PDA

View Full Version : Đạp trúng tinh dịch

spiderquyen
01-08-2014, 19:46
Các anh chị ơi cho em hỏi là em vao khách sạn thấy có vũng nước, em không biết đó là nước hay tinh dịch của người trước nữa, mà em lại bỏ chân không và đạp vào vũng đó, em không đi rữa chân mà vẫn nằm lên giường luôn... Cho em hỏi là em có bị lây nhiễm HIV ko ạ... giờ em lo lắng quá xin giúp em với

Charles
01-08-2014, 19:51
Các anh chị ơi cho em hỏi là em vao khách sạn thấy có vũng nước, em không biết đó là nước hay tinh dịch của người trước nữa, mà em lại bỏ chân không và đạp vào vũng đó, em không đi rữa chân mà vẫn nằm lên giường luôn... Cho em hỏi là em có bị lây nhiễm HIV ko ạ... giờ em lo lắng quá xin giúp em với

Trời đất, bạn làm như đâu đâu cũng có tinh trùng vậy :zk20145: Hoang tưởng toàn tập.

spiderquyen
01-08-2014, 22:14
Dạ em biết là vậy. NHưng nếu đó là tinh trùng của khách trước thì sao hả anh ???

Tuanmecsedec
01-08-2014, 22:24

Bạn làm như tinh dịch của con người khi tiết ra là như thau nước vậy.Nước và tinh dịch hoàn toàn khác xa,nước chỉ là một chất lỏng,còn tinh dịch sẽ sệt hơn.

Trở lại vấn đề của bạn,có dùng cả bàn chân nhúng vào thau máu có HIV cũng không lây nhiễm,huống chi chỉ đạp tinh dịch như bạn nghĩ,vì HIV muốn xâm nhập phải có đường vào.