qua đêm với 1 cô GMD, vì say quá nên lúc đó e đưa phần đầu DV vào AD, nhưng vừa đưa vào e chợt nhớ ra nên rút ra luôn rồi đi ngủ. Như vậy nguy cơ của e có cao không ạ :(

e có qua đêm với 1 cô GMD, vì say quá nên lúc đó e đưa phần đầu DV vào AD, nhưng vừa đưa vào e chợt nhớ ra nên rút ra luôn rồi đi ngủ => Không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc.

soscare
22-07-2014, 20:34
e có qua đêm với 1 cô GMD, vì say quá nên lúc đó e đưa phần đầu DV vào AD, nhưng vừa đưa vào e chợt nhớ ra nên rút ra luôn rồi đi ngủ => Không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc.

Thật hả a, vì lúc đưa vào phần đầu DV e cũng có dính dịch AD của cô ta. Hix, 2 tháng nay e rất hoang mang và ân hận

Charles
22-07-2014, 20:36
Thật hả a, vì lúc đưa vào phần đầu DV e cũng có dính dịch AD của cô ta. Hix, 2 tháng nay e rất hoang mang và ân hận

Uhm, yên tâm đi không sao đâu.

soscare
22-07-2014, 20:38
Vâng, em cảm ơn anh ạ

Tuanmecsedec
22-07-2014, 21:28

Những gì bạn kể không sao.

soscare
23-07-2014, 02:50
Chào các anh. Hôm nay e nhận được tin 1 người bạn của e bị nhiểm hiv làm e rất lo lắng, mặc dù người bạn này qh với ai để bị nhiễm thì e k biết. Trở lại chuyện của e, hôm trước e đã trình bày trường hợp của e rồi, e có linh cảm lần này là k tốt các a ạ. Nếu hôm đó e chỉ được đeo bcs có 1/2 thời gian đầu của cuộc qh thì e chết chắc rồi, e nói vậy vì e thật sự k biết mình có được dùng bcs đúng cách k nữa?! Vì đeo bcs và bỏ bcs là do gmd làm, e chỉ đòi lại để kiểm tra khi cô đó mang vào nhà vs để bỏ chứ e k dám chắc là nó được lột ra khỏi dv sau khi qh xong vì e say quá, tức là e k tự tay làm nên k chắc. Bcs có chút xíu nước cỡ khoảng 1 hạt đậu phộng màu trắng đục, loãng k biết là tinh dịch hay nước bôi trơn của bcs nữa. Bên ngoài bcs khô. Hôm nay đi làm, e vừa nghĩ về anh bạn này, e định nói đùa với mọi người là coi chừng a này bị cái gì đó k ổn thì ngay chiều đi làm về được tin bạn ấy bị nhiễm h do qh vớivgmd. E bàng hoàng nghĩ về mình thấy lo sợ vô cùng. E stress đến chết mất. 4 tuần e có thể làm xn gì, ở đâu cho kq chính xác vậy các anh. Xin các a chỉ dùm e, lần này tiêu e rồi... E mới được 2 tuần thôii biết vậy e mua pep uống rồi hối hận muộn màng quá a Tuấn và mọi người ơi

Bạn cũng không cần phải lo lắng quá đâu. Mình cũng trong tình trạng hoang mang và stress cực độ như bạn, nhưng theo mình biết thì nguy cơ lây HIV qua QHTD cho dù ko dùng BCS thì cũng ko cao

P/s : Bài viết được BQT chuyển về ngay chủ đề của mình để tự mình tư vấn,khi tư vấn cho thành viên khác.

soscare
23-07-2014, 03:22
Dù đc các a chị tư vấn nhưng e vẫn thấy lo lắng, giả sử DV e có vết xước nhỏ thì tgian tiếp xúc như vậy có nguy cơ ko ạ ? Và thường thì tgian tiếp xúc bao lâu mới coi là có nguy cơ ạ ?

Tuanmecsedec
23-07-2014, 04:54
Dù đc các a chị tư vấn nhưng e vẫn thấy lo lắng, giả sử DV e có vết xước nhỏ thì tgian tiếp xúc như vậy có nguy cơ ko ạ ? Và thường thì tgian tiếp xúc bao lâu mới coi là có nguy cơ ạ ?

Bạn biết tư vấn cho người khác,sao chuyện của mình mù tịt vậy?.Vì vậy Tuanmecsedecd sẽ hạn quyền của bạn xuống nhóm thành viên đang cần được tư vấn theo quy định :

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)