PDA

View Full Version : Lo âu sầu

davidbatcamteo
01-08-2014, 14:41
Cho em hỏi khoảng 3 năm trước .Lúc đó em có quen 1 đứa bạn gái em có đi lều với nó mấy lần có hôn vs ôm nhau em nhớ là có mặc chung áo khoát vs nó và ăn chung nữa . Hình như mấy tháng trước em có giảm 2 3 kg với lại ngực em nay lại nỗi mụn với vài mục trên tay cho em hỏi thế có sao không ạ

Charles
01-08-2014, 14:43
Cho em hỏi khoảng 3 năm trước .Lúc đó em có quen 1 đứa bạn gái em có đi lều với nó mấy lần có hôn vs ôm nhau em nhớ là có mặc chung áo khoát vs nó và ăn chung nữa . Hình như mấy tháng trước em có giảm 2 3 kg với lại ngực em nay lại nỗi mụn với vài mục trên tay cho em hỏi thế có sao không ạ

Ôm, hôn, mặc chung quần áo... không làm lây nhiễm HIV. Bấm vào đây tìm hiểu về đường lây HIV:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

davidbatcamteo
01-08-2014, 14:44
em có sút 2 3 kg nửa

Charles
01-08-2014, 14:58
em có sút 2 3 kg nửa

Sút cân thì đi khám xem bạn có bệnh nào đó không, chứ liên quan gì đến HIV đâu bạn.

Tuanmecsedec
01-08-2014, 16:14

Những gì bạn đang lo lắng không phải là con đường để lây nhiễm HIV.Chuyện bạn bị sụt cân hay bị nổi mụn là bình thường.