PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng bao cao su không biết có rách hay không.

Hoihan1234567
31-07-2014, 09:01
Có 2 lần e quan hệ trong lúc say có đeo bao nhưng lúc suất mỏi quá nên nằm k piết còn bao không và e sợ bị rách bao dạo này e hay bị đau vai gáy sờ thấy nhiều nhiều cục ở cổ mà không biết có phải hạch không với cả quai hàm e cũng sờ mãi mới ra cục nhỏ nhỏ nhưng k piet cuc gi Mod cho hỏi em có bị hiv không ạ em lo lắng quá.:(

songchungvoi_HIV
31-07-2014, 09:07
Có 2 lần e quan hệ trong lúc say có đeo bao nhưng lúc suất mỏi quá nên nằm k piết còn bao không và e sợ bị rách bao dạo này e hay bị đau vai gáy sờ thấy nhiều nhiều cục ở cổ mà không biết có phải hạch không với cả quai hàm e cũng sờ mãi mới ra cục nhỏ nhỏ nhưng k piet cuc gi Mod cho hỏi em có bị hiv không ạ em lo lắng quá.:(
Có 2 lần e quan hệ trong lúc say có đeo bao nhưng lúc suất mỏi quá nên nằm k piết còn bao không => Mod cho hỏi em có bị hiv không ạ em lo lắng quá.> Bạn hỏi vậy bố ai biết trả lời.
Muốn biết thì đi XN máu đi. Chừa bạn hỏi chung chung vậy sau tư vấn đây???
HIV k chuẩn đoán qua TC hay qua cái cục cục trên cổ trên hàm, HIV muốn biết phải XN máu, cho dù người bạn đ61m được 100 cục cũng k nói lên bạn nhiễm HIV

Charles
31-07-2014, 09:26

Bạn là người trực tiếp tác chiến mà không biết bao có sự cố gì hay không thì ai biết được đây??? Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng, muốn biết duy nhất chỉ có XN máu. Bạn không nhớ chính xác tình huống thì XN sau nguy cơ 6 tuần và chốt ở tuần 12 theo khuyến cáo.

Tuanmecsedec
31-07-2014, 21:01

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột thì trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Cả hai lần bạn quan hệ đều sử dụng bao cao su là tình dục an toàn không có nguy cơ.