PDA

View Full Version : Anh chị tư vấn giúp e với (fingering)

mongtuvan
26-08-2013, 18:41
Anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em với. Tuần trước em có đi cafe võng massage, trong lúc tiếp viên nữ dùng tay massage DV cho em thì em có lấy 2 ngón tay của mình cho vào AD của tiếp viên đó và thọt ra thọt vào tầm hơn 1 phút. Trong lúc cho tay vào AD e thấy ngón tay mình rát rát, nhưng vì lúc đó hơi say nên em cũng làm liều. Lúc về xem lại thì thấy ngón tay của em bị xước miếng da và có 1 lỗ đỏ như đầu kim, máu không chảy ra. Hiện tại em rất lo lắng mong A Tuấn và các anh chị tư vấn giúp e. E cám ơn rất nhiều.

Tuanmecsedec
26-08-2013, 20:48
Anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em với. Tuần trước em có đi cafe võng massage, trong lúc tiếp viên nữ dùng tay massage DV cho em thì em có lấy 2 ngón tay của mình cho vào AD của tiếp viên đó và thọt ra thọt vào tầm hơn 1 phút. Trong lúc cho tay vào AD e thấy ngón tay mình rát rát, nhưng vì lúc đó hơi say nên em cũng làm liều. Lúc về xem lại thì thấy ngón tay của em bị xước miếng da và có 1 lỗ đỏ như đầu kim, máu không chảy ra. Hiện tại em rất lo lắng mong A Tuấn và các anh chị tư vấn giúp e. E cám ơn rất nhiều.

Bạn có thể xem topic này : Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

CrisM
26-08-2013, 22:13
Hành vi kích dục bằng tay an toàn với hiv

Nguyen Ha
27-08-2013, 02:57

Những gì bạn kể ko có nguy cơ lây nhiễm HIV.

mongtuvan
27-08-2013, 07:14
Dạ, em cám ơn A Tuấn, A CrisM và Chị Hà đã tư vấn. E cảm thấy đỡ hoang mang hơn rồi ạ.