PDA

View Full Version : Cách Sử Lý Tình Huống Sử Dụng Ma Tuý Quá Liều

lovesad12
26-07-2014, 20:51
Bùn quá anh Hiếu ơi chả là nhà em có thằng em nó sử dụng ma tuý
em muốn hỏi nếu nó sử dụng quá liều thì mình phãi làm sao hả anh
chả là hôm qua nó chơi sao mà nằm bất tĩnh mắt trợn trắng em lên thấy vậy ko biết làm sao luôn chậy xuống lấy chanh nặng vô mõ nó
mà cho em hỏi nó chưa đủ 18 tuổi nhà em nhiều lần lên phường đề nghị cho nó đi nghị định 2 năm mà phường kêu là đủ tuổi mới cho đi,lúc trước nó chỉ hít đến h chuyễn qua chích lun rùi. nhà em đã đưa đi cai nghiện ở Trung Tâm Thanh Đa đc 2 tháng...h em phãi làm sao hả anh hiếu tư vấn giúp em

Charles
26-07-2014, 21:03
Bùn quá anh Hiếu ơi chả là nhà em có thằng em nó sử dụng ma tuý
em muốn hỏi nếu nó sử dụng quá liều thì mình phãi làm sao hả anh
chả là hôm qua nó chơi sao mà nằm bất tĩnh mắt trợn trắng em lên thấy vậy ko biết làm sao luôn chậy xuống lấy chanh nặng vô mõ nó
mà cho em hỏi nó chưa đủ 18 tuổi nhà em nhiều lần lên phường đề nghị cho nó đi nghị định 2 năm mà phường kêu là đủ tuổi mới cho đi,lúc trước nó chỉ hít đến h chuyễn qua chích lun rùi. nhà em đã đưa đi cai nghiện ở Trung Tâm Thanh Đa đc 2 tháng...h em phãi làm sao hả anh hiếu tư vấn giúp em

Khi sử dụng ma túy quá liều (sốc thuốc) cách xử lý nhanh là tác động mạnh lên cơ thể (nói dễ hiểu là có thể đấm mạnh vào người) nhất là vùng tim, mục đích là để máu luôn được lưu thông thì mới hy vọng giữ được mạng sống.