PDA

View Full Version : Anh Tuấn Chị Hà + Mọi Người Khuyên Em Với

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 12:22
Cho Em Hỏi Dao Lam Dính Máu H . Và Cạo Vào Mặt Em Cạo rách mụn 3 4 chỗ Mụn có chảy máu và rất xót ... e có nên uống thuốc không ạ

canduoctuvan
27-08-2013, 12:54
máu dính H đó đã khô chưa anh?

canduoctuvan
27-08-2013, 12:58
nếu chưa khô thì anh nên uống PEP ngay đi

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 13:04
Anh Tuấn Chị Hà Tư Vấn Giúp Em Với

CrisM
27-08-2013, 13:10
Bạn khôg cần dùng pep

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 13:19
Sao ạ ... E Vừa Đọc Bài Viết Này http://*******************/yaf_postst199050_Cat-toc-via-he--Coi-chung-nhiem-HIV.aspx Cũng Là Do Mụn :( Còn Máu H Trên Con Dao Chắc Chắn Có . Người Thợ Cắt Tóc Thay Dao Cho Em Là 1 Người Nghiện Khá Lâu Rồi .( e Có Quen Biết Nên Mới cắt Ở Đây ) Lúc Anh Ta Thay Dao Cho Em . Bẻ Đầu Con Dao Và Anh Ta Làm Chảy Máu Tay . Lúc sau E Thấy Anh Băng Gâu Vào Em Mới Biết , Anh ý Vuằ Thay Con dao Xước Cả Tay .E Mất Hồn Luôn Về Nhà Em Thấy Mặt Em Chảy Máu Ở Mấy Chỗ Mụn

Tuanmecsedec
27-08-2013, 14:19
Cho Em Hỏi Dao Lam Dính Máu H . Và Cạo Vào Mặt Em Cạo rách mụn 3 4 chỗ Mụn có chảy máu và rất xót ... e có nên uống thuốc không ạ

Sao bạn biết dao lam dính máu HIV và khi thấy có máu dính ở dao cạo bạn vẫn cầm sự dụng ?.

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 18:39
Lúc Ý Em Mải Nói chuyện .salon Cái Gương Cách Chỗ Ngồi E hơn mét .hình như anh ý cạo cho em trong từng trạng ngáo đá . vì lúc nc em thấy khác khác .cạo xong em thấy anh ý bịt băng gâu vào giữa ngón tay 1 vết 3 cm vẫn còn ướt ướt máu . em bảo : nhưng anh ý bảo mày còn nghi ngờ cả tao uh . nhưng anh ý sống rất buông thả , cạo cho em 3 vết mụn chảy máu rất to và rõ :( . Thật Sự Là E Rất Tuyệt vọng như kiểu anh ý muốn hại em ý :(

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 19:25
Sao Không Ai Tư vấn Cho Nên Lam Gì Bây Giờ vậy

Be hoang
27-08-2013, 20:03
Không sao đâu bạn . Chưa co trường hợp nào bị nhiễm theo hớt tóc cạo mặt . Bạn yên tâm nhé

Tuanmecsedec
27-08-2013, 20:12
Không sao đâu bạn . Chưa co trường hợp nào bị nhiễm theo hớt tóc cạo mặt . Bạn yên tâm nhé

Chắc đã thông suốt chuyện của mình rồi chứ?.

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 22:39
Nhưng Trường Hợp Của Em Khác Hoàn Toàn . Dao Dính Máu .( mà lại chính người thợ cạo chứ không phải của khách ) E Có Kiểm tra Cái Khăn Lau trắng , mà mỗi khi cạo được tí lại lau ...Co Vệt Máu Chiều Nay E Ko Ăn Nổi Cơm . Em Không Hiểu anh ý muốn hại em hay thế nào . e có 3 cái mụn dưới cằm . nổi lên anh ý cạo cho bằng phẳng hết , lúc ý có thấy mụn ra máu . e chỉ muốn thời gian quay trở lại thôi . e cần bao tiền để mua thuốc pep hả anh :(

Chưa Từng Hôn Em
27-08-2013, 23:03
Lúc anh Ý cạo viền cho em . dưới gáy em cũng có mụn . em tìm thì ko thấy vết rách nào nhưng toàn thấy mụn chảy máu :(

buonvalolang
27-08-2013, 23:19
nếu quyết định uống thì nhanh lên anh,chỉ uống được trong 72 giờ thôi

Nguyen Ha
28-08-2013, 06:13
Tóm lại 1 câu là bạn KHÔNG PHẢI DÙNG PEP.

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 06:56
Sao Lại Thế Hả Chị Hà . E Thấy Nguy Cơ Rõ Ràng . Tại Còn Sớm Nên Em Muốn Được Tư Vấn . Dao Dính Máu . Cạo Vào Mụn Mà Không sao uh

Tuanmecsedec
28-08-2013, 07:17
Sao Lại Thế Hả Chị Hà . E Thấy Nguy Cơ Rõ Ràng . Tại Còn Sớm Nên Em Muốn Được Tư Vấn . Dao Dính Máu . Cạo Vào Mụn Mà Không sao uh

Bạn không nên dùng thuốc trong trường hợp này.Vì sao mình phân tích cho.

+ Bài bạn kể đầu có nói ( Cho Em Hỏi Dao Lam Dính Máu H . Và Cạo Vào Mặt Em Cạo rách mụn .....)

1.Thông thường nếu dao lam chạm vào rách da thì sau khi dao rời khỏi vùng da đó thì máu mới ứa ra.Nên dao không có dính máu.

2.Nếu có dính thì lượng máu rất ít có thể mắt thường không nhìn thấy,với lượng máu nếu có như vậy thì không đủ làm lây nhiễm cho người khác.Và máu dính như vậy chỉ trong tích tắc sẽ khô ngay lập tức.

3.Khi bạn dùng dao đó cạo thì chỉ xước nhẹ vùng da biểu bì ngoài.

Vì vậy,cho đến nay chưa có thông báo nào lây nhiễm HIV từ việc đi hớt tóc cạo râu.Kết luận bạn hoàn toàn không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Nếu bạn không thông những gì mọi người nói,thì quyết định tùy ở bạn.

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 08:04
Em Sợ Anh Ý Muốn Hại Em Thật Sự Là Em Ra Đấy Cắt Tóc Muốn Lấy Lòng Hàn Gắn Tình Cảm Anh Em Với Anh Ý .Nhưng Nghe A ý Không Thích . nói được 2 .3 chuyện là thôi . NGày Xưa E Và Anh Ý Yêu Chung 1 NGười Và Cô Ý Yêu Em . chuyện của em là thế . nhưng thời gian anh ý làm chảy máu . rồi anh ý cạo luôn . e rất sợ máu chưa khô . và mụn em rất to . hay e chụp hình mụn của e lên .e thấy lúc cạo 1 tí e lại làm gì cầm con dao . thì em không biết / lúc ý e ko để ý / về nhà e mới nghĩ lại . e sợ cạo 1 tí a ý lại bôi dao vào chỗ chảy máu .rồi cạo tiếp cho em . :( e nói mọi việc có lẽ là rất thật :( tin em được không . em chỉ có 600k ko biết đủ mua thuốc ko :(

Be hoang
28-08-2013, 09:28
Yên tâm trường hợp của bạn 1000 phần trăm không có nguy cơ nếu bạn không tin 3 thang sau Test hiv đi đảm bảo âm tính . Bạn yên tâm nhé dù dao đó có dính máu hiv bạn cũng an toàn vì hiv ra ngoài không khí ngũm ngay , trừ khi trong kim Tim có ống xilanh nó mới sống vs lây đươjc thôi h thì chơi thể thao đi chơi v.v cho giải tresst nhé ^_^

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 11:20
Em Sợ Anh Ý Muốn Hại Em Thật Sự Là Em Ra Đấy Cắt Tóc Muốn Lấy Lòng Hàn Gắn Tình Cảm Anh Em Với Anh Ý .Nhưng Nghe A ý Không Thích . nói được 2 .3 chuyện là thôi . NGày Xưa E Và Anh Ý Yêu Chung 1 NGười Và Cô Ý Yêu Em . chuyện của em là thế . nhưng thời gian anh ý làm chảy máu . rồi anh ý cạo luôn . e rất sợ máu chưa khô . và mụn em rất to . hay e chụp hình mụn của e lên .e thấy lúc cạo 1 tí e lại làm gì cầm con dao . thì em không biết / lúc ý e ko để ý / về nhà e mới nghĩ lại . e sợ cạo 1 tí a ý lại bôi dao vào chỗ chảy máu .rồi cạo tiếp cho em . :( e nói mọi việc có lẽ là rất thật :( tin em được không . em chỉ có 600k ko biết đủ mua thuốc ko :(

Em Biết Nói Thì Mọi Người Nghĩ E Không Bình Thường ... Nhưng Em thấy anh ý cạo 1 tí anh ý lại lấy tay kia cầm dao . 2 lần chỉnh lại lưỡi . nhưng em nghĩ là anh ý bôi máu vào dao rồi cạo tiếp . em nghĩ là máu sẽ ít nhưng không khô nhanh được như thế . em đọc rất nhiều trường hợp đi cắt tóc rồi . nhưng trường hợp của em . gần như là muốn hại em . em mong anh tuấn và mọi người tin em . em chỉ có 600k ko biết đủ tiền không :(

namhaysongtot
28-08-2013, 12:45

Em Biết Nói Thì Mọi Người Nghĩ E Không Bình Thường ... Nhưng Em thấy anh ý cạo 1 tí anh ý lại lấy tay kia cầm dao . 2 lần chỉnh lại lưỡi . nhưng em nghĩ là anh ý bôi máu vào dao rồi cạo tiếp . em nghĩ là máu sẽ ít nhưng không khô nhanh được như thế . em đọc rất nhiều trường hợp đi cắt tóc rồi . nhưng trường hợp của em . gần như là muốn hại em . em mong anh tuấn và mọi người tin em . em chỉ có 600k ko biết đủ tiền không :(

Trí tưởng tượng phong phú nhỉ.Cứ như 1 đạo diễn phim.Có máu cũng không có lây diên tích tiếp xúc quá nhỏ không đủ nguy cơ lây.

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 13:46
Bạn không nên dùng thuốc trong trường hợp này.Vì sao mình phân tích cho.

+ Bài bạn kể đầu có nói ( Cho Em Hỏi Dao Lam Dính Máu H . Và Cạo Vào Mặt Em Cạo rách mụn .....)

1.Thông thường nếu dao lam chạm vào rách da thì sau khi dao rời khỏi vùng da đó thì máu mới ứa ra.Nên dao không có dính máu.

2.Nếu có dính thì lượng máu rất ít có thể mắt thường không nhìn thấy,với lượng máu nếu có như vậy thì không đủ làm lây nhiễm cho người khác.Và máu dính như vậy chỉ trong tích tắc sẽ khô ngay lập tức.

3.Khi bạn dùng dao đó cạo thì chỉ xước nhẹ vùng da biểu bì ngoài.

Vì vậy,cho đến nay chưa có thông báo nào lây nhiễm HIV từ việc đi hớt tóc cạo râu.Kết luận bạn hoàn toàn không có nguy cơ,không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Nếu bạn không thông những gì mọi người nói,thì quyết định tùy ở bạn.
__________________________________________________ __________________________________________________ _____________________

Như Anh Tuấn Nói : ( dao lam chạm vào rách da thì sau khi dao rời khỏi vùng da đó thì máu mới ứa ra.Nên dao không có dính máu.)

Nếu Đi Cạo Mặt Người Ta Sẽ Cạo đi cạo lại 2 đến 3 lần 1 chỗ . và mấy chỗ mụn Trên Mặt em cũng vậy... em để ý sau gáy . cạo liên tục rất nhiều . mụn mọc lên = phẳng hết .
( được 26 H" ) Rồi anh Tuấn Ơi . Em Chỉ Muốn Hỏi Máu Tươi Dính vào Mụn Ráck Có Lây Nguy Cơ Cao Không . Em Đọc Mấy Bài Có MOD Hà Tư Vấn Cho Mọi Người Thì Mụn Không Sao .Nhưng Em Đọc Cái Này Nản quá http://*******************/yaf_posts...nhiem-HIV.aspx (http://*******************/yaf_postst199050_Cat-toc-via-he--Coi-chung-nhiem-HIV.aspx)

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 20:42
Anh tuấn ơi nay e ra tiệm và thử như những gì em thấy . E thì không có kinh nghiệm bẻ dao . Nhưng e đã thử. Lúc bẻ góc dao anh thợ cắt bỗng giật tay lên rất cao . hình như bị đâm vào đỉnh trên đầu con dao đau điếng và phản xả làm a ý tay lên . Xong a ý lại cầm vào lưỡi dao để lắp vào con dao vẫn là ngón tay a ý giật lên , a ý dùng ngón tay cái vừa bị đâm vào góc dao . Dí nhẹ vào lưỡi dao . Để lưỡi chắc . E khẳng định là khăn lau lúc A ý cạo dc 1 tí a ý lau vào có vết máu . Màu Rất nổi lên e biết . Và mụn e có chảy máu dòng xuống khoảng 1 cm . Lúc ý e khủng hoảng quá nhưng vẫn phải cạo cho xong . Trường hợp của e hơi khác . Và người này lại có mâu thuẫn với em . Trường hợp muốn hại e hoàn toàn có thể xảy ra . Bình thường ko sao nhưng a này nghiện đá :(( e mong a tuấn đọc và giúp em em nên làm thế nào để an toàn nhất . E cảm ơn a rất nhiều . E xl vì đã làm phiền a nhiều thời gian ...

songchungvoi_HIV
28-08-2013, 20:53
làm gì có dao lam dính máu HIV. mỗi người được thay 1 dao lam. đừng có hoang tưởng bạn ah

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 21:08
Sống Chung ... A ko Đọc Câu Chuyện Em Tâm Sự Với Anh Tuấn Uh :( ...E ko hoang tưởng như nhiều thành viên trong diễn đàn hỏi . đâu . e gần 48 tiếngng rồi :(

Chưa Từng Hôn Em
28-08-2013, 22:51
Anh tuấn ơi nay e ra tiệm và thử như những gì em thấy . E thì không có kinh nghiệm bẻ dao . Nhưng e đã thử. Lúc bẻ góc dao anh thợ cắt bỗng giật tay lên rất cao . hình như bị đâm vào đỉnh trên đầu con dao đau điếng và phản xả làm a ý tay lên . Xong a ý lại cầm vào lưỡi dao để lắp vào con dao vẫn là ngón tay a ý giật lên , a ý dùng ngón tay cái vừa bị đâm vào góc dao . Dí nhẹ vào lưỡi dao . Để lưỡi chắc . E khẳng định là khăn lau lúc A ý cạo dc 1 tí a ý lau vào có vết máu . Màu Rất nổi lên e biết . Và mụn e có chảy máu dòng xuống khoảng 1 cm . Lúc ý e khủng hoảng quá nhưng vẫn phải cạo cho xong . Trường hợp của e hơi khác . Và người này lại có mâu thuẫn với em . Trường hợp muốn hại e hoàn toàn có thể xảy ra . Bình thường ko sao nhưng a này nghiện đá :(( e mong a tuấn đọc và giúp em em nên làm thế nào để an toàn nhất . E cảm ơn a rất nhiều . E xl vì đã làm phiền a nhiều thời gian ...

Anh Tuấn Giúp Em Với . Giờ Em Nên Làm Sao Ạ . E Chỉ dám Khẳng Định Là Có Máu Trên Lưỡi Dao . và Mụn E có máu chảy ra. Anh khuyên Giúp EM đi :(

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 08:05

Anh Tuấn Đọc Và Khuyên em 1 câu trả lời cuối đi ạ và em rất tin tưởng ý kiến của anh...

Be hoang
29-08-2013, 09:04
E này nhóc Anh cũng là ngươi chơi đá 1 thời gian . Anh cho nhóc Bit đá ko có hiv chỉ hut ko co chít nên không có hiv nhóc đừng xem ai cũng ra hiv nhé . Tôi dám đảm bảo ngừoi hớt tóc ko co hiv chỉ tại Anh ý đập đá và ăn chơi tí nhóc ko thiện cảm ngươfi ta rồi snghj lung tung . Đừng kỳ thị ngừoi ta vậy , nếu nhóc là người đó thì tôi nói nhóc vậy được ko ?

Nguyen Ha
29-08-2013, 10:04

Anh Tuấn Đọc Và Khuyên em 1 câu trả lời cuối đi ạ và em rất tin tưởng ý kiến của anh...

Bạn yên tâm với trường hợp của bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 11:46
Không Phải Em Ko Đọc Và Hiểu Những Lời Anh Tuấn Nói . Nhưng Trường Hợp Của E Khác . E Rất Tin Anh Tuấn Nên Giờ E vẫn chưa dùng thuốc .Vì E Biết Thuốc Không Hề Tốt . Có Thể Để Lại Di Trứng Sao Này . Em Nói Thế Này E Chỉ Sợ Mọi Người Không Tin . Thật Sự Tay A Ý Có Chảy Máu Rồi Cầm vào Lưỡi dao. E Vs A Ý Có Mâu Thuẫn ( Chị Đọc Ở Trên Em Nói Thì Biết ) . Có Thể Em Nghĩ Hơi Xa . Nhưng Anh Ý Muốn Hại em . Liệu e Có Cửa Thoát Không Ạ . còn máu thì em nghĩ thời gian sẽ không khô nhanh như thế . nhưng chắc cũng ko nhiều máu . vì em thấy cái khăn lau trắng có vệt máu mờ . khi dao lau vào. nếu mặt em mà ko có mụn thì em cũng không sợ . nhưng gần như chỗ nào cung có mụn . và mấy chỗ chảy máu xuống . Tại Em Thấy Anh ý Cạo Được 1 Lúc rồi Lại Lấy Ta Chỉnh Lại Lưỡi Dao .

Xinchoemmotloikhuyen
29-08-2013, 12:34
600k thi k du ban a,chắc phai khoang 1,2 triệu.theo mình thì cứ dùng cho yên tâm

Be hoang
29-08-2013, 13:11
Chắc chắn ko có nguy cơ . Nếu muốn tiền mất tật mang thì cứ dùng ^_^ . Ko tin Anh Tuấn và chị Hà và mọi ngừoi thì thôi đừng hỏi làm gì mà ko tin ..... Hjhj

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 15:38
Em Độc Rất Nhiều Trường Hợp và Chưa Trường Hợp nào bị Cả .Nhưng Trường Hợp Của Em< Em Chỉ Muốn Hỏi Nếu Em Bị Anh Thợ Hại Quệt Máu vào lưỡi Dao Sau Khi Vết Thương Ở Tay anh Ý Rách Rồi Cạo Vào Mụn Em Thì Nguy Cơ Của Em Có Cao Không . Mọi Người Tin Em Đi . E ko hề suy diễn . em vs anh ý có mâu thuẫn thật. em sắp hét thời gian rồi . anh tuấn khuyên em thêm 1 lần nữa đi . em cảm ơn anh

Nguyen Ha
29-08-2013, 18:24
Em Độc Rất Nhiều Trường Hợp và Chưa Trường Hợp nào bị Cả .Nhưng Trường Hợp Của Em< Em Chỉ Muốn Hỏi Nếu Em Bị Anh Thợ Hại Quệt Máu vào lưỡi Dao Sau Khi Vết Thương Ở Tay anh Ý Rách Rồi Cạo Vào Mụn Em Thì Nguy Cơ Của Em Có Cao Không . Mọi Người Tin Em Đi . E ko hề suy diễn . em vs anh ý có mâu thuẫn thật. em sắp hét thời gian rồi . anh tuấn khuyên em thêm 1 lần nữa đi . em cảm ơn anh

Mình khuyên bạn nên bình tĩnh lại. Trường hợp của bạn không cần dùng PEP.
Dù người ta có bôi máu như bạn nói là ko nhiều thì trong chốc lát nó cũng khô ngay ko thể đi vào cái mụn của bạn được đâu bạn ạ vì HIV là virut rất yếu khi ra ngoài môi trường nó ko còn đủ sức để thích nghi với vật chủ khác (cụ thể là bạn)

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 19:26
Chị Hà Ơi ... cạo 1 Tí người thợ cạo lại cầm cái tay vừa bị đứt chỉnh lại lưỡi dao . e có hỏi nhưng anh ý không bảo gì . a ý cạo trong tình trạng không bình thường . cạo rất mạnh .và Mụn Có Chảy Trực Tiếp Vào Dòng Máu Không Vì Chỗ Nào Của Em cũng Có Mụn , và mụn là lớp ngoài biểu bì tại sao có máu . và bóp sẽ chảy rất nhiều . cạo xong e thấy mấy cái chảy máu xuống không 3mm ,,, nếu mua thuốc em cần bao nhiêu tiền ạ :( chị có thể đọc cái tên thuốc ra e ghi vào được không . em xin cảm ơn

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 20:07
Chị Hà Ơi ... cạo 1 Tí người thợ cạo lại cầm cái tay vừa bị đứt chỉnh lại lưỡi dao còn nhiều hay ít em không biết . e có hỏi nhưng anh ý không bảo gì . a ý cạo trong tình trạng không bình thường . cạo rất mạnh .và Mụn Có Chảy Trực Tiếp Vào Dòng Máu Không Vì Chỗ Nào Của Em cũng Có Mụn , và mụn là lớp ngoài biểu bì tại sao có máu . và bóp sẽ chảy rất nhiều . cạo xong e thấy mấy cái chảy máu xuống không 3mm ,,, nếu mua thuốc em cần bao nhiêu tiền ạ :( chị có thể đọc cái tên thuốc ra e ghi vào được không . em xin cảm ơn...Em Thấy Nếu Dao Dính Máu Còn Tươi khi cạo vào mặt không khác gì 2 vết thương hở tiếp xúc với nhau . vẫn chưa ai khẳng định được kiểu lây như thế nào ... e rất tin tưởng anh tuấn chị hà . e nếu em không cần thiết uống thuốc thật . e mong anh tuấn chị hà khẳng định giúp em . . . em chưa bao giờ giả sử hay hoang tưởng như mọi người nói . rồi để diễn đàn tư vấn khác gì em tự hại em , nhưng anh thợ cắt tóc muốn hại em thì em dám đảm bảo ... e có bảo anh ý đi xn nhưng anh ý không bảo gì . bảo em bị điên , mặc dù e đã cầu xin anh ý :( em Mong Anh Tuấn Khẳng Định Khuyên Em 1 Lần Cuối Có Nên Uống Thuốc Không ... E Sang tháng em lấy vk rồi , anh chi cứu em lần này rồi . em và vk sẽ gặp mặt từng người cảm ơn . tuy không là gì nhưng đó là nguyện vọng ... anh chị tư vấn em nhanh giúp .chả mất cái thời gian quí hơn tất cả . Anh Tuấn Ơi ...

Chưa Từng Hôn Em
29-08-2013, 21:18
Chị Hà Ơi ... cạo 1 Tí người thợ cạo lại cầm cái tay vừa bị đứt chỉnh lại lưỡi dao còn nhiều hay ít em không biết . e có hỏi nhưng anh ý không bảo gì . a ý cạo trong tình trạng không bình thường . cạo rất mạnh .và Mụn Có Chảy Trực Tiếp Vào Dòng Máu Không Vì Chỗ Nào Của Em cũng Có Mụn , và mụn là lớp ngoài biểu bì tại sao có máu . và bóp sẽ chảy rất nhiều . cạo xong e thấy mấy cái chảy máu xuống không 3mm ,,, nếu mua thuốc em cần bao nhiêu tiền ạ :( chị có thể đọc cái tên thuốc ra e ghi vào được không . em xin cảm ơn...Em Thấy Nếu Dao Dính Máu Còn Tươi khi cạo vào mặt không khác gì 2 vết thương hở tiếp xúc với nhau . vẫn chưa ai khẳng định được kiểu lây như thế nào ... e rất tin tưởng anh tuấn chị hà . e nếu em không cần thiết uống thuốc thật . e mong anh tuấn chị hà khẳng định giúp em . . . em chưa bao giờ giả sử hay hoang tưởng như mọi người nói . rồi để diễn đàn tư vấn khác gì em tự hại em , nhưng anh thợ cắt tóc muốn hại em thì em dám đảm bảo ... e có bảo anh ý đi xn nhưng anh ý không bảo gì . bảo em bị điên , mặc dù e đã cầu xin anh ý :( em Mong Anh Tuấn Khẳng Định Khuyên Em 1 Lần Cuối Có Nên Uống Thuốc Không ... E Sang tháng em lấy vk rồi , anh chi cứu em lần này rồi . em và vk sẽ gặp mặt từng người cảm ơn . tuy không là gì nhưng đó là nguyện vọng ... anh chị tư vấn em nhanh giúp .chả mất cái thời gian quí hơn tất cả . Anh Tuấn Ơi ...

Anh Chị Vào Tư Vấn Gấp Em Cái . Cho Em Khỏi Ân Hận

joolee91
29-08-2013, 23:35
Trường hợp bác thuật lại mình cứ ngỡ như phim vậy đó. Mà đã là phim thì hoàn toàn không thật, do vậy nguy cơ của bác không có. Tuy nhiên bác đang bị sốc tâm lý khi rơi vào trường hợp này . Bác phải hiểu H lây lan rất khó . Vết thương bác phải nông sâu và chảy máu tươi . Còn nguồn lây qua vết thương phải đủ và nhiều .Chẳng ai khùng điên dại hại 1 người đâu.... người ta đi làm kiếm ăn chứ không phải kiếm chuyện . Cố tình lây nhiễm H cho người khác là kết tội hình sự đó bác . Đừng để tâm lí dao động bởi chữ NẾU . Bác sẽ ổn . Gluck

Chưa Từng Hôn Em
30-08-2013, 15:10
Em Hết Cơ Hội thật Rồi... Sao Không Ai Khuyên Em Dùng Pep . Sao Ko Ai Tin Câu Chuyện Của Em :( Hết Giờ .. Và Mọi Chuyện Đã Rõ E Đã Nghi Ngờ a ý Nhưng Chưa Biết . nên muốn hỏi .chậm, 1 tí mất cả đời :(...

Nguyen Ha
30-08-2013, 16:05
Em Hết Cơ Hội thật Rồi... Sao Không Ai Khuyên Em Dùng Pep . Sao Ko Ai Tin Câu Chuyện Của Em :( Hết Giờ .. Và Mọi Chuyện Đã Rõ E Đã Nghi Ngờ a ý Nhưng Chưa Biết . nên muốn hỏi .chậm, 1 tí mất cả đời :(...

Bạn đang lo lắng quá rồi. Bạn yên tâm rằng bạn ko có nguy cơ, ko phải dùng pep.

can1niemtin
30-08-2013, 16:50
Moị người đã khuyên bạn như thế rồi còn gì, bây giờ là do tư tưởng của bạn đó thôi. Không nên suy diễn lung tung, cứ như vậy bạn sẽ luôn luôn bị ám ảnh về HIV và có khi bạn vào viện tâm thần trước khi kq của bạn là âm tính.

Mong bạn bình tỉnh lại nhé. thân.

Chưa Từng Hôn Em
30-08-2013, 19:43
Mọi NGười Chỉ Tư Vấn Cho Em Về Đi Cắt Tóc Và Cạo Mặt Ko Có Nguy Cơ . Nhưng đấy Là Những Trường Hợp ...
1 - Là Máu đã Khô . Khi Thợ Quên Không Thay dao ...
2 - Là Vết Thương Quá Bé Không Đủ Lây
3 - Là Chưa Có Trường Hợp Nào Đi Cắt Tóc

nhưng Trường Hợp của em thì khác ... ko ai để ý đến lời em nói là anh ý muốn hại em . mọi người cứ trả lời kiểu e đang hoang tưởng . em thật sự rất buồn và hối hận . Khi Tay Anh ý Bị Đứt Tay , e ko biết anh ý vô tình hay cố ý . Lúc A Ý Lấy Tay Giữ lên mặt em . để anh ý cạo râu ở dưới cằm , ở chỗ mụn cạnh vành mũi em đã bị chảy máu . nhưng anh ý giữ dí thẳng tay lại trúng vào làm dơ máu nhôm nhem ra ngoài . a ý cũng không ghê hay gì . e đã lấy tay lau và anh ý chỉ bảo là mụn thôi mà , em chỉ không hiểu tại sao mặt e có mụn to mà a ý cạo như không ý . lúc chảy máu e cũng ko suy nghĩ gì . nhưng lúc em về ra tới cửa anh ý lấy băng gâu dán vào đầu ngón tay . e mới biết ...:(

mỗi người mỗi chuyện đâu phải đơn giản là đi cắt tóc quên ko thay dao ... ở ngoài thì mọi người paste post của em ra chat box chế nhạo ... là e thế này thế khác ...e ko sợ chết đến nỗi phải hoang tưởng chỉ là 1 giấc ngủ . nhưng có lẽ E Đã Sai Khi Không Uống Thuốc .hết rồi

Prayquink
30-08-2013, 19:57
Chỉ khi vết thương rất sâu, phải tới bệnh viện để xử lí, còn trường hợp của bạn thì không nguy cơ.
Vì vậy, khi một người bị làm bị thương với một chiếc kẹp giấy, pin hay những vật sắc nhọn khác .... thậm chí nếu những vật đó đã được tiếp xúc với máu của một người nhiễm HIV dương tính thì việc đó cũng sẽ KHÔNG dẫn đến việc lây nhiễm. Những loại chấn thương này đều là chấn thương bề mặt, không đi được vào dòng máu. Hãy nhớ rằng, da có nhiều lớp bảo vệ ... và chúng làm việc mổi Microsecond(1 phần triệu của giây) khi bạn có một vết rách ở da, nó bắt đầu chữa lành từ trong ra ngoài ... tạo ra một lớp bảo vệ có hiệu quả chống lại nhiều "lỗi", đặc biệt là HIV, một virus Rất yếu. Ngoài ra, bạn chỉ tiếp xúc với " Phần diện tích bề mặt" của vật sắc nhọn ... nơi mà một lần nữa virus sẽ nhanh chóng trở nên không hoạt động khi được đưa vào môi trường. Làm thế nào để những tình huống này khác với những tình huống sử dụng chung kim tiêm của những người nghiện ma túy ? Bất kỳ lượng máu được thu hồi vào ống tiêm thì căn bản là được bảo vệ, bởi vì nó không được tiếp xúc với môi trường. Sau đó, người tiếp theo bơm phần máu bị nhiễm bệnh được bảo vệ kỹ lưỡng vào máu của họ.

Chưa Từng Hôn Em
30-08-2013, 20:12
Vết Thương Không Sâu Nhưng Mụn Bị Cạo Rách Máu Vẫn Nhiều Là Sao . Bạn Có Thấy Mình Nói Ở Trên Là Tay Anh Ý Bẻ Dao Cho Mình Bị Rách Và Lúc Về Mình Mới Biết Không . Lúc Giữ Mặt Mình Để Cạo Tay Anh ý Có chạm vào mụn và nhôm nhem máu xung quanh không . nhưng vậy có phải là tiếp xúc trực tiếp không .

Prayquink
30-08-2013, 20:17
Bạn bình tĩnh lại và đọc kĩ các thông tin về trường hợp của bạn để có nhìn nhận chính xác nhất.
http://diendanhiv.vn/threads/155-Nhung-nguy-co-nao-that-su-mang-den-nguy-co-lay-nhiem-cho-toi

NTP123
30-08-2013, 20:56
sao nhiều bạn thích làm người nổi tiếng thế nhỉ,toàn thích là TH đầu tiên các nguy cơ theo lý thuyết,ko sao cả đó là nhận định của mình

Chưa Từng Hôn Em
30-08-2013, 23:09
Nổi Tiếng Cái Gì . Chả Ai Thích Nỗi Tiếng cái Này đâu anh ạ . Như E Nghe Anh Tuấn Nói Nếu Vết Thương Đang Chảy Máu tiếp xúc vết thương cũng đang chảy máu là có nguy cơ ( Mụn Em Bị cạo rách ko chảy máu nhiều ra ngoài . nhưng sờ vào tay vẫn có máu )ngón Tay Người Thợ Bị Rách Khi Bẻ Góc Dao Lam ,Và Giữ Mặt Em vào chỗ mụn vừa bị rách làm máu nhôm nhem ra ngoài như em nói ở trên + anh ý muốn hại em ... Với Vết Thương Như Thế không còn là lý thuyết nữa ... E Thấy Hối Hận Khi không dùng pep :( Thật Sự Hối Hận . . . e có lỗi với vk chưa cưới của em

Chưa Từng Hôn Em
31-08-2013, 12:15
Hôm Nay Em Lại Thấy 1 Cái Vảy Ngang Dài Khoảng 1 phân sau gáy .thảo nào hôm đó về tắm em thấy xót xót nhưng không nhìn được cứ nghĩ là mụn vì e cung co 1 cai mụn gần ở đấy / e hỏi bạn em thì tự nhiên nó bảo như thể vết cứa . e nhớ lúc anh thợ cạo xong có dùng tay vuốt vuốt cho sạch ở gáy em ... mà Tay a thợ thì bẻ dao bị đứt tay ... e nói e bị hại sao không ai tin em. chưa bao giờ em đi cạo mà lại bị kiểu này . e hối hận vô cùng

Chưa Từng Hôn Em
31-08-2013, 13:37
Em Chết Thật Rồi ... Nói Không Rõ ...

Hôm Nay Em Lại Thấy 1 Cái Vảy Ngang Dài Khoảng 1 phân sau gáy .thảo nào hôm đó về tắm em thấy xót xót nhưng không nhìn được cứ nghĩ là mụn vì e cung co 1 cai mụn gần ở đấy / e hỏi bạn em thì tự nhiên nó bảo như thể vết cứa . e nhớ lúc anh thợ cạo xong có dùng tay vuốt vuốt cho sạch ở gáy em ... mà Tay a thợ thì bẻ dao bị đứt tay ... e nói e bị hại sao không ai tin em. chưa bao giờ em đi cạo mà lại bị kiểu này . e hối hận vô cùng

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 07:31
Chán Diễn Đàn ... Không Ai Tư Vấn . E Thấy Hối Hận Khi Không dÙNG pep...

Tuanmecsedec
01-09-2013, 10:12
Chán Diễn Đàn ... Không Ai Tư Vấn . E Thấy Hối Hận Khi Không dÙNG pep...

Bạn nên xem lại ,topic của bạn lên tới trang thứ 3 và những gì mọi người chia sẽ cho bạn,mình thấy bạn không chịu đọc thì đúng hơn.

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 11:58
Em Chỉ Muốn Hỏi anh Tuấnn nếu tay đang chạm máu vô tình chạm vào vết rách dao lam làm rách . chạm vào nhau nguy cơ có cao không ah... mong anh tl giúp em

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 12:10
Em Không Biết Lúc Bẻ Dao Hay Lúc Đưa Lưỡi Dao Vào Con Dao . Em Thấy Nguời Thợ Dí Vào đầu đỉnh con dao rồi giật tay lên như kiểu đâm vào góc dao ý . rồi quay ngược mặt trên của con dao . ngõ xuống bàn cọc cọc . em thấy đầu con dao có bắn 1 cái gì ra , em không hiểu đấy là hành động gì . lúc thợ cạo dưới cằm , có lấy tay giữ vào mấy cái mụn gần mũi của e vừa bị cạo rách ... lúc đó e chỉ lau bỏ máu và không nghĩ gì .em chỉ hông hiểu tại sao mặt em nhiều mụn thế mà a ý cạo nhưng không ý . nhưng lúc em về người thợ dán băng gâu lên đầu ngón tay em mất sợ . nếu vết thương ở tay do bị đâm vào góc dao . và 1 vết mụn rách chảy máu sát vào nhau . liệu nguy cơ em có cao không ạ ... tại anh thợ này nghiện đá chuyển sang chích chưa thì em không biết . nhưng anh ý chới đá xong toàn qhtd tập thể , bạn cùng lứa hay chơi bời cùng a ý . 1 người bị h rồi :( E Ko biết anh ý có hại em không . Anh Tuấn Tl Giúp Em ... Và e Có Phải Đi Làm XN không ạ .

Tuanmecsedec
01-09-2013, 14:47
Em Không Biết Lúc Bẻ Dao Hay Lúc Đưa Lưỡi Dao Vào Con Dao . Em Thấy Nguời Thợ Dí Vào đầu đỉnh con dao rồi giật tay lên như kiểu đâm vào góc dao ý . rồi quay ngược mặt trên của con dao . ngõ xuống bàn cọc cọc . em thấy đầu con dao có bắn 1 cái gì ra , em không hiểu đấy là hành động gì . lúc thợ cạo dưới cằm , có lấy tay giữ vào mấy cái mụn gần mũi của e vừa bị cạo rách ... lúc đó e chỉ lau bỏ máu và không nghĩ gì .em chỉ hông hiểu tại sao mặt em nhiều mụn thế mà a ý cạo nhưng không ý . nhưng lúc em về người thợ dán băng gâu lên đầu ngón tay em mất sợ . nếu vết thương ở tay do bị đâm vào góc dao . và 1 vết mụn rách chảy máu sát vào nhau . liệu nguy cơ em có cao không ạ ... tại anh thợ này nghiện đá chuyển sang chích chưa thì em không biết . nhưng anh ý chới đá xong toàn qhtd tập thể , bạn cùng lứa hay chơi bời cùng a ý . 1 người bị h rồi :( E Ko biết anh ý có hại em không . Anh Tuấn Tl Giúp Em ... Và e Có Phải Đi Làm XN không ạ .

Trường hợp của bạn không sao đâu,bạn yên tâm đi.

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 15:59
Anh Xl Anh Tuấn . A Tuấn Có Thể Phân Tích Lại Cho Em Được Không Ạ . E cÓ Đọc Lần Trước Anh Nói . . .
Nhưng Em Hỏi Nếu 1 Vết Do Dao Lam Cứa . khoảng gần 1 cm. Rồi Chạm Vào Vết Chảy Máu ở đầu ngón Tay Của Anh Thợ vừa dí lưỡi dao vào con dao làm chảy máu ... nếu như vậy 2 vết thương trực tiếp xúc với nhau . mà anh lại bảo em không sao . e có đọc các chia sẽ nhưng chưa ai khẳng định là máu tiếp xúc với máu mà khô lây hiv :( em cần anh tuấn giúp em ...

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 18:22
Em Xl Anh Tuấn . A Tuấn Có Thể Phân Tích Lại Cho Em Được Không Ạ . E cÓ Đọc Lần Trước Anh Nói . . .
Nhưng Em Hỏi Nếu 1 Vết Do Dao Lam Cứa . khoảng gần 1 cm. Rồi Chạm Vào Vết Chảy Máu ở đầu ngón Tay Của Anh Thợ vừa dí lưỡi dao vào con dao làm chảy máu ... nếu như vậy 2 vết thương trực tiếp xúc với nhau . mà anh lại bảo em không sao . e có đọc các chia sẽ nhưng chưa ai khẳng định là máu tiếp xúc với máu mà khô lây hiv :( em cần anh tuấn tư vấn giúp em ... chỉ mong vết thương quá nhỏ và không làm lây lan :(

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 19:08
Em Mong Anh Tuấn Phân Tích Và Tư Vấn Giúp Em . . .Bây H' em nên Làm Gì ạ

Be hoang
01-09-2013, 19:24
Bạn à bạn Bình tĩnh nghe mọi người và bạn cứ yên tâm vì Anh Tuấn trả lời rồi vả lại bạn cũg ko dùng pét được nữa cho nên bạn phải tự tin là bạn ko bị gì . 3 thang sau bạn đi test mjnh chúc bạn âm tính vì bạn ko có nguy cơ . Nhiều người trường hợp như bạn cũg at trước h ai ko dt trường hợp này cả . Ok

songchungvoi_HIV
01-09-2013, 19:36
Em Mong Anh Tuấn Phân Tích Và Tư Vấn Giúp Em . . .Bây H' em nên Làm Gì ạ
Bởi vì nhận thức của bạn không logic, nên dù có phân tích bạn của lên diễn đàn đưa ra câu hỏi vô lý, bạn không tin chúng tôi thì không cần phân tích nữa. Tặng bạn một chữ: KHÔNG. Nó sẽ nói lên tất cả. Bạn tự gát chân lên trán suy luận về chữ KHÔNG

Chưa Từng Hôn Em
01-09-2013, 21:17
Anh tuấn và mọi người thông cảm ... Ko phải e k tin . Và k biết suy nghĩ ... Như lúc đầu e đã nói là e và a ý có mâu thuẫn . Và e khẳng định là a ngón tay a ý co chảy máu . Và sau gáy + mụn e bị cạo rách ... Và ngón tay a ý giữ mặt em và làm nhôm nhem máu ra ngoài . E ko nói luyên thuyên hay suy diễn . E chỉ hỏi 2 vết thương kiểu rách tiếp xúc như vậy có nguy cơ cao ko . Vì bận trước a tuấn phân tích ko có vết thương tiếp xúc . E mong mọi người tin em . E xin cảm ơn

Be hoang
02-09-2013, 08:00
Tư vấn lên Trang 3 rồi bạn

Chưa Từng Hôn Em
02-09-2013, 09:20
AnH Tuấn Chị Hà ... Nếu Máu Do Bị Dao Làm Cứa Hoặc Rạch Vào Tay .Làm Chảy Máu ... Tiếp Xúc trực tiếp Với Vết Thương Do Cạo Dâu Như Mụn trứng Cá hoặc do cạo bị rách ... 2 cái chạm vào nhau . liệu vết thương như vậy lây hiv cao không .

Be hoang
02-09-2013, 10:28
Không bạn do vết thương ra ngoài không khí sẽ không còn khả năng lây nhiễm nữa và lượng máu rất ít trong dao lam . Phải là kim tiêm vì kim tiêm có ống silanh nên máu không tiếp xúc không khí . Nguy cơ bạn an toàn 100 phần trăm bạn cứ yên tâm

songchungvoi_HIV
02-09-2013, 11:16
AnH Tuấn Chị Hà ... Nếu Máu Do Bị Dao Làm Cứa Hoặc Rạch Vào Tay .Làm Chảy Máu ... Tiếp Xúc trực tiếp Với Vết Thương Do Cạo Dâu Như Mụn trứng Cá hoặc do cạo bị rách ... 2 cái chạm vào nhau . liệu vết thương như vậy lây hiv cao không .
Tôi nói thế này nhé: Ví dụ trong giáo dục học đường môn lịch sử, Thầy giáo dạy Ta tiêu diệt được 25 máy bay Mỹ. bạn học và tin như thế dù bạn không chứng kiến có đúng là 25 máy bay Mỹ rơi không. Và hôm nay chúng tôi cũng khẳng định với bạn là bạn không có nguy cơ, và phân tíchcho bạn thấy sự việc, và chứng minh bạn hoang tưởng, bạn lại không tin. Những gì diễn ra bạn kể lại chúng tôi luon khẳng định là bạn hoàn toàn không xác định hay đúng hơn không có logic thiếu cơ sở. Bạn lại tìm đủ mọi ảo tưởng trong đầu để đặc câu hỏi cho mình???????????????Không trả lời bài viết thì bạn ca cẩm, mà trả lời thì bạn không tin. Mà đã không tin thì dù trên diễn đàn có 1000 Mod tư vấn vạn cũng không tin. Tôi đưa câu hỏi bạn vào dạng hoang tương không có logic

Chưa Từng Hôn Em
02-09-2013, 12:02
Nếu Em Mà Xác Định Được Thì Em Đã Không Nên Diễn Đàn . Em Không Hề Hoang Tưởng , chỉ có 1 chút suy diễn nhưng hoàn toàn trong hoàn cảnh của em có cơ sở : lúc đầuTay Người Ta dí lưỡi dao vào con dao cho chặt , và tự nhiên giật ngón tay lên , như thể đâm vào góc dao ý . Chảy Máu Và Phải Dán Băng Gâu Lúc Về Em Đã Nhìn Rõ. Lúc Cạo Thì Có lấy tay Giữ Mặt Em để cạo dưới hàm, Mặt Em rất Nhiều Mụn Rách Lung tung + 1 Vết Đằng sau gáy Là Do Dao Lam Cứa Khoảng 1 phân xong người thợ có lấy bàn tay phủi tóc dính ở gáy . em chỉ muốn hỏi là với 2 vết thương như thế có làm cổng cho hiv chui vào không. Em Xin Cảm Ơn , Lúc Đầu Em Nói Thì Mọi Người Nói Không sao . Nhưng Lúc E Bảo Mọi Người Khẳng Định Thì chả Có Ai , Còn A Tuấn Chỉ vài Cái dí phím cũng ko muốn làm cho em thật sự rất buồn

Tuanmecsedec
02-09-2013, 14:39
Nếu Em Mà Xác Định Được Thì Em Đã Không Nên Diễn Đàn . Em Không Hề Hoang Tưởng , chỉ có 1 chút suy diễn nhưng hoàn toàn trong hoàn cảnh của em có cơ sở : lúc đầuTay Người Ta dí lưỡi dao vào con dao cho chặt , và tự nhiên giật ngón tay lên , như thể đâm vào góc dao ý . Chảy Máu Và Phải Dán Băng Gâu Lúc Về Em Đã Nhìn Rõ. Lúc Cạo Thì Có lấy tay Giữ Mặt Em để cạo dưới hàm, Mặt Em rất Nhiều Mụn Rách Lung tung + 1 Vết Đằng sau gáy Là Do Dao Lam Cứa Khoảng 1 phân xong người thợ có lấy bàn tay phủi tóc dính ở gáy . em chỉ muốn hỏi là với 2 vết thương như thế có làm cổng cho hiv chui vào không. Em Xin Cảm Ơn , Lúc Đầu Em Nói Thì Mọi Người Nói Không sao . Nhưng Lúc E Bảo Mọi Người Khẳng Định Thì chả Có Ai , Còn A Tuấn Chỉ vài Cái dí phím cũng ko muốn làm cho em thật sự rất buồn

Mọi người đã trả lời rất nhiều lần cho bạn là không sao,bạn không chịu đọc hay là không biết chữ Việt hay sao ấy.Nếu bạn không đọc được những gì mọi người viết hoặc không biết chữ Việt.Tôi khuyên bạn đừng nên hỏi nữa vì có trả lời bạn chả biết chữ.

Chưa Từng Hôn Em
02-09-2013, 15:02
Em Xin Lỗi Anh Tuấn . Nhưng Anh Có Thể Phân Tích Giúp em Là 2 Vết Thương Tiếp Xúc Trực Tiếp Với Nhau ... Sao Lại Không Sao Ạ . E Có Ảnh Vết Thương = Dao lam Và Mụn Của Em ... Hôm Đó Em Em Đã Chụp Lại . E Post Lên Nhá ... Em Xin Lỗi Anh Trả Lời Giúp Em Lần Cuối . E Có Thể YÊn Tâm Với Người Yêu Em . Hay Là Em Đợi 1 Kết Quả Xét Nghiệm Ạ :((

Tuanmecsedec
02-09-2013, 15:05
Em Xin Lỗi Anh Tuấn . Nhưng Anh Có Thể Phân Tích Giúp em Là 2 Vết Thương Tiếp Xúc Trực Tiếp Với Nhau ... Sao Lại Không Sao Ạ . E Có Ảnh Vết Thương = Dao lam Và Mụn Của Em ... Hôm Đó Em Em Đã Chụp Lại . E Post Lên Nhá ... Em Xin Lỗi Anh Trả Lời Giúp Em Lần Cuối . E Có Thể YÊn Tâm Với Người Yêu Em . Hay Là Em Đợi 1 Kết Quả Xét Nghiệm Ạ :((

Post lên đi,mình sẽ phân tích lần cuối cho bạn.

Chưa Từng Hôn Em
02-09-2013, 20:00
Sao Em Không Chèn được ảnh Ạ :((

Chưa Từng Hôn Em
02-09-2013, 20:05
A (http://993378_519616408117523_1366313508_n.jpg)i Hướng Dẫn Em Chèn Ảnh Với ...

Chưa Từng Hôn Em
03-09-2013, 12:43
Tôi nói thế này nhé: Ví dụ trong giáo dục học đường môn lịch sử, Thầy giáo dạy Ta tiêu diệt được 25 máy bay Mỹ. bạn học và tin như thế dù bạn không chứng kiến có đúng là 25 máy bay Mỹ rơi không. Và hôm nay chúng tôi cũng khẳng định với bạn là bạn không có nguy cơ, và phân tíchcho bạn thấy sự việc, Và Chứng Minh Bạn Hoang Tưởng, bạn lại không tin. Những gì diễn ra bạn kể lại chúng tôi luon khẳng định là bạn hoàn toàn không xác định hay đúng hơn không có logic thiếu cơ sở. Bạn lại tìm đủ mọi ảo tưởng trong đầu để đặc câu hỏi cho mình???????????????Không trả lời bài viết thì bạn ca cẩm, mà trả lời thì bạn không tin. Mà đã không tin thì dù trên diễn đàn có 1000 Mod tư vấn vạn cũng không tin. Tôi đưa câu hỏi bạn vào dạng hoang tương không có logic

Sao Mọi NGười Không Ai Tin Là Anh Ý Muốn Hại Em . em muốn chèn hình để anh TUẤN tư vấn nhưng không được .. :(
1- Lúc Đầu Dí Đầu Lưỡi Dao Vào Con Dao Đã Giật Ngón Tay Lên Vì Đâm Vào Góc Dao ( Lúc Về Em Thấy A Thợ Dán Băng Gâu Vào Đầu Ngón Tay . ( Chứng Minh Điều Đó )
2 - Mụn Em Bị Rách Chảy Máu Và Ngón Tay Anh Ý Giữ Mặt Em Để Cạo Phần Dưới. Có Chạm Vào Nhôm Nhem Máu ra Ngoài ( Tất Cả Đều Được Tật Mắt Em Nhìn Thấy ) Lúc Đầu Em Nghĩ Máu Của Em
3 - Sau Gáy Em Có 1 Vết Rách Chéo . Khoảng 1 Phân . Lúc Cạo Gáy Xong A Thợ Có Dùng Tay Lau Phủi Bỏ Tóc Dính Ở Đấy
4 - cạo cho em anh thợ có chỉnh lại dao 2 hay 3 lần . em khẳng định là dao có dính máu .nhưng không biết máu của ai ... có cái khăn trắng dùng để lau dao ..mỗi khi anh thợ cạo 1 ti lại lau
5 - e khẳng định là anh ý muốn hại em ... hôm đầu anh tuấn tư vấn theo khoa học ... và không để ý đến chữ ( HẠI ) của em .. trong hoàn cảnh của em và anh ý hoàn toàn có cơ sở ... em chỉ hỏi 2 vết máu trực tiếp xúc như vậy có nguy cơ cao không . em có phải giữ khoảng cách với người thân không . có được vui vẻ với người yêu không vì em sắp lấy vợ :( Dạo Này Em Cứ Nản Cô ý Hoài . e thấy chán quá

Chưa Từng Hôn Em
03-09-2013, 14:04
Anh Tuấn Tham Vấn Nốt Hộ em 1 Câu như ở trên em nói Đi Ạ tại vì em không post được ảnh ... Anh Đặt Vào Hoàn Cảnh Của Em 1 Lần Cuối Thôi Ạ ..e có đượv vui vẻ với người yêu không hay em đợi em 3 tháng kt ạ. A tính cả Khả năng là người ta muốn hại em trong trường hợp này . nguy cơ cao không ạ .

Chưa Từng Hôn Em
05-09-2013, 19:31
Em Đã Bảo Mà Mọi Người Không Ai Tin Em . Mọi NGười Cứ Khăn Khăn Không Cho Em Nói ...Giờ Thì Không Còn Gì Rồi.. Chờ NGày để Chết :( Hôm Nay Em Nhờ Người Cho Anh Thợ Đi Xn .Tại Bạch Mai 3h Chiều E Gọi NGười Ta Bảo Em Ra Làm Lại . KT Dt . H" E Không Thấy Thằng Thợ Đâu Nữa :(

Tuanmecsedec
05-09-2013, 19:36
Em Đã Bảo Mà Mọi Người Không Ai Tin Em . Mọi NGười Cứ Khăn Khăn Không Cho Em Nói ...Giờ Thì Không Còn Gì Rồi.. Chờ NGày để Chết :(

Tất cả do bạn tự lựa chọn,mọi người đã nói không nguy cơ.

1 .Nếu bạn không tin lời mọi người tư vấn thì cứ đi xét nghiệm.
2. Chọn những gì bạn mong muốn ở câu cuối bài này.

Chưa Từng Hôn Em
14-09-2013, 16:47
Anh Tuấn Cho Em Hỏi . Tự Nhiên Em Bị Nổi 1 Cục rất to ở sau bẹn gần sát háng em tưởng hạch . e đi khám siêu âm người ta bảo là cục giảm âm không đều . em hỏi cục giảm âm không đều có liên quan đến H không ạ em cung được gân20 hôm rồi. lúc cô y tá siêu âm xong . cầm luôn cái khăn lau trên bàn lau cho em mà em nhìn rất bẩn . mà sát chỗ bôi chơn để siêu âm có 1 vết ngứa nhỏ . không chảy máu ra ngoài nhưng nhìn rất đỏ do em bị nấm em gãi xước ra nhìn đỏ đỏ.ở khe háng . cái này rất lâu chưa lành này vì nó là nấm . mà phòng siêu âm cũng là phòng xét nghiệm máu . cho em hỏi cái cái ý mà bẩn em sợ dính máu . hoặc lau các dụng cụ xét nghiệm như máy xét nghiệm hay ống đựng máu .. bàn ghế em sợ virusrt sẽ bám vào cái khăn đấy , vì em nhìn thấy có mỗi 1 cái khăn để trên bàn đấy . em sợ lau hết cho người này rồi người kia. rồi lau cho em thì chết . em tưởng là phải lau = giấy vệ sinh . ở chỗ em vừa có vụ bệnh viện báo kết quả giả . lừa nhân dân . e ko tiin vào mấy vào Y đức các bác sĩ ở chỗ em mấy

Tuanmecsedec
14-09-2013, 16:54
Anh Tuấn Cho Em Hỏi . Tự Nhiên Em Bị Nổi 1 Cục rất to ở sau bẹn gần sát háng em tưởng hạch . e đi khám siêu âm người ta bảo là cục giảm âm không đều . em hỏi cục giảm âm không đều có liên quan đến H không ạ em cung được gân20 hôm rồi. lúc cô y tá siêu âm xong . cầm luôn cái khăn lau trên bàn lau cho em mà em nhìn rất bẩn . mà sát chỗ bôi chơn để siêu âm có 1 vết ngứa nhỏ . không chảy máu ra ngoài nhưng nhìn rất đỏ do em bị nấm em gãi xước ra nhìn đỏ đỏ.ở khe háng . cái này rất lâu chưa lành này vì nó là nấm . mà phòng siêu âm cũng là phòng xét nghiệm máu . cho em hỏi cái cái ý mà bẩn em sợ dính máu . hoặc lau các dụng cụ xét nghiệm như máy xét nghiệm hay ống đựng máu .. bàn ghế em sợ virusrt sẽ bám vào cái khăn đấy , vì em nhìn thấy có mỗi 1 cái khăn để trên bàn đấy . em sợ lau hết cho người này rồi người kia. rồi lau cho em thì chết . em tưởng là phải lau = giấy vệ sinh . ở chỗ em vừa có vụ bệnh viện báo kết quả giả . lừa nhân dân . e ko tiin vào mấy vào Y đức các bác sĩ ở chỗ em mấy

Lo lắng của bạn thật HOANG TƯỞNG,HOANG ĐƯỜNG.