PDA

View Full Version : quan hệ gái mãi dâm có dùng bao cao su,sơ nhiễm khi tay dính dịch rửa dương vật

muadongkhonglanh
08-08-2014, 01:08
tối qua em đi nhậu với mấy ông làm chung. do say quá nên em có đi quan hệ với gmd. em rất hối hận về việc làm này. em có đeo bcs lúc xuất tinh em có cẩn thận lấy dương vật ra ngoài khi vẫn đeo bao. em có kiểm tra thấy bao không bị sao. chỉ sợ lúc lấy bao ra em cầm vô bên ngoài bao rồi cầm vô rửa dương vật. em rất hối hận.

Charles
08-08-2014, 05:53
tối qua em đi nhậu với mấy ông làm chung. do say quá nên em có đi quan hệ với gmd. em rất hối hận về việc làm này. em có đeo bcs lúc xuất tinh em có cẩn thận lấy dương vật ra ngoài khi vẫn đeo bao. em có kiểm tra thấy bao không bị sao. chỉ sợ lúc lấy bao ra em cầm vô bên ngoài bao rồi cầm vô rửa dương vật. em rất hối hận.

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ trong tình huống này.

Tuanmecsedec
08-08-2014, 05:54

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ,vì bạn quan hệ có dùng bao cao su,bạn yên tâm HIV cũng không lây nhiễm kiểu lấy tay tháo bao rồi chạm rửa dương vật.

muadongkhonglanh
08-08-2014, 06:56
cám ơn mấy a. tối qua về em không có tắm chỉ rửa dương vật bằng xà bông thôi. không biết có sao không.

Charles
08-08-2014, 07:17
cám ơn mấy a. tối qua về em không có tắm chỉ rửa dương vật bằng xà bông thôi. không biết có sao không.

Không có sao mà cũng chẳng có trăng :D

Tuanmecsedec
08-08-2014, 09:17

chuyện rửa hay không rửa thì chỉ liên quan đến vệ sinh thôi,chứ không phải là cách phòng ngừa.Quan trọng nhất khi quan hệ trực tiếp bạn có dùng bao cao su là không có nguy cơ.