PDA

View Full Version : em thắc mắc

davidbatcamteo
27-07-2014, 16:58
Là như thế này em nghi nghi chú của em bị bệnh hum bửa có đưa cho em nữa ổ bánh mì đưa bằng tay cái em ăn vào cái thấy lo lo sao ý mấy a giải thích cho em được hem

Charles
27-07-2014, 17:03
Là như thế này em nghi nghi chú của em bị bệnh hum bửa có đưa cho em nữa ổ bánh mì đưa bằng tay cái em ăn vào cái thấy lo lo sao ý mấy a giải thích cho em được hem

HIV không lây qua đường ăn uống chung bạn.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

davidbatcamteo
27-07-2014, 19:17
không mà là người đó đưa cho em bánh mì mà

Nguyen Ha
27-07-2014, 20:19
không mà là người đó đưa cho em bánh mì màThứ nhất, HIV không sống trong bánh mỳ. Thứ hai, HIV không lây qua đường ăn uống.Bạn ko có nguy cơ.

Tuanmecsedec
28-07-2014, 06:10

Bạn là người kỳ thị.Bạn nên tím hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn để hiểu biết và có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

songchungvoi_HIV
28-07-2014, 09:23
Bệnh truyền nhiễm lây qua con đường ăn uống chung chỉ có Lao giai đoạn khởi phát 2 tháng đầu, Bệnh phong cùi, còn lại k có một bệnh nào lây qua con đường ăng uống chung hết