PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích thích miệng

hoihanqua
27-08-2013, 12:30
Hồi chiều qua em có quan hệ tình dục với gái mại dâm. Lúc quan hệ đường âm đạo em có đeo bao, sau đó cô ấy tháo bao của em ra và oral sex cho em. Thời gian oral sex là khoản 15p. Lúc về em kiểm tra dương vật thấy có 1 vết sước nhỏ. Em đã rửa dv bằng cồn 70độ. Thời gian từ lúc ở chỗ đó đến khi rửa cồn là khoảng 15phút. Anh cho em hỏi là em có nguy cơ nhiễm hiv không nếu cô ấy bị hiv. Em hỏi kiểu gì cô ấy cũng nói cô ấy không bị bệnh gì nhưng em không tin. Em đang lo lắng khó chịu quá. Em sợ lúc tháo bao cô ấy làm dây chất dịch âm đạo ở mặt ngoài vào dv em. Anh cưú em với anh ơi

CrisM
27-08-2013, 13:11
bạn khong có nguy cơ nhiễm hiv nhưng có nguy cơ nhiễm các bệnh stds khac!

hoihanqua
27-08-2013, 13:30
em vẫn lo lắng lắm! Sao em lại dại thế chứ. Xin tất cả các anh chị em trong diễn đàn cho em một lời từ vấn đầy đủ. Em phải làm sao bây giờ? Em có cầnm dùng PEP không ạ? Em cám các anh chị đã trả lời bài của em. Anh chị tư vấn nhanh cho em với. Em bắt đầu thấy hoảng rồi! :(

Nguyen Ha
27-08-2013, 14:08
em vẫn lo lắng lắm! Sao em lại dại thế chứ. Xin tất cả các anh chị em trong diễn đàn cho em một lời từ vấn đầy đủ. Em phải làm sao bây giờ? Em có cầnm dùng PEP không ạ? Em cám các anh chị đã trả lời bài của em. Anh chị tư vấn nhanh cho em với. Em bắt đầu thấy hoảng rồi! :(

Bạn không cần dủng Pep vì bạn không có nguy cơ trong trường hợp này. Yên tâm đi.

Tuanmecsedec
27-08-2013, 14:12

Bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.Bạn có thể tìm hiểu thêm chính box này rất có nhiều câu hỏi tương tự.