PDA

View Full Version : Lo lắng qua viêm da quy dầu hay herpes ?

sailam9893
04-08-2014, 23:04
Hix anh Tuấn vs các anh chị giúp em vơi. Em có nguy cơ với Os cách đay 3 thang, khoảng 2 tuần trở lại đây xuất hiện những NỐT vs MẢNG ĐỎ ở dương vật. Em đi khám bsy bảo viêm da quy dầu, bôi thuốc mấy hôm thì thấy đỡ nhưng hôm nay đột nhiên xuất hiện lại nhiều hơn. Em nghi ngờ mình có thể bị nhiễm Herpes hoặc Sùi Mào Gà, nhưng em thấy hơi vô lý vì herpes đáng lẽ nếu bị thì e đã bị rồi vì ủ bệnh chỉ có 7-20 ngày, SMG thì vừa hết 90 ngày vào tuần trước.

Em phải làm sao đây anh Tuấn :((, em sợ quá, không biết mình bị bệnh gì nữa. Em Âm tính vs giang mai nên có thể loại trừ khả năng này

Nguyen Ha
04-08-2014, 23:07
Hix anh Tuấn vs các anh chị giúp em vơi. Em có nguy cơ với Os cách đay 3 thang, khoảng 2 tuần trở lại đây xuất hiện những NỐT vs MẢNG ĐỎ ở dương vật. Em đi khám bsy bảo viêm da quy dầu, bôi thuốc mấy hôm thì thấy đỡ nhưng hôm nay đột nhiên xuất hiện lại nhiều hơn. Em nghi ngờ mình có thể bị nhiễm Herpes hoặc Sùi Mào Gà, nhưng em thấy hơi vô lý vì herpes đáng lẽ nếu bị thì e đã bị rồi vì ủ bệnh chỉ có 7-20 ngày, SMG thì vừa hết 90 ngày vào tuần trước.

Em phải làm sao đây anh Tuấn :((, em sợ quá, không biết mình bị bệnh gì nữa. Em Âm tính vs giang mai nên có thể loại trừ khả năng này

Đã đi khám bs rồi thì cứ yên tâm điều trị theo chỉ dẫn của bs đi.

sailam9893
04-08-2014, 23:18
Đã hơn 1 tuần rồi chị Hà ạ, em muốn hỏi thời gian ủ bệnh của Herpes là bao lâu chị ? Chả lẽ em bị mắc SÙI MÀO GÀ đúng vào ngày cuối cùng sao :(((

Em stress quá chị Hà ơi :((

sailam9893
04-08-2014, 23:25
Ý em là hơn 1 tuần bôi thuốc rồi ah :((((

Tuanmecsedec
04-08-2014, 23:37
Đã trả lời cho bạn ở đây rồi.Bạn post tiếp vào đây.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Chủ đề: Hoang mang thời gian xét nghiệm HPV ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/16322-Hoang-mang-thoi-gian-xet-nghiem-HPV)