PDA

View Full Version : Quan hệ miệng cần giúp đỡ.

loidithienduong1690
01-07-2013, 05:36
Chào tất cả Anh chị em trong diễn đàn. Xin mọi người hãy giúp.

Ngày 18/6 vừa rồi em có hơi men trong người nên đã không làm chủ được bản thân, em có đi massage kích dục bằng miệng. thời gian khoảng 10p. Ngoài quan hệ bằng miệng ra em không có hành vi nào khác và em xuất tinh ra ngoài và sau đó cô ta có dùng khăn lâu cho em đó là loại khăn giấy ướt. về nhà e kiểm tra dương vật không thấy có trầy xướt gì cũng không cảm thấy đau, không biết là do vết xây xác nhỏ quá không nhìn thấy bằng mắt.

Hiện giờ em hoang mang không thể không nghỉ về H, buồn vì bạn thân mình không có bản lĩnh vượt qua cám dỗ.

Mọi người cho em hỏi

Nếu trong miệng cô ta có vết thương, hay chảy máu răng thì e sẽ bị nhiễm phải không ạ, vi rút sẽ len lõi vào lỗ sáo phải không ạ. Và cho em hỏi là nếu cái khăn đó là cái khăn củ của người khách trước rồi lâu lên dương vật của em thì e sẽ có nguy cơ phải không ạ. Virut có tồn tại trên khăn đó và bap lâu sẽ chết.

Em có cần uống thuốc phơi nhiễm không, thời gian còn tới trưa ngày mai.

Hix Hix Cảm ơn mọi người dã đọc và cho e 1 lời khuyên. e đang buồn lắm.

Tuanmecsedec
01-07-2013, 05:50
Chao tat ca Anh chi em trong dien dan. Xin moi nguoi hay giup.

Ngay 18/6 vua roi em co hoi men trong nguoi nen da khong lam chu duoc ban than, em co di massage kich duc bang mieng. thoi gian khoang 10p. Ngoai quan he bang mieng ra em khong co hanh vi nao khac va em xuat tinh ra ngoai va sau do co ta co dung khan lau cho em do la loai khan giay uot. ve nha e kiem tra duong vat khong thay co tray xuot gi cung khong cam thay dau, khong biet la do vet xay xac nho qua khong nhin thay bang mat.

Hien gio em hoang mang khong the khong nghi ve H, buon vi ban than minh khong co ban linh vuot qua cam do.

Moi nguoi cho em hoi

Neu trong mieng co ta co vet thuong, hay chay mau rang thi e se bi nhiem phai khong a, vi rut se len loi vao lo sao phai khong a. Va cho em hoi la neu cai khan do la cai khan cu cua nguoi khach truoc roi lau len duong vat cua em thi e se co nguy co phai khong a. Virut co ton tai tren khan do va bap lau se chet.

Em co can uong thuoc phoi nhiem khong, thoi gian con toi trua ngay mai.

Hix Hix Cam on moi nguoi da doc va cho e 1 loi khuyen. e dang buon lam.

Các bệnh tình dục như : lậu, giang mai. mào gà .v.v.v hoặc HIV thì mỗi Vi rút khác nhau.Vấn đề Oral sex (kích thích bằng miệng lẫn nhau ). Thật ra không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu... viêm gan siêu vi B,...Hoặc bạn xem thêm ở đây:

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://www.diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

mongconghien
01-07-2013, 05:54
Điệp khúc ORAL rồi dùng khăn lau rồi sợ khăn cũ vẫn không bao giờ là chủ đề.... cũ, mặc dù câu trả lời NORISK thì đã siêu ... cũ rồi. NORISK là giá trị sống mãi theo thời gian.

song_khoe
01-07-2013, 10:25
Bạn giống mình, hôm trước lo sốt vó luôn. Sau khi được anh em trên đây tư vấn không có nguy cơ,... Mình yên tâm hơn rồi, bạn không sao đâu, bạn cũng nên tránh xa OS vì có thể nhiễm các căn bệnh khác như: viêm gan siêu vi B, C, lậu, giang mai...

username
01-07-2013, 10:49
Mình chưa đủ trình độ để tư vấn cho bạn nhưng mình đã nghiên cứu rất kĩ trên diễn đàn trường hợp OS mọi người thường tư vấn NO RISK, nhưng cũng có người nói khả năng là 0,5/10000. Mình thấy a Tuấn hay dùng từ "ít có khả năng" thay vì "no risk". Nhưng xét cho cùng chưa có ai ở diễn đàn bị HIV qua OS cả, nên bạn yên tâm.

loidithienduong1690
11-07-2013, 12:02
ôm nay 3 tuần mình bị sốt cảm ho, người đau nhức lắm mọi nguời ơi.

Tuanmecsedec
11-07-2013, 13:50
Hom nay 3 tuan minh bi sot cam ho, nguoi dau nhuc lam moi nguoi oi.

Cảm sốt,ho là bệnh của thời tiết bất cứ ai cũng có thể bị.

hfbayby
11-07-2013, 14:22
i love anh tuấn :khi875437:

loidithienduong1690
11-07-2013, 17:50
em cảm ơn a Tuấn, e lo quá anh Tuấn, bữa lên hh người ta không cho xn nhanh nữa a tuấn. bắt phải gặp bs e về lun, có chỗ nào xn ko gặp bs không anh. cảm ơn anh.

Tuanmecsedec
11-07-2013, 21:05
em cam on a Tuan, e lo qua anh Tuan, bua len hh nguoi ta khong cho xn nhanh nua a tuan. bat phai gap bs e ve lun, co cho nao xn ko gap bs khong anh. cam on anh.

Hòa Hảo bây giờ có chỉ thị mới,khi đến xét nghiệm phải có giấy của Bác Sĩ chỉ định thì mới được xét nghiệm,vậy bạn có thể đến Pasteur.

loidithienduong1690
12-07-2013, 18:21
Dạ em cảm ơn a Tuấn, paster thời gian trả kq lâu lắm phải không anh Tuấn, có chổ nào khác không anh, e đợi 4 tuần e đi làm xn combo. e cảm ơn a tuấn nhiều lắm.

Tuanmecsedec
12-07-2013, 21:28
Da em cam on a Tuan, paster thoi gian tra kq lau lam phai khong anh Tuan, co cho nao khac khong anh, e doi 4 tuan e di lam xn combo. e cam on a tuan nhieu lam.

Nếu muốn có kết quả sau 2 giờ thì Hòa Hảo thôi.

loidithienduong1690
20-07-2013, 13:46
Đúng 4 tuần e có đi xn combo ag/ab tại trung tâm HCS bên quận 7 bằng pp cobas 6000 chi số la 0.74 hix. chỉ số đó gần bằng 1, a Tuấn cho em hỏi, sao có người có 0.2 0.3.. mà sao e tới 0.74 cao quá vậy là gần nhiễm hã anh Tuấn 0.74 là gần bằng 1 rồi phải không A Tuấn.

loidithienduong1690
20-07-2013, 13:49
Lo quá mọi người ơi trường hợp của em có sao không , ăn ngủ không yên.

loidithienduong1690
24-07-2013, 02:04
Hôm nay em Bị lỡ miệng nữa có Ai biếti về cái chỉ số 0.74 không, Sao cao quá dạ mọi người. Giúp em với

khonggiamnua
24-07-2013, 02:09
Chỉ số ấy là do cơ địa từng người

loidithienduong1690
24-07-2013, 02:16
là sao lúc truoc mình xn không bao gio qua 0.30

Tuanmecsedec
24-07-2013, 02:21
la sao luc truoc minh xn khong bao gio qua 0.30

Chỉ số S/CO (Viết tắt của cụm từ tiếng Anh là Signal to Cut Off). là một thuật ngữ kỹ thuật. Nó là chỉ số cao nhất để phân biệt giữa âm tính và dương tính. Giả sử tất cả các xét nghiệm của bạn đều được thực hiện sau thời kỳ cửa sổ của nhiễm HIV (ngưỡng giới hạn để bộ xét nghiệm có thể phát hiện HIV), thì khi S/CO duới 1 ( <1) nghĩa là âm tính, tức là không bị nhiễm vi rút. Chỉ số S/CO rất khác nhau khi xét nghiệm được thực hiện bởi các máy xét nghiệm khác nhau.

Chữ Signal trong tiếng Anh có nghĩa là tín hiệu. Để dễ hình dung, bạn hãy nghĩ đến các tín hiệu xuất hiện trên màn hình ra-đa. Các sóng điện từ gây nhiễu, chim chóc bay trên trời, thời tiết xấu,... có thể làm màn hình ra-đa bị nhiễu. Tuy nhiên, các mục tiêu trên không cần phát hiện và nhận dạng của ra-đa là các khí tài bay, như máy bay chẳng hạn. Khi gặp mục tiêu này, ra-đa thường sẽ thực hiện một số giải pháp kỹ thuật để hiện rõ mục tiêu cần phát hiện, theo dõi.

Tương tự như vậy, một số chất lẫn trong máu có thể làm nhiễu tín hiệu nhận biết của xét nghiệm, tuy nhiên các nhiễu này thường không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm. Hai lần xét nghiệm của bạn có hàm lượng chất gây nhiễu khác nhau nên sẽ khác nhau, đó cũng là điều bình thường. Hơn nữa, thường thì các chất g

CrisM
24-07-2013, 02:30
Bạn không cần quan tâm chỉ số sco đó, kết quả của bạn âm tính. Với os và kết quả như vậy bạn hoàn toàn yên tâm bạn không nhiễm hiv

loidithienduong1690
24-07-2013, 22:17
Dạ em cảm ơn a Tuấn. Vậy có phải là do thuốc thử không A. Nên mới tạo ra COI lớn như vậy, như a nói thì trong máu em có gì e sợ quá, bên hcs là chỉ số. COI còn hoà hảo là SCO là Sao vậy Angeles. E cảm ơn

Tuanmecsedec
25-07-2013, 00:03
Da em cam on a Tuan. Vay co phai la do thuoc thu khong A. Nen moi tao ra COI lon nhu vay, nhu a noi thi trong mau em co gi e so qua, ben hcs la chi so. COI con hoa hao la SCO la Sao vay Angeles. E cam on

Bạn cũng ĐT cho mình và có nói Bác Sĩ cũng nói đây là kết quả âm tính thì còn lo lắng gì nữa.