PDA

View Full Version : Dùng chung khăn lạnh có lây nhiễm STDs

greed
27-07-2014, 13:17
Gửi các anh chị tư vấn, hôm qua em có đi cà phê kích dục, em chỉ yêu cầu làm bằng tay, nhưng khi kết thúc cô gái đó dùng khăn đã lau tay cho em - có dính dịch âm đạo - rồi lau dương vật cho em, em muốn hỏi em có bị nguy cơ STDs từ trường hợp này không? Em cám ơn.

songchungvoi_HIV
27-07-2014, 13:28
Gửi các anh chị tư vấn, hôm qua em có đi cà phê kích dục, em chỉ yêu cầu làm bằng tay, nhưng khi kết thúc cô gái đó dùng khăn đã lau tay cho em - có dính dịch âm đạo - rồi lau dương vật cho em, em muốn hỏi em có bị nguy cơ STDs từ trường hợp này không? Em cám ơn.
Ủa sau kỳ vậy?? Bạn đến đó chỉ yêu cầu kích dục DV = tay sao lại có chuyện khăn dính dịch AD???

greed
27-07-2014, 13:33
Ủa sau kỳ vậy?? Bạn đến đó chỉ yêu cầu kích dục DV = tay sao lại có chuyện khăn dính dịch AD???

Dạ, vì em dùng tay em cho vào âm đạo của gmd đó, nên có dính dịch của cô gái đó lên tay em, khi xong rồi thì cô đó dùng khăn lạnh lau tay em rồi dùng chính khăn đó lau dương vật. Vì lau nhanh quá nên em không kịp ngăn lại, hic.

songchungvoi_HIV
27-07-2014, 13:36
Dạ, vì em dùng tay em cho vào âm đạo của gmd đó, nên có dính dịch của cô gái đó lên tay em, khi xong rồi thì cô đó dùng khăn lạnh lau tay em rồi dùng chính khăn đó lau dương vật.
Vậy sau bạn k nói rõ: Dạ em kích dục AD tay dính dịch lau khăn rùi lau DV đi, nói cho đủ để tư vấn 1 lần luôn. K có nguy cơ vớ STDs trong việc dùng khăn lau. Khi nào cái khăn đó giặc trong thau toàn dịch AD rùi lau DV bạn may ra mới có nguyc ơ STDs

Tuanmecsedec
27-07-2014, 23:06
Dạ, vì em dùng tay em cho vào âm đạo của gmd đó, nên có dính dịch của cô gái đó lên tay em, khi xong rồi thì cô đó dùng khăn lạnh lau tay em rồi dùng chính khăn đó lau dương vật. Vì lau nhanh quá nên em không kịp ngăn lại, hic.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không bị lây nhiễm bệnh nào cả.

Charles
28-07-2014, 06:31

Trường hợp của bạn yên tâm không có nguy cơ bệnh nào cả.