PDA

View Full Version : Mong Mọi người tư vấn giúp em

songtotvx123
29-07-2014, 00:16
em đi xét nghiệm máu họ để kết wa xn là dương tình(+).nhưng e k thấy là Hiv dương tính,mà chĩ thấy bị bệnh thương hàn thoi.e đi xét nghiệm thoi nên e k pik xét nghiệm zỳ nua,nhưng chắc xét nghiệm tong wat,z e có pi hiv k ạ

Tuanmecsedec
29-07-2014, 05:22
em đi xét nghiệm máu họ để kết wa xn là dương tình(+).nhưng e k thấy là Hiv dương tính,mà chĩ thấy bị bệnh thương hàn thoi.e đi xét nghiệm thoi nên e k pik xét nghiệm zỳ nua,nhưng chắc xét nghiệm tong wat,z e có pi hiv k ạ

Xét nghiệm HIV là xét nghiệm riêng biệt,chỉ khi nào bạn đăng ký thì người ta mới xét nghiệm.

songtotvx123
29-07-2014, 10:14
z là khi mình xét nghiệm là ng bác sĩ gap mat trước tư vấn r mới ra wuyet đinh xn p k a

songchungvoi_HIV
30-07-2014, 07:14
XN HIV là XN khi và chỉ khi bạn đồng ý XN, hay còn gọi là XN tự nguyện, Chỉ một vài bệnh lý bắt buột XN HIV:
Thai phụ trước và cận sinh.
Mổ liên quan đến dao kéo.
Khám NVQS.
Hiến máu.
Cấy ghép nội tạng.
Một số ngành trực thuộc Sở Bộ.
Bấm vào đây xem:
Quy định việc xét nghiệm HIV bắt buộc trong một số trường hợp (http://diendanhiv.vn/threads/1258-Quy-dinh-viec-xet-nghiem-HIV-bat-buoc-trong-mot-so-truong-hop)

songtotvx123
30-07-2014, 22:09
cãm ơn ạ z e kug khá yên tam.nhưng mún chắc đành p xét ngiem hiv z

songtotvx123
31-07-2014, 23:21
xét nghiệm hiv nào nhanh nhất,và pao lâu có kết wa ,cki phí xét nghiệm là pao nhiu,tl giúp e xin cảm ơn

Tuanmecsedec
31-07-2014, 23:23
xét nghiệm hiv nào nhanh nhất,và pao lâu có kết wa ,cki phí xét nghiệm là pao nhiu,tl giúp e xin cảm ơn

Mỗi nơi trả kết quả khác nhau không ơi nào như nơi nào,có nhiều chổ sau vài chục phút hoặc 1 ngày và cũng có thể 1 tuần mới có kết quả,chi phí xét nghiệm test nhanh thì không quá 200 ngàn đâu bạn.

songtotvx123
31-07-2014, 23:25
z e xn test nhanh thỳ có trong ngày k a

Tuanmecsedec
01-08-2014, 04:55
z e xn test nhanh thỳ có trong ngày k a

Đã trả lời cho bạn rồi tùy mỗi nơi trả kết quả không nơi nào như nơi nào,thường test nhanh có kết quả liền trong ngày.