PDA

View Full Version : Anh Tuấn và các anh trong diễn đàn gíup em với !!!

emdachotdai
26-08-2013, 19:31
Tình hình là tuần vừa rồi em có uống hơi say . Bạn bè có rủ em đi cà phê thư giản. Em được một em tiếp viên làm hanjob còn tay của em thì cho 2 ngón vào Ad của em ấy ngoáy và thọt ra thọt vào. Trong lúc thọt thì em thấy rát rát nhưng tại cũng đang có hơi men nên cũng ko dừng lại. em thọt cũng được hơn 1 phút. Lúc về nhà thì em kiểm tra thấy tay em bị bong 1 lớp da nhưng không bị chảy máu. Chỉ thâý một lổ đỏ nhỏ bằng đầu cái kim. Hiện tại em đang rất hoang mang. Mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em . Em xin cảm ơn !!!

Not afraid2
26-08-2013, 19:43
Tình hình là tuần vừa rồi em có uống hơi say . Bạn bè có rủ em đi cà phê thư giản. Em được một em tiếp viên làm hanjob còn tay của em thì cho 2 ngón vào Ad của em ấy ngoáy và thọt ra thọt vào. Trong lúc thọt thì em thấy rát rát nhưng tại cũng đang có hơi men nên cũng ko dừng lại. em thọt cũng được hơn 1 phút. Lúc về nhà thì em kiểm tra thấy tay em bị bong 1 lớp da nhưng không bị chảy máu. Chỉ thâý một lổ đỏ nhỏ bằng đầu cái kim. Hiện tại em đang rất hoang mang. Mong anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em . Em xin cảm ơn !!!
Kích dục bằng tay là qhtd an toàn, với những gì bạn kể thì bạn an toàn với H nhé, yên tâm.

emdachotdai
26-08-2013, 19:43
anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em với !!! :sweat:

NTP123
26-08-2013, 19:44
ngón tay của bạn chỉ bị bong,ko bị chảy máu,bạn an toàn với H,lần sau nhớ tránh xa dịch vụ trá hình

emdachotdai
26-08-2013, 19:45
kể cả vùng da bị xước có 1 lỗ máu bằng đầu kim hả anh !!! trong lúc cho ngon tay vào ad của gmd có dính dịch và em cảm thấy rát ở chổ da bị xước .

Not afraid2
26-08-2013, 19:47
kể cả vùng da bị xước có 1 lỗ máu bằng đầu kim hả anh !!! trong lúc cho ngon tay vào ad của gmd có dính dịch và em cảm thấy rát ở chổ da bị xước .
Cũng ko sao, chỉ khi ngón tay bạn đang có vết thương hở đang chảy máu cho vào âd thì mới có nguy cơ nhé.

NTP123
26-08-2013, 19:47
ưkm` ko sao nhé bạn,bạn tìm hiểu lại điều kiện lây nhiễm nhé,ko chảy máu tức là vết thương của bạn đã đc bảo vệ rồi,yên tâm nhé,ko sao đâu

emdachotdai
26-08-2013, 19:48
Dạ vết xước nhỏ có tí máu cũng ko sao hả 2 anh !!! có tí máu nhỏ thì ko gọi là vết thưởng hả anh !!!

NTP123
26-08-2013, 19:53
khi nào mà vết thương đang chảy máu ròng ròng mà bạn cho vào thì mới có nguy cơ